ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เสพบลูลี่มากๆมันเลี่ยนๆ ใครมีนกสวยๆมาโชว์กันดีกว่า..!!
  • ไม่ใช่จับได้อย่างเดียวนะคร๊าบบบ จุ๊ฟๆก็ยังได้..image
    ไฟล์แนบ
    005.jpg 54K
  • แถมเล่นเล่นบอลได้อีก นี่เกือบโดนื้อตัวไปอยู่ทีมชาติ ฝรั่งเศษซะแล้ว...555+image
    ไฟล์แนบ
    006.jpg 60K
  • อัพหน่อยพี่ยุท พี่เหลียง เอาเด็กๆในสังกัดออกมาโชว์กันหน่อยๆๆๆ
  • image

อะ สมาชิกที่ลงทะเบียนเข้าบ้าน AF ตัวล่าสุดของเค้า THE JUMBO

และขอไว้อาลัย สอง แอฟริกัน เกรย์ "อาเออ กะ อาเร่อ"ที่ถูกโหวตออกไปเมื่อสองอาทิตย์ก่อน และอาทิตย์ที่ผ่านมา
    ไฟล์แนบ
    183730_172793406099899_100001077222343_377954_5402319_n.jpg 59K
  • เป็นแฟนกันนะ จัมโบ้image
    ไฟล์แนบ
    DSC00279.jpg 82K
  • อ้าว เกรย์น้อยไปไหนแล้วอะพี่ยุทธ???
  • เกร์ยน้อย...ถูกขายไปต่างประเทศแล้วจ่ะ
  • อ้าวววววววว ไม่มีใครรักเกรย์เลยหร๋อ.... :022:
  • เล่นหมาก็เทพ เล่นนกก็ยังเลี้ยงนกเทพ คาราวะจริงๆ
  • มอลัคคั่นน่ารักมากครับ นักเต้นรำหลากลีลา
    คอนัวส์ก็เยี่ยม สุดยอดสายพันธุ์แห่งนักจิตนาการ หวังว่าจะผสมสีเทพๆมาอวดกันบ้างนะครับ
  • อู๊ย..ที่นี่ผีก็มา..!
  • พี่ยุทธว่างไหมคะ แองจี้อยากได้รูปที่ถ่ายคู่กะคุณอรอะค่ะ จะอัพลงเฟซ ^_^
  • พี่ยุทธไม่ว่าง(ตอบแทน) กำลังคุยเรื่องขาย มอเตอร์ไซด์ไปซื้อ มาคอร์ คาเมลอต
  • พอดีกล้องวันนั้น มันไม่ใช่กล้องพี่อะดิ พี่มั่วไปเอาของเค้ามาถ่ายเล่นอะ
    ลองถามอรดู กล้องเจ๊เค้าอะ 5555
  • เฮ้ย....กั๊ก ป่าวบิ๊ก ช.
    สาวสวยขนาดแองจี้มาถามผม ผมต้องตอบอยู่แล้ว แม้ไม่ว่าง

เป็นไง เคลิ้มเลย มะ ปุ๊ 5555+
  • ปุ๊ เค้ามี เฟยหงษ์เข้าบ้านอีกตัวแล้วน่ะ รอเช็คเพศถ้าเป็นตัวเมียเปลี่ยนเป็น เซี๊ยะหงษ์

พันธุ์อะไรดูในรูปภาพ ไซค์นี้เลยimage
    ไฟล์แนบ
    1679_4c6675fa498a7.jpg 59K
  • ปัดโถ่วพี่ยุทธอะ เค้าก็หลงคิดว่ากล้องพี่ยุทธเอง -_-" ว่าแต่จริงหรอจะเลี้ยงมาคอว์อะ อิอิ

เซี้ยะหงษ์นี่น้องมอลแน่นๆ น่ารักวุ้ยหน้าตาง่วงนอน

image
    ไฟล์แนบ
    DSC08281.gif 195K
  • เค้าก็เพิ่งเอาตัวฟ้าๆมาเมื่อวานเหมือนกัน image
    ไฟล์แนบ
    blue_mutation_orange_fronted_conure2.jpg 20K
  • กี่ตัวแล้วเนี๊ยะคุณบิว ป้อนกันไหวไหมเนี่ย ส่งมาให้ช่วยเป็นพี่เลี้ยงได้นะคะคิดค่าแรงไม่แพงหรอกฮ่าๆๆๆ
  • จัดลูกน้องในสังกัดโชว์ตัวหน่อยรูปแรกเลยพี่ใหญ่ เอ็งบู้ อัฟฟริกัน เกรย์ที่แสนจะสุภาพเท่ห์ทุกลีลาimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5294.jpg 138K
    IMG_5297.jpg 124K
  • คิว2 ก๋วยเจ๋ง แบล็คเฮด ไคท์จิ๋วพริกขี้หนู กวนตีนเอาแต่ใจเป็นที่สุดเหมือนใครว่ะimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5300.jpg 139K
  • ต่อไป เฟยหงษ์ มัลลัคคั่นน้องนุชสุดท้องสมาชิกใหม่บ้าน AFimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5303.jpg 123K
    IMG_5315.jpg 142K
  • ลืมแทรกimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5315.jpg 142K
  • แน่ใจนะพี่เหลียงว่าสุภาพอะ ระวังเผลองับหูขาดนะ ฮ่าๆ
  • 3พี่น้องชักรูปหมู่เป็นที่ระลึกimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5310.jpg 139K
  • สัมพันธ์รักส่วนตัว มาดูกันปุ๊นกกับพี่ใครจะดุกว่ากัน ซ่าเมื่อไหร่โดน ข.ด(ขายแดกแน่)image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5314.jpg 132K
  • แถมด้วยอีกไม่นานนี้จะมีตัวนี้มาเกาะคอนที่บ้าน จุดธูปไหว้อยู่ตื่นมาขอให้เกาะอยู่ที่รั้วimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5282.jpg 135K
  • ไหนว่ามันดุว่ะ ทำไมมันไม่เล่นไอ้ตัวเล็ก

บิ๊กชิวพรุ่งนี้เย็น อย่าไปไหนนะจะเข้าไปขอชมนกหน่อย
  • มันอยู่กับใครให้มันรู้บ้างลองซ่าดิ ตบกลิ้งเลยจัดเขียวๆไปดูตัวนี้ก็น่ารักแต่พอล่ะ ไม่มีเวลาเที่ยวimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5279.jpg 117K
    IMG_5280.jpg 142K
  • ขวัญใจเค้า ไอ้เด็กนรกร้องดังฉิบหายตัวซ่ะกะเปี๊ยกไม่รักส่วนตัวขายแดกไปนานล่ะimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5290.jpg 164K
    IMG_5293.jpg 160K
  • เลี้ยงแบบไหนแล้วจะรวยบ้าง แนะนำหน่อยดิ
  • มาเลย มาเฟีย จะได้รู้ว่าบ้าไปแล้ว 555 +
  • มันจะดุได้ไงพี่มันยังเด็กอยู่ เด๋วรอมันโตขนาดเห็นตาขาวชัดก่อน วูบๆวาบๆเลยละเวลาจ้องจะกัดอะ
  • ไปดูนกดีกว่า หวังว่าคงไม่มีประกวดอีกนะกรูปวดหัว ฮ่าๆๆ

น้องปุ๊ ถามหน่อยเป็นความรู้ ถ้ามมันกัดแล้วเราตบมันเอาแบบแรงๆให้กระเด็นเลย มันจะเข็ดไหม
  • เข็ดไรมันจะจำไปตลอด และอย่าหวังว่าจะจับตัวมันได้อีกแค้นฟังหุ่น
  • ถ้าเป็นคนเลี้ยงมันมาแต่เล็กตบขนาดนั้นมันอาจจะจะยืนงงๆ หรือบางตัวก็ยืนซึม น้อยใจ เศร้า แต่พอสักพักไปเล่นใหม่ก็เหมือนเดิมเล่นเพลินลืมตัวเล่นเจ็บๆได้เหมือนเดิม แต่อย่าไปตบถึงขนาดกระเด็นเลยค่ะสงสารมัน แค่เคาะกะโหลกมันก็พอแล้วค่ะ^_^

แต่ถ้าเป็นคนอื่น มันจะจำไปตลอดเลยคราวนี้แค่เดินเฉียดกรงมันยังพุ่งมาฉกได้(อย่างเช่นหนูโดนมาแล้ว) ฮ่าๆๆๆ
  • เลี้ยงไอ้ตัวที่พี่เลียงจุดธุปเรียกทุกวันอะพี่มาร์ครับรองรวย แค่ไข่ฟองละกี่หมื่น กี่แสนว่าไปไม่รู้จริงๆเพราะเอื้อมไม่ถึง 555

แต่สีมันสวยจริงๆนะ ชอบอะ
    image
    ไฟล์แนบ
    s.jpg 151K
  • น้ง นก อยู่ในกรงมาเฟียไม่เลี้ยง ชอบเลี้ยงในคอนโด เชฟเฮ้าท์ 555+ ไม่ได้โม้
  • นี่ๆๆเอาอะไรมาให้ดูค่า...อิอิ
    รูปปีโป้ วาดกันเอง
    ตัวกลางแองจี้วาด
    ตัวล่างแฟนวาด 555
    image
    ไฟล์แนบ
    ซิป.jpg 103K
  • นกตัวไหนดุ กรูจะตบแมร่งให้ร่วงคอนเลย ดูซิว่ามันจะซ่าส์ขนาดไหน ฮ่าๆๆ

วันนี้จะบุกรังบิกชิว มีลูกค้าให้หามาคอร์ให้ลูกป้อนให้ ลูกป้อนกรูไม่มี แต่ลูกปืนพอหาได้
    คุยไรก็ไม่รู้ กรูละงง ต้องศึกษาหน่อยแล้ว
  • โหพี่มาร์คใจร้าย ขนาดไอ้โป้มันกัดหนู หนูยังหาของชอบมาให้มันกินเลย ใจร้ายแบบนี้ต้องให้เลี้ยงนกกระจอกเทศ นกมันจะได้สู้ได้เวลาพี่ตบมัน555
  • สแลมดั้งก์ สงครามกีฬาเล็กๆระหว่างแอฟริกัน เกรย์ กับ อิเล็กตัส น่ารักอะ
  • ซันฯ ...ไฮบิทขั้นเทพ เยสสสสเข้ image
    ไฟล์แนบ
    talkotherbirds-10-41-47-CIMG2924.jpg 125K
  • คาเมลอต ก็มา.!!image
    ไฟล์แนบ
    3432507225_98bfff0ee5.jpg 61K
  • image
    image

จะมาสู้ขวัญใจ SCARLET MACAW เค้าได้ไง
    ไฟล์แนบ
    Animals%20Birds_Scarlet%20Macaw.jpg 226K
    scarlet-macaw--ara-macao-5.jpg 80K
    Animals%20Birds_Scarlet%20Macaw.jpg 123K
    scarlet-macaw--ara-macao-5.jpg 80K
  • image

image

ดูลีลา อย่างกะ พญานกไฟ อย่าง ป๋า มาร์ค มฟ ต้องตัวนี้เท่านั้น
    ไฟล์แนบ
    Scarlet_Macaw_in_Flight.jpg 215K
    1228733909110.jpg 35K
    Scarlet_Macaw_in_Flight.jpg 123K
    1228733909110.jpg 35K
  • บิ๊ก ช
    ไฮบริดซ์ ตัวนี้ ว่าจังใด๋บ้าง ราคา งดงามดีแท้
  • อีกสองเดือน อาจจะได้มาเกาะคอนที่หน้าบ้าน หมาแดง นกก็ต้องแดง
  • นกตูดแดงไม่ชอบเหรอพี่ กัดเจ็บดีนะ ฮ่าๆๆๆ
  • อีเหลืองตัวนั้น เจ้าของคงไม่ขายหรือถ้าขายก็คงแตะเกือบหมื่น แต่สีแม่งเจ็บมากกก..
    nanday conure ตัวในรูปเป็นไง จัดไม๊แบบนี้image
    ไฟล์แนบ
    2830344191_0887183c82.jpg 119K