ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• คุณเอ็กซ์ เด๋วนี้ตื่นเช้า จัง :/ :-? :-D
  • ต้องตื่นมาขุนอาหารหมาแต่เช้าครับพี่ 55+
  • พี่เอ็กซ์ขุน ของผมลดน้ำหนัก

- -"
  • 55+ ไม่ลดทำไมอ่ะนัด
  • เอ้า ถ้างั้นก็พักผ่อน อัดเด็กกันเต็มที่นะครับบบบบบ แดงๆ นวลๆ อิอิอิอิimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0197.jpg 24K
  • เด็ดๆของไอ่ลุเกอร์เปล่า :o003:
  • อะไรน้องเอ็ก ไม่มีอะไร .....................................
  • ไม่มีอะไรในกอไผ่นะ อิอิอิอิimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0200.jpg 22K
  • หวัดดีครับท่านไก่ ที่คุยไว้ตอนนี้มีการเคลื่อนไหวบ้างหรือยังครับ ฝากคาระวะท่านประธานมักด้วยนะครับ ว่างๆก็แวะมาบอร์ดอำนาจพูดคุยกันก็ได้นะครับ ด้วยความเคารพจากพิทเห อำนาจเจริญครับ
  • พี่เห พี่ไก่แกไม่ค่อยได้เข้าเท่าไหล่ครับ ไว้ยังไงจะแจ้งพี่ไก่ให้ครับผม
  • ผมยังรอ ผลงานของลูเกอร์Xเกสอยู่นะพี่ชาญ

อีกครึ่งปีก็รอไหว

ให้ผ่อนค่าลูกหมาไปกว่าจะเกิดก็ยอม แต่ขอเลือกก่อน

555+
  • 555555555 เอ้างันเลยนะครับ 555555 นัท อะไรจะรักจริงขนาดนี้เนี้ย 55555
  • 555+ ติดตามผลงานลูเกอร์มานานพี่

อิอิ
  • โห ลูเกอร์มีแฟนคลับกับเข้าด้วย อิอิอิอิ น่าอิจฉามันอะนัท :o040: image
    ไฟล์แนบ
    plok.JPG 46K
  • นัทไม่ทันแล้วมีคนจองก่อนแล้วครับ อิอิอิอิอิ เฟริส :o036:
  • 555+โห...นัทว่านัทเร็วแล้วนะพี่

อิอิยังมีคนก่อนนัทอีกหรอ

555+ดูหน้ามันสิจะไม่ให้ไม่รักได้ยังไงไหว

กร๊ากกก
  • นี้นะ เกส คู่กันนะมัน แน่ๆ อิอิอิimage
    ไฟล์แนบ
    SNV37946.JPG 44K
  • อีกจักรูป นมยังไม่เข้าที่เลย ท่าจะอีกนานครับนัท image
    ไฟล์แนบ
    SNV37945.JPG 43K
  • รอได้พี่ ไม่รีบ อิอิ

เตี้ย + เตี้ย = ?

555+
  • นมกำลัง คัดเชียวววววว............
  • หวัดดีพี่ๆทุกคน ไม่ค่อยใด้เข้ามาเลยงานยุ่งๆ พรุ่งนี้เย็นจะเดินทางคุนxว่าไงครับไม่โทรหากันเลยงอนป่าว จะใด้รู้เวลาเดินทาง
  • เจอกันที่งานเลยครับคุณสาม ผมไปกับหนึ่ง
  • เงียบเหงาๆ
  • ไม่เงียบหรอก ครับเด๋วก็มีแขกมาเยี่ยม :o060:
  • สวัสดีครับพี่หล้า น้องบูม น้องเอ็ก น้องสาม น้องนัท ทุกๆคนเลยนะครับ น้องนัท เตี้ย+เตี้ย = สูงไง อิอิอิอิ ไม่แน่ไม่นอนครับผม พี่หล้า สนใจนมเหรอกำลังคัดเชียวนะครับ 5555555555 เดินทางปลอดภัยนะครับน้องเอ็กกับน้องสาม หนึ่งด้วย :o046:
  • ผมกับหนึ่งเดินทางพรุ่งนี้ครับ ค้างซัก 1 คืนกำลังดี :o003:
  • imageลูกจุ้ยซี่ 6 เดือนจ้า
    ไฟล์แนบ
    IMG_0175_resize.JPG 121K
  • โอ้ ....... หน้าอกหน้าใจ มาดีจริงๆ พี่กล้า เปลี่ยนตัว อิอิอิอิอิอิ
  • ใหญ่มากกกกกกก
  • ตัวไม่ใหญ่ครับ พอกเก็ตสุดๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0141_resize.JPG 104K
  • imageตัวนี้เก็บแบบเงียบๆๆครับชาญ5555
    ไฟล์แนบ
    IMG_0130_resize.JPG 108K
  • ซุ่มเลยนะครับพี่ อย่าให้เห็นนะครับ จะติดมือผมกลับบ้านไม่รู้ด้วยนะครับพี่กล้า ว่าแต่จัดตัวเมื่อวานแถมตัวนี้ไหมพี่ 55555555 คอมแพ็คครับน้องเอ็ก สายทางนี้ไม่ใหญ่ครับ ตัวจะหนาๆ เล็กๆ ครับ แต่ดูตันๆ ดี ตัวนี้กร่างๆ เลยครับ อยู่บ้านพี่เปร่าครับพี่กล้า จะได้ขอเข้าไปดูจักหน่อย
  • มองเปรียบเทียบกับกระบะน้ำดูนะครับ :o040:
  • หวัดดีครับน้องเอ็กซ์เดินทางโดยปลอดภัยนะครับที่อำนาจพร้อมแล้ว ส่วนน้องชาญ หมาสวยๆเยอะเลยนะ โอกาสหน้าได้ไปเยี่ยมแน่นอนครับ เพราะคุยกับเพื่อนอัสสัมชัญ ไว้อาจจัดงานเลี้ยงรุ่นประมาณเดือนสิงหาครับ ได้ข่าวว่าสุ่มไว้เยอะเลยเหรอน้องสาม ๕๕๕
  • ครับขอบคูณครับพี่เห ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ ไม่ขนาดนั้นหร็อกครับ ก็พอมีเลี้ยงไว้ อยู่ครับ พอดูได้ครับผม :m93:
  • 5555 ถ้าพี่ชาญมีแค่พอเลี้ยง แล้วอย่างผมเนี่ยก็ยาจกละครับ :o043:
  • พอมีหมาที่จะเลี้ยงน้องสามคิดไปไหนครับท่าน พอมีนี้คือพอมีหมาครับบบบบบ :o016:
  • ครับผมพี่เห ขอบคุณมากครับพี่ ทางผมก็เตรียมตัวกันแล้วครับ
  • พี่ชาญไม่ไปอำนาจเหรอ
  • พอดีพี่ไปกรุงเทพครับสาม นัดกันไว้ตั้งแต่อาทิตที่แล้วแล้วครับ ไม่ไปเดียวโดนเคียงครับ แล้วก็เอาน้องหมาไปส่งขึ้นเครืองด้วยครับ เลยอดไปครับผม ยังไงก็เก็บภาพมาฝากด้วยนะครับ
  • งวดหน้าไปด้วยคน
  • ด้วยคนครับบบบบบ............ไปไหนไปด้วยครับ
  • ไปเที่ยวคอกใหญ่ๆไปเปล่าครับพี่หล้า
  • ไปสิ ค้าบบบบบบบบบบบบ ถามด้ายยยยยย......... :-D
  • สวัสดีครับพี่ๆโคราชทุกท่าน น้องๆศรีสะเกษมาคารวะทักทายครับ
  • ครับผม สวัสดีครับคุณ ChiangSirsaket