ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHONBURI COOL CAMP "DA CAMP OF AMERICAN BULLIES"
  • น้าบิว นี่ไม่ใช่รูปหล่ออย่างเดียว ฉันทะวาจายังลื่นเสนาะหู

แต่อย่าให้เจ๊มาอ่านนะ เด๋วสงสัยอีก ไหงเพื่อนว่าชั้นเป็นเบอร์หนึ่ง แล้วเบอร์ต่อมาอีกกี่เบอร์เอามาดูเซะ ซวยเลยนะนั่น

ยิ่งตอนนี้มีโครงการจะจัด PARTY MEET AND GREET ให้เหล่ากิ๊กผมอยู่ จะได้เจอหน้า คร่าตากันตัวเป็น มีหวังงานล่ม
    ไฟล์แนบ
    _MG_1013.jpg 47K
  • บ้านนี้ มีภาพสวยๆ ต้องเข้ามาดู พลาดไม่ได้ๆๆๆ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9319.jpg 97K
  • เฮีย ยุทธ กะ พี่ปอน ว่างๆก็แวะมาทานน้ำเมากันอีกนะครับบบบบบบ
  • เฮ้ยเจ้าของบ้านไม่อยู่นี่หว่า ขโมยหมาเลยดีไหม
  • มะเช้างานยุ่งป๋า

ป๋าไม่ต้องมาขโมยหรอก ป๋าอยากได้ตัวไหนมาอุ้มไปเลย

ให้มาเอาหลายทีละ ไม่ยอมมาสักที
  • อยากไปอุ้มลูกหมาบ้างจัง..แต่กลัวโดนทีบ้าน.....:m112:ขอเว้นไว้:m036:..เพราะกำลังรอลูกเจ้าฮาร์เลย์อยู่..ตัวผู้จมูกดำนะพี่..ตัวอื่นต้องรอตองเผลอ:m045:
  • ขโมยมาขายนะ หมาคอกนี้ขายง่ายราคาดี แต่คงไม่ขโมยมาเลี้ยง เพราะไม่มีหมาแดงวะ
  • รักเดียวใจเดียว จริงๆๆเลยพี่มาร์คเนี่ย แพล็บๆๆๆๆๆๆ55555
  • สวัสดี ตั้งแต่มีกระทู้บ้านเล็กนี่ดี เข้าบ้านนู้นออกมาบ้านนี้โดยตรงเลย เยี่ยมวะ

CHONBURI COOL CAMP สุดยอดแล้ว เรื่องหมาเรื่องคน เชื่อผมซิ
  • เสี่ยยุทธ เมื่อไหร่จะมีข่าวดี
    ไฟล์แนบ
    gaparkway3.jpg 69K
  • ท่านกล้าได้ตัวนี้มา จะเอาไปขี่ที่ไหนครับ
    สวยวะ
  • เอาไว้พาสาวๆๆไปเที่ยว ขับรถยนต์แม่งไม่ได้กำไร นั่งก็ห่างจับได้แค่มือ ถ้าเป็นคันนี้นะทั้งกอด ทั้งดัน (นมนะที่ดันหลัง) ทั้งไกล้ชิด ดีทุกอย่างแบบแนบเนื้อ555555555 มาโคราชเดี๋ยวจะพาไปแหล่งเลยพี่มาร์ค555555 แต่พี่มาร์คคงไม่ชอบหรองมั่ง อิๆๆๆๆ
  • เฮ้ย อย่าคิดเอง เออเอง ดิท่านกล้า

แต่ไอเดียท่านเข้าท่าวะ
  • อยู่พัทยาครับ....

เปนมือใหม่
  • เอาลูกสาวมาเที่ยวชลบุรีมั่ง แต่พื้นเพคนพัทยาครับ กลับไปเที่ยวพัทยาบ่อย
    ไฟล์แนบ
    221.jpg 26K
  • ชลบุรีเงียบเหงาจัง อ่อนวะ
  • วันอ่ทิตย์เค้าก็ไปเที่ยวพักผ่อนหย่อนใจดิ ป๋า
    มานั่งบี้สิวอยู่หน้าคอมได้ไง เหงาอะดิ มาหาเพื่อนอะ 555:030:

สวัสดีครับ คุณ BIGFOOT มือใหม่ มือเก่า เหมือนกันครับที่นี่
    มีอะไรให้ผมรับใช้ก็บอกได้เลยนะครับ หรือโทรมาก็ได้เลยนะครับ
    ที่นี่มาแลกเปลี่ยนความคิดกันได้:006:

สวัสดีเฮียใหญ่ พี่ใหญ่ใจดีของพวกเรา
    แต่ที่เฮียว่ามุดบ้านนั้น อกบ้านนี้มันฟังดูทะแม่งๆอยู่นะ 555
    เรื่องโปรเจคหมาแดง ผมต้องคุยกะเฮียอีกยาวอะเฮีย
    มีไรใหม่ๆมาซุ่มไม่บอกกันบ้างเลย :063:
  • ผมว่าเอาหมุดออกเลยพี่มาร์ค บ้านนี้เค้าไม่ค่อยมีเวลา เอาเวลาไปมั่วกับแต่สาวๆๆๆๆ555555555
  • เด็ดขาดมากท่านกล้า เอาหมุดออกเลยหรือ ฮ่าๆๆ

สงสัยต้องตามเช็ค บ้านไหนไม่มีคนเฝ้าต้องแอบถอนหมุด เอาไปเปิดประมูล
  • สวัสดี ChonburiCoolCamp ป๋ามาร์ค

คุยกันไว้ยาวๆไป ยุทธ

ส่วนมุดบ้านนู้น โผล่บ้านนี้ ความคิด

น้าบิว กรูช่างบรรเจิดแท้ ป๋ากรูสุดยอดดัดแปลงเยี่ยมว่ะ

เรื่องซุ่ม ฮ่าๆๆๆ ตอนนี้ มีม้าแต่ ที่ซุ่มเอาไว้ยัง เอา เข้าไม่ได้ รอจังหวะ อยู่...
  • ตอนนี้งานประจำอีกอย่าง คือมุดบ้านโน้นออกบ้านนี้ เพราะมันมีหลายบ้าน เยี่ยมไม่ครบเดี๋ยวมีงอนอีก หางานแท้ๆ

กำลังหาทางถอดหมุดบางบ้านออก มันเยอะจัด ฮ่าๆๆ และเจ้าของบ้านก็ไม่ค่อยอยู่
  • เฮียใหญ่มีอะไรดี ให้ผมรู้หลังสุดไม่ยอมนะ
  • เฮียยังมีซุ่มอยู่อีกหรอ ที่ว่ายังเอาเข้ามาไม่ได้อะ

เฮียจะสะสมให้ครบร้อยเลยใช่มะ ป๋าผมบอกใบ้ให้นะ

ต่อจากนี้ไปอะ ถ้าเราจะเล่นหมากันนะ ไปหาเฮียใหญ่ยันลูกเป็นดอกเตอร์ยังมีเล่นเลยอะ555

แต่เรื่องป๋ารู้หลังสุดอะ ไม่มีทาง เฮียใหญ่เค้าทำอย่างนั้นไม่ได้หรอก เค้าบอกกะผมแล้ว

ยังไงต้องเว้นที่ให้ป๋า รองบ๊วย55555555
  • เออยังดีที่รู้ก่อนคนอื่นตั้งหนึ่งคน ตำแหน่งนี้เขาเรียกรางวัลบู้บี้วะ
  • ตัวเอ็งเค้ามีบ้านเหมือนตัวเอ็งแล้วนะ
    ทำใจเลย กลุ่มหน้าตาดีมักโดนกลั่นแกล้ง
    ไฟล์แนบ
    rtre.jpg 55K
  • หวัดดีครับพี่ยุทธ

อัปเดทเจ้า3ตัวที่บ้านมาให้ชมครับ
    ไฟล์แนบ
    Likans-Bull-Pit23.jpg 36K
    110.JPG 49K
    25.JPG 58K
    36.JPG 123K
  • ไปไหนกันหมด
  • พี่ๆมีนัดเจอกันที่ไหนบ้างครับผมอยู่ศรีราชา อยากไป
  • ลบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เจ้าของบ้านหายไปแล้ว ไม่มีเส้นสายเด็ดขาด55555
  • พี่ยุทธอย่าหายไปไหนนานๆ...เดียวร้าง....มีอะไรดีๆสวยก็ลงมาให้ชมกันบ้างนะครับ...
    ไฟล์แนบ
    Photo 31.jpg 105K
  • Big Chill กลับมาแล้วววววววววววววววว... ไปชาร์ตพลังมาครั้งนี้ เต็ม..!!
  • มะวานสายโทรศัพท์แถวบ้านขาด เน็ทใช้ไม่ได้อะ

บิ๊กชิว แอบไปเที่ยวไม่บอกกันเลย ว่าจะฝากความคิดถึงไปหาน้องวาหน่อย เลยอดฝากเลย

ส่วนผมเด๋วจะไปดินแดนที่ตั้งใจว่าสักวันจะได้ไปดำน้ำสักครั้งในชีวิต และมันก้ใกล้เป็นจริงละ SIPADAN

แล้วตกลงปาร์ตี้วันไหนบอกด้วยนะ:035:

เด๋วเอารูปมาฝากนะ kaday ชุดเจ้า HARLEY อะ ไม่ลืมๆ:066:

ป๋า เดือนนี้ทั้งเดือนไม่มีงานอะไร รู้สึกเหงาๆอะ ตั้งแต่ตุลาปีที่แล้ว งานเกือบทุกอาทิตย์ พอมาช่วงนี้ว่าง เฉาเลย
    ไฟล์แนบ
    kgjgj2.jpg 65K
  • เสี่ยยุทธ งาน20 ปีเรเซอร์เอจ ประมาณวันไหนอ่ะ
  • เหงาเหมือนกันวะ แต่ต้องทำงานก่อน ปีนี้ต้องบุกแต่ต้นปี ปลายปีค่อยพัก
  • วันนี้นัดกะ พี่โฟล์ค คุยแพลนงาน ตอนเที่ยงๆ เด๋วได้ความว่าไงมารายงานให้ เสี่ยกล้า:010:

ป๋า ก็รีบๆปั้นหน่อย จะให้รวยไปถึงไหน

คิดมาก ถือมากหนักเกิ๊น เสพสุขดีก่า เคยดูป่าว โฆษณาอะ "ระวังหมดอายุ"นะคร้าบบบบ

ว่างๆ เหงาๆ นัดมาเสาร์ไหน ไปเฮฮากันได้ ป๋า:036:

ได้เลยครับ BIGFOOT เล่นชื่ออย่างนั้น ดูแล ไม่ดีมา งานจะเข้าอะ พี่ขาใหญ่:005:
    ไฟล์แนบ
    62308-7.jpg 30K
  • อย่าพาเฮียโฟล์ค เสียผู้ใหญ่นะ
    ถ่ายรูปไว้เป็นหลักฐานด้วย
  • เสี่ยยุทธ บอกให้พี่โฟร์คพาไปร้านอาหารจีนซิ เด็ดโครตๆๆๆ อยากรู้ว่าเด็ดแบบไหนลองถามแกดู5555 รับลองท่านจะไปอีก
  • ขอบคุณครับพี่ยุทธ..
  • จัด เซฟฟาริซิน 500 มก. ไปสิบวัน เช้าเย็นทีละเม็ด

แถมซัด IVERMEC ไปหน่อย สัก 10กก. ต่อ 1 ซี.ซี.

แล้วอีกสักสองอาทิตย์ค่อยมาลงขอบคุณ ว่าหายแล้ว :006:
  • เซฟฟาริซิน 500 มก. อ่ะพอเข้าใจ

แต่ IVERMEC 10กก. ต่อ 1 ซี.ซี. เนี่ย...ใช่ตามน้ำหนักไหมครับ

แล้วอีก 2 อาทิตย์จะมาลงว่าขอบคุณ....
  • แล้วมานต้องฉีด เราฉีดเองเลยเหรอครับ ผมไม่ค่อยมีความรุ้ซะด้วยซิ
  • ขออนุญาติตอบแทนพี่ยุทธนะครับ

การฉีด 10กก. ต่อ 1 ซี.ซี

จับหมาชั่งน้ำหนักตัวครับว่าหนักกี่โล เช่น หมาหนัก20โลก็ให้ใช้ IVERMEC 2 c.c.ฉีดเข้าใต้ผิวหนังน้องหมาครับ
  • เฮียยุทธ วันเกิดพี่บิวมีสาวๆมาด้วยเปล่าเนี่ยยยยยย
  • เดอะแหลม ระดับพี่ ต้องมีไปด้วยอยู่แล้ว

แต่ดูจากทรงน่าจะเป็นเมียตรูนี่หละ

เสริมหล่อมาเยอะๆนะ วันนั้นกล้องชุดใหญ่ ขอแบบแฟนซีเลยดีมะ ปรึกษาน้าบิวซิ

แบบคนไปร่วมงานต้องแต่งตัวแนว แกงค์สเตอร์ ปะหละ ป๋าเค้ามีACCESORIE แนวฮิบฮอบ เยอะ:010:
    ไฟล์แนบ
    2470005125.jpg 48K
  • วันนั้นคงมีแต่ ป้าๆ อ่ะนะดูทรงแล้ว 555+
    ได้ข่าวซื้อกล้องตัวใหม่ รุ่นไหนอ่ะ ชมหน่อยได้ป่ะ.??
    ปล.อย่าลืมติดเลนท์ ไนท์ช๊อต มาด้วยนน้า เก็บไว้ถ่ายผู้กองอ๊อด เอ็กซ์เรย์ กันไปเลยว่ามีขนานไหนมามั่ง ว๊ากกกกกกกก.!!
    ไฟล์แนบ
    05503_Sofdead1.jpg 34K
  • แค่คิดก็เมาแล้ว กินเหล้ากับป้า เซ็งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
  • 5555555555+ ขนาดน้านเชียวเร๊อะทั่น..
  • ป๋า ห้ามลบนะ เด๋วจะเรียกเธอมาอ่านเองเลย

วันนั้น เธอ เป็นคนสั่งให้ผม รีทัช ป๋าให้หน้าเด้งนะ ป๋า เผาแน่ ป๋า งวดนี้ 555:026:

น้าบิว เด๋วรอวันนั้นเลย ได้เจอกับกล้องตัวใหม่ เทพกว่าเดิม
    แต่ต้องขายตัวเก่าได้ก่อนนะ เผื่อได้ตังไปซื้อเลนส์ใหม่ สักสองสามหมื่น:004:

ใครอยากได้กล้องเทพตัวที่ผมใช้อยู่ ติดต่อมาได้ 25000 พร้อมกริ๊ป

ถ่ายหมาสวย คนสวยเรียกให้ถ่ายรูป

ขายยยยยย เบื่อแล้ว:047:
    086-5333058:015:
    ไฟล์แนบ
    IMG_83462.jpg 88K
    IMG_8404.jpg 113K
  • โอว์..ถูกมากกกกกกกกกกก 25,000 พร้อมเลนท์ตัวขาว ยาวๆ ใหญ่ๆ แหมเฮ้ยยยยย..!! หาที่ไหนได้กันหล่ะเนี่ย เห้ออออออ
  • เซฟฟาริซิน 500 มก. ไปสิบวัน เช้าเย็นทีละเม็ด

แถมซัด IVERMEC ไปหน่อย สัก 10กก. ต่อ 1 ซี.ซี.
    หาได้ที่ไหนหรอครับพี่ผมอยู่ชลบุรีครับบอกหน่อยตอนนี้หมาผมก็เป็น