ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

UD PITBULL CLUB (ชมรมพิทบลูอุดร)
  • สักวัน เรา ต้องมี นี่
    ไฟล์แนบ
    IMG_3627-1.jpg 65K
  • สวัสดีครับทุกๆท่าน
    ไฟล์แนบ
    DSC01076.jpg 73K
  • ว้าวววว สมาชิกพร้อมหน้า น่าสนุกนะครับ
  • แวะมาทักยามเย็น ครับ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    235.jpg 91K
  • หวัดดีครับ..ผมอาร์มครับ ยังไม่มีหมาแต่อยากไปดูเค้าฝึกกันครับ แต่ยังไม่กล้าเข้าไปทัก อายๆเกรงใจๆ

ไม่รู้จะพูดยังไง...

ช่วงนี้ก็กำลังหาพิทคู่ใจ แบบว่าเหมาะสำหรับเป้นนักกีฬาครับ เลี้ยงเอามันส์ๆเท่านั้น ไม่ค่อยสนเรื่องหัวใหญ่ เตี้ยล่ำ

ขอแค่สายเลือดแจ่ม และเหมาะที่จะเป็นนักกีฬา เป็นพอครับ

ช่วยแนะนำคนด้วยประสบการณือย่างผมด้วยนะครับ..
  • วู้ๆๆ เห็นอิกกระทู้นึงบอกเสานี้..(9 ตค 53) จะมีปรึกษาทำรถลาก

อยากไปจัง แต่กลับจากขอนแก่นถึงอุดรคงค่ำ เซงเลย

พี่น้องอุดร เข้มแข็งๆๆ สู้ๆ
  • ช่วงนี้พิตบลูมีมากเหลือเกิน แต่ควรศึกษาและพิจารณาดีๆก่อนตัดสินใจนะครับ หรือถ้าไม่แน่ใจก็ปรึกษาคนในกลุ่มที่มีประสบการณ์ก็ได้ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00689_resize.jpg 92K
  • สวัดดีคับคุน lingnoy ไม่จำเป็นต้องมีหมาคับคุยได้ทุกเรื่องขอแค่ยอมรับในสิ่งที่พวกผมเป็นคับ ยินดีคับ จัยเยนเรื่องหมานิดนะคับไม่ต้องรีบ แล้วเจอกันคับ
  • พี่มาร์คคับรูปที่ถ่ายเนี่ยมันเป็นงานของทางหนองคายนะคับ พวกผมชาวอุดรไปแจมด้วยนะคับ หนุกมากคับ
  • มาคิวมาโชว กรุงเทพบ้างป่าวคุณ เก๋ง มาแล้วบอก อ้นด้วยนะ
  • คุณเก๋ง ถ้าทำเสื้อเอาเผื่ออ้นตัวนะ จัด XLเลย
  • สวัสดีครับ ผมก็อยู่อุดรครับ ขอเป็นสมาชิกบ้านนี้ด้วยคนนะครับ
    ไฟล์แนบ
    do_ud.jpg 102K
  • ทำได้จริงๆ ขออีกภาพล่ะกันครัรบ
    ไฟล์แนบ
    jetdo.JPG 72K
  • ใช่ๆๆครับ ช่วงนี้พิทบูลเยอะจริงๆ แต่ผมก็พยายามใจเย็นที่สุดละครับ

แต่พอเห็นเค้าจูงไปเล่นไหนๆ ผมก็อดไม่ได้ ที่จะรีบหาหมา ประมานว่า อยากได้แฮง

แต่ก็ศึกษาจากผู้รู้ไปเรื่อยๆครับ ตอนนี้มีRE100 เข้าตาอยู่หนึ่งตัว เป็นตัวเมีย เดี๋ยวจะเอารูปมาลงให้ดูทีหลังนะครับ
  • มีนัดกันอิกวันไหน ที่ไหนอ่ะครับ บอกผมด้วยนะ

เดี๋ยวผมจะไปหาความรู้กับพี่ๆ
  • หวัดดีครับ ท่านโปลิส 5555 หลบมาเจอเข้าจนได้ เมื่อหนีไม่ออกก็ต้องเจอกันละว่ะ ( งานหน้า เมื่อไหร่ครับ)
    ไฟล์แนบ
    jetdoอยากมีกล้ามครับ.jpg 89K
  • อุ้ยตาย ขอโทษนะครับ คนอื่นโชว์หน้า แต่เราดันโชว์ก้น
    ไฟล์แนบ
    doไม่หล่อครับ อายหน้า.JPG 86K
  • พวกเรา(คนรักลาก)จะนัดเจอกันทุกอาทิตนะคับไม่เสาก้ออาทิดคับแต่อาทิดนี้เจอกันวันเสานะคับ เพราะจะมีการคุยกันเรื่องรถลากด้วยนะคับ คุน lingnoi มาก้อดีเลยคับจะด้ายมาออกตัง(ล้อเล่ง)มาช่วยกันคิดคับ เพราะพวกผมถือคติว่า เหล็กทุกชิ้น น๊อตทุกอัน ต้องโดนมือของพวกเราทุกๆคนคับ เพราะมันคือสิ่งที่รวมจัยของทุกๆคนคับ แต่ทุกอย่างคือความสมัครจัยคับ ไม่มีบังคับคับ
    แล้วผมจะรอการมาเยือนของคุนคับ lingnoi(ดูเว่อไปป๊วะ)
  • ขอบคุณพี่ kang_bajeta นะครับ งั้นวันเสาร์นี้เจอกัน ว่าแต่ กี่โมง ที่ไหนนะครับ

จะทำรถลากกันหรอครับ...โหๆๆ สุดยอดๆๆ เห็นด้วยๆๆครับ

จัดไปเลยครับ ผมก็รักการลากเช่นกันครับ กำลังหานักกีฬาอยู่อ่ะ ฮ่าๆๆๆ

หวังว่า จะได้ลากกับพี่ๆนะครับ....ไว้เจอกันนะครับ
  • คุณเก๋งขอบคุณที่แวะมาทักครับ พอดีเรื่องเสื้อ อ้นแนวhiphop อิอิ เลยอยากได้XLครับ อิอิถ้าทำเสื้อรบกวนไปบอกอ้นด้วยที่บอด ปทุมนะครับ

มีเรื่องถามนึดหน่อยครับ หมาของอ้น 6เดือนกว่าย่าง7เดือน พอดีจะซื้อชุดลากแล้วครับแต่อยากถามว่า สิ่งของที่ให้ลากควรเป็นอะไรดีครับที่เหมาะสมกับช่วงอายุ ของหมา อะครับ ขอบคุณครับ

083-2647597 เบออ้นคร้าบ
    ไฟล์แนบ
    1712.jpg 85K
  • ฮิๆๆๆ ขอแจม
    ไฟล์แนบ
    do.JPG 111K
  • หวัด ดี ครับ เก่งสบาย ดี นะ ครับ เดี้ยว เจอกัน นะ ครับ อยาก กับ ไป ขอ คำ ปรึกษา กับ ชาว ud pit เร็วๆ จังเลย ต้อง มร สะก หนึ่ง เมาอิอิอิอิ
    ไฟล์แนบ
    7079282.jpg 31K
  • สวัสดีครับคุณChok น้องหมาเป็นไงบ้างครับ ตัดหูรึยัง ถ้ามีโอกาสก็เอาพี่น้องมาเจอกันบ้างนะครับ
  • ยัง ไม่ ตัด ครับ พอตา สง สาร มัน สงสัย กลับ ไปคงได้ พา ไปเอง ิอิอิอิอิอิ แถวบ้านเรามีที่ใหนครับ บอกหน่อย ครับ เอา แบบ สวยๆๆๆนะ อิอิอิอิอิ
  • พี่โค้กครับ....

ลูกหมาพี่จะเกิดประมานตอนไหนอ่ะครับ

เดี๋ยวผมรอดูผลงาน
  • สวัสดีครับ ชาวอุดร
  • พี่เก๋งขอบคุณที่เเวะมาครับ
  • หวัด ดี ครับ ทุกท่าน up ครับ
    ไฟล์แนบ
    1015.jpg 14K
    918.jpg 12K
  • ขำ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อิอิอิอิอิ
  • ของ ลูก สาว ผม เอง ครับ
    ไฟล์แนบ
    521.jpg 15K
    424.jpg 16K
  • ชลบุรีก็ไกลไป แต่ที่ผมไปตัดมาก็ที่ กาฬสินธุ์ อ่ะครับ ฝีมือเชื่อถือได้แบบไม่ต้องซีเรียสเลยว่าจะออกมาไม่สวย หรือไม่ก็ขอนแก่นนะครับ แต่ที่ขอนแก่นผมยังไม่เคยไป ไม่กล้าลองด้วย แฮ่ๆ ยังไงตัดไหมเสร็จจะโพสรูปให้ชมนะครับ
  • หวัดดีรอบดึกครับ

ไม่ทราบว่อาทิตนี้นัดกันที่ รร ประจักษ์รึป่าวครับ วันไหน กี่โมง

เผื่อผมจะไปหาความรู้ ก่อนได้ลูกหมาอ่ะครับ..

แจ้งผมด้วยนะครับ....อาร์ม ครับ
  • น้องอาร์มคับพี่ขออนุยาดตอบแทนพี่ไพทูลนะคับ พี่ไพทูลไปตอน6โมงเช้า พี่6โมงครึ่ง ที่เหลือก้อมาประมาน8โมงจนถึง10โมงคับ 10โมงเนี่ยคือช้าที่สุดแล้วคับ
  • ป๊าดดดดดดด

คือพากันไปแต่เช้าแท้ครับ....จะไปทันมั้ยน้อ...

แล้วตกลง วันเสานี้ใช่ป่ะครับ
  • วันเสาคับ เอาตามสะดวกจัยที่จะไปดีกว่าคับ 081-4915464 นี่เบอร์ผมคับโทรถามก่อนได้คับ
  • Meeitng ครั้งใหม่ใหญ่กว่าเดิม

ขอเชิญเพื่อน ๆ ชาวพิทบูลทั่วประเทศ

ร่วมงาน

มิตติ้ง ลพบุรี 2010 (ครั้งที่ 2 )
    (Meeting lopburi 2010)

วันศุกร์ที่ 10 ธันวาคน 2010
    เวลา 16.00 น.-22.00 น.
    ณ ลายเอนกประสงค์ ห้างโลตัส ลพบุรี
    พบกลับฟาร์พิทบูลขั้นนำทั่วประเทศ
    และกิจกรรมต่าง ๆ มากมาย
    พลาดไม่ได้กับโคโยตี้สาวสวย
    พบกับ Hi light ในงานกับ รางวัล Best in Show สำหรับสุนักที่มาในงาน
    และร่วมรับประทานอาหาร
    รายละเอียดเพิ่มเติมจะแจ้งให้ทราบอีกทีคะ

ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่ด้วยคะ

ติดต่อสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่

พี่เดช 085-9405552
    พี่เอ 083-9101517
    เป๋า 086-1333585
    bobby 084-5240870
  • อ๋อๆๆ ถ้างั้น เสานี้เจอกันนะครับ

ผมอาจจะไป...อิอิ

ขอบคุณสำหรับข้อมูล และคำชวนครับ
  • โหยยยย เซงเลย ฝนตก เลยมะได้ไปอ่า

ผมเสียดายจังเลย...

แต่ไม่เป็นไร...เอาไว้ผมจะไปเล่นบ้านทุกคนนะครับ เริ่มจาก พี่เก๋งก่อนเลย

ถ้าไม่รังเกียจ...ผมขอไปชมหมาของพี่เก๋งซักวันนะครับ..อิอิ

และพี่คนอื่นๆ ผมก็จะไปรบกวนถึงบ้านเลย
  • เรียน สมาชิกลักลากพิทบูลอุดร ทุกท่านครับ สำหรับการฝึกลากรวมกลุ่ม ประจำสัปดาห์ ต่อไปนี้จะเป็นันเสาร์ หรือันอาทิตย์ ก็ตาม เราใช้สนาม ร.ร.ประจักษ์ศิลปาคาร ครับ สำหรับเวลานั้น ใครสะดวกเวลาไหน ก็มาได้ แต่ไม่กินสิบโมงเข้านะครับ เพราะเลยไปอากาศจะร้อนครับ เสร็จกิจกรรมแยกย้ายกันกลับทำงานบ้านได้โดยไม่เสียงานทั้งสองด้านครับ
  • มาเลยจ๊ อิอาร์ม เดี๊ยวเจ๊จาจัดหั้ยสาสมที่รอคอยเลย 5555 (เบจีต้าจะได้ผัวกะเค้าซะที ฮิ้ววววววววว)
  • สวัสดีพี่ๆๆชาวอุดรครับ

พี่เก๋งผมว่ามันยังไงๆๆๆอยู่นะพี่ แอบๆๆป่าวพี่ อิอิ ( ขอโทษครับพี่ล่อเล่นนะครับ )
  • หวัดดีครับชาวอุดร ศรีสะเกษแวะมาทักทายครับ

คุณเก่งครับ ไปถึงไหนแล้วครับ ลากนน.ได้กี่ตันแล้ว
  • ขอบคุนมากๆคับที่เข้ามาทัก pitbulllive นี่ช่ายพี่โตมะคับ ถ้าไม่ช่ายก้อขอโทดด้วยนะคะ อิอู๋ชั้นแอบซะที่ไหนเปิดดาก เอ๊ย เปิดเผยหั้ยเห็นะจะไปเลย 555 ระวังผีกระจู๊ ของคุนหั้ยดีๆ เราจะตัดหั้ยเป็ดกิน555
  • พี่เก๋งหุ่นแบบนี้พอจะลากได้มั้ยพี่
    ไฟล์แนบ
    SDC108442.jpg 95K
  • ใช่แล้วครับ คุณเก่งผมเอง

แวะมาแจม แต่จะมาบ่อยหน่อยนะครับ
  • ตอนนี้สั่งชุดลากมารอแล้วครับกะจะเอามาลากเล่นๆๆดู เผอๆๆจะไปเปนแชมป์ลากอยู่ที่อุดรก็เปนไปได้นะครับ อิอิอิ
  • สวัสดีครับ พีน้องชาวศรีสะเกษ ยินทำความรู้จักด้วยคนนะครับ และสำหรับ ouzaa55 เลี้ยงอยู่ส่วนไหนของจ.เลย ครับ หากมีเวลาแวะเยี่ยมชมเจ้าหัวขาวซะหน่อยครับ ชอบจังหุ่นอย่างนี้ (ลูกสาวทำงานอยู่ จ.เลย ครับ )
    ไฟล์แนบ
    dojo.JPG 112K
  • สวัสดีครับทุกๆท่าน
    ไฟล์แนบ
    musclepitbull.jpg 66K
  • 55555+

จัดไปพี่เก๋ง เด๋วพรุ่งนี้เจอกัน...เด๋วตอนแลงเข้าไปหา ก่อนไปจะโทรหาละกันพี่

เผื่อพี่ไม่ว่าง..พรุ่งนี้แลงเด้อ จัดหนักๆๆ ฮ่าๆๆๆ