ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

UD PITBULL CLUB (ชมรมพิทบลูอุดร)
  • นำภาพบางส่วนมาให้ชมครับ ไม่ว่าจะเป็นพิทบลูสายไหน สวย หรือไม่สวย แต่ถ้ารักในสิ่งเดียวกัน ก็มันส์ได้เหมือนกันครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00764alone.jpg 110K
    DSC00750new.jpg 109K
    DSC00744new.jpg 111K
    DSC00711new.jpg 115K
    DSC00764new.jpg 114K
  • ภาพที่จะนำเสนอต่อไปนี้ อาจจะผิดกติกาลากน้ำหนักนะครับ เพราะมีของมาล่อ ฮ่าๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC00767new1.jpg 110K
  • เยี่ยมครับ ภาพสุดท้ายยิ่งเยี่ยมมากๆ เลยครับ
  • ยินดีต้อนรับครับพิทบูลอุดร มีรูปลากอีกมั้ยครับ? ได้บรรยากาศดี...:015:
    ไฟล์แนบ
    DSC07047.JPG 102K
  • ได้ใจมาก ภาพที่6 มุมขาหลังสวย กล้ามเนื้อดี กระโหลกรับกับลำตัว หน้าไม่แหลมด้วย 555
  • ไว้เจอกันในสนามแข่งนะครับ ชาวพิทบูลอุดร:063:
  • ซ้อมหนักจังนะคับ ชาวอุดร
    ไฟล์แนบ
    3.12.jpg 38K
    523.jpg 36K
  • ตอนนี้ก็มีตัวที่เป็นงานอยู่ตัวเดียว(รูปที่1) ตามมาติดๆก็สายโชว์(รูปที่2) นักกีฬาอาจจะยังมีไม่เยอะ พยายามเริ่มต้นกันอยู่ ว่าง่ายๆคือ มือใหม่อ่ะครับ ยังไงก็จะพยายามเต็มที่ ขอให้ลงแข่ง และสามารถลากได้ ถึงแม้น้ำหนักที่ลากจะน้อยก็ตาม ก็อยากเน้นเรื่องให้น้องหมาออกกำลังกายครับ สุขภาพน้องหมาแข็งแรงแน่นอน
    ไฟล์แนบ
    DSC00771new.jpg 115K
    DSC00754new.jpg 117K
  • สายโชว์ทําได้ขนาดนี้ก็ถือว่าดีแล้วครับ ตราบใดมันพยายามให้ถึงที่สุดก็ถือว่าสุดยอดแล้ว
    อย่าไปห่วงเลยเรื่องความสวยความแข็งแกร่งของหมา ยุคสมัยนี้ชนะใจกรรมการมันง่ายมาก
    ขอให้มีเงินมีหน้ามีตาก็ได้แล้ว ปั้นหมาเอาชนะใจคนดูดีกว่าครับ มันยากและท้าทายดี...:065::020:
    ไฟล์แนบ
    DSC066842.JPG 88K
  • มีงานวันไหนส่งข่าวด้วยนะครับ
  • ขอบคุณมากครับคุณ TEK ยังไงก็จะพยายามให้ถึงที่สุดครับ เพราะสายโชว์ตัวนี้แรงขับไม่ธรรมดา ถึงแม้จะไม่ใช่หุ่นนักกีฬาก็เถอะ มันพร้อมทุกเมื่อถ้าได้ใช้กำลัง แต่ก็ขึ้นอยู่กับเจ้าของด้วยอ่ะครับ ว่าจะหมั่นฟิตซ้อมแค่ไหน กลุ่ม UD PITBULL CLUB หวังว่าการลากน้ำหนักจะเป็นทางเลือกหนึ่งในการออกกำลังกายสำหรับน้องหมา บางคนอาจจะเห็นว่าเป็นการทรมานหมา แต่สำหรับพิทบลู ผมว่ามันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้จริงๆ มันรักเจ้าของมากจนสามารถทำได้ทุกอย่าง แม้กระทั่งยอมตายแทนได้...
  • ..ทักทาย ๆ คับ..

ผมก็อยู่ อุดร คับ
    อยากลากบ้าง จัง แต่น้องสาวที่บ้าน พึ้งจะ 8 เดือน ลากแค่เส่นเดียวไม่นานก็หยุด ไปซะงั้น
    สงสัยหมดแรง

:o028:

ฝากเนื้อฝากตัว นำแหน่เด้อ พี่ ๆ
    ขอบคุณคับ :o032:
  • สวัสดีครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2435.jpg 53K
  • สวัสดีครับ ยังไงก็มาลองกันได้ครับ สนุกๆ วันเสาร์ช่วงเช้า 8.00 ที่ รร.ประจักษ์ศิลปาคาร ส่วนเรื่องงานคงรอให้มีสมาชิกเพิ่มกว่านี้ก่อน แต่คิดว่าคงมีในเร็วๆนี้ เพราะตอนนี้มีกิจกรรมลากเข้ามาเป็นจุดยืน ทำให้สนุกครึกครื้นมากขึ้น สมาชิกก็เพิ่มขึ้นเรื่อยๆครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00714new.jpg 120K
  • สวัสดีพี่ๆๆชาวอุดรครับไกลบ้านบ้านครับ ผมอู๋ จ.เลยครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับพี่ๆๆชอบงานลากมากมีการแข่งขันแจ้งด้วยนะครับ อยากดูอ่ะครับ
  • ด้วยความยินดีครับ ดูบูลลี่ตัวนี้เหมือนมีความสุขกับการลากจริงๆ หน้าตาร่าเริงมาก...
  • nuri ใช่แป๊ดมะคับ แต่ทัมมายไม่มีเบจีต้าลูกผมงะ
  • ว่าทีแชม 3500 ก.ก อิอิ นามกร เบจีต้า ต้าต้าต้า55(ลงเองก้อด้ายวะ)
    ไฟล์แนบ
    DSCF0077.JPG 78K
  • งานคั้งก่อน ก่อนหน้านี้คับ
    ไฟล์แนบ
    index[10].jpg 122K
  • ลงรูปไม่ด้าย
    ไฟล์แนบ
    Beer%5B1%5D[1].jpg 73K
  • อีกที
    ไฟล์แนบ
    Beer%5B1%5D[1]2.jpg 73K
  • เฮ้อ เซ๊งงงงงงงง แต่ถ้าพี่ๆคัยจะมาอุดรเรามีตัวประกันไว้หั้ยพี่ๆลงทัณคับผม ฮิฮิ
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment[1].jpg 7K
  • สวัสดีคับ คุณอาไพฑูร พี่คาวบอย เก๋ง และชาว UD Pitbull Club ทุกท่านคับ
    เห็นขยันซ้อมกันขนาดนี้ สงสัยจะมีดาวรุ่งเพิ่มมาอีกเพียบแน่ๆเลย เป็นกำลังใจให้ทุกท่านด้วยคนคับ
    แต่อย่าชล่าใจไปนะคับ ทาง ขอนแก่น สารคาม ก็ซุ่มซ้อมกันไม่ขาดเลยนะคับ5555+
    ด้วยความเคารพคับ:063::063::063::033::033::033::013::013::013:
    ไฟล์แนบ
    280753.jpg 71K
    ลากเบาๆ.jpg 72K
    ลากไป.jpg 113K
  • เน๊ตคับตัวที่ลากยางฮันนี่รึเปล่าคับ ถ้าใช่สวยมากคับ
  • ยินดีต้อนรับครับ พี่น้องชาวพิตบูลอุดร เห็นด้วยครับ พิตบูลมันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้

ปักหมุดให้เรียบร้อยแล้วครับ
  • พี่เน็ตเอาจิงแล้วหรอพี่ อิอิ

ด้วยความเคารพ
  • ขอบคุณมากครับพี่มาร์ค ทางกลุ่มพิตบลูอุดรจะพยายามส่งเสริมทางด้านการออกกำลังกายสำหรับสุนัขโดยมีกิจกรรมลากน้ำหนักเข้ามาเป็นกิจกรรมหนึ่งของทางกลุ่มเรา ซึ่งมีตติ้งที่ผ่านๆมา จะเป็นแบบว่า เอาสุนัขมาโชว์ คุยกัน(เรื่องธุรกิจซะมากกว่า) ไม่มีกิจกรรมอะไรที่น่าสนใจเลย พูดง่ายๆก็คือ น่าเบื่ออ่ะครับ ทางกลุ่มเลยเปลี่ยนแนวทางใหม่ ซึ่งสุนัขพันธุ์พิตบลูมีจุดเด่นในเรื่องพละกำลังอยู่แล้ว จึงได้จัดกิจกรรมลากน้ำหนักเข้ามา ผลที่ออกมาก็ดีไม่น้อยเลย ไม่ว่าจะเป็นสายกัด สายโชว์ เรดโนส หรือว่าบลูลี่ สามารถร่วมกันได้ จากที่เคยคุยเรื่องธุรกิจ ก็จะเปลี่ยนมาคุยเรื่องเทคนิคในการลาก เทคนิคในการซ้อมซะมากกว่า ส่งผลทำให้เรื่องธุรกิจน้อยลงไปเลย
  • สนับสนุนเต็มที่ครับ มีอะไรที่คิดว่าพี่ช่วยได้ก็บอกครับ
  • สวัสดีครับ เพื่อนบ้านกันใกล้กัน ว่างก็มาเที่ยว จ.เลย บ้างนะครับ พิทบลู อุดร:015:
  • อุดร มา แว้วผม ก็อุดร ครับ
    ไฟล์แนบ
    ััััััััั2.jpg 14K
  • สวัสดีครับ ผมมือใหม่ครับ นี้ jacob 5 เดือนครับ:029::029::029:
    ไฟล์แนบ
    DSC05616.JPG 71K
  • คุณ chok ครับ ไม่ทราบว่าตัวในรูปใช่ลูก Bug Bone ป่าวครับ ถ้าผิดก็ขออภํยมานะที่นี้ ส่วนตัวล่างสุด ดูดีมากเลย ยังไงถ้าอยู่อุดรก็ขอเชิญนะครับ ทุกวันเสาร์ช่วงเช้าประมาณ 8.00 ที่ รร.ประจักษ์ศิลปาคาร พาน้องหมาไปออกกำลังกายกัน หากไม่แน่ใจโทรมาถามได้ครับ 086-6300330 ส่วนท่านข้างล่างสุด รบกวนทิ้งเบอร์ไว้หน่อยครับ พอดีอยากไปดูหูน้องหมาอ่ะครับ สวยดี
  • :006:โอ้โหในที่สุดก้อได้คุยกะพี่มาร์คแว๊ววววว พี่มาร์คคับผมรู้จักเรสโน๊ตก้อเพราะพี่ที่ ดีวัน เคยโทรศัพคุยกะพี่2คั้ง พี่เป็นอะไรที่สุดยอดมากคับ ขอบคุนอิแป๊ดด ด้วยที่พาเข้ามามีส่วนร่วมในพิดโซน ทำหั้ยด้ายคุยกะพี่มาร์คตัวเป็นๆ(ขำๆนะพี่)จตุจักรที่ผมซื้อเล่มแรกเพราะมีรูปพี่ที่นั่งยองๆข้างไทเกอรึเปล่าผมไม่แน่จัยคับ และซักวันผมจะทำหั้ยอ้ายเบจีต้าลุกชายผมลากหั้ยด้ายจนพี่ต้องมาดูที่อุดรหั้ยด้ายคับ ขอบคุนมากๆคับพี่มาร์ค กะ อิแป๊ดดดดดด เจ้าของกระทู้:063::063::063:
  • โว้วววว อุดรเรา สุดยอดเลย เหนียวแน่นแล้ว
    ไม่มีรูปแพทย์สนามเลย พี่ๆเอาลงให้ด้วยน่ะ

ไอ้คนที่ลากยางเอาเบียมาล่อไม่เท่าไหร่
    ถ้าเอา ญ มา อ่ะน่ะ 20 เส้นยังไหว
    ใครอ่ะ หล่อมาก หล่อที่สุดในกลุ่มอุดรก็ว่าได้
    ก๊ากกกก 555
  • ขอบคุณพี่มาร์คอีกรอบครับสำหรับน้ำใจที่มีต่อกลุ่ม UD Pitbull Club พอดีอยากจะทราบรายละเอียดเกี่ยวกับ บลูลี่ แม็กซ์ อ่ะครับพี่มาร์ค ว่าควรจะใช้ยังไง สั่งได้จากที่ไหน ขอบคุณมากครับ
  • สร้างบรรยากาศเพิ่มเติม
    ไฟล์แนบ
    DSC00727new.jpg 123K
  • รายละเอียดเพิ่มเติม

สำหรับกลุ่มอุดรมีซ้อมทุกเสาร์ครับ ท่านใดสนใจมาเยี่ยมชมหรืออยากเข้าร่วมการซ้อมก็เชิญได้น่ะครับ
    จะได้เหนียวแน่นกันยิ่งขึ้น มีอาหาร+เครื่องดื่มไว้บริการเล็กๆน้อยๆครับ ซ้อมเสร็จก็นั่งคุยกัน
    วางแผนการต่อไปครับ มีสัตว์แพทย์สนามคอยดู(เฉยๆ)ครับ

***หากท่านใดมีคำแนะนำหรือเทคนิคการซ้อมก็รบกวนฝากไว้ให้ชาวอุดรบ้างน่ะครับ ด้วยความเคารพครับ
    ไฟล์แนบ
    SANY0499.JPG 88K
    SANY0483.JPG 83K
    P200310_18_27%5B01%5D.JPG 56K
    SANY0491.JPG 102K
    P300410_14_53%5B03%5D.JPG 115K
  • :009: 087-9551306 โจ มือใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
    คุณ nuri หมาผมน่าจะเป็นคอกเดียวกันกับตัวที่คุณเคยลงขายนะครับ
    ยังไงถ้ารู้จักหรือมีรุปพ่อ+แม่ รบกวนด้วยนะครับ
    อยากเห็นพ่อแม่มันมากครับไม่รู้ว่าเป็นไง:029::029::029:
    mt50000270211_3@hotmail.com
    ไฟล์แนบ
    02072010754new.jpg 103K
  • Hammer Hadyai แวะมาทักทาย ชาวอุดรทุกท่านครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0057re4.jpg 120K
  • สวัสดีพี่ๆๆๆชาวอุดรครับ ว่างๆๆมาเที่ยว จ. เลย นะครับ

ผมอีกคนที่ชอบในงานลากแต่ตอนนี้ไม่ได้เริ่มเลยครับเพิ่งเลี้ยงได้ปีเดียวเองไงจะเข้ามาทักทายพี่ๆๆบ่อยๆๆนะครับ ชื่อ อู๋ครับ
  • สวัสดี ชาวหาดใหญ่ และชาวจังหวัดเลย เช่นกันครับ ฟิตน้องหมากันไว้เผื่อมีกิจกรรมลากน้ำหนักเชื่อมสัมพันธ์เร็วๆนี้ หากแวะผ่านมาก็มาเยี่ยมกันได้นะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00803.jpg 98K
  • สักวันน่าจะจัดงานลากประเพณี อุดร เลย หนองคายนะคับ ที่1เหล้า1ลัง ที่2 เบีย1ลัง ที่3ขนมจีน1เข่งพร้อมน้ำยากะผัก1ชุด คับ ผมไม่อยากหั้ยมีเงินมาเป้นตัวถ่วงความสามัคคีคับ เรื่องค่าใช้จ่ายก้อช่วยๆกัน คัยมีไรก้อเตรียมกันมา อาสัยแรงหมาเพื่อหาเหล้ากินคับผม หนุกๆนะคับพี่น้องบ้านเฮา
  • สวัดดีคับคุนอู๋ จ.เลย สักวันพวกผมจะไปเหยียบชานดังคุนถึงที่แน่555 อุดร(คนรักลาก)จะตามไปสนองหั้ยถึงที่เลย เลยคับเตรียมหมาลากไว้หั้ยดีละกันคับ
  • ยินดีครับคุณ kang_bajeta แต่ตอนนี้ยังไม่ได้เริ่มฝึกลากเลยอ่ะครับ แต่ชอบในหมาลาก อนาคตคงจะหามาปั้นชักตัว
  • เห็นด้วยเลยครับ มาร่วมกันพัฒนาหมาแนวลากน้ำหนักให้คึกคัก
    ไฟล์แนบ
    bj.jpg 64K
    bj 2.jpg 69K
  • สวัสดีชาวพิทบูลอุดร ฝากความคิดถึงคนทางโน้นด้วยครับ :013:

เห็นรูปหมาลากน้ำหนักแล้วรู้สึกดีจริงๆ แต่ถ้าเห็นของจริงจะยิ่งดีกว่า:063:

ส่วนทางนี้ก็ซ้อมอยู่บ้าง ถ้ามีงานลากน้ำหนักเมื่อไหร่คงได้สนุกร่วมกันอีก:062:
    ไฟล์แนบ
    A22389.jpg 86K
  • หากจะมีงานลากน้ำหนักขึ้นนั้น คงต้องขอคำแนะนำ และขอแรงจากพี่มาร์คอีกทางหนึ่งด้วยครับ ตอนนี้ทางกลุ่มอุดรก็พยายามเกาะกลุ่มกันอย่างเหนียวแน่น สมาชิกใหม่ก็มีมาเรื่อยๆ หากมีนักกีฬาเยอะกว่านี้ คงได้มันส์กันแน่ :015:
  • ด้วยความยินดีครับท่าน

ลืมตอบเรื่องบูลลี่แมกซ์ ใช้ก่อนหรือหลังการออกกำลังกายครับ ประมาณหนึ่งเดือนเห็นผลตามนี้เลยครับ

ไปดูรายละเอียดหรือสั่งโดยตรงจากเว็บก็ได้ครับ

http://www.pro-feed.com/default.asp
    http://www.f1dogfood.com/
  • ดีครับ อุดร-เลย -หนองคาย ก็ดีเหมือนกันครับ บ้านใกล้เรือนเคียง ว่างๆก็จะได้มาเยี่ยมเยือนกัน จะมาฝาก แหนมเนือง ติดมาด้วยนะครับ (ล้อเล่นๆ):013::013::013:
  • ขอบคุณมากครับพี่มาร์ค แต่อยากทราบอีกว่า ช่วงฟิตซ้อมเนี่ย เราให้กินอาหารเม็ดปกติได้เลยรึป่าว หรือว่าต้องเสริมพวกเนื้อไก่เพิ่มครับ เวลาในการออกกำลังกาย ถ้าจะได้ผลดีต้องใช้ระยะเวลากี่ชั่วโมงต่อวันครับ รบกวนอีกทีนะครับ