ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• image

ดาราๆ :o003:
    ไฟล์แนบ
    IMG_3321.JPG 272K
  • ตกลงนี่ผมดูเกมโชว์ใช่มั้ย พี่ชาญเป็นคุนปัญญา เอ็กซ์เป็นผู้ตอบคำถาม แล้วเวลาเฉลยต้องตัดโฆษนาก่อนนะแล้วคุนปัญญาต้องลีลาดึงเช็งให้ลุ้น ก่อนเฉลย จะให้ดีพี่ชาญต้องทำปากจู๋ด้วย จะใด้ฟีลลิ่ง
  • image

image

image

image

พิทบูล โคราช เอาไปดูเพลินๆครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_4831.JPG 156K
    IMG_4822.JPG 191K
    IMG_1693.JPG 236K
    IMG_1542.JPG 194K
  • เห็นแหละอิจฉาเลยครับคุณเอ๊กซ์ ... สาวๆเกือบทุกเชื้อชาติเลย เหอ เหอ
  • ส่วนตัวชอบเที่ยวอยู่แล้วครับคุณเปรม
  • 5555555555555555555555555 ได้เลยครับสาม 55555 คงจะตลกแน่ๆ เลย 55555
  • ชอบคนสุดท้ายนี้ละเอ็ก เป็กเลย 55555555
  • ตัวจริงน่ารักดีพี่ชาญ น่ารักแบบใสๆ
  • ไม่สะใจ ตามมาดูที่นี่อีกครับ ฮ่าๆๆๆ โพสที่กลุ่มอำนาจบ้างนะ ให้คนทางโน้นได้น้ำลายไหลมั่ง หุๆๆ
  • ได้ครับพี่เห
  • บ้านนี้คึกคักตลอดดดดดดดดดดดดดด
  • นิสนึงพี่หล้า
  • ฝากแถวพิดโลก มั่งดิimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    2คน.jpg 91K
    ขวัญใจช่างภาพ.jpg 97K
    3คน.jpg 59K
  • อุ้ย ! ได้ใจเลยพี่หล้า :o003:
  • เดี๋ยวขอตัวแป็บนึง ใครอายุต่ำกว่า18 ผุ้ปกครองควรพิจารณา เกิน50ควรปรึกษาแพทย์ด่วน หัวใจจะวายใด้
  • ปากช่องฝนตกไม๊ ชัยภูมิตอนนี้ตกหนักเลย พรุ่งนี้จะได้ไปปากช่องไม๊น๊อimage
    ไฟล์แนบ
    196320.JPG 134K
  • แดงๆมาอีกแล้ว ชอบๆ
  • ตกบ้างครับส่วนมากช่วงกลางคืน กลางวันร้อนดีครับ
  • หมาแดงตัวนี้สวยมาก ครับ
  • ปากช่องตื่นสายตลอด
  • เช้านี้ปากช่อง แดดดีมากอากาศดี เฮ้อ ทำไมเวปพิทบูลถึงใด้ขาดแคลนสาวๆขนาดนี้
  • สาวๆข้างๆคุณไง
  • ขอบอกว่าไม่ใด้นอน หลายคืนแล้ว ลำโพงอยู่ข้างห้อง แล้วยังต้องเฝ้างานอีก สาวๆก็เยอะ เมียก็จ้องตลอด อดเลย สงสัยต้องไปดักตีเข่าแถวๆหน้าห้องน้ำซักคน5555
  • เคยใหม ที่มีคนอยู่รอบข้างมากมาย แต่เหมือนเราไม่มีตัวตน ไม่รู้จะคุยกับใคร
  • ผมรักเดียวใจเดียวคุณ อย่างคุณน่ะ ผมไม่เคยเป็น
  • แหมพ่อคนเรียบร้อย ทีเวลาเจอสาวๆละตาเป็นปะกายเลย
  • รู้ใจจริงเชีย :o003:
  • เรามันคอเดียวกัน ตัวเท่าๆกันดันมีเมียตัวสูงเหมือนกันอีก แต่เรื่องสาวๆหล่อคารมดีอย่างคุนสู้ผมไม่ใด้หลอก กว่าคุนจะใช้คารมจีบ ผมก็ใช้กำลังจับกดไปเรียบร้อยแล้วอะ5555ขำๆๆนะอย่าจิงจัง
  • รุนแรงจังน้องสาม น้องเอ็กซ์อย่ายอมแพ้... ๕๕๕ พวกเสี้ยมมาแว้วววว...
  • เอ็กซ์ ก็หื่นใช่ย่อย ข่อยเอาจัยซ่อยเด้อ กรู้...........
  • จั๊กเป็นหยังตั้งแต่เป็นจิ๊กโก๋ มีแต่เรื่องเจ็บโตมีแต่ทายาแดง เขาว่าหน้าตาผมกวนอวัยวะบางส่วนโดยเฉพาะสันแข้ง บนหัวจั๊กรอยขวานรอยมีด หน้าก็มีแผลเย็บหลายเข็มพอแรง แต่คืนนั้นแล่นบ่อทันหมู่ ผมก็เลยดวงจู๋ นอนโรงพักจนซอดแจ้ง เอามาจากเพลงอวสานขาร็อคครับโดนใจมาก555
  • แค่อ่าน ยังฮา ตามเนื้อเลย คริ คริ เนื้อเพลง โดน มากๆ
  • มาแล้วครับ 55+ เหนื่อยๆ

คุณสามพรุ่งผมจะเอาซัมเมอร์ไป คลัง วิลล่า ไปเปล่า เค้ามีงานโชว์หมา ทางสถานที่จัดให้เรา 1 บูท
  • ไปครับทีพวกพระเอกยังไป ตัวโกงอย่างผมไม่ไปก็ขาดสีสันนะสิ แถวนั้นตัวอ่อนเยอะนึกแล้วหิวววว พี่หล้าลองเปิดmvเพลงอวสานขาร็อค ของร็อคแสลงดูครับฮามากกดูกี่ทีก็ขำไม่หยุด
  • ดูตั้งแต่เมื่อคืน ที่บอกว่าอ่านเนื้อยังฮาแล้วครับ...........ขอบคุณครับ
  • อีพ่ออีแม่อยู่ใส ผมอยากกินข้าวหมุแดงงงงงงงงงงงงงงงง.........
  • 55+ถูกใจพี่หล้า
  • ผมยังสงสัยพวกขาเดป เค้าไม่ทรมานป๋องแป๋งกันไง
  • จะมาตอนไหนคุ๊ณ
  • มาตอนนี้เลยป่ะไร จะได้ฝากหมาไว้ที่คุณก่อน
  • รอแฟนอยู่ คุนโทรหาให้หน่อยบอกมันโทรกลับด้วย
  • คุนโทรหาแฟนผมให้หน่อย บอกให้โทรกลับหาผมด้วย
  • โทรให้แล้วคุณ ไม่มีคนรับ
  • ลองโทรเบอร์บ้านใด้ใหม
  • โทรไม่ได้หว่ะคุณ เป็นไรไม่รู้
  • โทรศัพท์บ้านเป็นไรไม่รู้โยกหูแล้วมันเป็นเสียงสายไม่ตลอดเลย
  • โทรแล้วไม่ได้คุณ
  • พี่สองคนนี่ อัพเดทตลอดเลย อิอิ

ดีครับ สีสันๆ