ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูเมืองตากครับ
  • เป็นการนัดพบกันครั้งแรกครับแต่ก็ยังมีเพื่อนสมาชิกที่ยังไม่ได้มา
    เพราะติดธุระครับ
    ขอเชิญชวนพี่น้องพิทบลูเมืองตากมาพบปะพูดคุยกันได้นะครับ...ทุกวันอาทิตย์เวลา 17.00 น ณ สนามหญ้าหน้าศาลสมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราชครับ
  • ภาพบรรยากาศชวนกันไปเล่นน้ำครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF0673.JPG 103K
    DSCF0671.JPG 93K
  • ปักหมดแล้วใครไม่เล่นมันก็จะหลุดออกไป อย่าลืมจำชื่อกระทู้ไว้
    เพื่อใช้เครื่องมือค้นหา พอเราโพ๊สอะไรเพิ่มเติมมันจะอับกลับมาใหม่
  • ผมชื่อ ขนุนหนัง คับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF0706.JPG 71K
    DSCF0669.JPG 61K
    DSCF0665.JPG 56K
  • ผมชื่อพี่โก้คับ ผมเป็นลูกครึ่งคับ แม่เป็นพิทบลู พ่อลาบาร์ดอ
    ไฟล์แนบ
    DSCF0690.JPG 74K
    DSCF0670.JPG 54K
  • หนูชื่อ พิ้งกี้ค่ะ
    ไฟล์แนบ
    DSCF0679.JPG 83K
    DSCF06732.JPG 103K
  • ผมชื่อ หยดย้อย เป็นพี่น้องกับพิ้งกี้คับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF0675.JPG 67K
    DSCF0684.JPG 62K
  • ผมชื่อ บาว คับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF0711.JPG 71K
    DSCF0712.JPG 65K
  • ไข่หวานค่ะ
    ไฟล์แนบ
    DSCF0717.JPG 56K
    DSCF0716.JPG 116K
  • รวมๆคับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF0689.JPG 68K
    DSCF0674.JPG 60K
    DSCF0667.JPG 56K
    DSCF0666.JPG 58K
    DSCF0664.JPG 55K
  • ต่ออีกหน่อยคับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF0724.JPG 63K
    DSCF0722.JPG 70K
    DSCF0720.JPG 64K
    DSCF0697.JPG 65K
    DSCF06892.JPG 68K
  • สุดท้ายแล้วคับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF0733.JPG 72K
    DSCF0730.JPG 70K
    DSCF0731.JPG 68K
    DSCF07312.JPG 68K
    DSCF0725.JPG 69K
  • ขอขอบคุณพี่มาร์คเป็นอย่างสูงครับ
  • ขอเชิญชวนสมาชิกจังหวัดตากและจังหวัดไกล้เคียงพบปะพูดคุยกันที่หน้าศาลพระเจ้าตากทุกวันอาทิตย์เวลา 17.00น ครับ
  • :004: แวะมาเยี่ยมพี่น้องชาวตากครับ ยินดีด้วยนะครับ :004:
    ไฟล์แนบ
    DSC037275.jpg 98K
  • คนตากคับสวัสดี ผม คนตากกกกกก พ่อ ไอ เเน้ม มันคับ
  • ดีๆๆๆๆ

โอ๊ตแม่สอดมาแว้วค๊าบ
  • :021: อับบ่อยๆเน้อครับ ชอบบรรยากาศอบอุ่น+ร่มเย็น เพลินครับ
  • ยินดีด้วยกับบ้านหลังใหม่นะครับ
    แวะมาบ้านของพวกผมบ้างนะ
    EASTSIDE BANGKOK
    ไฟล์แนบ
    GetAttachmentpp.jpg 37K
  • ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนเลยคับ
    ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยค้าบ
  • image
    image หน่อมเเน้ม ผู้ล่วงลับ เตรียม พบ กับ ลูก ไอเเน้มไวไวนี้
  • ตามมาติดๆคร๊าบบบ ผมชื่อ บอล คร๊าบป๋ม

ดีใจจัง เลย เด๋วอัพรูปเด็กๆที่บ้านให้นะคร๊าบ พี่ท๊อป
  • ยินดีต้อนรับพี่ๆน้องเมืองตากทุกท่านค่ะ :006:
    มีอะไรแวะเข้ามาทักทายกันได้น่ะค่ะ...มีพิทมีเพื่อนค่ะ :m008:
  • หวัดดีครับชาวตากผมศิษย์เก่าเทคโนตากเมื่อ 6 ปีก่อน ป.ตรีเครื่องกล 48 ครับตอนนี้เลี้ยงพิทอยู่ระยองครับ
  • ดีครับ...

ทางอ.แม่สอดก็เยอะอยู่ครับ

เดี๋ยวไว้รวมกันก่อนนะครับ
  • สวัสดีชาวเมืองตากทุกท่านครับ ยินดีต้อนรับครับ
  • ผมก้อคนตากนะค้าบบบ (ไม่แน่ใจว่าใช่ป่าวอ่ะ แต่ไปปลูกบ้านที่ตากไว้หลังนึง ก้อถือว่าใช่แล้วกันนะคับ 555555555555+)

เด๋ววันไหนได้ไปที่ตาก คงได้พา "ลูกหิน" ไปเล่นน้ำปิงแน่ๆ โฮะๆๆ..........
    ไฟล์แนบ
    hin12.jpg 33K
  • นั้นไงว่าแล้วต้องมีวันนี้เกิดขึ้น...สวัสดีคับผมก็คนตากคับ...ก่อนหน้านี้ผมเลี้ยงอยู่ที่เขื่อนภูมิพลคับ(เพิ่งย้ายกลับมาจาก กทม.คับ)...ไม่เคยรู้เลยคับว่าชาวตากเลี้ยงหรือรวมตัวกันตรงไหนบ้าง....และตอนนี้ผมก้ได้ย้ายมาอยู่เชียงใหม่แล้ว..แต่กลับบ้านทุกเดือนคับ..อยากไปรู้จักทีมงานด้วยคนอะคับ..ถ้ามีมีทติ้งผมต้องติดต่อใครเผื่อช่วงที่กลับบ้านจะได้เลือกไปให้ตรงมีทติ้งคับ...ขอบคุณคับ
    อ่อ..ลืมแนะนำตัวคับ ผมชื่อเอทคับ...ไอ้ลูกชายชื่อ..ขวานฟ้า..คับ
    ไฟล์แนบ
    717.jpg 45K
  • ยินดีด้วยนะครับ
  • ลูก ไอ เเน้ม คลอดเเล้ว 15 วัน ตายังไม่เปิด เดี่ยวได้เห็นกันคับ จะเอารูปมาให้ดุ แม่หมา อยู่หน้า สนามบินตากคับ เเต่บอกไว้ก่อน ผมจองไว้เเล้ว อิอิ โทรมาได้คับ 084-7285927 เห็นหน้า ร้อง อ่ออ ไอนี่เองงง
  • อรุณสวัส คัฟ....พี่ๆๆ ชาว ตาก..ทุกคน......

ผม ยู่ สุโขทัย....บ้าน ไกล้ เรือน เคียง คัฟ....
  • :020:ครึกคักๆ วันอาทิตย์ที่ไหนว่ายังไงแจ้งด้วยเน้อพี่ท็อปๆ
  • สวัดดีคับ ผมอยู่ พิดโลกคับ

ถ้ามีหมาเยอะขนาดนี้นัดรวมตัวครั้งใหญ่ไปเลยดีกว่าไหมคับ

อยากพา ลูกๆ ไปเที่ยง ตาก บ้างคับ
  • แม่สอดครับ ไว้มีรถสักคันจะได้พาไปเที่ยวหาครับ ยินดีด้วยครับ ชาวตาก
  • ดีครับ...จะยกพวก แม่สอดไปเลยค๊าบบบบ
  • ตาโอ๊ต ป้าพร ตาม มาทวง 55555555555

ไหนล่ะ รูปเจ้า สนู๊ปด็อก อิอิ
    ไฟล์แนบ
    รักว้อย13.jpg 41K
  • เดี๋ยวจัดให้ค๊าบบบบ...

ไม่เกินอาทิตย์นี้แน่นอนครับป้า

หาตัวยากมากครับ
  • ผมคุ้นหน้าป้าพรมากนะครับ

คล้ายๆตุ๊กกี้

มีคนบอกบ้างป่าว...อิอิ

ย้ำนะครับว่าคล้ายๆ
  • ขอเสียงเครื่องกลตาก ดังๆ ดิ คอบ.เครื่องกล ปริญญาปี51 โย่ววว
  • ไงก็ติดต่อผมได้คับ คุณเอทยินดีที่ได้รู้จักคับ เมลผมคับ topfy27@hotmail.com
    โทร 089-5624123คับผม ท๊อปคับ

ไงก็ช่วยชี้แนะผมด้วยน้า ผมมือใหม่อ่ะค้าบ
  • คุณโอ๊ดถ้าจะยกพวกแม่สอดมาอย่าลืมกะซิมาบอกก่อนน้า

จะได้เตรียมพวกไว้รอรับ.. . . อิอิอิ
  • สวัสดีครับพี่ๆเพื่อนๆ แวะมาทักทายครับผม
  • หวัดดีครับชาวตาก แวะมาทักทายครับ.:019:
  • image เเม่ของลูก หน่อมเเน้ม image นี่ ลูก ชายคับ ตั้งชื่อไห้หน่อยคับบ
  • ได้ค๊าบบบบบ....

จัดหนักเลยนะค๊าบ

เดี๋ยวรอให้หมดฝนก่อนล่ะกัน

ok....
  • แม่สอดอีก1เสียงครับ
  • ฝากดูแลกระทู้ และมาอับข้อมูลบ่อยๆนะครับ เนื่องจากมีกระทู้ปักหมุดเยอะ
    หากไม่อับมันจะหลุดจากเมนู แต่ไม่ต้องตกใจ
    เราไปขุดขึ้นมาใหม่ โดยการโพ๊สข้อความ มันก็จะกลับมาในเมนูอีกครั้งครับ
  • ผมจะดูแลกระทู้เป็นอย่างดีเลยครับ ขอบคุณมากครับ:013:
  • คุณbasake คับ แม่ของลูกชายคุณ ชื่อ ชีโร่ รึป่าวคับถ้าใช่ก็เป็นพี่น้องกันกับไอ้ขนุนหนังของผมเลย
  • ใช่เเร้วคับ เเล้ว รูปไปไหนหมด งะ