ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • image
    ไฟล์แนบ
    4.jpg 30K
  • ผม เอ็กซ์ครับ (ภาพปีที่แล้ว)
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6164.JPG 235K
  • ปัจจุบัน (อืดครับ)
  • ผมเต้คับ น้องใหม่ล่าสุด (สุด ๆ)
    พอดีไปแม่สายมาคับ
    image
    เท่โคตร
    image
    ขาดคนซ้อนอย่างเดียว
    image
    ไฟล์แนบ
    P2061549.jpg 250K
    รูปถ่าย0425.jpg 260K
    P2061631.jpg 219K
  • ส่วนนี่ลูก ๆ ผมจะ 3 เดือนแล้วคับ อีก 1 อาทิต
    image

รูปนี้ ขำ ๆ
    image

อีกซักตัว
    image
    ไฟล์แนบ
    รูปถ่าย0982.jpg 252K
    รูปถ่าย1003.jpg 277K
    รูปถ่าย1015.jpg 297K
  • จัดไป...น้อง''x" กลุ่มพิท..พิดโลก
    image
    ส่วนคนนี้..น้องบูมหมาแดง
    image
    ไฟล์แนบ
    186075.jpg 54K
    186012.jpg 216K
  • แหมพี่เหน่ง มาเม้นกะเค้าด้วย คิดถึงจิง ๆ

นี่ก็พี่เหน่งคับ
    image
    แอบเอารูปนี้ไปใส่กรอบรึป่าวพี่เหน่ง
    image
    ไฟล์แนบ
    P1420453.jpg 268K
    P1420481.jpg 263K
  • เจ้า 2 ตัว เมื่อไหร่จะพาไปตัดหูละครับน้องเต้..
  • เต้นี่สไตล์เดียวกับผมเลยชอบ BIGBIKE เหมือนกันครับ ผมอยากได้ GSX-R1000 จะแย่อยู่แล้ว แต่ยังไม่มีกะตังค์ 55+ คุยกับน้องบูมมานานเห็นหน้ากันแล้วครับ ภาพที่พี่เหน่งถ่ายกับพิตตี้ผมชอบ เท่ห์ดีครับพี่เหน่ง
    ปล. ขอบคุณชมรม " พิทบูล พิดโลก" มากๆครับที่อุตส่าห์เอารูปมาลงให้ผมดูครับ รบกวนพี่ๆพิดโลกทุกๆคนถ้าพี่คิดว่ารูปไหนพี่ดูดีเอามาแบ่งกันชมบ้างครับ ขอบคุณครับ
  • พี่เหน่ง รูปหล่อๆกว่านี้ไม่มีหรือคับ (หน้าบานเป็น ซาราเปา เลยคับ)

ยินดีคับ พี่เอ็กซ์

คุนเต้ หมามาดีนะคับ เห็นขนเป็นจุดๆนะคับ ดูแลดีๆนะคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

• ผมมาแบบเอ็กตรียเลยระกัน
    image
    หล่ออยู่รูปเดียว 55555555555555555
    ไฟล์แนบ
    IMG_0071.jpg 173K
  • เต้ตัวผู้มาดีมากกกหน้ามันเหี้ยสุดๆๆ ปั่นให้ดีไอ้น้องเอาไวไปออกงานกัน ถ้าว่างนะแต่พี่ไปทุกงานอยู่แล้ว
  • เออลืมบอกไปตาคนนั้นอะตาแดงทุกงาน 55555555555555(ป๋าเหน่ง)
  • นี่ถ้าพี่บอยไม่บอกว่าเป็นพี่ล่ะก็ ผมคิดว่าเป็นมาเฟียที่ไหนนะเนี่ยหรือไม่ก็พนักงานเร่งรัดหนี้สิน พี่เหน่งถ้าบอกว่าเป็นเสี่ยปล่อยเงินกู้ผมเชื่อเลยนา ขอบคุณมากครับพี่บอยพี่เหน่งและก็เต้ เท่ห์กันไปเลย
  • ฮือๆๆๆ กรูลงรูปมะเป็น อ่ะ..
    แล้วน้องเค้าจะเห็นรูป กรูมั้ยเนี่ย...
    เพ่ บอยจัดที....plese.............
  • 55+เสีย เสียหมดพี่หล้า เค้ารู้กันหมดว่าลงรูปไม่เป็น รอดูรูปพี่เหมือนกันครับ
  • กวนตรีนสุดๆๆ 55555555
    image
    ไฟล์แนบ
    522.jpg 53K
    522.jpg 112K
  • คนดีๆเขาไม่ทำกันคับ รถก็คิดว่าเป็นเรือเอาไปขับในคอง เห็นเสาไฟก็อยากรู้ว่ามันแข็งใหม่ กูจะบ้า 5555
  • ท่านประธานบอย ฮาดีจัง อ่านแล้วอดหัวเราะไม่ได้ ตกลงว่าเสาไฟฟ้ามันแข็งกว่าเรือ เฮ้ย! รถ หรือเปล่า..
  • กระผมว่า ดวงมัน ครับ อิๆๆๆ
  • รอดมาเลยบ้าๆบอๆไปเลย 555
  • ไรว้า........แต่ละคนเอาแต่รูปหล่อๆเท่ๆ แต่ตัวเค้าท่านประธาน
    ไปเอามาจากปาปารัชซี่ไหนมาฟะ
    น่าเกลียดอิ๊บอ๋าย.........เอาใหม่ๆเค้าไม่ยอมimage
    ไฟล์แนบ
    หล้า.jpg 43K
  • ลงเองก็ด๊ายยยยยยย......image

ไม่ลงให้ก๊อม่ายง้อ ฮิ้วๆๆ
    ไฟล์แนบ
    พี่บัง.jpg 93K
  • ภาพนี้ได้ว่ะ พี่หล้า

หล่อได้อีกแล้ว คับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ลูกสาวผมครับ พอใจ กำลังจะมีผลงานอีกไม่นานครับ รูปนี้นานแล้วเด๋วหลังคลอดจะได้ชมความจิ๊ดอีกครั้งimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ต้นไม้1.jpg 169K
    ต้นไม้10.jpg 192K
    ต้นไม้5.jpg 187K
    ต้นไม้1.jpg 169K
  • เหนียวแน่นหนึบimage
    ไฟล์แนบ
    พอใจ2.jpg 101K
  • ลูกชายครับ หล่อมากในสายตาผมimageรูปนี้ตอน 6 เดือนครับ
    แล้วนี่เมื่อ ประมาณ 6 เดือนที่แล้วimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    นั่ง.jpg 99K
    บอมเบ11.jpg 116K
    บอมเบ6.jpg 88K
    บอมเบ9.jpg 113K
  • แน๊..........ยังจะมาหัวเราะอีก
    ปัยทำงานดีกว่า...................
  • สวยเลยพี่หล้า ทั้งลูกชายและลูกสาวครับ ลูกสาวพี่ปีนต้นไม้ได้ด้วย เจ๋งไปเลย
  • พี่บอย หมาพี่โอเคเลยนะ

• นั้น หมา รึ ลิง คับบูม
  • ออที่จุด ๆ เพราะมันเพิ่งกินอาหารและเล่นกันเลยเปลื้อนเต็มตัวหมดเลยคับบูม
    ตัดหูวันพุธหน้าคับพี่เหน่ง ต้องพักมันหน่อยตัวผู้เพิ่งจะหายป่วย ร่างกายไม่พร้อมอะคับ
  • ไฟล์แนบ
    PITBULL DYNASTY FINEST BREED SMALL SIZE B.jpg 200K
  • วันอาทิตย์นี้มีกิจกรรมกันมั้ยคร้าบบบ แบบว่าอยากไปอ่ะ...
  • เฮอๆ
    .....................
    หมามั่ยสวย แต่เจ้าของ หม้อสุดๆๆๆๆๆๆๆๆ คร้าบบบบบบบบบบบบ
  • ยืนยันอีกรอบบบบบบบบบimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    2คน.jpg 91K
    ขวัญใจช่างภาพ.jpg 97K
    อีกที.jpg 78K
  • ขอบคุณคับเป้ สุดยอดดดดดดดดดดดดด หล้า
  • คุณเอ็กซ์ นี่แค่ ออร์เดิร์ป ครับบบบบบบบบบบบบบ........

พี่บอยสุดยอดกว่านี้เด๋วผมพาไป......กินตับบบบบบบบบบ............
  • 55+ผมชอบภาพที่พี่บอยเอาลงอ่ะ ภาพพี่หล้า เท่ห์ไปเลย
  • โหหหหหหห แสร่ดดดดดดดดดดดดด
  • เท่ห์ดีพี่หล้า มีอีกม่ะ อยากดูๆ
  • อีกนิสสสสสimage
    ไฟล์แนบ
    บีม.jpg 54K
    =ชาย.jpg 76K
  • จัดไปดิimage
    ไฟล์แนบ
    อ่ำ.jpg 63K
  • โห ! ถ่ายกับดาราด้วย เพอร์เฟค
  • อีกหน่อยป่ะimageimage
    ไฟล์แนบ
    กิกี้4.jpg 96K
    อ่ำ.jpg 87K
  • กระแตด้วยมั้ย น้องงงงงงงimage
    ไผ่ก็มีimage
    ไฟล์แนบ
    กระเเต.jpg 68K
    ไผ่.jpg 57K
    ไผ่.jpg 57K
  • แมร่งของกีกี้ 2 เจโบว์ ของพี่ แค่ 3000 เทอร์โบว์ ต้องจอดในคลอง
    คิดดูละกัน ใครแรงกว่าใคร สราดดดดดด