ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHONBURI COOL CAMP "DA CAMP OF AMERICAN BULLIES"
  • สวัสดีครับเอาภาพเบื้องหลังการทุ่มเทในการถ่ายรูปของพี่ยุธรมาฝากครับ...555+
    ไฟล์แนบ
    P1030635.JPG 82K
  • หำย่าง คับ หำย่างงงงงงงง...
  • ไม่มีในเมนูครับ รายการนั้น มีแต่ ปลาช่อนนา เผาเกลือครับ ปลาช่อนนนนน

สท.นี่ก็ไว้ใจไม่ได้นะ ผมยืนในงานตั้งนานไม่ถ่าย พอนอนถ่างขา เอาเลย เอ๊ะ...ยังงัย

ตามรูปไปละ ไม่มาซักกะที ไอ่เพื่อนที่เป็นเจ้าของกล้องนี่ไม่รู้จักหน้าที่เลย
    จนเค้าลืมละว่างานจัดวันไหน
    แต่ว่ามันมากไม่ได้ นั่นมันจารย์ผมด้วย
    ไฟล์แนบ
    D3-01042.jpg 44K
  • เดี๋ยวจับรูดบัตรซะเลย ช้าๆๆๆ อย่างนี้

จะครบอาทิตย์แล้ว
  • ถ้า ๆ ๆ ๆ ภายในวันพรุ่งนี้ยังไม่นำมาลง ผมจะขึ้นกระทู้ล่อเป้า ##*^*^$^%@!!!#@***%$##*** ..!!! เฮียใหญ่ / สท. เล่นกับผมนะครับ
  • จะล่อเป้าเค้าหรอ เป้าเค้าน่าสงสารนะ

กลับมาก้มลงไปดูผิวคล้ำไปเยอะละนะ สงสารมันเหอะ เด๋วเร่งให้....เปิดกระทู้ใหม่เลย โอเช้
  • ผมจะขึ้นกระทู้ว่า "ยุทธ..คนหลอกลวงแห่งวงการ" ฮ่า..ฮ่า..ฮ่า
  • ซื้อหนังสือ อาณาจักรสัตรเลี้ยงมาอ่านแล้ว คาริโต้โคตรหล่อ...
  • เปลี่ยนจากข้าวเปนลูกของคาริโต้สักตัวได้ไหม....

555....+
  • วันนี้ถ้าเกินบ่าย1โมง..รับรองขึ้นแน่
    เมื่อคืนผม และ อนาคินได้วางแผนกันไว้เป็นที่เรียบร้อยแล้ว..!!
  • ลงไปแล้ว เปงไง ยุสสสสส..รับจบ
  • ตอนยังไม่ลงรูป ก็ตามเราจัง พอลงไปแล้ว ก็หายหมด

นี่หละ ผู้ชายไทย ไม่มีใครรับผิดชอบ สาวๆทั้งหลายดูไว้เลย งอลละ:022:
  • สวัสดีครับ คุณยุสสสสสสสสสสสสสสส.
    ช่วงนี้มันเงียบๆ เหงาๆ เซาๆ ยังไงไม่ทราบกระพืออีกทีเป็นไง..??/
    ไฟล์แนบ
    DSC02126.jpg 96K
  • เสี่ยยุทธ ไหนว่าจะเอารูปหลานมาให้ไง
    รอเนียงยานแล้วนิ
  • ชลบุรีช่วงนี้อุณภูมิสูงขึ้นผิดปกติ มันต้องมีอะไรแน่
  • อะ เอาไปอีกที จัดให้ไปตั้งแต่ กระทู้มีตติ้งละ ไม่ดูเล้ยยย
    ไฟล์แนบ
    D1-0092.jpg 45K
    D1-0090.jpg 53K
  • ป๋าส่งไฟล์เต็มๆมาด้วย
  • หายเมายังพี่-น้อง โพสรูป มาเฟียปีกหัก ให้ดูด้วยน้า...ด่วน ๆ ๆ ๆ ๆ
  • เมื่อคืนยอมรับว่าหมดสภาพวะ

บาดเจ็บทางกายไม่เท่าไร แต่บาดเจ็บทางใจอาการมันฟ้อง ฮ่าๆๆๆ
  • โอ้โห..จอมยุทธหนมจีบ จุ๊กกรู๊..!!!
  • 555 จอมยุทธหนมจีบ ....++++++

น้าบิวก็พูดเกินไป มาเฟีย ปีกหัก มองเห็นที่ไหน

มีใครเห็นบ้าง ผมไม่เห็นนะ น้าบิว

ขอร้องคนนี้ พี่ผม อย่าใส่ร้าย.....
    ไฟล์แนบ
    Copy of _mg1.jpeg-222.jpg 106K
  • ไม่ได้ใส่ร้ายยยย แต่มันฟ้องด้วยภาพ ตำตาเต็มๆ..
    เฮ้ยน้า..ไอ้นิวมันทำถ้าเหมือนจะตัดอะไรใครหว่ะน้า..ชั๊บ ๆ
  • ถ้าจะลงภาพกระผมตอนกระพริบตา โปรดเลือกภาพหล่อๆมาลงนะท่าน ช่วยรักษาภาพพจน์ให้ด้วย ฮ่าๆๆๆ

ภาพตอนคอหัก อาจจะไม่เหมาะ เดี๋ยวเยาวชนจะเลียนแบบ กลายเป็นแฟชั่น
  • กระพริบตา ก็ กระพริบตาครับ เจ้านายยยยยยยยยย 5555+
  • ไอ้นิวมันทำมือเลียนแบบ ลิ้นงูมั้ง ฮา.................
  • สวัสดี พี่ๆ เฮียๆ ทุกคนนะครับ

:063::063:มาทีหลัง มึนเรย ครับ เชิญตาม สบายนะครับ:063::063:ใส่ปาย ครับ :m001:

เรื่อง ดำน้ำ นะครับ ตอนนี้กำลัง จัดจองให้อยู่นะครับ ทางนั้นเค้ายังไม่ติดต่อมาเรยครับผม เด้วได้เรื่องยังไงจะรีบเปิด กระทู้ ให้ลงชื่อไว้นะครับผม

เชิญไปดำน้ำรวมกันนะครับผม ชิว ชิว :m058:
  • กระทู้ร้าง ช่วยมาเก็บกวาดหน่อยเว๊ย....รก รก รก
  • ก็เห็นอยู่ว่า ไปลงรูปมีตติ้งให้ดูอยู่ ธุรกิจรัดตัวมากมะวาน ไปช่วยพิทหลงทางอีก:005:

เจ้กที รีบๆจัดการด่วน เดี๋ยวมันปิดซีซั่นแล้วนะโว้ย อย่าช้า :047:

ป๋า ผมก็บอกแล้วว่า ไม่เห็นป๋าหลับ นี่มันรูปกำลังกระพริบตาน้าบิว กล้องผมมันไวจัดอะ ก็เลยเข้าใจผดกัน คร่อก....ฟี่
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-56.jpg 98K
  • รถตายุทธสวยดีแต่ผมว่าให้ท่านมาเฟียเหอะเข้ากันดีมากๆๆ
    ไฟล์แนบ
    20090303125757_IMG_1746.jpg 79K
  • อืม ก็คิดๆอยู่นะ ว่ามันเหมาะกับใคร

อะ ตาเคนมาฟันธง ผมให้ ป๋า ไปเลยละกัน

เห็นว่า เข้ากันดี:030:
    ไฟล์แนบ
    IMG_2463.jpg 90K
  • เออฝากจอดไว้ก่อน ดูแลให้ด้วย พร้อนวันไหนไปเอาแน่
  • ป๋าขับเป็นเปล่า
  • พอได้ จะเอาไปวิ่งวิน
  • ป๋าผมว่าอย่าเลยสีมันจี๊ดเกินไป
    อาจจะไปขัดตาวัยรุ่นเอาง่ายๆๆ
    ไปดำน้ำกันอีกแล้ว อยากไปด้วยติดงานโคตรเซ็ง
    ไฟล์แนบ
    20081220104334_IMG_3889.jpg 96K
  • วันอาทิตยื มาบอกติดงาน

เมียไม่ให้ไปก็บอกมาตรงๆดีกว่า ยอมรับอะ ลดโทษมากึ่งหนึ่งนะ

ถ้าป๋าคิดจะเอาไอ่นี่ไปวิ่งวินนะ โคตรเศร้าเลย ผมขี่ไปพัทยากลับชลบุรี ค่าน้ำมันพอๆกับเบนซ์อะ ป๋า....

น้าเคน ดู วิวก่อน:032:
    ไฟล์แนบ
    IMG_2522.jpg 102K
  • ยุทธดูแลรถพี่ดีๆหน่อยนะ หวง
  • อยากไปด้วยจิงๆๆ
    อยากไปดูนางเงือก
  • ผมเอามาลงได้แค่รูป กราฟฟิค

เด๋วหาว่า โฆษณาเกินจริง
    ไฟล์แนบ
    image_medium.jpg 54K
  • :002:ไรวะ หายไปหลายวันนึกว่า เพื่อนต้องมาเรียกในนี้เยอะ ที่ไหนได้แมร่งเงียบกริบ

ป๋า ถอดหมุดไป ประชดรัก:002:
  • ท่านยุทธ ได้เลนส์ฟิชอายยัง
    อยากเห็นรูปเวลาถ่ายออกมา:003:
  • ทำเป็นน้อยใจแต่น่าถอดอยู่นะ
    5555555555555555
  • ยังไม่ได้เลยหวะ จารย์ จั๊กกี้

แมร่งมา วันที่ 7 เดือนหน้า เซ็ง..เลยอะ

ตามมาดิ แล้วติดเลนส์มายืมด้วย พอมันไม่ได้แล้ว ไอเดียที่วางไว้ หลุดคอนเซปป์ หมดเลยนี่

แต่ไม่เป็นไร โชคดีนะ ที่ผมเก่ง 555:051:

ฝากถึงน้าเคนนะ ถ้าน้าเคนถอด ยังไงผมก็ไม่เอา อะ.จ๊ากกกก
  • ดูก่อนนะ ถ้าวันเสาร์ไปกันเร็วอาจจะไปกินข้าวอย่างเดียวแล้วก็กลับ 55
    :014:
  • :o038:หวัดดีค่า............
    แวะมาทักทาย ก่อนนอน
    ไปแระ............
  • ดีจ้าน้องพังพอน หลับฝันดีย้อนหลังนะจ๊ะ

มาทักทายเช่นกัน อิอิ
  • ไอ่อ้วน มรึงนี่ ตามทุกสเต็บเลยนะมรึง

น้องพังพอน พี่ขอเตือน ไอ่อ้วนคิดไม่ซื่อละ

วันไหนเจอกันนะ พังพอน กู้ด ไนท์ จุ๊บ จู๊บส์ นี่ต้องบริสุทธ์ใจแบบนี้ ....
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-1072.jpg 108K
  • 555555
    มีกู๊ดไนท์ย้อนหลังด้วยเหรอจ๊ะพี่หนวด อิอิอิ
    พี่ยุทธ อยากได้รูปเท่ห์ๆแบบพี่บิวมั่งอ่ะ...:o001:
  • มีรูปบิ๊กชิว เท่ห์ๆด้วยเหรอเนี่ย มองยังไง อะ เห็นเฮียเหลียงเค้าเรียก เห็บๆ อะไรอยู่นะคนนั้นอะ 555

ถ้าพังพอนอยากได้รูปสวยๆไว้วันไหนเจอกัน กระดิกนิ้วเรียกเลย

เด๋วจัดให้ สามคอลเลคชั่น ชุดราตรี ชุดแฟนซีและชุดว่ายน้ำ เอื๊อกๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-194.jpg 112K
  • อยากได้แบบอาร์ตๆอ่ะพี่....
    ใส่ได้ทุกชุดอ่ะ ยกเว้นชุดว่ายน้ำ....เป็นห่วงคนดูจะสำลักไขมันตาย:o028:
    เอาไว้มิตติ้งคราวหน้านะพี่นะ....
  • อยากได้รูปสวยต้องมาเที่ยวกับพวกพี่ รับรองติดจายยยยยย