ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• พี่หล้าฟันธง บาซ่า3-1แมนยู เป๊ะๆเลย งวดนี้หวยออกไรเพ่ :o043:
  • ฟลุ้ค ครับท่าน ฮิ้ววววววววววว :o023:
  • อ้าวๆๆสาวกผีหายไปใหนหมดหนอ คุนเอ็กซ์ๆๆๆ ยังไม่หายตรอมใจอีกเหรอ เอาน่าปีนี้ก็ใด้1แชมป์และ หงษ์เค้ายังไม่ใด้เลยตั้งหลายปี จะให้เค้าแซวคนเดียวใด้ไง ฮิ้ววววววว :o043:
  • แล้วเราก็จะตามแซว ทุกฤดูกาลไป ฮิ้วววววววววว :o046:
  • มาแล้วครับ วันนี้พอดีพาหมาไปตัดหูมา
  • เอามาดูหน่อย ผลงานละเอียดมั้ย
  • image

image

image

สดๆร้อนๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0856.JPG 266K
    IMG_0859.JPG 189K
    IMG_0863.JPG 230K
  • สะ สะ สวย ค้าบบบบบบบบบ :063: :032:
  • ต้องใส่ลำโพครับพี่หล้า ไม่งั้นมันเกา

ของพี่หล้าใส่ลำโพงป่ะ
  • คลินิค ที่พิดโลก เค้าจะพันหูติดกับหัว แล้วเค้า ให้อยู่กับเขา 7 วัน ครับ
    คือเราไปรับ แผลจะใกล้หายพอดี แต่กลับมาเขาก็ใส่ คอลล่าให้เหมือนกัน ครับ
    จนตัดไหม หายดี ก็ค่อยเอาออก ครับ
    ระหว่างที่อยู่กับ หมอ เค้า จะแกะเพื่อ ทำแผล ทุกวัน ครับ หายห่วง
  • ดีอ่ะพี่หล้า แล้วค่าใช้จ่ายเท่าไหร่อ่ะ
  • 1300 ครับ + ค่าอาหารที่อยู่กับหมอแล้ว
    หมาไม่เกิน 3 เดือนครับ ถ้าเกินนี้ คิดตามน้ำหนักเหมือนกัน ครับ
  • ดีอ่ะพี่หล้า ไม่แพงๆ
  • โคราชตื่นครับ
  • พิดโลกตื่นตาม ค้าบบบบบบบบบบบบบบบ :)
  • โคราชเงียบๆวันนี้
  • อิอิอิ วันนี้วุ้นตั้งแต่เช้าแล้ว เดียวต้องไปต่ออีก 5555555555555 ฝนก็ตกแต่เช้าเลยนะครับน้องเอ็ก
  • อากาศดีๆแบบนี้ไม่อยากลุกมาทำงานเลยพี่ชาญ 55+
  • งั้นก็ นอนครับเอ็ก 5555555 พี่ก็จะแอบงีบแล้วเนี้ย 5555555555
  • ว่าอย่างงั้นแหละพี่ชาญ นอนดีก่า :o003:
  • เค้าก็อยากงีบ นะ แต่ว่าเจ้านายอยู่ เฮ่ออออออออออ..........
    เด๋วเจ้านายออกข้างนอก จะจัดซัก ชม. ฮิ้ววววววววว
  • เอ้า ! นึกว่าพี่หล้าไม่ไปทำงาน
  • จ-ศ 8.30 น.-16.30 น. คือเวลาทำงาน ค้าบบบบบบบ..........
  • สบายขึ้นซะทีพี่หล้า กลับไปทำงานได้แล้ว
  • ก็ดีขึ้นตามลำดับ ครับ
  • โคราชเงียบๆ
  • เงียบๆ รึว่า เงี๊ยบเงียบ.................
  • เงี๊ยบ เงียบ :o003:
  • วันใหม่แล้ว คงจะคึกคักนะ มาเจิมแต่เช้า ค้าบบบบบบบบบ :-D
  • ช้าไปนิส
  • ปาจาม อ่ะ..........
  • มาปลุกกันแต่เช้าเลยนะครับบบบ พี่น้อง imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02914.JPG 37K
    SNV37939.JPG 33K
  • สวยๆๆหมอก็สวย :o043:
  • หวัดดีน้องชาญ และเห็นด้วยกับน้องสามครับ หมอหรือนางฟ้าน่ะ สวยจัง หวัดดีท่านประธานมัก และท่านไก่ แห่งเมืองย่าโมด้วยครับผม ผมเหกลุ่มอำนาจเจริญนะครับ ยินดีที่รู้จักและเป็นพันธมิตรด้วยนะครับ
  • สวัสดีครับพี่พิทเห แวะมาเยี่ยมบ้านแต่เช้าเลย :o043:
  • ขอฝากเอ็มวีจัดงานที่อำนาจไว้ด้วยนะครับทุกท่าน
  • อยากเป็นพระเอกจัง :o003:
  • ตามดูมานานแล้วทุกกระทู้ พี่เห เป็นคนน่ารักมาก พี่มาร์คนิสัยดีอยากมีหมากับเค้าบ้างแนะนำด้วย วอนผู้รู้
  • อยู่ที่ว่าคุณอยากได้แบบไหนครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0856.JPG 266K
  • เห็นรอยยิ้มหมอ แล้วอยากพาตัวที่บ้านไปตัดหะ หะ หู ค้าบบบบบบบบบ :-D
  • 55+ ผมล่ะอิจฉาหมาผมตัวนี้จริงๆ :o003:
  • ยู้ฮู โคราช
  • ไปไหนกันหมด เงียบๆ
  • วุ้นแต่เช้ายันเย็นเลยครับ อิอิอิอิ ฝากเอ็กดูบ้านเราด้วยนะครับบบบบ image
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0195.jpg 29K
  • เงียบดี เหมือนบ้านเค้าแหละ...........
  • 55+ พี่ชาญเอาไรมาให้ชมเนี่ย
  • โคราช มิตติ้งคราวนี้จัดที่ไหนครับ แล้ววันไหนเอ่ย
  • เห็นพี่ไก่บอกน่าจะพักยาวครับ ติดหน้าฝน