ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • ชอบๆว่ะ ท่านโจ แบบนี้หายชัว
  • กล้ามเป็นมัดทั้งพ่อทั้งลูกเลย
    ไฟล์แนบ
    10110.jpg 72K
    g222.jpg 59K
  • มีพิทมีเพื่อนครับ....ลพบุรีพิทบูลคับ....
  • ไม่มีปัญหาครับท่านอ้น M16ช่วยได้ครับ แต่ถ้าให้ดี หายปวดแล้ว
    อย่าลืมไปหาหมอเน้อ

ท่านjikopathum ตอนเด็กๆมันก็ฉายแววแล้วนะครับนั่น ยิ่งโตยิ่งสวยครับ :m001:
  • ไงจ๊ะอิอ้น ยา m16 กลิ่น รดชาด ถึงจัย(ลองมาแว๊วววว)ดีมะ55 ขอหั้ยหายไวไวนะคับ ถ้าด้ายไปกะอิอ้นสงสัยพี่คงโดนเหล้าแดร๊กแน่ๆ(แทนที่คนจะแดร๊กเหล้า)555 อ้นถ่ายภาพสวยมากๆคับขอชมเลย ส่วนวิดิโอที่อ้นขอหั้ยพี่ถ่ายตอนลากอีกสักครู่นะอ้นเพราะไอ้เบจิต้า กล้ามเนื้อมันฉีกยังไม่หายดีเลย(อย่าผลีผลามแบบพี่นะคับ)ตอนมันกัยหายพี่ก้อเสือกเอาไปลากอีกเจ๊บอีก แล้วเจอกันนะจ๊อิอ้นของเจ๊55
  • สวัดดีคับพี่ TBK พี่ก้อเปนคนนอนดึกเหมือนกัลหรือคับ
  • โหวว ขอบคุณ ทั้ง พี่โจ พี่โดม พี่เก๋งเลยนะครับที่เเนะนำยาให้ ตอนนี้ดีขึ้นมากๆๆๆแล้วครับ
    แต่ไอ m79นี่ เอามาทาแถวๆที่ปวดคง หายไปทั้งหัวเลยมั้ง พี่ฮาๆๆ ขอบคุณมากกครับ ผม

ยาของพี่โดม ก็เยี่ยมยอดครับ แต่อ้นคงไม่กินของร้อนจัด แบบพี่โจ ว่าไป คงปวดหนัก เอาแทบไม่อยู่ ทางออกสุดท้าย ฮ่าๆ หาของประคบ ตรงที่ปวดไว้ วิธี นี้อยู่ได้ยาวเลยครับดีขึ้นมากๆ ตอนนี้ไม่มีอาการปวด แต่เหงือก บวมโคตรๆแทน ส่วนไอต้น ที่ พี่โจ บอกนั้นสงสัยอ้นไปลอง กับพี่ดีกว่ามั้ง ฮาๆๆๆ

ส่วนพี่เก๋ง ขอบคุณคร้าบที่ชมภาพ อ้น หมาเป็นบ้างพี่หายดียัง อ้นยังรอคลิปอยู่นะครับบฮาๆๆ ไว้เจอกัล เจ๊

พี่ experimental ชื่อไรหว่าจะได้เรียกง่ายๆ หมอนัดผ่า วันเสาร์นีแล้วครับพี่ บอกจริงๆหมอไรไม่เคยกลัว กลัวหมอฟันสุดๆๆๆ ฮ่าๆ
    เด๋วช่วงหัวค่ำ อ้นส่งฟายภาพไปให้นะครับบบบ ว่างๆแวะมาทักกันใหม่นะพี่
    ขำไรไอต้นเด๋วโดน M79 นะเมิง ฮ่าๆๆ

A_C_TWO ยินดีต้อนรับ ว่างๆแวะมาทักทายด้วยนะครับ

ท้ายนี้เปิดกระทู้เข้ามาอ่านแล้วดีใจมากๆครับที่พี่ๆเป็นห่วง ขอบคุณมากๆๆครับผมจะรีบรักษาตัวให้หาย เด๋วมาซ่าใหม่

ปล พี่โดม อ้น จัด D90 มารอพี่แล้วนะค้าบบ
  • หายปวดฟันแล้วรีบไปหาหมอฟันด่วยเลยครับ......เดี๋ยวก็กลับมาปวดอีก เชื่อพ้ม
  • โดน ใจจริง พี่มุก กล้ามทั้งตัว
    ไฟล์แนบ
    101102.jpg 72K
  • สวัสดีครับคุณ kang_bajeta ผมไม่ใช่คนนอนดึกครับ แต่ผมเป็นคนที่ไม่ได้นอนครับ ผมเข้างานดึกออกเช้าครับ 555 อ้นยาแก้ปวดที่พี่เค้าแนะนำละเจ๋งสุด ไอ้ใบเขียวๆแฉกๆนั่นละสุดยอดดดดดดดดด
  • ไอ้ใบเขียวไม่ต้องตากแดดพี่ยุ่นใช้เตารีดเลยเร็วดี
  • ชอบเหมือนกันเลยน่ะ อยู่ไหนท่านมุก
  • มุกเข้าไปดูกระทู้นี้ sale bully หน้าแรกลูกหมาน่ารักทั้งนั้นเลยราคาไม่แรงด้วย สวยอยากได้ว่ะไอ้ตัวขาวๆ และไอ้ลายลูกวัวโคตรน่ารักเลย
  • ^
    ^
    ^

จริงครับท่าน TBK ตัวเมีย F-2 นี่สวยใช่เล่นเลยครับ :m001:

ขอบคุณครับท่านอ้น ยังไงก็รักษาตัวหายไวๆครับ
    เผื่อมิตติ้งชาวปทุมอาจจะไปขอแจมด้วยคนครับ

อ้อ... เรียกผมตั้มก็ได้ครับ ผมอยู่แถวสะพานพระราม8
    ฝั่งธนนะครับ
  • สวัสดีครับคุณตั้ม ยินดีที่ได้รู้จักครับว่างๆมาแจมกันครับพวกเรามีกิจกรรมกันบ่อย วันนี้พี่น้องเราหายไปไหนกันหมด พรุ่งนี้พักยาว4วันย้ายบ้านแล้วครับพี่น้อง ซูโม่ตอนเดือนกว่า ตอนนี้เกิน30โลแล้วครับพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    ซู่โม่เด็กๆ.jpg 78K
  • 30โล โตไวจริงๆ ให้มันกินเหล็ก รึไงพี่ อ้นยังไม่ชั่งไอtigger เลยเนี่ย ให้กินโครงบด วันละ กิโลเลย นมสดอีกวันละกล่อง
    ขอบคุณ คุณ0108 ครับ วันเสาร์นี้โดนผ่าละครับ

พี่ตั้มครับ อ้นส่งรูปให้พี่เรียบร้อยแล้วนะครับ ได้รับรูปแล้ว ฝากตอบกัลบด้วยนะครับ อ้นจะได้ทราบว่าพี่ ได้รับแล้ว อิอิ

ลุงยุ่นซูโม่ กี่เดือน อะ

ก่อนเปิดเทอมต้องฟิตtigger หน่อยแล้ววว
    ไฟล์แนบ
    387.jpg 106K
  • น้องเจ้า tigger เดือนนึง ตอนนี้พี่ให้กิน f1กับอาหารสดร้านพี่เบิรด์ มันเป็นโครงบดกับเนื้อปลาแซลมอลบอดละเอียดยิบๆ ให้กินสดๆเลย ผสมกับอาหารเม็ดครึ่งเลย แมร่งซัดจานข้าวมันทุกวันไม่ต้องล้างเลย อ้นลองไปซื้อมาลองดูง่ายสะดวกเราด้วยหมาก็ชอบเราก็มีความสุข ถุงละ 25 บาทเองพี่ให้กินได้ 2 มื้อเลย ต่อไปพี่เค้าบอกว่าจะส่งให่ถึงบ้านเลยด้วย
  • อ้อลืมบอกไปไม่ใช่แค่ 30 น่ะ พี่ว่ามันไป 30 กว่าๆเลยละ นมสำคัญครับพี่ให้ทุกวันไม่ให้ขาด พี่คิดเองน่ะว่าเหมือนเด็กกินนมทุกวันทั้งสูงทั้งใหญ่แต่กับหมาไม่รู้จะใช้ได้รึเปล่า แต่เห็นมันชอบเราก็มีความสุขแล้ว
  • ถุงละ 25 นี่กี่โล พี่ เร่งบอกมาด่วนๆๆๆ
  • เมื่อวานฟาดมา10โลโครงล้วนต้มทั้งโครงกระดูกแข็งให้ไอ้ขาวในซอยหน้าบ้าน
    ไฟล์แนบ
    100_0651.jpg 38K
  • โหววว 10โลๆ เหอๆๆ พี่มุกตอนนี้ เม็ด ไอทิกเกอร์ ลด ละ ขนไม่ร่วงแล้ว วู้ๆ
  • ไปหาหมอวันไหนฝากไอ้เกิ้ลไปขูดหินปูนด้วยได้ป่าว
    ไฟล์แนบ
    349.jpg 89K
  • พี่ tbk คับ ไอ้ใบเขียวๆแฉกๆเนี่ย มันต้องหั่นด้วยรึเปล่า คับ อิอิ แล้วก้อดมแต่เฉพาะควันมันชิมิคับ ก๊ากกกกก ขอรบกวนถามชื่อพี่ด้วยนะคับจะด้ายเรียกถูกคับ ส่วนผมชื่อ เก๋ง คับ
    อิอ้น ไปหาหมอฟันนะย๊ะ ไม่ใช่ไปฟันของหมอ555
  • พี่TBK ชื่อ ยุ่น ฮิโรชิ ครับ คุณเก๋ง หมอฟันยิ่งน่ารักๆๆอยู่ด้วย 555+เป็นความคิดที่ดี ก๊ากกก
    พี่มุกอ้นไปวันเสาร์ เอาไปขูดป่ะละ 555+
  • อ้าว....ทำอารายกัน....เดียวโดนเพ่งเล็งนะ.....อย่าบอกนะว่าต้นกระเจี๊ยบ:o028::o028::o028:
  • จัดเลยต้นกระเจี๊ยบต้องเตรียมมีด ด้วยนะพี่ 555+
  • ใบชาพี่เอกนี่แหละที่เค้าเอาไปทำชาเขียว
  • ขอบคุณท่านอ้น ได้รับเรียบร้อยไม่มีปัญหา

แต่ดันมีปัญหาเรื่องอื่นเซ็งเป็ดครับ เหอๆๆๆ

ว่าแต่ไอ้ใบสามแฉกผมรอลุ้นอยู่ครับว่า
    จะปลูกขึ้นไหม อิๆๆๆ

เอาไว้ใส่เวลาต้มไก่ ต้มเน้อ แซ่บหลายฮ่าๆๆๆ

:o028:
  • ท่าน experimental ครับ

เวลาต้มลองใส่ "ใบทัมมัง" ดูสิครับ

ไก่ต้มแซบใส่ใบทัมมังไปด้วย แหล่มมากๆเลยครับ (รสชาติเหมือนกลิ่นแมงดาครับ)

ซดน้ำแล้วถึงใจมากมาย
    ไฟล์แนบ
    DSCF2307_resize.jpg 125K
  • ว่าแต่ไม่รู้จะไปหาที่ไหนมาปลูกนี่ดิท่านโจ

เพราะว่ารุ่นพี่ๆที่เป็นตำรวจจราจรกลางซี้ๆกัน
    เวลาออกเวรแกชอบมานั่งดื่มกัน เป็นประจำ
    ที่ผมก็เลยมีทั้งพริก กะเพรา ข่า ขิง ตะไคร้
    ใบมะกรูด สารพัดจะพืชผักสวนครัวเลยครับ

:o008:

เดี๋ยวจะเอาสูตรท่านโจไปบอกพวกพี่เขาก่อนครับ

ขอบคุณมากครับท่าน :o030:
  • มาอยู่ปทุมหลายปีกลับตรังช่วงปีใหม่บอกแม่ตำน้ำพริกใบทัมมังไว้รอไม่ได้กินนานแล้ว
  • พี่โจ ถ่ายมาซะน่ากินเลย ชื่อใบไร ว่ะพี่ ไม่คุ้นหู หรืออ้นไม่เคยได้ยินหว่า ฮ่าๆๆ รักษาสุขภาพด้วยครับ

พี่ตั้ม ไม่สบายใจเรื่องไรพี่ ใจเยนๆๆเน้อ เรื่องประกวดหมาป่าวหว่า ฮ่าๆๆ ใบแฉกๆขึ้น ก็ส่งๆๆมาได้นะพี่ มึนๆก่อนเปิดเทอม กันหน่อย ฮ่าๆๆ

รสชาดเป็นไงพี่มุก ไอใบกะละมังไรเนี่ย หรือว่าแค่กลิ่นแบบที่พี่โจบอกเฉยๆ อะ
  • กลิ่นเหมือนแมงดาเลยแหละแมงดาหายากก็เลยใช้แทนกันได้
    ไฟล์แนบ
    1145.jpg 71K
  • ว้าววว หายไปไหนกันหมดค้าบ เงียบแล้ววววว

พรุ่งนี้ไปทำฟันแล้วแต่ไม่รุทำได้ป่าวยังบวมอยุนิดๆๆ
    วู้ๆๆ หมอนวดรับไหว หมอฟันรับไม่ได้จริงๆๆๆ

ต้องกิน รี ก่อนผ่า ป่าวพี่จะได้หายเร็วๆ
  • สวัสดีครับทุกๆท่านชาวปทุม เอารูปตอนกลางคืนมาให้ครับ
    และต้องขอโทษสำหรับโต๊ะในตอนกลางวันที่ผมไปนั่งกินกันโดยไม่ได้ขออณุญาติ ขอบคุณมากๆครับ โอกาศหน้าเจอกันใหม่ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_02592.jpg 55K
    DSC_02573.jpg 53K
  • ไม่ได้ถ่ายรูปกะทีมปทุมเลยใว้งานหน้าค่อยชักภาพร่วมกันหน่อยน่ะครับ
  • นั่งดูกระทู้แรกๆรู้สึกดีเป็นพิเศษเลยนะน้องอ้น
    ไฟล์แนบ
    DSCN8131.jpg 106K
    DSC08786.jpg 29K
    1892.jpg 74K
  • ยาวไปพี่เอกพวกเดียวกันทั้งนั้น
  • ไอ้ใบแฉกๆล่าสุด ดูแล้วแววจะเศร้าครับ พอดีไม่ได้เอาลงดิน

เหี่ยวไปซะก่อน เดี๋ยวรอให้พี่ๆเขาเอามาใหม่อิๆๆ แล้วค่อยว่ากัน

เรื่องหมานั่นแหละครับ แต่ไม่ใช่อะไรหรอก มีท่านผีไปตอบ
    พาดพิงหมาคุณออฟ แต่ เอาชื่อหมาพี่ไปเทียบนี่ดิ ก็เลยเซ็งๆ
    กลัวว่าจะโดนกล่าวหานะ

แต่พี่คิดว่าท่านออฟแกต้องเข้าใจหละ เพราะพี่ไม่ได้มีเจตนา
    ไม่ดีและพี่กะว่างวดหน้าจะไปเที่ยววัดท่าล้อ ที่เมืองกาญ
    ก็จัดการแวะทักทายแกซะหน่อย ฮ่าๆๆๆ

:o028:

ปล.เซ็งเป็ดเรื่องที่ 2 ดันไปลงชื่อไม่ทันสติกเกอร์ ทีนี้เหลือ
    แต่เลขประมูล ไอ้เราก็กะงบไว้ซัก 2 - 3 พัน สู้พอไหว

แต่เลขชอบ 3 กับ 8 เหอๆๆๆ เลขสามท่านเหลียง เลข 8
    เจอเฮียโฟล์ค หนีเสือปะตะเข้ ฮ่าๆๆๆ แต่รอลุ้นเพื่อนสมาชิก
    ท่านอื่นว่าจะให้ไหม

แต่ถ้าไม่ได้สงสัยรองวดหน้าครับ :o008:
  • หวัดดีครับพี่ๆปทุมดูแลจิ๊กกี๊เป็นพิเศษหน่อยนะครับของดีๆอยู่ใกล้ๆตัวช่วยลุ้นตัวโก้งครับ...แคนดี้....สาวร่วมคลอก...
  • ขอบคุณครับพี่เอลุ้นอยู่เหมือนกันพี่ยังไม่ครบเดือนเลย
    ไฟล์แนบ
    0118.jpg 76K
  • ถึงท่านเจ้าของ หมายเลข 63 ไม่ทราบว่าท่านสนใจจะสละสิทธิ์รึเหล่า เค้าอยากได้อ่ะ มันเลขเดียวกะเลขที่บ้าน นะนะ

ถ้าสนใจโทรมานะจ๊ะ 0891707001 บ้านเค้าอยู่ลำลูกกา อิอิ ไม่ไกลไม่ใกล้

อ้อส่วนต้น3แฉกอ่ะ บ้านเค้าก้อมีนะ ปลูกไป3 ต้นแล้ว อิอิ ต้นนี้มันชอบชื้นๆ ไม่ต้องไปประคบประหงมมันมาก ดูแลมากมันจะใจเสาะพาลตายไปก่อนถึงเวลาใช้งาน
  • รอindyถอนฟันเสร็จเดี๋ยวก็มาบอกในบอร์ดเองครับ
    ว่างพวกผมมีกิจกรรมกันบ่อยแวะมาสนุกด้วยกันนะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC08765.jpg 18K
  • 60-63เรียบร้อยแล้วย่องมายิง555
  • หวัดดี ครับพี่ ฟิลม์ รัฐภูมิ 555+ รูปสวยงามแต่เสียดายไม่ติดอ้น 55555+ ว่างๆแวะเข้ามาใหม่ครับ
    ว้าวๆๆ มี คนมาให้กำลังใจพี่มุกด้วยวุ้ย 555+ เยี่ยมไปเลยย ดูกระทู้แรกๆแล้วมีความสุขจริงๆครับ
    คุณ wanvza ขอโทษจริงๆ พี่ชายผม จัดไปเรียบร้อยแล้วครับ
    พี่ตั้มอย่าไปเครียด พี่ หมาพี่มันดัง ก็งี้แหละ 555+

พี่มุกรีบลง รายละเอียดด้วยครับ ไม่เข้าใจโทรมาหาอ้นด้วยนะ
    พี่ เปแ้สุดหล่อ ขอบคุณ สำหรับกระเป๋าครับ น้องยืมก่อนนะพี่ 555+ โทรไปไม่ยอมรับ จะลงรายละเอียดให้
  • ว่างๆไม่มีไรทำก็ไปเวียนๆที่ห้องหาดใหญ่บ้างน่ะครับ
  • ได้ครับ พี่ ขอบคุณที่แวะมาครับ ผม
  • เรียบร้อยแล้ว0062 เข้าบอร์ดเป็นประจำดีอย่างนี้แหละ
    ไฟล์แนบ
    j62.jpg 98K
  • วันนี้ฮา ไอ หยีจริงๆ ขนขึ้น สวยขึ้นเยอะมากๆๆ Body มัน ตูด ใหญ่ 555+
  • ย้อนวันวาน tigger ณ แม่น้ำเจ้าพระยา ว่ายน้ำเป็น วันนั้นเลย
    ไฟล์แนบ
    3212.jpg 52K