ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Thailand Bully Show ที่อิมแพ็คเมืองทองธานี
  • ใช่ไงพี่ โหคิดมาก ก็ผมเห็นเค้าเล่ามาพี่บังไปเดินจงกลมอยู่แถวนั้น แล้วก็ท่องยุบหนอๆ ไม่มีพองหนอซักคำ ไม่รู้แกสั่งอะไรให้ยุบ >:-)
  • เสี่ยยุทธ ผู้หมวด เราไปหัดนั่งสมาธิกันดีกว่าไหม อิๆๆๆ ไกล้ๆๆแค่เนี่ยอะ ไปกลางคืนเช้ากลับเมียตื่นบอกว่าไปวื่งออกกำลังกายมา เตรียมชุดสำรองไว้ด้วยนะ55
  • อย่าลืมเตรียมน้ำไปด้วยซักขวดนะครับ เดี๋ยวกลับเข้าบ้านจะไม่มีเหงื่อ..
  • ถนนโลกีย์เพี้ยนมาจากถนนโรตี เมื่อก่อนถนนเส้นนี้มีโรตีขายหลายร้าน
  • ถนนโรตี คิดได้งัย ฮ่าๆๆๆ
  • คดีเก่ายังไม่จบเลยท่าน ท่านยุทธหาคดีใหม่ให้อีกแระ ถ้าอัยการสั่งสอบสวนใหม่อีกรอบละงานมาเยือนเลย!!!!!!!.....

ไม่ต้องเอ่ยเรื่องทำบุญหรือเดินจงกลม แค่เอ่ยชื่อจังหวัดมา ผ.บ.ท.บ แม่งสั่งยิงเป้าทันที ลูกขุนไม่ต้องแถลงเอลงานนี้!!....

หมวดรบกวนโทรมาขออณุญาติ ภรรยาผมทีดิ ว่าจะชวนบิ๊กบัง ไปทำบุญและเดินจงกลม ที่จังหวัดฉะเทริงเทรา จะได้รู้ว่า จังหวัดนี้ต้องคำสาปอย่างไร ฮ่ะๆๆๆๆ
  • ถามบิ๊กบัง แล้วถ้าเอาคนบูลลี่มั่วๆไม่รู้กติกามาตัดสินแบบที่พวกคุณเคยทำกัน มันจะเชื่อถือได้ไหม เพราะที่พวกคุณเที่ยวโทรชวนคนนั้นคนนี้ให้แยกตัวออกไปก็เพราะไม่ยอมรับกติกา ABKC ไม่ใช่หรือ
  • เอาประเด็นงานอิมแพคให้จบก่อนครับ เอาเป็นงานๆไป ....

โทรชวนใครให้แยกตัวไปไหน หรือครับ ผมว่าคุณกำลังมั่วและหลงประเด็นละ เอาเรื่องงานอิมแพคก่อน อย่ามั่วเรื่องอื่น!...

และถ้าคิดว่า พวกผมมั่วกติกา(ย้อนกลับไปอ่านคอมเม้นท์ของผมอีกรอบนะ)ว่าแต่ละงานที่พวกผมตัดสิน เราตัดสินตามกฎที่แจกไว้ ตามหน้างานนั้นๆที่กำหนดกติกาขึ้นมา และมั่วตรงไหน!

การเป็นกรรมการ มีแต่เสียกับเสมอตัว ตัดสินให้คนนึงชนะ อีก 10 กว่าคน ก็ไม่พอใจ (เพราะทุกคนลงมาก็เพื่อชนะทั้งนั้น)

บอกตรงๆ จากใจจริงเลยนะ ผมและเพื่อนๆ ไม่อยากเป็นกรรมการเลย มีแต่โดนด่า ไอ้นู่น ก็ยังงั้น ไอ้นี่ก็ยังงี้ เรื่องแม่งเยอะ

สู้เป็นแบบคุณ อยู่อย่างคุณดีกว่า มันส์มือดี เป็นผีมา น่าสนุกดีเนอะ!...

เอาอย่างงี้ คุณมาเป็นกรรมการบ้างปะ ให้ผมถามคุณบ้างดีปะ ผลัดกัน ....

อย่างที่บอกไปและขอบอกอีกรอบตรงนี้เลยนะครับ ใครก็แล้วแต่ที่เสนอตัว หรือ คุณว่าเห็นสมควร โหวตมาเลยครับ เพราะบอกตรงๆ ผมไม่อยากเป็นหรอก กรรมการนะเรื่องจริงๆนะ

มีใครเป็นกรรมการแล้ว ได้รับคำชม เยินยอบ้าง ไม่มี!...แม้แต่รอน ยังโดนด่า นับประสาอะไรกับผม และอีกอย่างที่สำคัญที่สุด คือ ขี้เกียจมานั่งพิมพ์ตอบคำถามคุณด้วย เบื่อวะ!...

พี่มาร์คมาเฟีย-พี่ต๊ะ-ผูจัดงาน ผูใหญ่ทั้งสอง ท่านเป็นคนเลือกผม ไม่ใช่ผมเสนอตัว นะครับ .... และอยากจะเรียนให้พี่น้องทุกท่านทราบอีกครั้ง อยากให้พี่น้องคิดว่าใครก็ได้ ที่เหมาะสมที่จะเป็นกรรมการงานนี้ ช่วยโหวต ทีเถอะครับ ผมจะยินดีอย่างยิ่งที่จะสละหน้าที่อันทรงเกรียตินี้ ....

และงานครั้งนี้ย้ำอีกครั้งนะครับ ว่าเราใช้ระบบการตัดสินตาม ABKC ....

• แล้วอย่างนี้วงการจะเจริญได้ไงกันค่ะ ตัวเองไม่ทำดีแต่ด่าคนอื่น ว่าคนอื่นเค้ามั่ว คุณก็มาเป็นกรรมการเองสิค่ะคุณพี่ผี เก่งแต่ติ อย่างนี้เค้าเรียกดีแต่ปากค่ะ สู้ๆนะค่ะพี่ๆ อย่าพึ่งท้อนะค่ะ อย่างน้อยก็มีคนเชียร์พี่ๆนะค่ะ
  • คนด่าไอ้รอนก็ไอ้พวกควายเพื่อนมึงไม่ใช่เรอะ กร๊ากๆๆๆ :p
  • บอร์ด เอเชีย บลูลี่ ล่มคับพี่บังเข้าไม่ได้เลย(แฟนคลับคับ)
  • ็Hot :052: Hot :052: Hot :052: เปิดได้ไม่กี่วันถึงขนาดบอร์ดล้มไปเลย :-))
  • ผมว่าให้กลุ่มบัฟโฟโร่โบนเป็นกรรมการดีที่สุดครับ คุณกอล์ฟ คุณบัง คุณบิว คุณเรก คุณจักร ใครก็ได้ครับเพราะสุนัขที่รอนตัดสินให้ได้รางวัลก็ตรงกันและใกล้เคียงกับที่กลุ่มบีบีให้และผมก็มองว่าความมีประสบการณ์นั้นสำคัญมากไม่ใช่ใครจะมาตัดสินก็ได้อย่างงานล่าสุดคุณยุธยังชมว่ากลุ่มนี้เป็นตัวแทนทีมชาติไทยชนะหมานอกและได้ถ้วยมากที่สุดในงานสิ่งเหล่านี้บ่งบอกถึงความมีประสบการณ์และความรู้ตัวจริงครับ
    ผมขอโหวตให้กลุ่มนี้ 1 เสียงครับ
  • การประกวดหมา เป็นสิ่งที่ดีครับ ได้เพื่อน ได้สังคม ได้ความรู้ ถ้ายอมรับฟังคำตัดสินของกรรมการ
    เราควรศึกษาในการประกวดในการละครั้งว่า
    หมาที่ชนะ ชนะเพราะอะไร
    หมาที่ไม่ชนะ ไม่ชนะเพราะอะไร
    เราสามารถสอบถามเป็นความรู้ได้
    หากหมาเราแพ้ เมื่อเคลือบแคลงสงสัย อย่าเก็บไว้ในใจให้ถามเลย
    เราจะได้รู้ข้อบกพร่องแล้วนำกลับไปปรับปรุงแก้ไข เพราะการประกวดมีอยู่เรื่อยๆ เราจะได้พัฒนาตัวเราด้วย
    หากแพ้ที่การจูง นิสัยสุนัข เราก็ฝึกเพิ่มได้
    หากแพ้ที่รูปร่างโครงสร้าง ก็นำจุดด้อยโครงสร้างหมามาที่เรารู้ หาหมาตัวอื่นที่มีจุดเด่นมาผสม มันก็จะสามารถพัฒนาสายพันธุ์ให้ดีขึ้นได้ด้วยนะครับ

แต่นิสัยคนไทย แพ้แล้วชอบเงียบ ไม่ชอบถาม เพราะกลัวเสียหน้า
    ถ้าอยากให้วงการดีขึ้น นิสัยแบบนี้ควรเปลี่ยนเป็นอยากรู้อยากถามจะดีครับ
    เพราะอย่างน้อย เราก็ได้ความรู้เพิ่มขึ้นในสิ่งที่เราไม่รู้
  • คนที่เลี้ยงพิทบูลแต่ไม่มีกลุ่ม ไม่มีคอก ฟาร์ม
    (ตัวคนเดียว)
    แต่อยากเข้าร่วมกิจกรรม
    มีสิทธิ์ใหมคร๊าบ
  • ได้ซิครับ ไม่มีหมายังมาร่วมได้เลย เป้าหมายเราคือการมีเพื่อนอยู่แล้ว
    สมาชิกกลุ่มเราหลายคนที่ยังไม่พร้อมและยังไม่มีหมา
    แต่เวลามีงานพวกเขาก็ยังแวะเวียนมานั่งคุยด้วยอยู่เสมอเลยครับ
  • กีฬา รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย แค่นี้เองผีน้อย
  • เป้าหมายมีไว้ซุกซน :-D
  • วันนี้เข้าประชุมกับทางอิมแพ็คอีกครั้งเกี่ยวกับสนามพิตบูลและบูลลี่ สรุปสนามมีความกว้าง 16 เมตร ยาว 28 เมตร พื้นปูด้วยยางนุ่ม สำหรับเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่จะนำสุนัขเข้าไปในงานนี้ทั้งหมดให้ไปรับบัตรจอดรถและบัตรเข้างานที่บริเวณทางเข้า (ด้านหลัง) จะมีเจ้าหน้าที่ของอาณาจักรสัตว์เลี้ยงยืนอยู่ที่บริเวณทางเข้า เพื่อทางเจ้าหน้าที่ของอิมแพ็คจะได้อำนวยความสะดวกให้ ขอย้ำนะครับว่างานนี้จะมีคนเข้าชมงานเป็นจำนวนมาก โอกาสที่พิตบูลและบูลลี่ของเราจะโชว์ศักยภาพมาถึงแล้ว ผมไม่อยากให้วงการเราทิ้งโอกาสดีๆ เช่นนี้ครับ เขาให้พื้นที่ที่ดีเพื่อให้เราได้ค้าขาย ได้โชว์สินค้า เรามีหน้าที่เพียงแค่ขนสินต้าไปวางจำหน่ายโดยไม่ต้องเสียค่าระวางโอกาสทองอย่างนี้หายากนะครับ

image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7698.jpg 124K
    IMG_7696.jpg 163K
  • ช่วยหาที่พักและเอาหมาเข้าได้ด้วย แถวๆนั้นให้หน่อยได้เปล่าครับท่าน
    จะเป็นพระคุณอย่างสูง ขอบคุณครับ จากคนต่างจังหวัด555
  • เคยมีคนนำมาลงแล้วครั้งหนึ่ง แต่ผมหาไม่เจอ ใครคือเซียนขุดกระทู้ เจอกระทู้นั้นได้โปรดช่วยหน่อยครับ :-D
  • ใครเอ่ย...ดีแต่พูด

ไ้อ้ผี 1:02 ไง หัวตอออออ
  • พวกผีลืมหลุมเริ่มกลับมา
  • ประชาสัมพันธ์ ห้องพักรายวันราคาประหยัด ใกล้อาคารชาเลนเจอร์ อิมแพคเมืองทองธานี (กรุณาสำรองห้องพักล่วงหน้า)

IMPACT.muangthong@gmail.com

ห้องพักรายวันราคาประหยัดบริการ 24 ชั่วโมง ห้องน้ำในตัว เพียบพร้อมด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน เตียงนอนคู่ขนาด 5-6 ฟุต สะอาดเปลี่ยนผ้าปูเครื่องนอนทุกครั้ง เครื่องปรับอากาศเย็นฉ่ำ ตู้เย็น ทีวีพร้อมเคเบิลทีวีดูได้กว่า 60 ช่อง เฟอร์นิเจอร์ ตู้เสื้อผ้า ผ้าเช็ดตัว พร้อมระบบการรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม.

ติดต่อสอบถามหรือสำรองห้องพัก
    คุณนฤกร 081-8661959
    คุณน้ำฝน 088-0168259
  • ในงานพัทยาผมมีโอกาสได้เห็นลุงหนวด จูงสุนัขหลายตัวเลยในวันนั้น รับถ้วยรางวัลเต็มไม้เต็มมือ

เค้าได้แสดงให้เห็นถึงความเก๋า และประสบการณ์บนสนามประกวด

ในรอบที่เค้าขั้วตำแหน่งที่1อยู่ ซึ่งเหลือสุนัขในสนาม 2ตัว เพียงแค่กรรมการขยับตัวเอนมาทางเค้า เค้าก็พุ่งเข้าหากรรมการเพื่อรับถ้วย โดยรู้เลยว่ารอบนี้ เค้าคือผู้ชนะ

และเช่นกัน เมื่อรอบไหน ที่สุนัขของเค้าแพ้ให้กับอีกตัว เค้าก็ตรงเข้าหากรรมการเช่นกัน เพื่อถามว่า เค้าแพ้เพราะอะไร และยอมรับเหตุผลของกรรมการด้วยความเป็นสุภาพบุรุษ
    นี่หละครับ คนที่ใช้สิทธิ์ของแฮนด์เลอร์ในสนามได้อย่างเต็มที่ :063:
  • พี่มาร์คครับสมัครแล้วเข้าไม่ได้อ่ะคับช่วยตอบทีคับ
  • พี่ยุธพูดตรงประเด็นเป็นสาระมากเลยพี่ หล่อแล้วยังมีสาระอีก สุดยอดจริงๆ

เป็นไงพี่ พอจะหวานสู้เฮียเหลียงได้ป่าวครับ :-D
  • F1พวกผมมาแว้วๆๆๆ ขอบพระคุณครับป๋า ได้ทั้งอาหารได้ทั้งของแถม สวด...ยอดป่ะเลย เย้!
    ขอบคุณข้อมูลเรื่องที่พักด้วยคร๊าบ... :o027:
  • ดูจากแวว ผู้หมวดเป๋ สุดเท่ห์ เริ่มจะเข้าใจการใช้ชีวิตในสังคมแห่งนี้ละ 555
  • อยากจะไป แต่ไม่มีหมา กลัวจะเขินจัง
  • ผมก็ไม่มี แต่กะว่าจะไปดูที่งาน
  • สมัครอะไร แล้วเข้าไม่ได้ครับ
  • แจ้งตารางกิจกรรมของพวกเราชาวพิตบูล/บูลลี่ครับ
    วันศุกร์ที่ 1 กค.54
    10.30 น.ชมการโชว์ความสามารถของสุนัขพิตบูลในสไตล์ Extreme เต็มรูปแบบจากศูนย์ฝึกสุนัข D-1 Training
    11.30 น.ชมการประกวดพิตบูลยอดนักกล้าม
    12.30 น.พูดคุยกับวิธีการเลี้ยงดูสุนัขพิตบูลอย่างถูกวิธีกับผู้รู้เกี่ยวกับสุนัขสายพันธุ์นี้/สลับกับการแจกรางวัลให้กับผู้ชมรอบสนาม
    13.30 น.ประกวดสุนัขจอมอึด ลากน้ำหนักเป็นตันๆ
    16.30 น.ชมการโชว์ความสามารถของสุนัขจากศูนย์ฝึก D-1 แบบเต็มอิ่มอีกครั้ง
    วันเสาร์ที่ 2 กค.54
    10.30 น.ชมสุนัขสายพันธุ์พิตบูลคู่แฝดหนึ่งเดียวในโลกกระโดดงับลูกโป่งเพื่อทำสถิติประเทศไทย
    11.00 น.ชมการประชันระหว่างสุนัขพิตบูลกล้ามใหญ่ ปะทะ ผู้ชายกล้ามโต ใครจะน่าซี๊ดกว่ากัน
    11.30 น.เริ่มประกวดอเมริกัน บูลลี่
    17.00 น.โชว์สุนัขจอมพลังในการลากน้ำหนัก
    17.30 น.ชมการโชว์ความสามารถของสุนัขพิตบูลเต็มรูปแบบจากศูนย์ฝึกสุนัข D-1 Training
    หมายเหตุ- กิจกรรมต่างๆ อาจมีการคลาดเคลื่อน ดูความเหมาะสมวันงานอีกครั้ง
  • ประวัติกรรมการตัดสินงานนี้ครับ คุณสมนึก ต้นสายเพชร ท่านสามารถคลิกเข้าดูผลงานของเขาได้ที่ www.ratchburikennel.comimage

เริ่มเลี้ยงสุนัขมาร่วม 30 ปี โดยเลี้ยงตั้งแต่ เยอรมันเชฟเพิร์ด บ๊อกเซ่อร์ โดเบอร์แมน โอลอิงลิชชิพด๊อก เซ็นเบอร์นาร์ด ไทยหลังอาน ร็อตไวเล่อร์ บลูมาสตีฟ ไซบีเรียนฮัสกี้ อเมริกัน แสตฟฟอร์ดไชร์ เทอร์เรีย โกลเดนท์ รีทรีพเวอร์ ลาบราดอร์ รีทรีพเวอร์ ....
    เข้าสู่วงการประกวดสุนัขตั้งแต่เริ่มมี สมาคมผู้นิยมสุนัขแห่งประเทศไทย จนมาถึงปัจจุบัน สุนัขที่ทำชื่อเสียงให้ มี Siberian Husky มีตำแหน่งเป็น World Champion , American Staffordshine มีตำแหน่งเป็น แชมป์เปี้ยน 3 ประเทศจากทวีปยุโรป, Labrador Retriever ตำแหน่ง อเมริกันแช้มป์ สีเหลือง ตัวแรกในประเทศไทย, Golden Retriever ตำแหน่ง แคนาดาแช้มป์, Rottweiler ตำแหน่ง อินเตอร์เนชั่นแนล แช้มป์เปี้ยน มีถึง 7 ตัว และเป็นอันดับ 1 ในบรีด Rottweiler มานับตั้งแต่ปี 1999 จนถึงปัจจุบัน, Bullmastiff ตำแหน่ง อินเตอร์เนชั่นแนล แช้มปเปี้ยน มีอยู่ 3 ตัว แล้วยังได้อันดับ 2 ของ Top Dog ในประเทศไทย แล้วยังเป็นอันดับ 1 ของประเทศไทยในบรีดนี้มาโดยตลอด….
    ในด้านการตัดสิน เป็นกรรมการตัดสิน Rottweiler Specialty..ในงาน Nakorn Phathom Seiger, และ Cha-Um Seiger…และยังได้รับเชิญให้ไปตัดสิน Rottweiler ยังต่างประเทศ แต่เนื่องจากว่ายังไม่ได้สอบเพื่อขอมี Licence เลยยังไม่ได้ตัดสินในต่างประเทศ
    ในด้านการประกวดสุนัข เป็น Handler สุนัขทุกตัวที่สร้างชื่อเสียงให้กับ คอก Ratchburi Kennel โดยจูงสุนัขประกวดทั้งในประเทศและต่างประเทศ ได้รับการยอมรับจากผู้เข้าประกวดสุนัขว่า เป็นสุดยอดของผู้จูงสุนัขพันธุ์ Rottweiler และ Bullmastiff ทั้งจากในประเทศและ ต่างประเทศ
    ในปัจจุบันเลี้ยงและประกวดสุนัขอยู่ 2 สายพันธุ์ คือ สายพันธุ์ Rottweiler และ Bullmastiff และทั้ง 2 สายพันธุ์นี้ ยังเป็นอันดับ 1 ของประเทศไทยอยู่ในขณะนี้

ดูรายละเอียดเพิ่มเติมที่ www.ratchburikennel.com
    ไฟล์แนบ
    c6_6.jpg 43K
  • ผมเชื่อมันว่า ถ้าพื้นฐานดี ศึกษาเพิ่มเติ่มอีกหน่อย ก็ไม่ยาก
    ยกตัวอย่าง กรรมการตัดสินมวยสากล หากได้รับฟังกติกามวยไทยอย่างชัดเจน ตัดสินได้แน่ๆ
    มันดีกว่า เอานักพนันมวยตู้ เล่นเป็นแต่การพนัน แต่ไม่เคยรู้กติกา แล้วมาเป็นกรรมการตัดสินแน่นอนครับ
  • แนะนำเพื่อนๆ ที่จูงสุนัข (แฮนด์เลอร์) ทุกท่าน สิ่งแรกคือสายจูงจะต้องอยู่ทางด้านซ้ายมือเสมอ (จูงด้วยมือซ้าย) เมื่อถึงจุดที่กรรมการสั่งให้หยุดจะต้องชำเลืองดูกรรมการด้วยว่าเขาจะสั่งให้เราทำอะไรต่อไป เช่น อาจจะต้องวิ่งทะแยงมุมหรือให้จับหมาโพสต์ ให้เปิดปากสุนัข เป็นต้น รายละเอียดเล็กน้อยเหล่านี้ก็เป็นส่วนหนึ่งของการตัดสินเหมือนกัน ขอให้สนุกกับงานนี้นะครับ พรุ่งนี้จะเอาภาพถ้วย Best in Show มาโหลดลงให้แฟนๆ ได้ยลกัน
  • ถ้วยแต่ละรุ่นมี รางวัล1-3รึเปล่าครับ ขอดูถ้วยหน่อย
  • ถ้วยนี้เป็นสัญลักษณ์ของอาณาจักรฯ ไปแล้วครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_7967(2).jpg 88K
    IMG_7967(2).jpg 88K
  • ประชาสัมพันธ์ ห้องพักรายวันราคาประหยัด ใกล้อาคารชาเลนเจอร์ อิมแพคเมืองทองธานี (กรุณาสำรองห้องพักล่วงหน้า)

IMPACT.muangthong@gmail.com

ห้องพักรายวันราคาประหยัดบริการ 24 ชั่วโมง ห้องน้ำในตัว เพียบพร้อมด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน เตียงนอนคู่ขนาด 5-6 ฟุต สะอาดเปลี่ยนผ้าปูเครื่องนอนทุกครั้ง เครื่องปรับอากาศเย็นฉ่ำ ตู้เย็น ทีวีพร้อมเคเบิลทีวีดูได้กว่า 60 ช่อง เฟอร์นิเจอร์ ตู้เสื้อผ้า ผ้าเช็ดตัว พร้อมระบบการรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม.

ติดต่อสอบถามหรือสำรองห้องพัก
    คุณนฤกร 081-8661959
    คุณน้ำฝน 088-0168259

• ใกล้วันเข้ามาเต็มทีแล้ว อับเดทกันหน่อยพี่น้อง
  • เอาถ้วย BEST IN SHOW และ RESERVE มาฝากตามสัญญาครับ
    เป็นถ้วยจากอิตาลี สูง 46 cm. สวยสง่าคุ้มค่ากับการคลอบครอง
    จะนำไปโชว์ที่งานสัมมนาวันอาทิตย์ 26 นี้ ที่ด๊อกฟันพาร์ค ส่วนเรื่องการตัดสินไม่ต้องห่วงครับผมยกหน้าที่ให้กับคุณสมนึก ต้นสายเพชร เป็นคนฟันธงชี้ขาดแต่เพียงผู้เดียว ว่ากันไปตามเนื้อผ้า ผมเชื่อในประสบการณ์กว่า 30 ปีของเขาที่คลุกคลีอยู่กับวงการสุนัข ขอให้ทุกท่านสบายใจได้ว่างานนี้ไม่มีนอก-ใน แน่นอนครับ

image
    image
    ไฟล์แนบ
    BIS.jpg 89K
    RBIS.jpg 99K
    BIS.jpg 55K
    RBIS.jpg 54K
    BIS.jpg 117K
    BIS.jpg 58K
  • พี่ต๋ะผมส่งแฟกไปแล้วนะพี่ ได้ยังครับ
  • ผบทบ.(ผู้บัญชาการที่บ้าน) นำเข้าแฟ้มเรียบร้อยแล้วครับหมวด ขอบคุณมากครับ ส่วนท่านอื่นๆ ที่ยังไม่สมัครเข้ามารีบหน่อยนะครับ หมดเขต 27 นี้เท่านั้น (เฉพาะบูลลี่) ไม่รับสมัครหน้างานโดยเด็ดขาดไม่ว่ากรณีใดๆ ทั้งสิ้น มาร่วมกันโชว์ศักยภาพวงการพิตบูลและบูลลี่เราให้คนทั่วไปได้รู้กันนะครับ
  • กำ ดูจากกำหนดการแล้วจะไปได้ป่าวเนี่ย
  • วันนี้ตระเวนโปรโมทงานออกสื่อกับผู้จัดคืออิมแพ็ค นำทีมโดยพี่แหม่มผู้บริหารฯ ที่น่ารัก ตามสื่อต่างๆ กว่า 12 สำนัก โดยมีพระเอกของงานคือเจ้า Candy Man บูลลี่ของคุณปูและคุณกล้าปาร์คเวย์ ต่างได้รับความสนใจจากเจ้าหน้าที่ของสือแต่ละที่เป็นอย่างมาก วันงานเจ้าของบูลลี่ทั้งหลายอย่าลืมพกนามบัตรไปเยอะๆ นะครับ image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7790(2).jpg 89K
  • มติชนimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_7787(2).jpg 73K
  • เดลินิวส์image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7805(2).jpg 89K
  • คมชัดลึกimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_7843(2).jpg 82K
  • พี่แหม่ม ผู้บริหารอิมแพ็คฯ ให้สัมภาษณ์เกี่ยวกับงาน และทีน่าดีใจแทนคนรักบูลลี่ก็คือการพี่แหม่มได้พูดถึงความน่ารักของบูลลี่ได้ดีมากๆ ครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_7872(2).jpg 80K
  • ขอบคุณค่าพี่แหม่ม ที่รับพิทบูลไปอยู่ในอ้อมอก ^^