ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อรุณสวัสดิ์ ครับ โคราช....
    เช้านี้อากาศ สดชื่นนนนนนนนนนนน ดีจริงๆ :)
  • imageลูกแอซซาซินครับ เผื่อเพื่อนๆๆที่โคราชสนใจครับ 0816603134 กล้า
    ไฟล์แนบ
    IMG_0004_resize.JPG 114K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0006_resize.JPG 105K
  • imageอายุ 1 ปี 10 เดือนครับราคาไม่แรงครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0016_resize.JPG 110K
  • อีกหนึ่งตัวครับ ลูกแคนดี้แมน อายุ 1 ปี 4 เดือนimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0034_resize.JPG 117K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0031_resize.JPG 110K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0032_resize.JPG 106K
  • imageทุกตัวมีทั้งใบเพ็ดไทยและเพ็ดนอกUKC สุนัขทั้งคู่เป็นสุนัขตั้งใจเก็บทั้งคู่ครับไม่ใช่สุนัขเหลือจากการขายนะครับ ยังไม่เคยผสมทั้งคู่ ขอขอบคุณเพื่อนชาวโคราชทุกๆๆท่านล่วงหน้าด้วยนะครับ ติดต่อสอบถามได้ครับ 0816603134 กล้าครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0044_resize.JPG 121K
  • สวัสดีครับคุณริน เฮียสามและพี่ๆกลุ่มโคราชทุกท่านครับ กลับถึงบ้านกี่โมงครับ ดีใจและมีความสุขมากที่ได้รู้จักพี่ๆกลุ่มโคราชครับ
  • สวัสดีครับพี่เชี้ยง ยินดีครับเมื่อคืนถึงบ้านตี5เลยแต่มันมากครับ ใว้จะไปเป็นทีมเยือนที่ศรีษะเกษครับ
  • ยินดีมากครับ จะมาเมื่อไรโทรบอกล่วงหน้านิดหนึ่งน่ะครับ 085-0000117เชี้ยงศรีสะเกษครับ คนโคราช+ศรีสะเกษกันเอง..กันเอง..
  • ยินดีครับผม ดูรูปวันมิสติ้งแล้ว อบอุ่นดีจังครับ อีสานเรารวมตัวกันครั้งยิ้งใหญ่เลยนะครับเนี้ย :o039:
  • เอ้า พี่ๆ น้อง ท่านไหนสนใจ ติดต่อพี่กล้าได้เลยนะครับ ขอบอกว่าตัวจริงสวยกว่าในรูปเยอะเลย ออกแนวคอมแพ็คเตี้ยๆ สั้นๆ นะครับ ไปดูแล้วก็จัดมาแล้ว 1 อิอิอิอิ แต่ไม่ใช้ 2 ตัวนี้ 555555555 ไปก่อนเลือกก่อนเลยเด้อ :o001:
  • ไวแท้ พี่ชาญ............ :o003:
  • โคราชมาแล้ว
  • ขอบคุณมากๆๆครับชาญที่แนะนำ สนใจโทรติดต่อได้นะครับ 081 6603134 กล้า
  • สวัสดีครับพี่น้องชาวโคราช ถ้ามีงานที่โคราชกระซิบบอกร้อยเอ็ดบ้างเด้อ....คร๊าบ
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆท่านนะครับ :m24:
  • ครับผมพี่กล้า ยินดีเสมอครับพี่กล้า มีอะไรให้ผมช่วยได้ตลอดเลยนะครับพี่ แต่เรื่องเงินนี้คงจะไม่ต้องแล้วครับ มีแต่ผมจะไปให้พี่ช่วยแทน อิอิอิอิ ครับผมคูณ TO BODYTOWN ไว้มีมิสติ้งเมื่อไหล่จะแจ้งให้ทราบนะครับ ท่าทางจะมันแน่ๆ เลยครับงานนี้ :o016:
  • ผมเห ในนามกลุ่มอำนาจเจริญ ขอขอบพระคุณน้อเอ็กซ์ที่ช่วยเหลือในการเก็บภาพมีตติ้งสวยๆงามมาถ่ายทอดให้เพื่อนๆได้ชม และกราบขอบพระคุณท่านประธานมัก และเฮียไก่ ด้วยครับที่อนุญาตให้น้องเอกช์มาช่วยงาน ยังไงถ้ามีโอกาสผมจะขออนุญาตมาคาราวะท่านทั้งสองด้วยตัวเองครับ สุดท้ายขอบคุณน้องสามและภรรยา น้องหนึ่ง น้องนาย สมาชิกพิทบูลโคราช ที่ให้เกียรติมาร่วมงานด้วยนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    พื้นหลัง ๕๑ 7.jpg 289K
  • image

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1167.JPG 299K
    IMG_1183.JPG 295K
    IMG_1185.JPG 290K
  • ไปตัดไหมมาและ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1182.JPG 291K
  • หวัดดีครับชาญและเพื่อน ๆ ชาวโคราช...ประธานศรีสะเกษแวะมาเยี่ยมครับ

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • สวัสดีครับพี่โต
  • เธอทำให้ฉันนึกถึงเมื่อตอน14 แซวเล่นนะครับเฮีย เห็นเฮียมีความสุขพวกผมก็ดีใจคร๊าบ555
    สบายดีพี่น้องชาวโคราช :m59:
  • ครับผม พี่น้องโคราชตื่นสายกันจัง
  • พิดโลกตื่นเช้า นะ :-D
  • สวัสดีครับพี่โต ทุกคนด้วยนะครับ ควบ 3 เลย อิอิอิ ใช้ยอยนะเนี้ย 5555555555555 แบ่งๆ ทางนี้ก็ได้เด้อ
  • ตื่นสายะพี่หล้า
  • นิสนุง อิ อิ..........
  • ตลอดดดดดดดดดดดดด 55+ ได้ทีขี่แพะไล่ :o003:
  • หวัดดีสาย ๆ คับ Mr.X น้องชาญ...
    แดงศรีสะเกษครับ...6 เดือน

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • หนาปึ๊ก เลยนะครับพี่โต มาได้อีกเยอะครับพี่ :o016: พี่หล้านี้จะเข้าชมรมตื่นสายนะครับเนี้ย 555555555
  • จองเป็นลูกเขยได้ม่ะพี่โต ( เอาจริงนะพี่ ) :o003:
  • เข้า ก็เข้า ครับพี่ชาญ....แบบว่าตอนเช้าที่พิดโลกอากาศดี ค้าบบบบบบบบ :o008:
  • ไปกินข้าวมาที่ริมเขื่อนลำตะคองครับ กับแขกพิเศษ แวะมาเยี่ยมถึงปากช่องเลยimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG0289A.jpg 74K
    IMG0290A.jpg 73K
  • 55+ พี่หล้าบอกพลาดนิดเดียว โดนเลย
  • จริง ครับเอ็กซ์.......ฮ่า ฮ่า :o028:

ว้าว พี่มาร์คไปเยี่ยมคุณสาม ถึงที่เลยหรอ ค้าบบบบ....... =D>
  • พอดีพี่เค้าผ่านมาทางนี้ครับ เลยไปดักเจาะยาง เฮ้ยล้อเล่น เลยทานข้าวกลางวันด้วยกัน ใด้คำแนะนำในการเลี้ยงการใช้ชีวิตมาเยอะเลย ยังตื่นเต้นไม่หาย เหมือนตอนเด็กๆไปดู7สีคอนเสิรตเลย555
  • น่านนนนน งี้เค้าเรียกว่า กระทบไหล่ดารา คร้าบบบบบบบบบ :o046:
  • ดีครับพี่ๆ ทุกท่าน

พี่ X ตัดไหมแล้วนังคิตตี้น่ารักเลยนะครับ

โคราชฝนตกบ่อย ระวังสุขภาพด้วยนะครับ

ลำโพงครอบหัวหมา พี่ X ไม่ใช้แล้วนัทยืม อิอิ
  • ได้เลยนัท ไม่ต้องไปซื้อใหม่เสียดายตังค์
  • น้ำใจเหลือหลาย ครับบบบบบบบบ เยี่ยมมมมมมมม :063: =D>
  • พี่น้องโคราชด้วยกันแบ่งปันกันครับ
  • หวัดดีชาญ....ขอบคุณครับสำหรับคำชม ของน้องในกลุ่มครับตัวนี้...เลี้ยงยิ่งกว่าลูก...

หวัดดีครับ Mr.x ได้เลยครับเดียวเป็นพ่อสื้อให้ครับ...

หวัดดีครับคุณ Samrin ...เห็นกระติ๊บข้าวเหนียวแล้วได้บรรยากาศดี ๆ เด้อ...แต่ขาดไวน์แดงไปเน้อ..
  • สวยงามๆครับพี่โต
  • ผมเปลี่ยนล็อคอินแล้วนะครับทุกท่าน จะใด้ไม่สับสนระหว่าง สาม ริน
  • ปาดขอบมาเลยยยยยยย :032: