ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เหมาหมดนี้ยังไงครับน้องสาม 55555 รวมน้องเอ็กด้วยเปร่าครับ แต่พี่ขอบายนะครับ ไม่เอาถัวดำ 5555555 กลัว ขอน้องชารวันตัวเดียวพอ อิอิอิอิimageimage
    ไฟล์แนบ
    m2.1.JPG 33K
    m1.2.JPG 38K
  • จะมุดถ้ำอย่างเดียวเลย ไกรทอง อย่าลืมหอกโมกศักดิ
  • 55555555 พี่เป็นคนใจร้อน แต่นานๆ นะครับ อิอิอิ
  • 55555555 พี่เป็นคนใจร้อน แต่นานๆ นะครับ อิอิอิ
  • พ่อของลูกหมา โรเล็ก ตอนงานรากน้ำหนักครับ image
    ไฟล์แนบ
    A176281.jpg 70K
  • แม่หมาเดี่ยวๆ บ้างครับimage
    ไฟล์แนบ
    SNV37242.JPG 29K
  • โรเล็ก ตอนหนุ่มๆเท่ห์ดีอ่ะ
  • image
    ไฟล์แนบ
    1_original.jpg 77K
  • คุนเอ็กซ์ ผมเตรียมหมอนข้างให้คุนเวลาไปอำนาจแล้วนะ เลือกตามสบายแบ่งพี่ชาญกับพี่หล้าด้วย
  • ฮ่าๆๆๆๆๆ ขอคนกลาง ครับ ชอบอวบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :021: :032:
  • ผมขอนอนคนเดียวดีกว่า
  • โคราชสนุกกันจังเลย ผม ดิว เองครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    images.jpg 4K
  • ครับผม :)
  • เป็นไงบ้างครับพี่ x ไม่ป๊ะกันนาน
  • พี่ ชาญครับ สายลากแบบมาตรฐานฃักหน่อยพอจะหาที่ไหนได้บ้างครับ รบกวนช่วยบอกที พอดีมีเรื่องให้ใช้ ;-)
  • ไม่เจอกันเลยดิว คิดถึงๆทำแต่งานอ่ะดิ
  • image

ของผมก็ฟันไม่เข้าครับ แต่แทงทีเดียวโดนไป 32 เข็ม เย็บนอกเย็บในเลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_0186.JPG 183K
  • คริ คริ กวนอู โดนเสียบบบบบบบบบบบบ............. :o003:
  • ตื่นเช้าจังพี่หล้า
  • ตื่นมาล้างกรงหมา ครับ
    เมื่อคืนลูกหมามัน ขรี้ ไว้เยอะ......... :o003:
  • 55555555 สนุกกันใหญ่เลยนะครับทุกคน ไม่ไหวถ้าให้สักนะ ไม่เอากลัวเข็ม 5555555 สายลากนี้เอาประมาณไหนครับผม น้องดิวเดอะสตา 555555 พี่หล้านี้เหมือนกันเลย แต่ผมตื่นตั้งแต่ตี 4 ครับ อิอิอิ สามละตื่นยังน้อ วันนี้เอาแม่หมามาลงให้ดูครับ เพิ่งถ่ายเมื่อเช้านี้เองครับ คู่กับชาลี บลูลี่อีกตัวที่บ้านครับผม กำลังโทรมเลยครับ เลี้ยงลูกน้อย แถมผัดขนอีกต่างหาก จับถ่ายคนเดียวโครตยากเลย 55555imageimage
    ไฟล์แนบ
    SNV37858.JPG 36K
    SNV37854.JPG 32K
  • 55+ ไอ่ชาลี ขาใหญ่ในบ้าน (ลองจากลูเกอร์)
  • image

ภาพนี้มีใครคิดถึงดอลล่าร์ไหมนอ :o003:
    ไฟล์แนบ
    216584_190718994304801_100001001059804_497743_5525005_n[1].jpg 51K
  • คิดถึงครับมากด้วย เห็นแม่บอกว่าเดี๋ยวนี้มันเป็นเพื่อนกับแมวที่บ้านแล้ว แต่แกถ่ายรูปไม่เป็น ใว้กลับเพชรจะเอามาให้ดู
  • บลูลี่บ้าน พี่ชาญ สวยจริงๆ ครับ พี่โดยไอ้ต้วสีบลู หล่อมากกกกกกกกก........ :021:
  • ครับผมขอบคูณครับพี่หล้า ไม่เท่าไหล่หร็อกครับ พอดูได้ครับ ;;)
  • หล่อจริงตัวนี้ ชาลี
  • หวัดดีหนุ่มๆ เดือนนี้กะว่าจะไปโคราชนะ ไม่รู้จะได้ไปอีกหรือเปล่า ถ้าไปจะโทรผ่านน้องเอ็กซ์นะ อยากแวะไปเจอหน้ากันหน่อย กินกาแฟคนละแก้วก็พอ กินเบียร์เดียวยาวววววว กลับบ้านไปหาแม่ก็เลยต้องเป็นเด็กเหมือนเดิม กลัวแกเป็นห่วงน่ะ
  • มาเมื่อไหร่บอกเลยครับพี่เห อยากเจอตังจริงพี่เหเหมือนกันว่าจะหนุ่มเหมือนในรูปเปล่า :o003:
  • ใด้เลยครับพี่
  • ยินดีต้อนรับครับบบบบ ห้องเช้าน้อยๆ ปากซอยมีร้านเซเวน เลิกงานตอนเย็น นะครับบบบบบ 5555555555 ต่อไปเป็นเพลง 55555555
  • เบื่อปากช่องจริงๆ ตื่นสายตลอด
  • อรุณสวัสดิ์ ครับ พี่น้องโคราช มาทักทายตอนเช้าๆ ครับ :015:
  • สวัสดีต้อนเช้าๆ เหมือนกันครับ วันนี้มาดูสายเลือดของแม่หมาแดงชุดนี้กันครับ ชื่อ เกส ครับ มาดูสายเลือดของแม่หมากันครับ แม่ของแม่หมาชื่อ จิ๊ป และ จิ๊ปเป็นลูกของ ลีโอ และ ลีโอเป็นลูกของ ไทเกอร์ มาดูฝั่งทางพ่อของแม่หมาชื่อ โรนิน เป็นลูกของ บลูโน่ กับ ไจโล ซึ่งทั้ง 2 คือบลูโน่กับไจโลเป็นลูกไทเกอร์ทั้งคู่ครับ โอ้ย งง เอาเป็นว่าทำได้ประมาณนี้ละครับ ขอบคูณครับผม
  • แค่ฟังยัง งงงงง เกิดเป็น สามปาดขอบ มีนาฬิกาปลุกส่วนตัวดีใจจิงๆ ผมตื่นแล้วพาหมาไปวิ่ง หมาผมนะไม่ต้องคอยเก็บอึไม่รู้เป็นไงผมไม่พาออกบ้านไม่ยอมอึ นั่งเกร็งงงงอยู่นั่น55555
  • ก็นั่นไง
  • เป็นที่เป็นทางซะด้วย..................ไม่เหมือนเจ้าของเลยเนาะ ท่าน สามมมมมมมม ฮิ้วววววววว :-))
  • เรื่องอึน่ะเป็นที่เป็นทาง แต่เรื่องอื่นเป็นที่ๆๆ แต่ที่ใหนๆก็เกร็งเหมือนกัล555 :o008:
  • ใช่มั๊ยนะ ไหนบอกชอบบนรถ บนรถมันได้ฟิวส์ดี
  • คุนxกลับบ้านด่วนจะตกหน้าแว้ว โคราชไปใหนกันหมดคร้าบบบบ
  • มาและๆ :o003:
  • มัวแต่ไปเที่ยวบ้านคนอื่น บ้านเราเองไม่มีใครเลยเหงาจัง :o004:
  • ก้อกๆๆๆๆ มาเปิดบ้านให้ละค้าบบบบบบบบบ(คนพิดโลก) :015:
  • มาแต่เช้าเลย
  • หวัดดีครับชาญงานพัืทยา...เปิดบุ๊ตเปล่าครับ

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - IMG_8093.jpg
  • ครับผม สวัสดีครับพี่โต น้องเอ็ก น้องสาม พี่หล้า ไม่ได้เปิดครับพี่โต โอ้โห่ให้เปิดบูตเลยเหรอครับพี่โต ไม่ไหวครับ เล็กๆ อย่างผม แค่ส่งลงประกวดสักตัวก็ OK แล้วครับผม ไว้เจอกันที่งานนะครับทุกคน
  • เอาใจช่วยพี่ชาญ
  • ผมจะส่งคุนxลงรุ่นพ่อพันธ์ชั้น1 จ่ายลูกดีมาก ทับใด้ไม่มีหมดแรง