ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สนใจตัวดำ เดียวจัดให้เลยนะครับบบบ อิอิอิ ขอบคูณครับผม image
    ไฟล์แนบ
    SNV37725.JPG 65K
  • ตัวเมียคู่นี้เยี่ยมเลยครับพี่หล้า แหล่มๆ คอนเฟิร์มครับว่าแหล่มจริงๆ เจ้าของก็มือบรีดคุณภาพครับ

อุ้ย ! เอาพี่ชาญมาพูดซะหมดเลย :o003:
  • 555555 เวอแล้วน้องเอ็ก พี่ก็ไม่ได้เป็นขนาดนั้น เดียวพี่หล้าจะเข้าใจผิดไปกันใหญ่ พี่ก็ทำไปตามเรื่องตามราวละครับบบบบบ ขอบคูณครับ
  • 55+ พี่หล้าเข้าใจไม่ผิดหรอกครับ เพราะส่วนใหญ่ใครจะบรีดหมาก็ต้องมาให้พี่ชาญบรีดให้

อุ้ย ! เอาพี่ชาญมาพูดอีกและ :o003:
  • หมาสวยมากครับ ชมจากใจจริง
    และหลักฐานก็มัดตัวเเน่นด้วย ดิ้นไม่หลุด ครับ พี่ชาญ :015:
  • 55555 เอาแล้วไง 2 คนนี้คิดจะจับปลาไหลนะเนี้ย บอกไว้ก่อนนะยาก 55555555
  • ร้อนคร้าบบบ โคราชสุกรึยัง
  • อาบน้ำไป 2 รอบและวันนี้
  • อาบเองหรือใครอาบให้น้องเอ็กซ์
  • 55+ อาบเองครับพี่เห ช่วงนี้ปั๊มเงินอย่างเดียวครับ โปรแกรมมีเยอะเดี๋ยวเงินไม่พอใช้ครับ
  • กลางวันปั้มเงิน กลางคืนปั้มปั่มแน่เลย
  • ได้เรื่องยังไง คอนเฟิร์มผมด้วย
  • คุณ สาม ใต้สะดือ อีกละ :)
  • เค้าแฟนพันธ์แท้เรื่องนี้ครับพี่หล้า
  • ตกลงโคราชรับคำท้าใช่ไหมครับ ถ้ามาน้อยกว่าเขา วิ่งรอบสนามรถแข่งโบนันซ่า

กร๊ากกๆๆๆๆ แค่คิดก็ฮาขี้แตกขี้แตนแล้ว เผลอๆมีห้ามส่งโรงบาล ฮ่าๆๆ
  • สวัสดีครับพี่มาค พี่ๆ น้องๆ ทุกๆ คนด้วยนะครับ 555555 งั้นให้พี่ไก่ หัวหน้าแก้งรับหน้าที่นี้เลยแล้วกันนะครับพี่มาค อิอิอิ เพิ่มสามกับเอ็กไปอีก 2 คน พอดีเลยครับวิ้งพลัด 5555555555555 ผมขอนั้งเป็นผู้ชมนะครับบบบบบบบ
  • ผมเป็นผู้นัางชมกับพี่ชาญ :o003:
  • เตรียมรถพยาบาลกับปอเต็กตึ้งจอดไว้คู่กันเลย ใครเป็นลมส่งโรงบาล ใครหัวใจวายส่งวัด ฮา......
  • ผมเป็นผู้ชม :o003:
  • พวกผู้ชมกับกองเชียร์ บวชหน้าไฟให้แก่ผู้ล่วงลับก็แล้วกัน ฮิ้วๆๆๆ เดี๋ยวจะหาว่าไม่เปิดโอกาสให้มีส่วนร่วม
  • :o023: ไม่ไหวๆ เดี๋ยวผมเสียทรง
  • 555 เอางั้นเลยเหรอครับพี่มาค อิอิอิ เอ้าเอ็ก เป็นเกรีจเลยนะครับได้บวชหน้าไฟพร้อมๆ กับพี่มาคด้วยนะ อิอิอิ
  • ยังไงก็อย่าลืม โคโยตี้ มาเต้นหน้างานด้วยก่อนเผาอะ ตายแน่ๆตรู
  • ฟิตซ้อมร่างกายรอไว้ได้เลย โอกาสโดนสูงมาก
  • 55+ หรือจะเต้นโชว์ดี
  • ถ้าผมเต้น พวกคุนจะอ้วกมั้ยละ ดูแต่ละคนสิหุ่นเพรียวทั้งนั้น เอาวะบ้านอยู่ใกล้กว่าเค้ายังไงก็จะใด้นิมนพระรอเลย
  • น้ำมันปลาแซลมอน สำหรับสุนัขพิทบลู เกรด Super Premium (1000 ml.)
    - สูตรเข้มข้นอุดมไปด้วย Omega 3, 6 และวิตามินบำรุงขนและผิวหนัง
    - มี EPA และ DHA บำรุงสมองเสริมสร้างพัฒนาการให้กับลูกสัตว์และสัตว์โต
    - มีเบต้าแครอทีน(พบในน้ำมันปลาแซลมอนเท่านั้น) ช่วยบำรุงผิวหนังและขนของสัตว์เลี้ยงให้แข็งแรงเงางาม ไม่หลุดร่วงง่าย
    - ช่วยแก้ปัญหาขนหลุดร่วง เน้นบำรุงเส้นขนให้ขึ้นแน่น และยาวขึ้น
    - ช่วยรักษาอาการอักเสบของผิวหนัง ในกรณีที่สัตว์เลี้ยงเป็นโรคผิวหนัง
    - ขวดปั้มใช้งานง่าย สินค้าสำหรับสุนัขพิทบลูโดยเฉพาะ
    - รับประกันสินค้าคุณภาพโดยสถาบัน AAFCO สินค้านำเข้าจาก Iceland (มีชื่อเสียงที่สุดในเรื่องการจับปลาและสกัดน้ำมันจากปลาแซลมอน)
    กดหัวปั้มน้ำมันปลาแซลมอนผสมในอาหารให้สัตว์เลี้ยงรับประทาน
    ปริมาณที่ให้:
    น้ำหนัก 1-10 กก. 1 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 10-20 กก. 2 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 20-50 กก. 3 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 50 กก.ขึ้นไป 4 ช้อนชา/วัน
    สินค้าใหม่ หมดอายุปี 12/ 2010 (สินค้ามีจำนวนจำกัดค่ะ)

ถ้าสนใจเข้าไปดูที่ลิงค์นี้ได้เลยคะ เป็นรูปผลิตภันคะ http://www.facebook.com/media/set/?set=a.128445140564948.30024.100001983889131
  • คุณเอ็กซ์ ครับ แมนยู ลงสนามแล้วนะครับ :o057:
  • ดูบอลอย่างเดียวพี่หล้า55+ ไม่ได้เปิดคอมเลย

image

ไฟล์แนบ
    1024x768redarmyfc_com_Fri21613thereddevil.jpg 215K
  • เมื่อคืน ผีเล่นดี จริงๆ ยอมรับ ครับ
  • นั่นไง ! รอพี่หล้าพูดคำนี้มานานแล้ว
  • ขอโทษครับคุนเอ็กซ์ พี่หล้า ผมคงไม่ใด้ไปพิษโลกนะครับ เพราะไม่มีตังค์เดินทาง ช่วงงานศพไม่ใด้ทำงานเงินหมด ใว้โอกาศหน้าจะไปให้ใด้ วันนี้ไปซื้อปลาจตุจักร คุนต่อขอนแก่นฝากรับหมาแดงจากกรุงเทพมาตัว อายุประมาณ6เดือน ตัวใหญ่มาก ขนสวยสมบูรณ์ดี แต่เจ้าของเก่าโดนห้ามเลี้ยงในแฟรต เลยยกให้คุนต่อ แต่เค้าไม่มีเวลามารับผมต้องดูแลจนถึงวันอังคารหน้า สงสารหมาจังตอนขึ้นรถมันเหมือนร้องให้น้ำตาใหลด้วย เฮ้อ เหนื่อยใจ
  • สวัสดีตอนเช้าครับทุกๆ คน เป็นไงกันบ้างน้อ สบายดีนะครับ แหมเล่นบอลกันอยู่เลยนะครับพี่หล้ากับเอ็ก 555555 เอ้าสาม มิสติ้งโคราชวันเสาร์ 7 / 05 / 2554 นี้ก็จัดนะครับ มากันไหมเนี้ย พรุ้งนี้แล้วนะครับ เอ็กว่าไง ที่เดิมนะครับ หน้าวัดพายับ ลานข้างๆ คูณย่าโมนะครับผม
  • หวัดดีน้องเอ็กซ์ น้องสาม และน้องชาญ เข้าบ้านนี้ทีไรคิดถึงคุณแม่ที่โคราชทุกทีเลย สบายดีนะพวกเรา

• เอ็กซ์ครับ ผมเป็นเป็นคน รับความจริง ชอบหงษ์ก็จริง แต่ผีเล่นดี ก็ต้อง บอกว่าเล่นดี ครับ
  • ไม่เป็นไร ครับ สาม เมื่อมีโอกาสใหม่ ยังไง พิดโลก ก็ต้อนรับเสมอ ครับ
  • ครับพี่เห สบายดีครับผม ว่าแต่ทางพี่เหละครับ สบายดีนะครับผม เอ้าเชียรทีมไหนกันน้อพีหล้า 2 คนนี้ อิอิอิ
  • หวัดดีครับชาญ เป็นไงมั้งครับช่วงนี้โคราชฝนตกไหม

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - Untitled-1.png
  • ตกแทบจะทุกวันเลยครับ ไม้รู้พรุ้งนี้จะตกเปร่าครับ มีมิสติ้งกลุ่มพิสบลูด้วยจิครับ ถ้าตกช่วงหลัง 4 - 5 โมงเย็นคงจะยกเลิกนะครับผม ขอบคูณครับพี่โต
  • โอ๊ะไม่ได้ครับพี ชาญ ผมกับเอ็กซ์ เราชมบอล เพื่อ ความบันเทิง ครับ
    แต่ถ้ามี การผนัน มา+ ด้วย มันจะเพิ่มความตื่นเต้น มาอีกนิสสสส ค้าบบบบบบ
    จริงมั้ย เอ็กซ์.5555555555555555555++++++++
  • สบายดีครับพี่เห
  • สวัสดีครับพี่น้อง อย่าลืมมิสติ้งโคราชเรานะครับ เสาร์ที่ 7 พฤษภาคม 54 นี้นะครับ ไว้เจอกัน นะครับ เริ่มงาน 4 โมงเย็นเป็นต้นไปครับผม หน้าวัดพายับข้างๆ ลานย่าโมที่เดิมครับ image
    ไฟล์แนบ
    191252.jpg 47K
  • ........image
    ไฟล์แนบ
    191249.jpg 45K
  • ครับพี่เจอกัน
  • ลงรูป มาหลายๆเด้อ เอ็กซ์....... :013:
  • ครับพี่หล้า แล้วจะเก็บภาพสวยๆมาให้ชม