ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

UD PITBULL CLUB (ชมรมพิทบลูอุดร)
  • ใกล้ แล้ว ครับ ิอิอิอิอิอิอิ พูดดดดดดดดด ไปปปปปปปปปปปปป อิิอิอิอิอ เดียว วัน ใหน ซื้อ ตั่ว พี่ เก๋ง จะ ต้อง นัด วัน ให้ ผม เลย นะ พี่ ให้ ผม ได้ รู้ จัก กับ พี่ น้อง ของ เรา นะ
  • สวัสดีครับ สมาชิก UD.PIT ทุกท่าน สำหรับเสาร์นี้ก็มีการซ้อมปกติครับ แต่น้องๆ คงเหนื่อย หรือติดธุรกันก็ไม่ว่ากัน มีมาสีห้าตัวครับ ก็ซ้อมได้ดีทุกตัวครับ
  • เช่น เจ้าฮิปโป ของน้องบอยครับ
    ไฟล์แนบ
    hippo-boy.JPG 98K
  • เจ้ามงคล ของน้องเจ-เชอร์รีครับ
    ไฟล์แนบ
    ja-เชอร์รี.JPG 116K
  • เจ้า Clok (น้องใหม่) ครับ
    ไฟล์แนบ
    Clok-hippo.JPG 105K
  • เจ้า ลิตเติ้ลบอย ของน้องบอสครับ
    ไฟล์แนบ
    boss-ลิตเติ้ลบอย-1.jpg 118K
  • และเจ้า ไททั่น ของโปร PAZZZZZZZ ครับ
    ไฟล์แนบ
    titun-pazz.JPG 105K
  • ราตรีสวัสครับ
    ไฟล์แนบ
    do-สายเห่า.JPG 75K
  • 555555555 ดีครับ
    ไฟล์แนบ
    do-สายเห่า2.jpg 102K
  • ขออีกภาพครับ
    ไฟล์แนบ
    do-สายเห่า3.JPG 97K
  • นี่คนนี้ไม่เคยขาดซ้อมเลยครับ..คนได้ ใจได้ แต่หมาไม่ได้ใจ(เจ็บๆๆๆ)
    ไฟล์แนบ
    kungtitun.jpg 114K
  • เบจีต้า เอ๊งด้ายยินมะวะ พี่เค้าดูถูกเราเว้ย รีบๆหายนะเมิง เดี๊ยวไปถล่มรูดากไอ้โด้กันเรา5555
  • up ครับ อยาก ไป เด้ ิอิอิอิอ
  • :063::063:ชัดๆอีกครั้งกับ Little boy:m001::m001::m001:
    :m025:สุโค่ยยยยยยยยย
    ไฟล์แนบ
    DSCF6981.JPG 76K
    DSCF7113.JPG 83K
  • แวะมาทักทายครับ หวัดดีครับคุณเก๋ง และพี่ๆทุกท่าน ..เห็นภาพแลเวมันน่าไปมั้งจัง มีแต่หมามาลาก 555+
    สุดยอดครับ พอดีช่วงนี้ๆยุ่งเรื่องเรียนที่มหาลัย แฟนป่วย เพิ่งจะออกจากโรงบาลไม่มีวัน ดันตรวจเจอเป็นตับอักเสบ ทั้งๆที่เหล้าไม่กิน งง แดกเลย 555+
    ไฟล์แนบ
    180.jpg 101K
  • เบจิต้าไม่ได้เจ็บหรอก แต่น่าจะกลัวไททั่นซะมากกว่า หึหึ
  • ถึง พี่ น้อง ชาว UD.PITBULL ทุกท่านครับ วันเสาร์นี้ เจ๊ทโด้ติดเวรกรรมครับ ของดการร่วมกิจกรรมนะครับ สำหรับท่านใดไปก็เชิญนะครับตามสบายก่อน เอารูปมาดูด้วยนะครับ
  • โปรดทราบ...บัดนี้ มหามิตติ้งถิ่นอิสาน(บน) กำลังจะเริ่มแล้วครับพี่น้อง ขอแจ้งเตือนไปยังหมู่มวลสมาชิกชาว UD.PITBULL CLUB พวกเรา จะได้พบกกับความยิ่งใหญ่ในการครั้งนี้ ที่ทุกท่านจะได้พบกับ "พิท"ทุกระดับ (อ้วน จ่อย สูง ต่ำ ดำ แดง มีหมดครับ) ณ ดินแดน ภูมิประเทศที่เป็นธรรมชาติ ป่าเขา ลมหนาว( เหล้าป่า) สาวท้องทุ่ง ทุกคนเตรียมตัได้แล้ว(เก็บตังค์ไว้ไง) เร็วๆนี้ครับ
  • ทักทายชาวอุดร ทุกท่านครับขอให้มีความสุขในวันลอยกระทงนี้ครับขอให้มีแต่เรื่องดีๆๆ ไม่มีเรื่องทุกข์ใจกันนะครับบ
  • คุณเก๋งว่าไง ไปลอย ทงที่ไหนมาคร้าบบบ มะวานมันเลยอ้น ดั้นไปกินน้ำชา ก่อนไปลอยโคมกับลอยกระทง เกือบตกน้ำ ฮ่าๆ
    ไฟล์แนบ
    อ้น2.JPG 91K
  • โห ควัน ปุ๊ย เลย มันน่านักกกกกกกกกกกกกกกกก อิอ้นนนนนนนนน
  • มันเป็นอะไรที่สุดยอดแล้ววุ้ย เปิดเพลงHiphop ด้วยจบเลยงานนี้นั้งยาวเกือบลืม ลอยทง ฮ่าๆๆ ถ้าอ้นไปเยือน สาวๆไม่สน แต่จัดแบบนี้รอให้ด้วยนะครับ ฮาๆๆๆ

คุณเก๋งเรื่องเสื้อ มีไซร์ครับ
    เด๋วไงอีกวันสองวันลงที่อยู่ให้หน่อยละกันครับ เสื้อได้วันที่27เด๋วอ้นรีบส่งให้ เสื้อตัวนี้ อ้นซื้อให้ละกันครับบถือเป็นของ ขวัญสิ้นปีจาก อ้นกลุ่ม ปทุม ละกันครับผม สิ้นเดือนนี้ ฮ่าๆๆ 4ตัว จ่ายกันมัน ฮ่าๆๆ
    ไฟล์แนบ
    aon23.JPG 99K
  • ดีครับ พี่ น้อง ชาว UD.pit ครับ เสาร์นี้ jetdo ขอลาหยุดซ้อมลากอีกครั้งนะครับ มีธุรจริง ๆ สำเคญด้วยครับ เสาร์หน้าเจอกันครับ
  • เงียบจางคร๊าบ UD.PITBULL สำหรับอาทิตย์นี้เจอกันวันที่ 5 ธ.ค.นะครับ ไหว้พ่อซะแล้วนำหมามารวมลากกันครับ
  • เข้ามาทักทายพี่ๆๆชาวอุดรครับ
  • อาทิตย์นี้เจอกันครับ...อิอิ
  • สวัสดีชาวอุดรครับ ผมอยู่สกลนครครับ
    ใกล้ๆอุดร ส่วนมากรวมตัวกันที่ไหนครับ เผื่อผ่านอุดรจะได้แวะทักทาย
  • หวัดดีเช่นกันครับ คุณ aonsnot วันอาท้ตย์ที่ 5 ธ.ค.นี้ครับ ที่สนามฟุตบอล ร.ร.ประจักษ์ศิลปาคารครับ ใกล้สี่แยก บิ๊กซี ครับ
    ไฟล์แนบ
    jetdo-vigo.JPG 117K
  • หวัดดีครับ นำภาพบรรยากาศซ้อมลากประจำ ธ.ค.53 มาชมครับ
  • เริ่มด้วย ต้อนรับ ปธ.เอ้ ครับ( ด้วยดอกไม้ของชมรมครับ)
    ไฟล์แนบ
    1ปธ.jpg 124K
  • น้องใหม่เข้ามาในเดือนนี้ครับ
    ไฟล์แนบ
    1น้องใหม่5ธ.ค.jpg 122K
  • และเด็กรถบั้มฟ์ งานทุ่งหลงมาครับ กับเจ้า hippo ของน้อง บอย
    ไฟล์แนบ
    hippoเด็กรถบั้มพ์.jpg 80K
  • วันนี้อากาศตอนเช้าของอุดร สดชื่นดีมากครับ เหมาะกับการซ้อมลากน้ำหนักจริง ๆ อยู่กันถึงเที่ยงก็ไม่ร้อนตับแลปเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    jetoวิ่งโชว์สบายๆ.JPG 95K
  • พักเหนื่อยครับ ดื่มน้ำ( อย่างนี้ใครๆๆๆก็ต้องดื่ม จริงป่ะเก๋ง5555)
    ไฟล์แนบ
    Jetdoเชอร์รี.jpg 94K
  • การซ้อมลากของนักกีฬาตัวใหม่ครับ เจ้าแฮมเมอร์ ของน้องปอนครับ
    ไฟล์แนบ
    Pund-แฮมเมอร์.jpg 85K
  • ส่วนนี่ก็ทายาท บักโบน ครับ (hippo )
    ไฟล์แนบ
    hippoน้องเซียะ.JPG 109K
  • และวันนี้ขอพัก "มงคล"ไว้มาแต่ตัวกับหัวใจครับ สำหรับน้องๆ สองท่านนี้ (เป็นเงาตามตัวกันจริงๆครับ)
    ไฟล์แนบ
    Jetdoเชอร์รี2.jpg 107K
  • ส่วนเจ้า เบจีต้า ถึงแม้จะเจ๊บ แต่วันนี้ดูสดชื่นมาก ๆ ครับ(ดีนะน้อง)
    ไฟล์แนบ
    kung-bajeta-cherry.JPG 106K
  • ผู้ร่วมงานครับ
    ไฟล์แนบ
    5ธ.ค..JPG 111K
  • นี่ก็ส่วนหนึ่งครับ
    ไฟล์แนบ
    Pro-ต๊.JPG 108K
  • มกรา เจอเบจีต้า ร่าง4 แน่ๆคับพี่น้องลากแน่ๆ
  • เรียน พี่ ๆ น้อง ชาว UD.PITBULL CLUB สำหรับการรวมกันครั้งส่งท้ายปีเก่า ต้อนรับปีใหม่ ของพวกเราชาว UD.PITBULL ประจำปี 2553 นี้ ปธ.เอ้ แห่งค่ายเรดวูดฟ์ (น้ำโสม) ตกลงจัดมิตติ้ง(มหามิตติ้ง) กับบรรยากาศท้าลมหนาว นอนเต้นท์ เล่นลากโชว์ กับรถลากมาตรฐานจากชมรมพิทบูลมหาสารคาม และขอนแก่น เพื่อให้น้องๆ ชาวอุดรเราที่ฝึกลากน้ำหนักกันมานี้ ได้ทดสอบกับสนามลากจริงด้วยรถลากแข่งของ TWPA ประกอบกับน้องๆ ชาวพิทบูลอุดรเราก็เรียกร้องให้มีการมิตติ้งกันเพื่อสร้างความรู้จักซึ่งกันและกัน จึงถือโอกาสนี้เชิญชวนพี่น้องชาวพิทบูลอุดรเข้าร่วมกิจกรรมโดยพร้อมเพียงกัน และไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ แต่จะจัดกันไกลนิดนึ่งคือที่บริเวณป่าเขา อ.น้ำโสมครับ เพราะพี่น้องชาวสารคาม-ขอนแก่น และหนองคาย เสียงส่วนใหญ่ตกลงจัดงานกันที่นั้น ขั้นต้นนี้ตกลงไว้วันเสาร์ที่ 18 ธ.ค.53 นี้ครับ จึงอยากใหฃพี่ๆ น้องๆ ชาวพิทบูลอุดรเราท่านใด มีความประสงค์เข้าร่วมงานดังกล่าวนี้ แจ้งความประสงค์มาด้วยนะครับ ซึ่งงานในวันที่ 18 นั้น ช่วงเช้าเริ่มตั้งแต่ประมาณ 09.00 น.ก็จะเป็นการลงทะเบียนหมาที่จะเข้าทำการแข่งขันลากน้ำหนักโชว์และการชั่งน้ำหนักหมาครับ ซึ่งงานก็จะดำเนินการไปจนเสร็จสิ้นการแข่งขันการลาก ช่วงตอนเย็น ก็จะมีการสังสรรค์ รับประทานอาหารเย็นพร้อมกับการนำเสนอพริตตีของแต่ละจังหวัดกัน จัดประกวดมิสพิทบูลของแต่ละจังหวัด พร้อมกับการโชว์ของพริตติ้นอก(สั่งนำเข้า) โดยตรง พร้อมกับคาราโอเกะจอยักษ์ ซึ่งที่พักก็มีทุกประเทภ ห้องน้ำพร้อมสรรพ ใครประสงค์นอนเต้นท์ก็ตามอัธยาศัย (นำเต้นท์ไปเองนะครับ) เช้าวันอาทิตย์ที่ 19 ก็มีข้าวต้ม กาแฟ ไข่ลวก บริการ แล้วแยกย้ายกันเดินทางกลับ ขอเชิญพวกเราที่จะไปลงชื่อเข้ามาฝากไว้ได้นะครับ
  • พี่ไพทูล นี่มิตติ้ง หรือ งานฉลอง150ปีน้ำโสมพี่ โหพิตตี้ พิทบลู งั้นขอจองพิทตี้พิทบลูสักสองคนนะพี่ (ขอยืมตังพี่ก่อนนะคับ)55555555 สบายจัง คนโสดทำไรก้อสะดวกไปหมดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
  • สวัสดีครับ พี่ๆน้องๆ พิทบลู ชาวอุดร วันศุกร์นี้มีใครไปงาน ที่ ลพบุรี มั้ยครับ ทาง พิทบลูเลย จะไป กันและได้จอง ไว้ 1 บูธเราจะเอารถตู้เหมาไปกัน ยังพอมีที่ว่างยังเหลือ ไป-กลับ ครับคงไม่พัก ถ้าสนใจจะไป สนุกด้วยกัน 080-1000981เพราะทางเมือง เลย ไปกันไม่เยอะครับ เผื่อพี่ๆน้องๆ สนใจ ....:065::065::065:
  • ขอบคุณมากครับ คุณ tumale สำหรับน้ำใจสื่อแจ้งข่าว งานเข้าจริงๆ ครับ 10-11-12 ที่อุดรงานเข้าครับกระดิกตัวไม่ได้จริง ไม่มีตัวแทนด้วยใครว่างติดต่อเมืองเลยนะครับพวกเรา และเชิญชวนนะครับวันที่ 18 ธ.ค.นี้ เจอกันที่อำเภอน้ำโสม จังหวัดอุดรนะครับ ใกล้ เมืองเลยเอง มิตติ้ง"ท้าลมหนาว จี่ข้าว สาวฝั่งโขง นอนเต้นท์ เล่นคาราโอเกะ แข่งโชว์ลากน้ำหนัก รูปแบบงานสบายๆ สไตร์ลูกทุ่งครับ
    ไฟล์แนบ
    Jetdo-ค.JPG 102K
    Jetdo-ค2.JPG 102K
  • อิจฉาไอ้โด้วะ มีคนป้อนน้ำน่ารักอย่างงี้แดร๊กจนตายก้อยอมคร๊าบบบบบบบบบบ
  • หวัดีครับ ชาวพิทบูลอุดร ผมบอยครับ อยู่อ.บ้านผืออยากรู้จักกับชาวอุดรที่มีใจรักพิทบูลเหมือนกัน
    ตัวนี้ชื่อ potter อายุ 1ปี ยินดีที่ได้รู้จักครับ มีงานวันไหนแจ้งด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC03769.jpg 120K
  • โอ้ววววววววว....18 นี้ งานดีๆแบบนี้จะได้ไปดูนักลากกันเเล้ว เดี๋ยวจะรวมตัวกันไป ครับ:015:
  • หวัดดีครับคุณ potter ครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ และรักชอบในสิ่งเดี่ยวกัน เลี้ยงด้วยรักและรับผิดชอบ มีงานที่ อ.นำโสมนะครับ ใกล้บ้านผือเองครับ วันที่ 18 ธ.ค. นี้นะครับ มิตติ่งกันครับ มีเวลาเชิญนะครับจะได้รู้จักกัน และมีกิจกรรมพิทบูลสนุกๆ กันครับ
    -ส่วนทางเมืองเลย ยินดีต้อนรับนะครับ จะได้มีกิจกรรมร่วมกันครับ ไว้รองานแข่งลากใหญ่ประจำปี 2554 ของทาง TWPA ที่ทางขอนแก่นและสารคามเขาเป็นเจ้าภาพครับ