ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

UD PITBULL CLUB (ชมรมพิทบลูอุดร)
  • ได้เลยคับบบบบ มีเฮแน่ๆ555
  • คุณ do_ud ผมอยู่ อ.วังสะพุง จ.เลย ยินดีครับ นี้เบอร์ติดต่อครับ 0833513384 อู๋ครับ เลยก็มีกลุ่มเล็กๆๆของเราอยู่นะครับ เข้ามาทักทายกันตามนี้ก็ได้ครับ
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=17217&page=1#Item_0
  • พี่เก๋งครับ อุดรฝนต้องมั้ยครับ
  • ใคร ไป งาน นครปฐม กัน บ้าง ครับ show รูป กัน หน่อย ครับ สบาย ดี นะ ครับ พี่ เก๋ง เดี๋ยว เจอ กัน นะ ครับ พี่ soon
  • จัดไปพี่ๆ
    ไฟล์แนบ
    tum1.jpg 93K
  • นี่ทีมเมือง เลย อาศัย หมาเค้าเท่ห์
    ไฟล์แนบ
    tum6.jpg 123K
  • พี่ตั้ม พี่เเค เสื้อสวยมาก สีขาว มองไกลๆๆๆเด่นดีพี่
  • ครับคุณ ouzaa พอดีเลยครับหนาวนี้ มีโอกาสผ่านเลย เด๋วแวะเยี่ยมนะครับ วังสะพุง พอรู้จักครับ มีเพื่อนที่นั้นด้วยครับ (ดาบชาญครับ)
    ไฟล์แนบ
    jetdo vs max2.jpg 114K
  • สวัดดีคับ อิอู๋ ฝนก้อตกพอหมาดๆคับ ในรูปของชาวพี่น้องเลย เนี่ยมีอู๋มะคับ คนไหนเอ๋ยย
    คับ จะรอนะจ๊ อิตาโชค รีบๆมาเน้ออออออออออออ
  • ในรูปไม่มีครับไม่ได้ไปงานนครปฐมที่ผ่านมามะกี้ นี้ครับหน้าตาอันหนุ่มแน่น อิอิ
    ไฟล์แนบ
    1139.jpg 97K
  • พี่ do_ud อ่อดาบชาญ เคยได้ยินชื่อครับแต่ไม่เคยเห็นหน้า แต่แกทำงานที่ วังสะพุงใช่ป่ะครับ
  • สวัสครับทุกคน สักวันคงมีโอกาสได้เจอกันนะครับ
  • คุณเก๋งอ้นซื้อชุดลากมาเรียบร้อยแล้วนะค้าบบบ 700 บาทเอง ตอนนี้ อ้นป่วยค้าบ ฟันกล้ามแตกก ปวดฟันมากๆๆตอนนี้ หมอนัดผ่าออกวันเสาร์ เศร้าเลย เด๋วแวะมาทักใหม่ ขอ เวลารักษาตัวแปป ฮาๆๆ ทรมานเจงๆ
    ไฟล์แนบ
    270.jpg 63K
    1910201014742.jpg 68K
  • หวัดดีครับ ouzaa55 ใช่ครับ วังสะพุงครับ ไงมีโอกาสเจอะเจอก็ทักทายได้นะครับ บอกเลี้ยงพิทด้วยกันกับเพื่อนพี่ที่อุดร (ลูกสาวอยู่เหมืองแบ่ง) นิสัยดีครับอัธยาศัยดี ไม่เว่อครับ
  • อิอู๋ เท่ดีนี่หว่า 555 ดูท่าจะแดร๊กเหล้าเก่งนะเนี่ย555
  • ...คงไม่ได้จัดงานประกวดแล้วคะ...
    ...เวลาเตรียมงานไม่ทัน...
    ...แต่รับรองว่างานใหญ่คะ...
    ...และวันที่ 10 ตรงกับวันคลองถม คนที่มาชมพิทบูลรับรองมหาศาลแน่นอนคะ..
    ...มาแล้วไม่ผิดหวังแน่นอน ผู้ที่สนใจมาร่วงงานติดต่อจองบูธ บูธละ 1000 บาท พร้องโต๊ะจีน
    1. เปิดงาน 16.00 น.
    2. 16.30 น.- 17.20 น. 4 บูธแรก นำสุนัขโชว์บนเวที บูธละ 10-15 นาที พร้อมรับถ้วยและโบว์ที่ระลึกสำหรับเจ้าของและพิทบูล
    3. คั่นโชว์ด้วยการแสดง โคโยตี่
    4. 17.45 น.- 18.30 น. บูธที่ 5-8 นำสุนัขโชว์ บูธละ 15 นาทีเช่นกัน พร้อมรับถ้วยและโบว์ที่ระลึกสำหรับเจ้าของและพิทบูล
    5. คั่นด้วยการแจกรางวัลตอบคำถามจากผู้ที่มาร่วมงาน และแจกรางวัลจากหางบัตร
    6. 19.00 น. - 19.40 น. บูธที่ 9-12 นำสุนัขโชว์ บูธละ 15 นาทีเช่นกัน พร้อมรับถ้วยและโบว์ที่ระลึกสำหรับเจ้าของและพิทบูล
    7. 19.50 น. ชมสุนัขตามบูธ คณะจัดงาน
    8. 20.30 น. แจกรางวัล Best in Show สำหรับสุนักที่มาในงาน
    9. 21.00 น. รับประทานอาหารโต๊ะจีน ดนตรีและนักร้อง
    10. ปิดงาน
  • พี่เก๋ง ผมก็กินอยู่เหมือนกันนะเหล้า แต่พักหลังเริ่มจะลดๆๆลงแล้วเรื่องเที่ยวเรื่องสาวๆๆ อิอิอิ

มันติดที่ว่าห้าเงินไม่เป็นนี้แระเลยต้องผ่อนๆๆลงบ้าง
  • ครับคุณ do_ud เอางี้ดีกว่าพี่ผมขอชื่อเลยดีกว่าครับจะได้เรียกถนัดๆๆๆครับ

ผมชื่อ อู๋นะครับ
  • หวัดดีครับพี่เก๋ง และพี่ๆชาวอุดรคนรักพิทบูลทุกท่าน

วันเสาร์-อาทิตย์นี้ว่ายังไงครับ

ไป รร ประจักษ์กันวันไหนแจ้งด้วยนะครับ

ผมอยากไปๆๆๆ.....อยากจะไปหาความรู้เพิ่มเติม และว่าจะให้พี่ๆดูหมาให้ด้วยอ่ะครับ

ในคอมผม ตอนนี้เพียบเลย รูปลูกหมา แต่ยังดุมะเปน อิอิ...

ว่าจะให้พี่ๆแนะนำหน่อย

ปล.ไปวันไหนแจ้งให้ทราบด้วยนะครับ
  • อาร์ม คับวันอาทดนี้งดคับพี่ไพทูลไม่ว่างจิงๆคับ อาทิดหน้าละกัน แต่วันอาทิดนี้พี่ว่างแวะมาตอนเย้นๆนะคับ โทรมาก่อนนะคับจะรอ
  • หวัดดี กลุ่ม อุดร รักลากด้วยครับ อิอิแวะมาทักทายยามสายๆ อย่าลืมหาไรกินกันนะครับบ
  • เงียบเลย วันหยุดออกพรรษา ไปไหนกันบ้างครับเนี้ย
  • คุณเก๋งโทดที ครับ ไม่รับโทรสับ พอดียุ่งๆอยู่ครับเจือกปิดเสียงไว้ด้วย พอดีเพิ่งก้ัลบมาจาก ไปเที่ยวมากค้าบบ ต้องรีบเที่ยวก่อนเปิดเทอม 555+ พรุ่งนี้เปิดเทอมละวุ้ย เซงเล้ย
    ไฟล์แนบ
    1165.jpg 87K
  • ไม่เปงไรคับ อ้น ผมแค่เปงห่วงฟังข่าว บอกว่าปทุมน้ำจะเข้าเลยโทรถามความปลอดภัย ของพี่ๆชาวปทุม ใจพิท ทุกท่านนะคับ
  • พี่เก๋ง วันเสาร์นี้เอาเยี่ยงไร
  • หายไปไหนกันหมดคับ หยุดยาวเหยียดเลย
  • อากาศเริ่มหนาว อย่าลืมดูแลสุขภาพด้วยนะครับ
  • หวัดีทุกท่านครับ ตื่นกันรึยัง อากาศแบบนี้จิบกาแฟอุ่นๆริม เขา น่าจะเวิกๆๆๆ 555+ อากาศที่กรุงเทพตอนนี้ ยังไม่ถือว่าหนาวเท่าไหร่ครับ.... มีแค่ลมเย็นๆๆพัดมาให้รู้ว่า เริ่มหนาวแล้วนะคร้าบบ

...รักษาสุขภาพด้วยนะครับ...
    อ้น พิทบลูปทุม
  • สวัสดีครับเมืองนํ้าหอมอุดรซันไชน์...:015:
    ไฟล์แนบ
    DSC04789.JPG 122K
  • โครงการหมาลากไปถึงไหนแล้วพี่น้อง
    ไหนๆก็ฟิตแล้วทำหมากล้ามควบคู่ไปด้วยเลยครับ

เวลาลงสนามมันน่าเกรงขามดี ฮ่าๆๆ
  • คับ พี่มาร์ค เรื่องงานลากเห็นว่าน่าจะประมานปีหน้านะคับ รอหั้ยนักกีรา พร้อมทุกคนก่อนนะคับ
    สวัดดีคับคุน TEK ที่เข้ามาทักทาย
    อิอ้น กินกาแฟเยอะระวัง นกเขาไม่ขันะเว้ย
  • ดีครับ รื้อฟื้นขึ้นมาใหม่ งานลากเรามาไกลแล้ว
    หากไม่มีใครสานต่อก็น่าเสียดายครับ
  • ผมคนนึงก็อยากจะทำหมากล้าม...คงต้องหาที่ปรึกษาซักคน
  • สวัสดีครับพี่มาร์ค เรื่องลากคงจะทำไปเรื่อยๆ ให้ทันปีหน้าครับ ส่วนหมากล้ามเนี่ย ไม่รู้จะทันส่งประกวดรึป่าว เพราะว่าจะเอาบลูลี่ส่งประกวดดู เห็นบลูลี่มาก็เยอะ หุ่นยังไม่สะใจเท่าหมานอก ก็เลยมีความคิดว่าจะเอาบลูลี่มาทำหมากล้ามลองดูครับ ตอนนี้พึ่ง 4 เดือนครึ่งเอง รออายุได้กว่านี้สักหน่อย และเวลาเหลือพอให้ฟิต คงจะลองส่งประกวดกับทางพี่มาร์คดูนะครับ
  • อากาศที่อุดรหนาวแล้ว ยังไงก็ดูแลสุขภาพกันด้วยนะครับ...
  • อุดรเรามีใครจะทำหมากล้ามส่งประกวดกันบ้างครับ
    ไฟล์แนบ
    31102010968.jpg 73K
  • เบจีต้า งั้ยคับคุน อิแป๊ดดดดดดดดด จะแปลงกายขั้น4 หนาวแน่ๆ555
  • คุณเก๋ง อุดร หนาวยัง หาสาวๆ อิมพอตมากอดหน่อยเร้วๆๆ 555+
    ไฟล์แนบ
    462.jpg 104K
  • ดีคับ พี่ๆ

ทุก คน

ผม ชื่อ แบงค์ นะคับ

ฝากตัวด้วย
  • ..
    ไฟล์แนบ
    Picture 003.jpg 28K
  • ให้พี่เก๋งหาสาวๆให้จะได้หรอเนี้ย คงจะมีแต่หนุ่มๆในสังกัดซะมากกว่า ฮิฮิ
  • อิมพอตนี่ คงจะกั้ยๆบ้านเรานะจ๊ อิอ้น55
    ยินดดีที่รู้จักคับ คุน BANG tiger
    ปากดีนักนะอิแป๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
  • สวัสดีพี่น้องชาวอุดรครับ

อีกไม่นานพี่น้องกลุ่มเมืองเลยจะไปเที่ยวหานะครับ ตอนนี้คุยกันไว้อยู่ว่าจะไปเที่ยวอุดรชักครั้งครับ พี่เก๋งว่าไงครับ
  • หวัดดี ครับ พี่เก๋ง ช่วง นี้ ที่นี่ ืกำลัง ร้อน เลย ทาง อุดร เป็น อย่าง ไร บ้าง ครับ สบายดี กัน ทุก คน นะ ครับ อย่า ลืม ส่ง กำลัง ใจไปช่วย พี่ น้องที่ กำลังที่ น้ำท่วม กัน นะครับ
  • รักษาสุขภาพด้วยนะคับคุนโชค ที่นี่เริ่มเย้นแล้วคับ
  • พี่เก๋ง ไปคราวหน้าต้องลองคุยกะเจ๊แกเลยนะ อิอิ
  • ผมอยากรู้ ว่า เวลาผมพาหมา ไปเดินเล่นที่หนองประจัก แล้ว มันไม่เดินตาม อ่ะ

ผมได้ลากมันเดิน ผมกลัวขามันเสีย จะมีผลไรรึป่าวคับผู้รู้ช่วยบอกที

ขอบคุณคับ

ขอบคุณพี่เจี๊ยบ ที่ให้ เจ้า tiger มา
  • วันเสาร์ที่ 6 พ.ย เวลา 9.00-12.00 ที่ รร.ประจักษ์ศิลปาคาร ถ้าว่างก็เชิญด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    31102010958new.jpg 74K
  • 555+คุณเก๋ง มีปัญหาเรื่องลากนิดหน่อย เวลาพามันลากยาง พอลากได้สักพักแล้วอยู่ดีๆๆมันก็นอน เอาซะดื้อ แบบนี้เราพอมีวิธีแก้ไช อย่างไรบ้างครับ ยางที่ใช้ลากเป็นยาง วีออส พอมันลากนี่ มันวิ่งซะหยั่งกะยางเบาหวิว แต่พออีกแปป พี่แกเล่นนอนกลางพื้นหญ้าเลย
  • อาร์มอยากไปอ่ะพี่แป๊ดดดดด...อิอิ แต่ทางมหาลัยก็มีซ้อมรับปริญญา ได้จัดซุ้มละก็ บูมรุ่นพี่อิก ไม่รู้ได้ไปรึป่าว

แต่ว่าจะหลอยไปอยู่ ฮ่าๆๆๆ