ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHONBURI COOL CAMP "DA CAMP OF AMERICAN BULLIES"
  • เสกเป็นผู้ชายให้หมดเลย จะได้สิ้นเรื่องสิ้นราว
  • โอ๊ะ..เสียของ
  • มาแล้ว ท่านผู้มีเกียรติ ทั้งหลาย ตอนนี้กำลังค้นหากล้องอะ อยากเสี้ยนเต็มทน เห็นภาพที่ เสี่ยยุทธ ตูลงแล้ว กิเลสๆๆ อยากเหลือหลายเลย ส่งคนไปตามหาอยู่

มาห้องนี้ต้องวิ่งทุกทีตามไม่ทันว่ะ
  • 555 เฮียจัดไปเฮีย รักจะเล่นต้องกดให้สุด รักจะพังต้องให้วินาศ 555

โทรหา ผู้จัดการฝ่าย ยุแยง เหลียง SCUBAPIT ด่วน

เรื่องเชียร์เพื่อนเสียตังค์ถนัดนัก
    ไฟล์แนบ
    IMG_8515.jpg 112K
  • หนุกหนานดีจัง แลอบอุ่นดี ชอบ ชอบ
  • แมร่ง เอ๊ยยยย

ไอ่ปอนเปิดกระทู้ที เรทติ้งกระทู้นี้ ตกเลย

เลิกมันส์กัน ก็กลับมานะ พี่น้องงงงงงง
  • เฮฮาต่อดีแฝ่ ปวดหัวๆๆๆๆ ไม่ไหว เราคนทำมาหากิน
  • ไอ่ปอนเปิดกระทู้ที เรทติ้งกระทู้นี้

ยุทธ เฮียย้งบอกว่า ยุทธ น่าจะเป็น คุณครูว่ะ

เฮียย้งว่า สุดยอด วาทะ คารม แล้วอะ เห็นมันอ่านกระทู้ไป หัวร่อ กลิ้งเลย

ป๋ากู ปีนี้มาแรง แดงไปหมดเลย เย้
  • แดงนี่เลือดหรือหมาว้าเฮีย ฮ่าๆๆๆ
  • เฮียใหญ่ครับ ฝากบอกเฮียย้งด้วย ว่าทั้งหมดมันออกมาจากก้นบึ้งของหัวใจดวงน้อยๆดวงนี้เลย

ป๋า นี่ชอบใช้ความรุนแรงจริงๆ เฮียใหญ่น่าจะมีความเป็นผู้ใหญ่มากกว่าผม ช่วยๆเตือนป๋า เค้าหน่อย

เด๋วนี้นะ อะไรไม่เข้าหู ก็จะ ต๊าฟฟฟเกลียว อย่างเดียวเลย เห็นวันก่อน ป๋า เค้าจะต๊าฟฟให้เฮียใหญ่ทีนึงนี่ ผมเห็น:026:
  • หลบความวุ่นวายมาบ้านหลังนี้...
  • สวัสดีครับท่านพี่ ทุกท่าน
    เฮฮากันมันส์จริงๆ
    ขอเข้ามาเสวนาด้วยครับ
    เข้ามากระทู้นี้ เหมือนนั่งดู คู่หูดูโอ อยู่ที่D1ในงานสิ้นปีเลย
    อ่านไปก็นั่งยิ้มไป ฮาๆๆๆๆ :m045::m001:
  • ดูดูๆๆๆ อะไรดีๆ ชงให้ตูหมด ใครว่ะสั่งให้มีโปรโมชั่นรายเดือนด้วย
  • Ivermec ฉีดกี่วันที่ครับ หรือทุกวันเลย....
  • น้ายุทธขอรูปวันงานด้วยคร้าบบบ..
    ขอบคุณอย่างร้ายแรง..!!
  • ถ้ารักษาขี้เรื้อนก็ฉีดสัปดาห์ละครั้งเป็นเวลา 3สัปดาห์นะครับ BIGFOOT ฉีดทุกวันไม่ไหว แรงเกิ๊นนนน....

เปิดกระทู้ให้ใหม่ไปแล้นนนน ดูรูปแล้วยังได้กลิ่นวันงานอยู่เลย บิ๊ก บิว ชิว :013:
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-1012.jpg 69K
  • เบื่อจริงๆๆเลยกระทู้เส้นสายเนี่ย ทีปาร์คเวย์หมุดหลุดประจำเลย ไม่เห็นมีคนสนใจเลย5555555
    เสี่ยยุทธ ของดีนะผมรอได้แต่อย่านานนะโว้ย อยากขับมันจะตายอยู่แล้ว ถ้าได้มาจะขับจากชลบุรี-โคราชเลย 555
  • อย่าเลยเสี่ยกล้า ทางสบายมีตั้งเยอะ

มาคว่ำแถวนี้ ลำบากผม ต้องไปบรรทุกกลับโคราชให้อีก 555
  • ไม่อัพหลายวันแล้ว ลบได้แล้วมั่งพี่มาร์ค อุ้ย!!!! ลืมไปเส้นสายเค้าใหญ่55555 เงียบโครตเลยเสี่ยหายไปไหน แอบไปดำน้ำในอ่างไหนเนี่ย
  • ติดตรงคำว่าสกูบ้าพิตต่อท้ายนี่ละ ไม่งั้นโดนถอดหมุดนานแล้ว
  • สวัสดีค่ะพี่ๆๆชลบุรี

เมื่อวานมีใครไปงานบูรพาไบร์วีคมั่งอ่ะ

รบกวนเอาภาพมาลงหน่อยนะคะ

อยากเห็นอ่าค่ะ

พอดีว่าไม่ได้เอากล้องไป
  • เอาหน่อยก่อนถอดหมุด
    ไฟล์แนบ
    yuth-RS2.jpg 80K
  • เก จนได้ดี...ว๊ากกกกกกกกกกกเมื่อก่อนนี้เทอร์เป็น ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ..??
  • พี่ยุทธมีรูปลูกของเจ้า ROCKAFALA บ้างหรือเปล่าพี่ ชุดที่เป็นใบใน..้เห็นโก้บอกผมครับ..ถ้ามีขอบคุณครับ
  • เจ้า ROCKAFALA กับBIJo....ไปเที่ยวเมืองจีนแล้ว.....ไปกินขนมจีบ สาลาเปา....:m012::m012:
  • น้าไหนรูปมายังรอชมอยู่ไปเที่ยวยาวเลยนะ
  • กระทู้เด็กเส้นใหญ่ทำไมเงียบกันจังเลย ทีของผมหล่ะบอกหมุดหลวมนะพี่มาร์ค5555
  • ใช่ถอนเลยดีกว่าจะปักไว้ทำไมเนี้ย
    ไฟล์แนบ
    similan-062.jpg 20K
  • ลางบอกเหตุไม่เคยพลาด ต้องเจอนินทาอยู่ด้านลังตลอดแน่ๆ

ตรุษจีนนี้ แมร่งไอ ทุกวัน กะแล้ว ตรงนี้ต้องมีเหน็บ

กลับมาแล้ว สวัสดีปีใหม่จีนกันอีกรอบ ส่วนรูปตามไปดูที่นี่ละกัน

http://yutscubapit.multiply.com/photos/album/29/29
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-49.jpg 78K
  • นี่ตัวอย่างบางตอน ของลูก รอคคาเฟลล่า

ชุดนี้น้องชายผมทำเอง สวยสุดๆขอบอก ราคาไม่แรง 20000-30000นะ

ชอบ จะให้แอบจีบให้ โทรมาได้เลยพี่น้อง

ลิมิเต็ดนะ ไอ่ร็อคพ่อมันหอบกระเป๋าไปซะแล้ว ทิ้งไว้แค่นี้
    ไฟล์แนบ
    Copy of IMG_7347.jpg 87K
    IMG_5645.jpg 96K
  • เอามาดูอีกดิ
  • มีของมาฝากกันไหม
  • ซินเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวดไช้ นะครับเสี่ยยุทธ เสี่ยปอนด์
  • สวัสดีคับพี่ยุทธพี่ปอน .............. ขอให้รวยๆคับ
  • พี่ยุทธ..ขอดูรูปอีก...เอามายั่วแค่ตัวเดียว.....โถถถถถถถและแม่เขาละพี่เห็นแต่บั้นท้ายกับตาแดงๆของเจ้าร็อค..
  • ใครเอาไม้ไปแหย่รูตาปูว่ะเนี่ยถึงได้ออกมาได้ นี่ถ้าไม่รักกันจริงมันไม่เข้ามาทักนะเนี่ย5555
  • ตาปูมันเป็นไส้เดือนตั้งแต่เมื่อไรวะ ต้องใช้ไม้แยงขึ้นมา555
  • อ้าวสวัสดีครับ คุณยุทธ.
  • โคเคนสวยจังพี่ยุทธ
  • อ่า..สวัสดีครับคุณยุทธ เป็นไงสบายดีนะครับ
  • บ้านนี้เงียบเหงาวะ
  • อ้าวสวัสดีครับ คุณบิว อากาศร้อนนะครับช่วงนี้
  • คับ...ร้อนจนเป็นบ้าไปแล้วครับคุณ ยุทธครับ..
    เหงาๆอย่างนี้ ต้องให้โดน 3 วิ ดีไม๊ครับคุณ มาเฟีย..??
    ไฟล์แนบ
    DSC05129.jpg 107K
  • ลบๆๆๆๆๆๆ ถอดหมุดได้แล้ว ๆๆๆๆ 5555555 พี่มาร์คต้องยุติธรรมนะ เหมือนท่านเปาบุ้นจิ้น5555ไม่งั้นเค้าไม่ยอมจริงๆๆนะ
  • สวัสดีครับคุณ ยุทธ..!!!
  • สวัสดีครับ คุณบิว ไม่ได้เจอกันนาน ตั้งแต่แยกกันที่เพนซิลวาเนีย มาเมืองไทยยังไม่ได้เจอกันเลยนะ.....:057:

คุณกล้าดูรูปข้างบนให้ดีนะ เด๋วนี้ ไม่ธรรมดาแล้วนะ

รู้มั้ยว่าขาข้างนึงของ WE ก้าวเข้าไปเหยียบวงการบันเทิงแล้วนะ

อย่าล้อเล่น เด๋วไม่ชักว่าว ....เอ้ย นำ ให้เข้าวงการบันเทิงซะเลย:031:

สวัสดีครับ คุณบิว อ้าว ไม่เห็น ขอบคุณมากๆ ที่แวะมาเยี่ยมบ้านแห่งนี้ครับ ขอบคุณจากใจ

อ้าว....สวัสดีครับคุณบิว กินข้าวยังครับวันนี้ ดูแลสุขภาพด้วย

สวัสดีครับคุณบิว อะ..จ๊ากกกกกกกก:017:
  • ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับท่านผู้จัดการยุทธอยากเข้ามานานหล่ะวงการมายาเนี่ย ไม่รู้เป็นยังไง ไอ้ผมมันเวอจิ้นเสียด้วย อ่อนต่อการโดนหลอกลวง ถ้าเค้าขาดพระเอกหนัง เรด อาร์ เรดเอ็กส์ บอกด้วยนะจะพยายามจัดหิวให้ว่างเลย555555
  • ผลพวกจากงานมีทติ้งสายสอง เรามีดารารุ่นใหญ่เกิดขึ้นอีกหลายคน ฮ่าๆๆ
  • ฉายา กล้าว่างตลอด 24 ไม่เชื่อลองติดต่อมา
  • โม้อะเป่า