ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• โอเคพี่
  • กะแล้วว่าต้องยังไม่ตื่น
  • อะไรจะตื่นเช้าขนาดนี้ครับเอ็ก ตั้งเวลาไว้เปร่าเนี้ย อิอิอิอิ
  • วันเสาร์จะไปขายของที่ตลาดนัดปากช่อง แวะมาคุยกันบ้างดิimage
    ไฟล์แนบ
    185250.JPG 125K
  • xมันโรคจิตครับ ตอนนี้เค้ากำลังเบี่ยงประเด็นมาตั้งชื่อแก๊งค์ให้ผม จนทุกวันนี้ผมกลายเป็น ไอด้อลเด็กแว้นแถวนี้ไปแล้ว มีมือขวามือซ้าย ส่วนคุนเอ็กซ์เป็นที่ปรึกษา
  • ครับคุณotto9992 ขายที่ใหนครับ หน้าอำเภอรึเปล่า ผมก็ขายนัดนะ ผมขายปลาสวยงาม แต่ขายสายนอกทางหมูสี คุณotto ขายไรครับ ยังไงก็โทรมาครับ 080-7205069สาม0884809254ริน
  • งามรึเปล่า
  • ถ้าหมายถึงเมีย ก็งาม หมาก็งามปลาก็งาม แต่ผมงามใส้ ว่าแต่เสาร์นี้ว่างใหมคุณotto9992 จะแวะมาเยี่ยม จากชัยภูมิ ไม่มา ป็อดดดดดดด
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SNV37472.JPG 43K
    SNV37473.JPG 46K
    SNV37511.JPG 43K
  • 55+ ถ้าหมายถึงเมีย ก็งาม เต็มใจพูดเปล่าคุณ เดี๋ยวผมจะฟ้องคุณรินว่าคุณไม่เต็มใจชม
  • สวัสดี ครับทุกท่าน
    ผมอยู่กลุ่ม พิทบลู พิดโลก ครับ แวะมาทักทาย
    ได้ข่าวว่าแถวนี้ มีคนแถว วังทอง(พิษณุโลก)อยู่ด้วยน่ะ ครับ
    เลยแวะมาเยี่ยมเยียน
  • ไปแน่ๆครับวังทอง
  • ไปด้วย จะไปดูแดงๆ หนูอยากใด้ๆๆๆ จะแวะไปเพชรด้วย
  • มีรถรึเปล่าจะไปอ่ะ อ่ะๆสงสารให้ไปด้วย จะไปคันไหน คาเมโอ หรือ แข๊บ
  • คันใหนก็ด้าย วีออส ก็ใด้ กระป๋องก็ใด้ ตามใจพี่เถอะ ผมมันแค่คนอาศัย
  • โห คุณสาม พูดซะน่าสงสารเรย นร้า.......เอาๆๆๆ เด๋วผมไปรับก็ได้(ที่ท่ารถนะ)
  • พี่หล้า ไอ้ที่พูดมาทั้งหมดนะรถบ้านผม คาเมโอหรือแค็ป นะของพ่อตาผม(ไม่ถูกกัน) xมันแหย่ อย่างว่า เราเป็นเขย ถูกแม่ชังดังเป็นควาย ว่าแต่ว่า เปลี่ยนจากสงสารมาเป็นเด็กๆแดงๆใด้ใหม :o027:
  • ผมขายเครื่องมือช่าง นัดข้างโรงพักวันพุธจะไปครบุรีครับ 0821352492 :)>- :-c
  • ก็คุณเป็นหัวหน้าแก๊ง แม่ยายเค้าถึงไม่ชอบไม่อยากให้ลูกสาวเค้าไปเสี่ยงไม้เสี่ยงมีดกับคุณ
  • ผมถูกปรักปรำ ผมไม่ใช่หัวหน้าแก๊งค์ ผมเป็นแค่ช่างคนหนึ่ง ที่ใจดี ผมกลัวความเร็วกลัวความสูง ขนาดสะพานลอยยังไม่กล้าขึ้น จริงๆผมหน้าตาดี น้องๆเลยนับถือ
  • นับถือดิ ! ก็ชอบเดินแจกตังค์สาวๆ
  • แสดงว่าคุณสาม ก็ป๋า น่าดู อิอิ....................แจกตังค์สาว
    มาพิดโลกดิ่ จะพาไปแจก รับรอง คุ้ม+หนำใจเลย ค้าบ พี่น้องงงงงงงงงงงงง
  • 55+ เห็นคุณสามบอกสนใจเด็กๆพี่หล้าอยู่ อยากไปชมไวๆจัง 55+กี่วันแล้วครับพี่หล้า
  • เด็กๆ 4 ขา คลอดเมื่อวันที่ 8 ที่ผ่านมาครับ
    แต่ถ้าเด็ก 2 ขา คลอดมา จะ 20 ปีละครับ
  • เดี๋ยวเราจะไปชมครับพี่หล้า
  • ปากช่องนอนไวแท๊ะ
  • ตื่นได้แล้วมั้งปากช่อง ตื่นสายตลอด
  • ยัง ยัง ! แล้วยังเลย
  • พาหมาไปวิ่งพึ่งมา ระหว่างทางมีบางแก้วผู้ดีหลุดมาแม่งล่อกางเกงขาดเลยอุตส่าสงสารห้ามหมาเราใว้ เจ้าของก็ไม่เรียกหมา ยืนมองแบบอยากลอง เลยจัดให้ไป ราอูลฟัดซะขนกระจุยวิ่งหนีลงน้ำ ราอูลมันตามกัดจนบางแก้วเกือบจมน้ำตาย พอลงไปห้ามเสือกบ่นอีกว่าเราปล่อยหมาเลยปล่อยกัดอยู่งั้นแหละ จนราอูลมันเบื่อมันก็ปล่อย วิ่งขึ้นฝั่งมาเอง บางแก้วสำลักน้ำเกือบตายดีนะขนหนาเลยไม่ค่อยมีแผล เจ้าของโคตรใจดำไม่มาดูหมาเลย บอกยามให้เอาไปใว้ใต้ต้นไม้แล้วเดินหนีเลย น่าตบimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพ004.jpg 24K
  • อย่างนี้ ต้องปล่อยกัดแมร่งให้ตาย...(กัดเจ้าของบางแก้วด้วยยิ่งดี)
  • ผมว่างั้นแหละพี่หล้า 55+
  • อยากนะ แต่ค่าเสียหมากัดคนแพง ชิบ ต่อยเองแค่500 ถูกกว่าเยอะ5555
  • นั่น ! หัวหน้าแก๊งชัดๆ
  • โหหหหหหหหหห นักเลงอ่ะ มะเอาเค้ากัวววววววววววววววว
  • ผมไม่อยากคุย วันก่อนคุณ นุ่นเพื่อนผม โดนรุมต่อยเกือบ20 รุมคนเดียวตายไป4นุ่นแค่บวมๆ 5555 ผึ้งต่อยนะหน้างี้บวมแบบว่าเอาสีแดงแต้มนะซาลาเปาชัดๆ
  • พี่หล้าหวัดดีคับ แวะมาเยี่ยมด้วย อาการดีขึ้นยัง ผมไม่ใช่นักเลงจิงๆ เอ็กซ์เค้าเขี่ยลูกมาผมเลยยิงไป555 ตัวจริงผมออกจะเรียบร้อยเหมือนผ้าขยำใว้
  • ตอนนี้ปวดแผล นอนไม่หลับ ครับ สาม
    เลยลุกมานั่งดู มาดริด-บาซ่า
    สามไม่ใช่นักเลง ผมเข้าใจ แค่ไม่ค่อยยอมใคร ว่างั้นนนนนนนนนน........ :o003:
  • ประมาณนั้นพี่หล้า
  • สีประมาณนี้ละครับเอ็ก แต่ไม่มีถุงเท้านะครับ หน้าก็เค้มๆ ครับ image
    ไฟล์แนบ
    SNV37443.bmp 161K
  • ยับมาเลย
  • ขอโทษด้วยพี่ชาญที่เมื่อวานลืมโทรบอกพี่ สงสัยน้องมันจะได้แล้วมั้งพี่ เห็นคุยว่าได้แล้ว
  • ลูกหมาตัวนี้สวยมากครับ มุมขาหลังกำลังดีเลย..........
  • ไม่เป็นไรครับเอ็ก ไม่ต้องคิดมาก หมาแดงมาแรงครับ อิอิอิ ขอบคูณครับผมพี่ bomba ครับ ตัวนี้ไปนานแล้วครับผลงานลูเกอร์ครับผม นี้พ่อมันครับชุดนี้หมดแล้วครับผมimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ทา.JPG 41K
    [';.JPG 42K
    Copy of ikjuo.JPG 46K
  • สวยจัง ชอบมากเลยน้องชาญสีนี้
  • ครับพี่เห ขอบคูณครับพี่ สีนี้ก็มีอยู่ครับแต่ไม่ใช้ชุดนี้นะครับ แต่สีเหมือนกันครับ ความสูงน่าจะเตี้ยกว่าชุดนี้ครับ ผม 084-3591589เบอร์ผมครับพี่
  • ที่บ้านพี่ชาญมีสวยๆให้ดูเยอะกว่านี้อีกนะพี่เห คอนเฟิร์ม :o003:
  • หางานให้พี่อีกแล้วนะครับเอ็ก 555555 เดียวก็โดนสอยอีกหร็อก ......... ไม่เท่าไหล่หร็อกครับพี่เห มีอยู่ 2/3 ตัวเองครับ พอดูได้ครับ
  • น่ารักๆทั้งนั้นเลย ขวัญใจผม ไอ่ โคแนน กับ แบทแมน
  • หวัดดีชาญ

สวยจัดครับ...ลูกลูเกอร์