ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Thailand Bully Show ที่อิมแพ็คเมืองทองธานี
  • ทุกอย่างพร้อมแล้วครับ เจอกันที่ฮอลล์ 5-6 อิมแพ็ค เมืองทองธานี กิจกรรมเกี่ยวกับพิทบูล หมากล้าม ลากน้ำหนัก วันศุกร์ที่ 1 กรกฎาคม ส่วนประกวดบูลลี่วันเสาร์ที่ 2 กรกฎาคม 54 ขอให้สนุกสนานและเก็บเกี่ยวประสบการณ์กับงานนี้อย่างเต็มที่นะครับ
  • เรียนท่านเจ้าของสุนัขทุกท่านทราบ วันงานให้ไปรับเบอร์ติดแขนและสูจิบัตรที่โต๊ะลงทะเบียนนะครับ และเราจะมีแชมพูวีพีแคนมอบให้ทุกท่านด้วย และอย่าลืมก่อนเข้างานให้รับบัตรจอดรถและบัตรเข้างานกับเจ้าหน้าที่ของอาณาจักรฯ ซึ่งจะคอยท่านอยู่หลังฮอลล์ 5-6 บริเวณทางเข้าเพื่อความสะดวกของท่านเองและผู้ติดตาม
  • ขอบคุณ คุณต๊ะ พี่อู๊ดศูนย์ดีวัน ที่ไปจัดเตรียมงานตั้งแต่เมื่อวาน
    และขออภัย ผมติดประชุมกรรมการบริษัทและผู้ถือหุ้น กว่าจะเสร็จก็สองทุ่ม

พรุ่งนี้งานเนิ่มแล้ว ใครว่างแวะไปซื้อของได้ครับ มีของดีราคาถูกมาขายเพียบ
  • ไคร รู้มั้ง ครับ ว่าเสียค่า เข้างานเมืองทอง ป่ะ ครับ
    แล้ว เท่าไร ครับ
    ขอบคุณ ล่วง หน้า ครับ
  • รู้สึกว่าจะเสียค่าผ่านประตูเข้าชมงานครับ แต่ไม่แน่ใจว่ากี่บาทครับ
  • ค่าเข้า 20 บาทครับ
  • ขอบคุณ ครับ เฮียมาร์ค และพี่อีกคนด้วย ครับ
  • ฟิต หมู เตรียมไปหน้า แหล่ม อยู่งาน ดีกว่า !
  • แล้วมีสุนัขขายไมที่ไหน อยากได้ โกลเด้น รีทรีฟเวอร์ มีการประกวด และมีสนัขขายไม จะเอาไปเลี่ยง
  • จะนำภาพบรรยากาศงานมาโหลดลงให้ได้ดูกันนะครับ ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณท่านเจ้าของสุนัขทุกๆ ท่านที่ส่งสุนัขเข้าประกวด หรือบางท่านไม่ส่งเพราะตัดขัดเรื่องงานแต่ก็มีน้ำใจแวะเข้ามาชมและให้กำลังใจกัน และขอแสดงความยินดีกับท่านเจ้าของสุนัขที่ได้รับรางวัลทุกท่าน และให้กำลังใจกับท่านที่พลาดหวัง โอกาสหน้าสนามหน้ายังมีให้ได้แก้ตัว ฝึกฝนและแก้ไขจุดบกพร่องนิดหน่อยรับรองว่าสนามหน้าสนุกแน่ ผมว่าวงการบูลลี่เราเริ่มเข้าสู่มาตรฐานขึ้นทุกที เดินทางโดยสวัสดิภาพทุกคนนะครับ
  • ขอบคุณทุกๆๆท่านที่มีส่วนร่วมกับงานครับ งานสนุกมากๆๆครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0545_resize.JPG 124K
  • ขอแสดงความยินดีกับทุกท่านที่รับรางวัล และขอแสดงความเสียใจกับผู้พลาดหวังทุกท่าน
    ผมดีใจที่จบงานเห็นรอยยิ้ม การกระเซ้าเย้าแหย่ เสียงหัวเราะ การจับไม้จับมือ ระหว่างผู้เข้าร่วมงานทุกท่าน

ขอบคุณมากๆครับ
  • มิรตภาพของคนเลี้ยงหมาด้วยกัน :063:
  • ผมก็มีเยาะคับง อิๆๆๆ ภาพจะเอามาลงให้ดู
  • ขอขอบคุณคณะผู้จัดและทีมงานทุกท่าน และขอแสดงความยินดีกับทุกท่านที่ได้รับรางวัลในครั้งนี้ด้วยนะครับ
  • รอภาพรวมอีกสักนิดนะครับจะเอามาฝากทั้งหมดพร้อมกับผู้ที่ได้ตำแหน่งในแต่ละรุ่น จัดงานทีไรเหนื่อยสุดๆ ครับ แต่จะพยายามจัดต่อไปถ้าเพื่อนๆ ในวงการให้การสนับสนุนและอยากจะให้จัดเพราะอยากให้มีความเคลื่อนไหวของวงการ อยากให้คนที่เลี้ยงและรักในสิ่งเดียวกันได้มีโอกาสพบปะพูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นซึ่งกันและกัน ส่วนรางวัลขอเป็นส่วนหนึ่งในความภาคภูมิใจมากกว่า ขอแสดงความยินดีกับท่านที่ได้รับรางวัลทุกๆ ท่านด้วยนะครับ ส่วนคนที่พลาดสนามหน้าแก้ตัวใหม่ สิ่งหนึ่งที่ผมภูมิใจมากๆ ก็คือ ภาพพจน์ของพิตบูลรวมไปถึงบูลลี่ที่ติดลบมาโดยตลอด (โดยเฉพาะพิตบูล) จบงานนี้คงมีหลายคนเปลี่ยนความคิด และกลับมาคิดในด้านบวกบ้าง ขอบคุณพี่อู๊ดและทีมงาน D-1 Training ที่ทุ่มเทกับงานนี้เกิน 100% ขอบคุณคุณมาร์คที่รวบรวมกลุ่มกิจกรรมลากน้ำหนักมาสร้างความคึกคัก ขอบคุณทุกๆ ท่านที่นำสุนัขเข้าร่วมงานครั้งนี้ บางท่านเดินทางมาจากต่างจังหวัดระยะทางหลายร้อยกิโล ขอคุณจากใจจริงๆ ครับ หากมีอะไรผิดพลาดไปทางเรา อาณาจักรสัตว์เลี้ยง ต้องขออภัยและยินดีรับฟังทุกความคิดเห็นเพื่อนำไปปรับปรุงในครั้งต่อๆ ไป
  • เมียไม่สบายอดไป เจ็บใจ :o004:
  • นั่นไง ไม่เห็นที่งานอดคุยกันเลย
  • เป็นกําลังใจให้ครับพี่ต๊ะ และอยากให้มีงานดีๆ แบบนี้ต่อไปอย่างน้อย
    ปีละหนึ่งครั้ง หนังสืออาณาจักรสัตว์เลี้ยงแถวเชียงใหม่หายากขึ้น
    หรือไม่ก็ ขึ้นมาวางแผงช้ามาก ผมพลาดไปหลายฉบับละ... :013:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC00506.JPG 169K
  • ขอคุณครับเต็ก ขาดเล่มไหนบอกเดี๋ยวจัดส่งให้โดยตรง งานที่ผ่านมาถือว่าประสบความสำเร็จในด้านความร่วมมือของพวกเราคนที่รักพิตบูลและบูลลี่ ครั้งต่อไปหากเขาเชิญต้องถามพวกเรากันเองแล้วว่าอยากจะให้เข้าไปจัดหรือไม่ หากอยากให้จัดคงไม่มีปัญหาเพราะมีประสบการณ์แล้วจากครั้งนี้ ต้องขอบทุกๆ ท่านที่ให้ความร่วมมือร่วมแรงร่วมใจ ต้องอย่างนี้แหละครับสังคมพิตบูลและบูลลี่เราจึงจะเติบโต ต้องแสดงพลังให้วงการอื่นเขาเห็น ขอแสดงความยินดีกับท่านที่ได้รับรางวัลส่วนท่านที่พลาดสนามหน้ายังมีให้แก้ตัว อย่าลืมเตรียมสุนัขของท่านให้พร้อมตลอดเวลานะครับ ภาพบางส่วนลงไว้ที่อีกกระทู้ภาพรวม ส่วนภาพรวมทั้งหมดดูได้ที่ www.anajakmagazine.comimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_9465(2).jpg 75K
  • ขอแสดงความยินดีกับคุณปู ปาร์คเวย และคุณไพโรจน์ ธารารัตน์ ที่ได้รับรางวัลใหญ่ BEST IN SHOW และ Reserve BEST IN WHOW ดูภาพรวมทั้งหมดได้ที่ www.anajakmagazine.comimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_9449(2).jpg 75K
    IMG_9453(2).jpg 80K
  • ผู้คนแน่นจริงๆ ในช่วงมีการประกวดบูลลี่ เอาภาพมาฝากครับ image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9392(2).jpg 74K
  • อีกภาพครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_9281(2).jpg 78K
    IMG_9389(2).jpg 83K
  • ภาพน่ารักๆ ของคนน้องหมากล้ามใหญ่กับชายไทยกล้ามโต กิจกรรมส่วนหนึ่งของบูลลี่และพิตบูลที่ทางอิมแพ็คปลื้มมากๆimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_9130(2).jpg 74K
    IMG_9082(2).jpg 79K