ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ผมมีแต่ Facebook ครับผม
  • ป๊าดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พ่อชาลีใหญ่แท้
  • ไม่น่าใหญ่นะครับเอ็กเป็นกับถ่ายไกล้ๆ มากกว่าครับ น่าจะเตี้ยๆ ตันๆ มากกว่า พี่ก็ยังไม่เคยเห็นตัวจริงๆ สักที่ แต่สายนี้ไม่ใหญ่แน่นอนนะครับพี่คิดว่า อิอิอิ
  • แล้วกระดูกพี่ว่าใหญ่เหมือนในภาพม่ะ ในภาพใหญ่มากๆ
  • ถ้าเทียบกับตัวของมันใหญ่แน่นอนครับผม
  • มีอีกม่ะพี่ อยากดูๆ มีเท่าไหร่เอามาลงให้ดูให้หมด

นี่คือการปล้น !
  • นี้ก็พ่อแม่ ของตัวเมียสีบลูราที่อยู่กรงเดียวกันกับตัวเมียสีดำ ที่บ้านของพี่ไงครับเอ็ก มีโคแนนติดมาด้วยimage
    ไฟล์แนบ
    hgf.jpg 106K
  • ดูแล้วจ่ายตั้งด้วยนะครับ ทั้งหมด 1000 บาทพอดีเลย 555555555555
  • ได้เวลาแล้วครับพี่ชาญพา SUMMER กับ KIDTY ไปวิ่งเล่นก่อน
  • เอาเป็นว่าถ้าจะให้ไร่สายมาคุยกันที่บ้านดีกว่า 5555555555 เหนื่อย 555555555555 ยาวแน่เอาพอหอมปากหอมคอนะครับ ค้นหารูปเก่าๆ ยากมาก 5555555555
  • 1000 นึง ติดไว้ก่อน 55+ :o003:
  • 555555555 เจอหน้าจะทวงให้ซะ 555555555
  • หมาของคุณพี่ ชาญ มีแต่บลูลี่ สวยๆ นะครับ ตื่อดึ๋ง............
  • ใช่เลยพี่หล้า ตื่อดึ๋ง.
  • ปากช่อง นั่นไงตื่นสายกันทั้งบ้าน
  • 555555555 พอดูได้ครับพี่หล้า ตื่อดึ่ง เอาบ้างนะ 5555555555
  • ไม่ใช่พอดูได้มั้งพี่ชาญ แถวบ้านผมเค้าเรียกว่าสวยเลยหล่ะ
  • ตื่นนานแล้ว ขอเชิญมาปากช่องใด้แล้ว ยายของแฟนผม ตายเมื่อคืนกำลังจัดงาน มากินกะเพาะปลามัย ตื่อดึ่ง ขอด้วยเดี๋ยวตกกะแส
  • มีเวลาไปแน่ ชัวร์
  • เสียใจด้วยนะครับสามกับแฟน เอ้กต้องไปดูหลายที่นะครับแล้วจะรู้ว่ามันไม่เท่าไหล่จริง ยังไงก็ขอบคูณนะครับผม
  • เอพี่เรานี่ถ่อมตัวจริงๆ
  • เสียใจด้วยนะท่านน้องสาม ปากช่อง
  • ตัวผู้สีช็อกตัวนี้ครับเอ็ก สนไหมimage
    ไฟล์แนบ
    SNV37714.JPG 31K
  • น้องเค้าได้ไปแล้วพี่ชาญ แต่ตัวนี้ขาสั้นมาเลย
  • น่ารักจังเลย หนูอยากใด้
  • อยากได้ตลอดอ่ะบ้านนี้ เห็นแดงๆไม่ได้ เดี๊ยๆ
  • พี่ชาญมีรูปอีกม่ะพี่อยากดูๆ
  • มีเดียวทำงานแป็ปเดียวจะเอาสีช็อคตัวเมียมาลงให้ดูอีกนะครับ ถ้าสนใจก็โทรมานะครัยสาม อิอิอิ084-3591589
  • นี้ตัวผู้อีกตัวนะimage
    ไฟล์แนบ
    SNV37712.JPG 32K
  • ตัวนี้ตัวเมียอีกตัวimage
    ไฟล์แนบ
    SNV37711.JPG 29K
  • ตัวจริงขาดูสั้นๆ ดีนะครับเอ็กใช้ได้เลยนะครับ
    อิอิอิอิ
  • นี้ตัวเมียสีช็อคอีกตัวนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    SNV37699.JPG 29K
  • คุณ สามปาดขอบ อยากได้เปล่า ( อยากได้ละสิ )

รึไปตกปลาตรงไหนไม่รู้
  • สีขาวที่หน้าอกจะคร้ายๆ กันหมดนะครับ พอดีพี่ถ่ายมาตัวละรูปเลยแยกได้ไม่งั้นงง แน่ๆ แต่ไม่มีถุงเท่าเลยสักตัวครับ
  • ตัวนี้ตัวผู้เตี้ยสุดๆ เลยนะครับ สั้นด้วยจิ ลายเสือจางๆ ครับเอ็ก image
    ไฟล์แนบ
    SNV37719.JPG 29K
  • ใช่ๆพี่ คล้ายๆกันทุกตัวเลย
  • โอ้ยปวดหัวๆๆๆ โอ้ยร้อนๆๆๆๆๆ พระมาสวดอยู่ไม่ใด้แล้วไปตกปลาดีกว่า
  • นั่นไง ! ชอบแต่เอาไม้ , มีด ไปไล่ทำร้ายคนอื่น พระมาสวดหน่อยร้อนไปเลย
  • นี้แม่หมาชุดนี้ อิอิอิ สงกระสัยละดิเอ็ก ว่าพ่อตัวไหน 555555555 ยังไม่ได้เวลา เดียวจะเปิดตัวแน่ตนับ 555555image
    ไฟล์แนบ
    Copy of SNV37246.JPG 22K
  • อุ๊ย ! มีเซนเซอร์ อยากชมจังพี่ว่าพ่อตัวไหน ลูเกอร์เปล่า ( รู้นะ )
  • พี่ชาญ ! เฉลยยัง ชอบทำให้ลุ้น :o008:
  • ยังครับเอ็ก เอาไว้ก่อน เดียวลงตัวแล้วพี่จะเปิดตัวนะครับบบบบบ อิอิอิอิ สนใจหัวคอกหลังไมนะครับเอ็ก อิอิอิ
  • 55+ หรือว่า พ่อพันธ์อยู่ทาง บุ..... หรือเปล่า เดาถูกเปล่าน้อ
  • หรือว่า ประ....... เอ้างงเอง อันเดียวกันนิ ใช่เปล่าน้อ :o003:
  • ฮิฮิ้วๆ รอลุ้นๆ