ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHONBURI COOL CAMP "DA CAMP OF AMERICAN BULLIES"
  • บอดี้ พร้อมกริ๊ป น้าบิว ไม่รวมเลนส์

เลนส์ตัวนั้น ซี้ดเลย แพงกว่ากล้องอีกนะนั่น ขอเก็บไว้ใช้เถอะนะ:014:

เซฟฟาริซิน ที่ร้านขายยาคนเลย
    ส่วน IVERMEC ที่ร้านขายยาสัตว์ครับ:065:
    ไฟล์แนบ
    IMG_8118.jpg 96K
  • อ้าวเหรอ..เห็นแถวบ้านเลนท์อันไม่กี่ตังค์เอง เห็นเซียนพระแมร่งพกกันทุกคนเลยหว่ะน้า ส่องทั้งวัน.!!
  • อยากได้ แต่ไม่ค่อยมีเงิน ผ่อนได้ไหม เดือนละ 1000 ห้ามมีดอกด้วย ห้ามทำสัญญาด้วยนะ ไม่โกงหรอก ไว้ใจได้ !!!!
  • เรียกมาให้คนทีมนะ จะได้ไม่ต้องแย่งกัน
  • ป๋า วันๆมัวแต่เจ้าชู้อะดิ

เคยเป้นห่วงน้องๆบ้างมั้ย ว่าสบายดีกันมั้ย กินข้าวยัง เคยถามผมบ้างป่าว

คอยแต่จะดูว่า ครบคนมั้ยอะไรอยู่นั่น
    ไฟล์แนบ
    IMG_8360.jpg 82K
  • อือ ช่าย พี่ยุทธ ป๋าเค้าเจ้าชู้เนอะ:m073: ดูหยกดิ สงบเสงี่ยมเจียมตัว นั่งแอบบอ่านกระทู้อยู่เรื่อยๆนี่ล่ะ:m022:

ไม่เคยมีพิษสงอะไรกะใครหรอก:m019: ไม่เจ้าชู้ด้วย:m066: ไม่สูบบุหรี่ด้วย:m104: ไม่กินเหล้าด้วย:m026: 555+
  • แต่ดูสาวๆแล้ว สบายใจกว่าดูพวกแก็งสีม่วง
  • ไม่เกี่ยวกะพวกเค้านะ พวกเค้ามีแต่สุดหล่อ แมนเกินร้อย:039:
    ไฟล์แนบ
    D3-0148.jpg 37K
  • เค้า ชี้ดอกฟ้า กันหมด มีมรึงคนเดียวนะไอ่เหลียง ชี้หมาวัด..!!! เฮ้อเซ็งเป็ด
  • อ้าวไอ้เห็บหมา กระเด็นมาโดนกูได้ไงเนี่ย
  • แค่ท่าก็กินขาด ไม่รู้คนหมั่นใส้มากแค่ไหนแล้ว ฮ่าๆๆๆ
  • อ่อ..ผมขอโทษครับคุณเหลียง ที่ผมพิมไปก็คือการหยอกเย้ากระเซ้าแหย่ ไม่นึกว่าเรื่องจะบานปลายขนาดนั้น ยังไงสิ่งที่ผมโทรไปคุยกับคุณเมื่อซักครู่ คงทำให้คุณไม่ติดใจเอาความผมนะครับ..

ขออภัยจากใจครับ..
  • คุณบิวคุณโทรหาผมตอนไหนห่ะไอ้หน้าด้าน ผมจะฟ้องคุณข้อหาหมิ่นประมาทตามมาตราที่ 27 วรรค 2 บรรทัดที่ 8 ย่อหน้าที่ 9

ว่าด้วยกล่าวหาผู้อื่นให้ได้รับความเสียหาย เป็นที่รังเกียจต่อสังคังเอ้ยคม มีโทษปรับ 80000-125000 จำคุก 4เดือน 4วันหรือทั้ง

จำทั้งปรับ และที่สำคัญมึงรู้มั้ยว่ากูชี้ใครไอ้สันดาลกูชี้ ซ้อ ซ้อคือเมียเฮียใหญ่ มึงซวยแน่ไอ้หน้าเห็ด บูด

ป.ล นี่คือ ซ้อ เฮียใหญ่มึงรีบขอโทษเลย
    ไฟล์แนบ
    1_display4.jpg 88K
  • อ้าว ชิปหาย..!! เวรแล้วกู

ขอขมาคากระโปก ของเฮียใหญ่
    ที่กระผมพลาดพลั้งไป มิได้คิด
    ถ้ามาตรา 27 คือความผิด
    โปรดจงคิด ว่าผมไม่ตั้งใจ.

ที่มันชี้ใครจะรู้ ว่าเป็นซ้อ
    ไอ้หน้าหม้อชี้อย่างงั้น ไอ้สันหมี
    ถ้าเป็นซ้อ มึงควรชี้ไห้ดูดี
    ไอ้อัปปรีย์ ชี้อย่างมึงกูถึงซวย.

ชี้ผู้ใหญ่ ควรบรรจงนอบน้อมชี้
    ทำท่าทางให้ดูดี ชี้ได้ไหม
    ทำหน้าตา กวนส้นตีนชี้ทำไม
    แถมถ่างขา แหกไข่จังไรคน

เอาเป็นว่าเรื่องนี้ ถ้าผมผิด
    ถ้าเฮียใหญ่คิดเคือง เรื่องทั้งหลาย
    6 กุมภา ผมขอเคลีย เรื่องคาใจ
    ณ.สำนักงานใหญ่ B.B Crew

.....................................
    ไฟล์แนบ
    แผนที่บ้าน 30.jpg 100K
  • R.I.P. BIG CHILL BILL
    @ BULLROCK KENNELS:039:
    ไฟล์แนบ
    1146070347.jpg 59K
  • ผมว่าถ้าซ้อหน้าตาแบบนี้หุ่นแบบนี้ กูว่างานนี้มีปิดแท็งค์ใต้น้ำแน่
    ไฟล์แนบ
    1_display42.jpg 88K
  • แทงค์ใครอะเฮีย:061:
  • แท็งค์ เฮียใหญ่ดิชิงตัวประกันจะ WE มั้ยล่ะ 55 ขั่ววันนิดจิตรแจ่มใส
  • เฮ้ย..น้าวันเกิด ไม่ใช่วันตาย ว๊อย..!!!
    ปล. WE ด้วย
  • ไอ้หน้าแมวไม่ให้มึง WE หลอกมึงตัวดำเดี๋ยวสีตกใส่น้องเค้า เสียของ กร๊ากกกกก
  • รับรองไม่ตก..เชี้ยถ้าตกแมร่งตกใส่.....ไปนานแล้ว ไอ้บ้า..!!
  • .....คือคนนี้หรือป่า ฮื้อ.......
    ไฟล์แนบ
    a373751.jpg 49K
  • คนแก่พวกนี้ มาเถียงอารายกันอีกแล้วววล่ะเนี่ยยย:m006::m045:

เฮียเหลียงคะ ภาพนี้ตอนที่เราไปโปรโมทงาน ซันสปาร์ค ยาฆ่าหญ้า รึป่าววเอ่ยยย
    นานจัด น้องจำไม่ค่อยได้คะ อิอิ:m041:
    พี่ยุทธ จะขายกล้องเทพแล้วจริงๆเหรอคะ lol:m057:
    ไฟล์แนบ
    varabee.jpg 65K
  • หนุกหนานจริงๆกระทู้นี้
  • o-o นั่นมึงเอาที่สุดของแจ้ มาเล่นอีกละ..!! กูไม่ WE กับมึงและ

แหม..แม่ละอ่อน คำก็แก่ 2 คำก็แก่ อยู่สารคามเทอร์ก็แก่ไม่แพ้ชั้นร๊อคคคค..!! พี่วาครับ พี่วาคะ หาคนเรียกน้อง วา ไม่เจอ เอิ๊ก ๆ ๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_25932.JPG 89K
  • เสี่ยยุทธขายกล้องตัวเก่าแล้ว ซื้อตัวไหนมาครับ จะได้ซื้อกะเค้าด้วย ปัจจุบัน ปาร์คเวย์ ยังใช้กล้องโทรศัพท์ถ่ายหมากันอยู่เลย55555555
  • รู้สึกว่า ไอ้คอกปาร์คเวย์มันจะแกล้งจนผิดปกติอะป่าววะ
  • สวัสดี ทุกท่าน เฮฮา กันใหญ่ ไอ่ฉิหาย ซ้อตูอย่างี้ ป่านนี้ ตูคลั่งตายไปแล้ว อิอิ

เสี่ยยุทธ กล้องมันเก่าส่งมาทางนี้ เลย

วันที่ 6 มีไรว้า น้าบิว

นั่นนะสิ เสี่ยปาร์คเวยื ไม่มีแล้วใครจะมีวะ

อ่านแล้วฮาดี มีคนว่าตูบ้า
  • ซ้อเป็นแบบนี้เฮียไม่ออกจากบ้าน เลิกเล่นหมา ไม่ไปดำน้ำ แน่ๆ
  • วันเกิดผมปีนี้จัด วันที่ 6 มีการละเล่น ลื่นเริง บรรเทิงหัวใจ แบบไม่ใส่ใจการเมือง ครับเฮียใหญ่ ยังไงเชิญนะครับ ขอร้อง แผล่บ ๆ
    ไฟล์แนบ
    7772.jpg 11K
  • เฮียไม่มา เจอนินทาเละแน่
  • รายงานล่าสุด กล้องตัวใหม่มาถึงเมืองไทย ตีหนึ่ง คืนวันที่6 วันเกิดบิ๊กชิวพอดี

วันนั้นคงต้องใช้กล้องตัวเดิมไปก่อนแต่ฝีมือเต็มที่เหมือนเดิม:060:

เฮียใหญ่ไปด้วยกันนะครับ ไปร่วมร้องเพลงแฮปปี้เบิร์ดเดย์ ร่วมกันก่อน

แล้วค่อยฌาปนกิจบิ๊กชิวต่อร่วมกัน 5555

ส่วนน้องวาของพี่ ยังสวยดังเดิม น่ารักคงทนอยู่ทุกวันนะ อย่าไปหลงทางไปสังกัดกะบิ๊กชิวเค้า

สวนเรื่องกล้องก็ขายแหละ เพราะดูจากชะตาราศีแล้วคงจะต้องโดนเลนส์กะอุปกรณ์อีกสักแสน

ถ้าไม่ขายออก เด๋วปั้นกะตังไม่ทันไปสิปาดันแน่ :032:

ผมอยากจะเตือนสติเฮียใหญ่อีกเรื่อง คนใกล้ตัวเฮียมีอยู่คน ถึงขั้นจะปิดแทงค์เฮียใต้น้ำ

แต่อย่ากังวลไปเลย ผมนี่และจะคอยระแวดระวังให้เฮียใหญ่พี่ชายของผมคนนี้เอง แผล่บๆๆๆๆ:063:
    ไฟล์แนบ
    IMG_9519.jpg 80K
  • ส่วนเฮียใหญ่ ถ้าสนใจเรื่องกล้องเด๋วประตูหลัง

เอ้ย....หลังไมล์เลยเฮีย บ่ายๆผมโทรหาละกัน:047:
    ไฟล์แนบ
    IMG_9350.jpg 111K
  • ส่วนน้องวาของพี่ ยังสวยดังเดิม น่ารักคงทนอยู่ทุกวันนะ อย่าไปหลงทางไปสังกัดกะบิ๊กชิวเค้า...มันแปลว่าไรรึท่าน..??
  • เค้าแปลว่าให้น้อง ตั้งสติให้ดีอย่าคบกับมึงไอ้เลว กูแปลให้เฉยๆไม่ได้มีส่วนได้เสียไม่ได้ว่าคุณน่ะ
  • เฮียก็ไปแปลอย่างนั้น เด๋ววันเกิดเค้า แทนที่เราจะได้กินข้าวฟรี กลายเป็นได้รับของแถมพวกไม้มีด กระบอง กุญแจมือซะหรอก:026:

เค้าหมายถึง เห็นน้าบิวไปว่า ว่าน้องวาอยู่ที่สารคามก็เป็นเจ๊ไรแบบนี้

เลยว่าอย่าไปอยู่สังกัดปูชนียบุคคลอะไรทำนองนี้ ให้มาอยู่กะ WE คนหนุ่มหน้าตาดีอย่างเรา WE ย้ำนะ WE 555

อยู่บอร์ดนี้ต้องรวมพลังมวลชนก่อน เด๋วไม่มีพวก:031:
  • อ้าว..ไหงปากหมาอย่างงั้นอ่ะ มิน่าตั้งแต่คบไอ้นี่ หย๋ง หญิง ไม่มีผ่านมาให้แม้แต่จะมอง
    แต่ก็ต้องขอบใจมึงนะ เพราะสิ่งที่มึงทำ มันทำให้กรูไม่มองใครอีกเลย..!!
    สำหรับน้ายุทธ..ผมเข้าใจท่านดีครับ
  • ฮ่าๆๆๆ อ่านกระทู้นี้ออกจะงง แต่โคตรฮาเลย

เอาน่า วันเกิดน้าบิว เป็นเรื่องน่ายินดีอยู่แล้ว

จะวันไหนๆ บิ๊กบิว ตูก็มีความสุขทุกวัน

เสียงก็ดี ยังหล่อโคตรๆ พูดก็เก่ง แมร่งดีไปหมดแหละ ฮ่าๆๆ
  • บิ๊กชิวเราเกิดมาเป็น ซุปเปอร์สตาร์สาวๆต้องให้เราเลือก ไม่ใช่เค้าเป็นคนเลือกมึงจำกูไว้

กูไปอาบน้ำ กูเลือกก่อนทุกทีล่ะเราหล่อเลือกได้เสียตังค์เอา
  • เหอ..!! อาบน้ำยังจะเลือกอีกเร๊อะ เลือกอะไรวะ..?? ไม่รู้ งง :012:

ขอบคุณเฮียใหญ่ ครับ แต่มันจะสนุกกว่านี้ถ้าเฮียมามันส์ด้วยกันนะครับ
  • อ้าวงานเข้าแล้วกรู กระทู้นี้ทำไมปักหมุดไม่อยู่วะ เว็บมาสสสสเตอร์ ช่วยด้วย ปักหมุดหมายอันหายครับ
  • เว็บมาสเตอร์กะเล่นของแรงรึเนี่ยมาถอดหมุดกระทู้นี้ ดูจากชะตาราศีน่าจะมีเคราะห์ครั้งใหญ่นะนี่

เอาหมุดมาปักด่วน ไม่งั้นจะส่งปีศาจนักล่าคาวเลือดอย่าง เดอะเหลียงกะเดอะบิวไปจัดการ
  • โอ้โฮ้..น้า คาวเลือดเลยเร๊อะ เอาเก็บไว้เล่นตลกโชว์มุข จ๋อม เหอะอย่างงั้นมันแรงเกิ้นนนน.!
  • ขออภัยแทน เว็บมาสเตอร์ ก็แล้วกัน สงสัยห้องเหงา เขาคงนึกว่าร้างงงงง น้องเขาเลยเอาหมุดออก ฮา.............
  • เห็นว่าพี่ใหญ่ขอไว้ ยกให้ทีละกัน เว็บมาสเตอร์:067:

อีกไม่กี่วัน แล้วเราจะได้ฮากันอีก หมายนี้บ้านน้าบิว

เห็นเค้าลงทุนจัดบ้านใหม่ ต้อนรับเพื่อนๆ ใครอย่าขาดเช็คชื่อนะ:005:
  • เว็บมาสเตอร์คนนี้ห้ามแตะเด็ดขาด สุดหวง นี่ว่าวันไหนว่างๆจะพาไปต้มสุกี้ เสียหน่อย
  • ถ้าท่านมีใจจะพาน้องไปต้มมั่งก็ได้นะครับท่าน แต่ขอบอก หม้อสุกี้อ่ะมันใส่ ปลาปลาสวรรค์ของผมไม่พอขอเป็นกระทะกล้วยแขกได้บ๊ออ้ายยยยย.?

น้ายุทธ ฝากชวน เดอะบั๊ค ด้วยนะท่าน มีสีสันอะไรขนกันมานะครับ เพราะที่นี่มีแต่อาหารกาย..!!
  • จัดให้ เดอะบิว

บ้านมันขายสี TOA ซุปเปอร์ชิลด์ สีไม่เลอะ ไม่หมอง จะเอาไปทาบ้านใหม่รึ 555

หรือจะเอาอะไร ก็บอกตรงๆดีก่า เค้าตามไม่ทัน 555
    ไฟล์แนบ
    IMG_7456.jpg 101K
  • มีคาถากรูจะ เสกกกกกก ....
  • เสกให้กลายเป็น แมลง เหรอท่าน.?
    แหม..น้าผมก็ว่าไของผมปเรื่อย ได้ก็ดี จริงมะ พณ.มาเฟีย 555+