ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • แก่งกระจาน มุมนี้ถ่ายใน รถ เพราะ แม่ ไม่จอดให้ถ่าย ฮ่าๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    728.jpg 87K
  • โกโก้เย็น กับลาเต้ ร้านแม่กิมไล้ หร่อยเจงๆ
    ไฟล์แนบ
    821.jpg 95K
  • จูงหมาริมน้ำเท่วะ
    ไฟล์แนบ
    sasa.jpg 99K
  • ไปลุยมาแว้ววว มันดี
    ไฟล์แนบ
    927.jpg 100K
  • เห็นเค้าไปเที่ยวกันแล้วก็อยากไป เที่ยวบ้าง แต่ทำงานโรงงานนรก T T หาเวลาไม่ได้เลย
  • 555+มันดีพี่ ภัทรถ่าย กว่าจะได้จังหวะ 555+
    ไฟล์แนบ
    1021.jpg 93K
  • ตากล้องประจำ ทริปนี้ครับ 555+ กึ่งๆบังคับถ่าย อดสงสารไม่ได้ เพราะ ไม่สบาย แต่อุส่าตากแดด มาถ่ายรูปให้
    ขอบคุณครับบบ
    ไฟล์แนบ
    1164.jpg 97K
  • หาเวลาไปชาท แบตให้ตัวเองบ้างครับ พี่ อิอิ อ้นพรุ่งนี้เปิดเทอมแล้ว เลยรีบไปชาท ก่อน ทำงานเยอะๆเครียดนะพี่ อิอิสู้ๆๆครับ
  • savage โหดทุกมุมเลยนะ
  • ภาพสวยครับท่านอ้น ..... แก่งกระจานเอาสุนัชไปได้เสร็จโก๋หละทีนี้

อิๆๆๆ :o003:

ส่วนเขาตะเกียบนี่ เห็นแบบนี้แล้วน่าไปเล่นดีครับท่านอ้น ว่าแต่นี่ชิงไป
    เซอร์เวย์พื้นที่ก่อนเลยเหรอครับ ทำเหมือนรับน้องเลยนะเนี่ย ฮ่าๆๆๆๆ

ว่าแต่ท่านjikopathum เห็นตอนนี้ทาง BB มีลูกเชื้อสายซาแวกมาแล้วนี่ครับ
    ไม่ลองจัดไปซักดอกเหรอท่าน ถ้าจำไม่ผิดน่าจะเป็นของท่านเรกนะครับ

แต่ตอนนี้อยากได้ตัวเมี่ยซักตัวเหมือนกัน แต่ติดที่บ้านนี่พื้นที่จำกัดแล้ว :o008:
  • ฮ่าๆ ขอบคุณครับพี่ตั้ม ว่างๆเรามาลองไปกันดู ส่วนแก่ง นั้นเราสามารถนำสุนัขเข้ามาได้เลยครับ ตรงที่อ้นยืนเป็นจุดกลางเต้นครับพี่ ส่วนห้องน้ำมีห้องอาบน้ำให้ มีสุขาพร้อมเลยครับ เหมาะแก่การจัดมิตติ้ง +ถ่ายภาพยามเช้า และย ามเย็นเลยครับ ส่วนเขาตะเกียบ มีร้านประจำเคยไปทานกับแม่ หร่อยมากๆๆครับพี่ น้ำใส อ้นชอบ 555+ ว่างๆไปเที่ยวดีกว่า ค้าบ

คอกน้าเรกน่าจะเป็น อันนั้นแหละมั้งพี่มุก แจส กับฮอก ช่ายปะพี่ตั้ม

อ้นว่าพี่ตั้มรีบไปจัดมาดีกว่า 555+ พื้นที่จำกัดก็เลี๊ยงให้ตรงกับความสะดวกของพี่เลยดีกว่า จะได้ไม่ลำบาก เพราะในความคิดอ้นนั้น ขอแค่หมาในกลุ่มหรือคนรู้จักสวยๆก็พอใจแล้ว ได้ถ่ายรูป เดินจูงเล่น ก็ มันได้แล้วพี่ 5555+

ของที่เรารัก ไม่จำเป็นต้อง ได้ครอบครอง เสมอไป บ้างครั้งได้แค่เพียงมอง มันก็มีความสุขได้แล้ว คร้าบบบ
    ไฟล์แนบ
    1166.jpg 79K
  • ปล.ตอนนี้ ดอนเมืองฝนตกหนักมาก พี่เป้เปนไงบ้างฟ่ระน้องเป็นห่วง แถวบ้านตกป่าวครับพี่ แพ๊คของกันไว้ด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    294.jpg 105K
  • ไอโต้เล่นแต่กับ ญ นะเมิงๆ จำไว้เลย เล่นด้วยทำนิ่ง เด่วพ่อตบ 555+
    ไฟล์แนบ
    370.jpg 99K
  • ลูกรักใครหว่า
    ไฟล์แนบ
    459.jpg 103K
  • ไม่อยู่นิ่งๆให้ตูเลย
    ไฟล์แนบ
    548.jpg 102K
  • เอ๊ะๆ นี่มันตัวอะไร
    ไฟล์แนบ
    631.jpg 93K
  • My name is อะไร มาบอกด้วยน้องลืมแล้ว 55+
    ไฟล์แนบ
    729.jpg 94K
  • เอ้ายิ้มหวาน >.
    ไฟล์แนบ
    824.jpg 71K
  • ปิ้นเกล้าฝนหยุดแล้วครับท่านอ้น ฮ่าๆๆๆ ตกหนักมาก

ว่าแต่ใจก็อยากได้นะครับ ตอนนี้เล็งๆไว้มีอยู่ 3 ชุดได้
    มีของท่านบิว มาโลกับใครจำไม่ได้ แล้วก็ท่านเรกครับ
    แจสเปอร์กับฮอกซูกีมั๊ง ถ้าอ่านไม่ผิด

แล้วก็ ฮิตแมนกับบลูเบอร์รี่

ส่วน Dax กับ Fendi ไม่ไหวหมาท่านโฟล์คสวยแต่ราคา
    ไกลเกินเอื้อมไปฮ่าๆๆๆ

จริงๆที่ทางยังพอมีครับ แต่ติดที่ทุนทรัพย์นี่แหละ :o008:

แต่เรื่องหมาจริงๆเนอะ บางทีเราได้มองก็มีความสุขแล้ว
    เห็นแล้วแทบอยากคว้ากล้องมาถ่าย วันนี้รุ่นน้องที่เล่นจักรยาน
    นัดไว้แต่ฝนดันตก ไม่งั้นว่าจะถ่ายมาให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆชาวปทุม
    ชมกัน จะได้ฝากเนื้อฝากตัวด้วยอีกคน
  • เฮ้ย อิอ้น ของที่เรารัก ไม่จำเป็นต้องครอบครอง ขอแค่ด้ายมองก้อมีความสุขแล้ว(อารมหนายวะ) มันทรมานมากเลยรุ้มะ ยิ่งด้ายอยู่กัยแต่เหมือนห่างกันกันคนละส้นเท้า ทรมานโคตรๆ แต่รูปสาวๆที่ถ่ายมาคนไหนแฟนอ้นคับ(น่ารักโคตรๆทุกคน อิฉาวะ)ส่วนผม ชาตินี้คงขึ้นคานแล้วละคับ เซ๊งงงงงงง
  • แฮ่ๆๆ โทดทีคับทีแรกว่าจะถามเรื่องน้ำท่วม นอกเรื่องไปไกลเลย สรุป พี่ๆปทุม สบายดีนะคับ ฟังข่าวเรื่องน้ำจะเข้าปทุมตลอดคับเป็นห่วงทุกๆท่านนะคับ ขอหั้ยน้ำที่จะมาเข้าปทุมเป็นน้ำเมา กับ ใบเขียวแฉกๆ จากพี่น้องต่างจังหวัดที่จะไปเยือนพี่ๆชาวปทุมดีกว่านะคับ เราจะเมาและอ๊วกไปพร้อมๆกันนะคับทุกท่านนนนนนนน
  • บ้านหมี่ ท่วมเยอะมั๊ยป้า
    พี่ตั้มมีลูกหมาใหม่มายังขออ้นถ่ายรูปหน่อยนะพี่ ชอบๆๆๆ คอกที่พี่บอก น่าเล่นอยู่ครับแต่ราคา เอาเรื่อง อยู่แล้วครับใจรักซะอย่างเนอะ
    แหมคุณเก๋ง ถ้าเป็นน้ำ เมา คงไม่ต้องตื่นละครับนอนอาบเลย 5555+

นี่แฟนอ้นๆๆตากล้องประทริป ที่ผ่านมาเลย 555+
    ไฟล์แนบ
    376.jpg 99K
  • 3อาทิตย์แล้วอ้นวัวแดงๆๆๆๆๆแบบไอ้โต้แต่บูลลี่นะ555
    ไฟล์แนบ
    dd2.jpg 53K
  • ว้าววววว จัดไปพี่ขอให้ได้ตามหวัง น้อง รอเฮ
  • หลุดมาแบบนี้บ้างเถอะตัวไหนก็ได้
    ไฟล์แนบ
    G.jpg 83K
    SAVAGE13.jpg 30K
    ti.jpg 65K
  • คิดถึงเพื่อนๆสมาชิกจัง ลาพักร้อนยาวไปหน่อย กลับมางานตรึม ย้ายไปอยู่สินธานีแล้วน่ะครับ ใครผ่านมาแวะมาเยี่ยมกันบ้างน่ะครับพี่น้อง
  • อ่าวมะนาว
    ไฟล์แนบ
    555 005.jpg 60K
    555 008.jpg 76K
    555 003.jpg 90K
    555 002.jpg 76K
    555 012.jpg 80K
  • น้ำสีสวยได้กล้องเทพของอ้นตรูจะถ่ายให้มันเลย
    ที่พักสบาย6เตียงคืนละ3พัน
    ไฟล์แนบ
    555 004.jpg 100K
    555 0082.jpg 76K
  • เสียงกระซิบบอกเดินไปตั้งไกลน้ำแค่เข่า
    เดือนหน้าไปแน่นอนครับใครจะไปแจ้งรายละเอียดมานะ
    พี่ยุ่นเราไปกัน3คนพอเตียงที่เหลือค่อยหาคนมานอนด้วยokมั๊ยพี่55
  • แจ่มเลย กลับบ้านแล้วน่ะ พรุ่งนี้เจอกันบ๊ะบาย
  • น่าไปเที่ยวมากๆ บรรยากาศ ดีที่เดียว น่าไป ถ่ายรูป กับพาหมาไปว่ายน้ำจริงๆ

ถามแกนนำจัดทริปนี้หน่อยละกัน ว่าเสียค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร จะได้รีบเก็บๆตังไว้ ไปวันไหน วันศุก อ้นเลิกเรียนประมาณ บ่าย สาม
    จะได้เตรียมอุปกรณ์ ไว้ด้วย อิอิ จะถ่ายให้เละเลย ถ่าย แนวแลนสเขบ ยิ่งของโปรด ฮ่าๆ
  • พี่มุกเอาแบบ ในรูปซัก 3ตัวดิพี่ เอาทำไมตัวเด่วฟระ รอลุ้นกันมัน ติดเมื่อ เตรียมเปิดตัวได้เลย ฮ่าๆ
  • ไปโลตัสนั่งให้ปลาตอดเล่นกลับมาเท้าขาวโบะเลยเสียวดีอิๆๆ
    พี่ยุ่นได้หมายเลขด้วยงงเลยไปจองตอนไหนพี่
  • มาถึงหน้า52แล้วกลุ่มพวกเราใครมีอะไรมาเสนอบ้างสำหรับกลุ่มคนรักพิทบูลปทุม
    ผมเสนอก่อนแล้วกัน
    1.ต้องการความสม่ำเสมอของสมาชิกสำหรับบ้านหลังนี้นานๆมาทีไม่....
    2.กิจกรรมต่างๆอยากให้เจอกันมากกว่านี้นะจะได้รู้จักมักคุ้นกัน
    ใครมีอะไรเสนอบอกได้เลย
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=15995&page=1#Item_0
  • อ่าวมะนาวไปกี่ทีเล่นน้ำไม่เคยเบื่อเลยครับ
    ยิ่งถ้าไม่ใช่หน้ามรสุม น้ำใส คลื่นเบาไม่แรง
    เหมาะแก่การพักผ่อนเล่นน้ำ ชายหาดก็มีความ
    ลาดชันน้อย

ถ้าไม่นับฝั่งเมืองจันทบุรี ผมว่าที่นี่ใช้ได้เลย

เห็นแล้วอยากไปอีกฮ่าๆๆๆ :m001:

ท่านอ้น เรื่องหมาคงอีกยาวหละครับฮ่าๆๆๆ
    รอให้ที่บ้าน 4 ตัวหมดรุ่นก่อนค่อยว่ากัน
    เพราะเท่านี้ก็ไม่รู้ว่าจะรักตัวไหนดีแล้ว กลัว
    พวกมันขาดความอบอุ่น

:o008:

อีกสองหน่อเป็นสายธรรมดาครับ ไม่ได้เด่นดัง
    อะไร พ่อเป็นแกฟ แม่เป็นสายกัด ไม่ได้สวยอะไรมากมาย
    แต่ก็รักมันเท่ากันหมด

ปล. แอบลำเอียงรักไอ้สีช๊อกโกแลตมากหน่อย
    เพราะมันดุ แต่ไอ้หน้าขาวนั่นตัวโปรดพ่อครับ
    ส่วนเจ้ามาราธอนตัวโปรดแม่ครับ อิๆๆๆ :o003:
    ไฟล์แนบ
    0013.jpg 52K
  • อิจฉา อิอ้นวุ้ย หล่อก้อหล่อ แฟนก้อสว๊ยสวย ชาดก่อนทำบุนด้วยรายแว๊
  • ปทุมสุดยอด...รักกันไว้ครับ...มิตรภาพดีๆกินไม่หมดครับ
  • อารายจ๊ะคุณเก๋ง..ชาดก่อนทำบุญด้วยหลอดไฟ ซิลวาเนีย ฮ่าๆๆๆๆ

พี่เอหวัดดีครับ ไว้เจอกันงานลพบุรีครับพี่ อิอิ

พี่ตั้มครับ รบกวนเอารูป ลูกแกฟ ที่ผสม สายกัด อ่า อยากเห็น พอดีส่วนตัวชอบสายกัด เพราะเคยเลี๊ยง สายกัด ตอน ม 2 มันมากก
    ชอบสุดๆๆ เป็นสายกัดแท้ เลี๊ยงแล้วมันจริงๆ รบกวนพี่ตั้มเอารูปมาลงที่นะ อ้นชอบๆๆๆ

ไม่มีอะไรเพิ่มเติม พี่มุก ขอรักกันนานๆ จริงใจต่อกันเป็นพอ กลุ่มมันไม่ใช่แค่สังกัด ปากก็พูดได้ว่าอยู่กลุ่มนั้น กลุ่ม นี้พอถามว่าคนในกลุ่มชื่อไรอะไร กับไม่รู้:064::064: อันนี้ฮา:019: ตรึมครับ เจอกันก็ทักกันได้ เพราะกลุ่ม มันก็คล้ายๆกับบ้านหลังที่สอง หรือ ที่สาม สำหรับทุกคนอยู่แล้ว

บ้านหลังนี้มันไม่มีวัน หาย หรือ แตกแยกหรอกครับ จะมีแต่ คนในบ้านที่ค่อยๆหายไปมากกว่า:013::013:

สโลวแกนก็เหมือนกับกลุ่มอื่นนั้นแหละคร้าบ :062::062:
  • หวัดดีจ้า นายหัวมุก น้องอ้น

แอบเป็นห่วงเจ้าเป้ (น้ำท่วมบ้านป่าวเนี่ย)

มะวาน กลับจากฝั่งธน ขึ้นด่วนที่สาธร รีบบึ่งกลับ จำได้ว่า มีทางด่วนไปลงลำลูกกาได้

ขึ้นป๊าบบบบ โทรถามนายหัวมุกก่อนเลย 55555 ป้า ผมติดธุระเเป๊บป้า เลยถามจนท.ที่ด่านเก็บเงิน ลงลำลูกกาไปทางไหน

พวกบอกไปทางดินแดง เอ ตะหงิด ๆ ใช่เป่าวะ เอ้าดินแดงก็ดินแดง ผล ผิดทางฟ้อยยยยยยยย

เอาสองแสบมาฝาก อิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=QGnlC3tx_Y0
    อย่างซน เลย 5555
    ไฟล์แนบ
    โกลเด้นน้อย3.jpg 62K
    เพชรน้อยๆ2.jpg 67K
  • บ้านเป้ปลอดภัยฟันธง
    ไฟล์แนบ
    jig 002.jpg 56K
  • ปลอดภัยก็ดีแล้วเอิ๊กๆๆๆ
  • พี่เอกใจเยนๆ พี่ทุกคนมีปัญหาหมดละครับ อีกอย่าง อย่าไปคิดว่าครับพี่ เรื่องหมามันแค่เรื่อง ลอง ลงมาจากเรื่องอื่น
    ที่อ้นพิมไป ไม่ได้คิดอะไรมาก แค่ไม่อยากให้ใครบางคนแอบอ้างมาใช้ชื่อกลุ่มเราฟรีๆ อุสา ตั้งกันมาผ่านอะไรด้วยกันมาตั้งเยอะ
    อีกหน่อยอ้นเปิดเทอมเต็มตัว ก็คงไม่มีเวลาเข้ามาเล่น มากเหมือนแต่ก่อน เพราะเทอมนี้ ลงเรียน หนักเอาการอยู่ พวกพี่ๆทุกคน ต่างมีหน้าที่การงานแลปัญหา เยอะแยะไปหมด เรื่องเข้าใจดี ครับ เป็นห่วงพี่ๆทุกคนเสมอ ยังดีใจ ที่พี่เอกยังมาระบายให้ฟัง สู้ๆๆครับพี่ :062::006::062:
  • ป้าพร เจ้าโกลเด้นนี่ ใส่ บังเหียนรัดอกตลอดเวลาเลยหรอครับ ป้า ยังกะหมา บอดี้กาด เลย:030::030:
  • ค่อยๆทำไปทีละอย่างดีกว่าครับ พี่เอก อย่าเอาเรื่องทุกอย่างมารวมกันเลย
    มันดูเยอะพอเริ่มคิดแล้วยิ่ง ท้อ อะไรตัดออกไปจากความคิดก็ตัดออกไปบ้างพี่
    อ้นพูดไม่แบบอาย เทอมที่แล้ว ติดF ไปสามตัว เหตุเพราะเรื่องผู้ ญ ทะเลาะกับเพื่อนในกลุ่ม เอาเรื่องเสียๆ มาสาดเท ใส่กัน
    พอเริ่มกลับมาคิดใหม่ อะไรที่ทำให้ใจ มัวหมอง ก็ตัดๆมันออกไปซะ จะได้สบายใจมากขึ้นพี่ พี่ลองทำอะไรที่พี่คิดว่ามีความสุขบ้างดิพี่
    อยู่กับหมา นั่งตกปลา ไอเรื่องในกลุ่มพี่อย่าไปคิดมาก ไม่มีใครว่าพี่เอกแน่นอนครับ ปัญมีไว้แก้ ไม่ได้มีไว้เก็บครับ อ้นไม่ได้สอนพี่นะ ฮ่าๆ เพราะอ้นเคยเจอ ส่วนไอเรื่องเพื่อนพูดจริงๆ อ้นก็ไม่ค่อยมี ก็มีแต่กลุ่มปทุมนี่แหละที่อ้นคุยได้แบบสนิทใจ และทุกคนด้วย
    เพื่อนหาง่ายพี่ แต่หาดีๆอะยาก สู้ๆครับพี่

บ้านหลังนี้ต้อนรับทุกคนนั้นแหละ ยังดีใจครับ ที่พี่ไว้ใจและกล้าระบายให้ฟังกัน:006::006::006:

พี่ยุ่นโว๊ย น้องคิดถึง อย่าเงียบนานดิพี่ บ้านใหม่เป็นไง เอารูปมาชมบ้างสิคราบบบ ฮ่าๆๆ
    คิดถึงนะคราบบ ว่างๆพาสุดแสบไปว่ายน้ำแบบแต่ก่อนดีมั้งพี่ รีบๆเคลียๆง่ายหน่อย เดะ มาเลี๊ยงเหล้าอ้นด้วยนะพี่ยุ่น เอิ๊กๆๆ:063::026::063::063::021::063:
  • ท่านkaday ขออนุญาตินิดนึงครับ ท่านทำงานอะไร
    ถ้าทำงานที่มีหลักฐาน หรือ พวกข้าราชการ ก็อาจจะยากนิดนึงครับ

แต่โรงพยาบาลรัฐทุกโรงพยาบาล มีประชาสงเคราะห์ช่วย
    ผ่อนเบาภาระค่ารักษาได้ครับ ต้องลองไปคุยกับเขาดูครับ
    เรามีแค่ไหนจ่ายแค่นั้นได้ครับ

แต่ต้องเข้าไปคุยรายละเอียด ยังไงก็ใจเย็นๆนะครับ
    ปัญหามันมีเข้ามาให้แก้ ขอให้ผ่านไปได้นะครับท่าน

ว่าแต่ภาพไอ้แย้กับไอ้อ้วน ตอนโตพี่ไม่ค่อยได้ถ่ายเลย
    เพราะกล้องตัวเก่งพัง ยังไม่ได้เล็งหากล้องใหม่ มีแต่ภาพ
    ตอนเด็กๆเยอะหน่อยครับ ไปถ่ายที่หาดแม่รำพึงแหนะ
    ไฟล์แนบ
    นักรบ 008.jpg 93K
    ขุนศึก 002.jpg 54K
    0072.jpg 104K
    0042.jpg 77K
  • คุณเอกตู้ปลายังอยู่ครับ ยังไม่ได้เอามาอยู่บ้านเก่าครับ ว่างๆเมื่อไหร่เข้ามาเอาได้เลยผมยุ่งๆเรื่องย้ายของเลยไม่ได้เรียกคุณเอกเข้ามาเอาไป อ้นพี่ก็คิดถึงพวกเราทุกๆคน แต่ตอนนี้ยุ่งๆเรื่องย้ายบ้านเลยห่างๆกัน เดี๋ยวให้อะไรมันเข้าที่ก่อนแล้วเหมียนเดิมแน่นอน มุกเลขพี่ขอไปวันแรกเลยยุ่งๆจนลืมเลขตัวเองไปแล้วฝากเช็คใหเหน่อยดิ
  • พี่kadayสู้ๆอุปสรรคมีไว้พุ่งชน555
    ไฟล์แนบ
    Sample2.jpg 50K
  • มุกอยู่ไหน อีกหนึ่งแรงใจครับคุณเอก อย่ายอมแพ้ครับ ช่วงนี้ผมก็ปัญหาเยอะครับหนักที่สุดในรอบปีเลยเหมือนกัน ก็สู้ๆกันต่อไปครับ เหนื่อยพักมีแรงสู้ต่อ ตั้งหลักอย่างมีสติปัญหาทุกอย่างมันก็ผ่านไปได้เองละครับ
  • ท่านjikopathum ลายของทางปทุมสวยดี

ถ้าทำเป็นเสื้อ จัดมาให้ผม 2 เลยก็ได้นะครับ
    อิๆๆๆ
  • หวัดดีคับพี่ๆเเละเพื่อนๆพิทบูลปทุม...เเละพี่ๆพิทบูลจังหวัดอื่นทุกท่านที่เข้ามาอ่านเข้ามาทักทายกัน
    .........ก่อนอื่นต้องทักทายพี่KADAY.:030:.สุดหล่อของเราก่อนเลย...นั่งอ่านข้อความที่พี่พิมพ์ก็ไม่ต่างอะไรกับผมสักเท่าไรเลย...
    .ผมเริ่มดูเเลตัวเองตั้งเเต่จำความได้ พ่อรับราชการทหารอากาศอยู่ต่างจังหวัดตลอดจนปลดเกษียร...ผมอยู่กับเเม่เเละพี่น้องชายล้วน 3 คน
    อยากได้อะไรต้องเก็บตังค์ซื้อเอง..รับจ้างล้างจานวันละ 30 บาทตั้งเเต่ม. 1ทุกๆปิดเทอม...
    ................อยากได้กางเกงยีน LEVI'Sก็เก็บเงิน..ฝากเขาซื้อก็โดนเชิดเงิน..เเละอีกหลายๆเรื่องที่พิมพ์เป็นวันก็ไม่มีหมด.....
    ....ขออย่างเดียวอย่าท้อ..คนเรามันจะล้มไม่มีลุกให้รู้ไป....
    ....ถ้าเครียดมากหาเวลาตั้งสติเเละที่สำคัญพยายามอย่าทะเลาะกับเเฟนเราค่อยๆคุยกันให้กำลังใจซึ่งกันเเละกันเเละมันจะดีขึ้นเอง
    ..ปล.ทุกข์ปัญหามีทางออก..ใจร่มๆ...ดีคับที่พี่kadayระบายในนี้..ไม่ไประบายเเถวสะพานลอยไม่งั้นพวกผมต้องไปประกันเเน่ๆ..อิอิ
    ...... เเซวเล่นอย่าคิดมากนะคับจากลูกอ๊อดๆ พิทบูลปทุมเช่นเดิม.:020:.(กูรู้)