ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อยากไปจังเลยครับ
  • น้องเอ็กซ์กับน้องสามขอไซส์เสื้อด้วยครับ พี่จะทำให้ฟรีครับ ขอด่วนนะแจ้งที่บอร์ดนี้แหละ เดี๋ยวท่านอื่นจะหาว่าพี่ลำเอียง ไม่ใช่อะไรหรอกน้องมาไกล แล้วมาช่วยงานพี่ด้วย ดูแบบเสื้อที่กลุ่มอำนาจนะครับ
  • ขอบคุณครับพี่พิทเห ที่มีน้ำใจให้คู่หูคู่ฮาอย่างผมกับเอ็กซ์ แบบเสื้อเท่ห์ดีครับ
  • โห น่าน้อยใจจัง ได้ทั้ง 2 คนเลย พี่เหลำเอียงชัดๆ 555555555 ล้อเล่นนะครับ วันนี้มาเฉลยกัน นี้ครับเอ็กคู่นี้นะ 55555555 แม่ 3 ไทเกอร์ พ่อโรเล็ก ของเฮียมักสายไทเกอร์เหมือนกัน เฮียมักได้มาจากค่ายพระรามสามครับ image
    ไฟล์แนบ
    olki.JPG 39K
  • สวยทั้งพ่อทั้งแม่เลยครับ พี่ชาญ............. :015:
  • ถ้าเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ท่านไหนสนใจลูกคู่นี้ติดต่อผมได้เลยครับผม เดียววันพรุ่งนี้จะถ่ายรูปมาลงให้ดูกันวันจันทร์นะครับ เป็นสีช็อคเหมือนพ่อก็หลายตัวอยู่ครับ ทั้งหมด 7 ตัวครับผู้ 3 เมีย 4 ครับ ขอบคูณครับ เอารูปเก่าไปดูก่อนนะครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    SNV37714.JPG 31K
    SNV37699.JPG 29K
  • ขอบคูณครับพี่หล้าพี่โต อิอิอิ จัดไปครับพี่
  • วันนี้งดมิสติ้งโคราชนะครับผม พี่ไก่เพิ่งแจ้งเข้ามาว่ามีการใช้สะถานที่ที่เราจัดมิสติ้งกันครับ ขอบคูณครับ
  • โรเล็กด้วยยยยยยยยยยยยย สุดยอดดดดดดดด

ได้ยินชื่อมานานและพึ่งเห็นตัวจริงนี่แหละ
  • ปากช่องงงงงงงงงงงงงงงงงง

ตื่นสายทุกวัน
  • ไม่จริงวันนี้ผมเล่นตั้งแต่6โมง
  • มั่วววววววววววววววววววววว
  • นอนอีกและ เหงาคร้าบไปใหนหมดหนอ ทอดทิ้งชายน้อยใด้ลงคอ
  • น้อยจริงๆ นิดนึง
  • ถึงผมจะเล็ก แต่ผมก็สั้น
  • พูดอีกก็ถูกอีก :o003:
  • ไปตกปลามาครับหนุกดี วันนี้ไม่มีแดดตีสปินไม่ใด้เลยต้องตกหน้าดินที่รีสอร์ทใกล้บ้านใด้สวายมาตัวกับปลานิลนิดหน่อยimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG0072B.jpg 28K
    IMG0073A.jpg 29K
    IMG0076B.jpg 33K
  • ตกเป็นรึเปล่า
  • ตกปลาต้องใช้เบ็ด
    แต่ถ้าตกน้องปลา ใช้ลิ้น ค้าบบบบบบบบบ ท่านสาม......... :032:
  • นี่สิ อาจาร์ยผม
  • ปากช่องงงงงงงงงงงงง นอนกันไวแทะ
  • มาตอนจะตีห้า นอนไม่หลับ ครับ
    มาแสดง ความยินดีกับ พลพรรค ปีศาจแดง วันนี้เล่นได้ดีทีเดว เยี่ยมเลยครับ
    ยอมรับ ว่านายเอาแชมป์ไปเลย........... :063:
  • นิดนึงๆ
  • ตื่นแว้ววว ทำไงดีหว่ารักแร้หมาเป็นแผลพุพอง หยอดเห็บหมัดทีไรเป็นทุกที ท่านอาจารณ์ทุกท่านช่วยบอกที
  • พี่หล้ากับเอ็กนี้มาก่อนตลอดเลยอะ หนีไม่พ้นบอล อีกแล้วเรา อิอิอิ วันนี้เอาเด็กๆ ที่บ้านมา UP บ้างนะครับบบบ imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    f1.2.JPG 38K
    f2.2.JPG 38K
    f4.1.JPG 37K
    m1.JPG 34K
    m2.JPG 40K
  • สวยดีครับพี่ ตอนนี้ใด้บ้านหลังใหม่แล้วปรับปรุงเสร็จจะหาเด็กๆมาวิ่งเล่นซักตัว
  • เดี๋ยวช่วยหนุนพี่ชาญ
  • 555555555555 ขอบคูณครับ มาแต่เช้ากันแบบนี้แสดงว่า ........ 555555555555
  • หลายตัวแล้วนะครับสาม ไหวเหรอ เต็มบ้านแล้วจะยุ้งนะ 5555555 เหมือนพี่อะ 555555555
  • น้องสามถ้าตกได้ตะเพียนทอง เก็บให้พี่หน่อยนะมาอำนาจเอามาด้วยพี่จะเอาไว้เป็น tank mate เล้ียงรวมกับอะโรวาน่าที่บ้านครับ ยิ่งใหญ่ยิ่งดี ไม่งั้นอะโรกินหมด พูดจริงๆนะ
  • เพิ่งเข้าบ้านครับ
  • ไปเที่ยวหาสาวๆมาอ่ะดิ
  • เอารูปด้านข้างมาลงบ้าง 5555imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    f2.JPG 38K
    m1.1.JPG 37K
    m3.2.JPG 39K
    f1.1.JPG 38K
  • ลูกหมาสวย ครับ พี่ชาญ......... :013: :021:
  • ชมแต่ของคนอื่นเค้า ของพี่หล้ายังไม่ได้ชมซักกะทีเลย :o003:
  • ใด้ครับพี่พิทเห ตะเพียนทองผมมีเลี้ยงหลายตัว ใว้วันไปอำนาจจะเอาไปฝาก ขนาดซักฝ่ามือใด้ใหมครับ เมื่อก่อนผมเลี้ยงอโรวาน่า แต่ผมใช้บีเซียกับกรายทองครับ แต่กรายทองมันโตเร็วกว่ามันเอาหางฟาด อโรกะเด็นเลย
  • คุณเลี้ยงไก่ไม่ใช่หรอ
  • ก็กล้องมันเสียนี่ค้าบบบบบบบบบบบบบบบ พี่เอ็กซ์
    .......
  • ยังไงก็รอชมอยู่เด้อพี่หล้า
  • ผมขายปลาสวยงามครับ ไม่เลี้ยงไก่ แต่คุนxเลี้ยง งูครับ
  • งูจงอางด้วย ฉกแล้วก็เอาตัวนาบเลย :o003:
  • ไม่ใช่ครับ คุนxเป็นงูหลามครับ ตัวป้อมๆอย่างนี้ จงอางมันยาวที่สุดครับ
  • ฮ่าๆๆๆๆๆๆ งูตัวป้อมๆ เข้าใจแซวกัน นะครับ
    ดูจะสนิท กันดี แต่ถ้าได้มาพิโลก คงจะต้องตีกันแน่ ชัวว์ เเย่งหญิงงงงงงงงง :032: :030: :032:
  • หวัดดีชาญ เด็ก ๆ ออกมาเทรนแดง ๆ แบบนี้หายเหนื่อยเลยเน้อ

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • ไม่แย่งกันครับเพราะเราจะเป่ายิงฉุบ
  • 555555555 ครับพี่โต ไม่ต้องเป่าครับ สาม พี่ขอก่อนที่เหลือก็เป่ากันเองนะครับ 555555555
  • เอ้า ! พี่ชาญหล่อที่สุดต้องทีหลังซิ เอ้ :o003:
  • เอ้า เอาแบบนั้นเหรอ 555555 หล่อก็หล่อว่ะ 555555 ยอมรับความจริงก็ได้ 55555
  • ไม่เป็นไรผมล้างจานแต่เหมาหมดนะ