ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกพิทบูลจังหวัดกาญจนบุรี
  • :o010: เท่มาก ๆ
  • ตื่นเต้นมากครับใกล้จะได้พูดคุยกับคอเดียวกัน
    image
    ไฟล์แนบ
    P1160878.JPG 92K
  • สวัสดีครับพี่ๆชาวเมืองกาญเห็นอย่างงี้ค่อยชื่นใจหน่อยชาวเมืองกาญรวมตัวกันติดเสียที
    เวลามีงานจะได้รวมๆตัวกันได้
    งานนี้พี่ตั้นเป็นประธานกลุ่มเมืองกาญไปเลยแล้วกันผมเห็นว่าน่าจะเหมาะที่สุด
    และพร้อมที่สุดใครเห็นด้วยขอเสียงหน่อย
  • ตูนเห็นด้วยครับ
  • ใครพอจะมีเวลารวบรวมรายชื่อเบอร์โทรพี่ๆน้องๆที่ลงอยู่ในกระทู้นี้ไว้ก็ดีนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    SIDESHOW1.jpg 95K
  • -ขอบคุณมากครับ คุณwoot แต่เอาเป็นว่า เรายืนเท่าๆๆกันช่วยกันคิดช่วยกันทำแบบพี่แบบน้องดีกว่าครับ เดี๋ยวดูความพร้อม อีกนิดนัดมิตตึ้งกันนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    the_joker_202675.jpg 16K
  • สวัสดีครับพี่ ตั้น เก้ว และพี่น้องพิทบูล กาญจนบุรีทุกท่านครับผม...
  • วันนี้วันจันทร์ งานที่บริษัทโครตยุ่งเลย พอมีเวลาเข้ามา ตกใจปนดีใจครับที่เห็นพี่ๆน้องๆ และแขกผู้มาเยือน
    เข้ามาร่วมทักทายกัน ดูครึกครื้นขึ้นมาเยอะเลยนะครับ

สวัสดีครับ พี่แจ็ค ขอบคุณแทนคนเมืองกาญจน์ด้วยครับพี่ที่เข้ามาแวะทักทายกัน สบายดีนะครับพี่ ขอฝากตัวด้วยครับ มีอะไรแนะนำได้ครับพี่ ด้วยความยินดีครับ ^:)^
  • ปิ ไอ้ช็อคโกแลต มันยิ่งดูยิ่งสง่า นึกว่าเป็น ม้าศึก
  • คุณผึ้ง คุณออฟ คุณโจสบายดีนะครับ

ผมเห็นด้วยครับพี่วุท ร่วมด้วยหนึ่งเสียง :067:
  • ขอเบอโทพี่ MRW หน่อยครับจะโทไปคุยเรื่องฟิตหนาครับ
  • MRW เมื่อวานนี้ไม่ได้ไปต้องขอโทษด้วยครับ วันนี้มารายงานตัวครับ
  • ยุ่งอยู่กับหมามากไปเมียด่าเลยพี่
  • ไม่ได้เข้ามาเลย..

พอดีบวชอยู่....คงจะนานๆเข้ามาดูทีน๊ะโยมพี่ทั้งหลาย....
  • สวัสดีครับ หลวงตาทอปเอ้ยไม่ใช่ :-D หลวงลุงเอ้ยไม่ใช่ :-))
    พระทอป ^:)^ ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ
  • เพิ่งเข้ามาดูครับ
    ขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ
    ชื่อใหม่ ครับ อยู่ท่ามะกาครับ 0852659940
    ปล..เดี๋ยวรูปค่อยตามมานะครับ :)
  • ปิ เพลาๆลงหน่อย ดูไอ้ช็อคโกแลตหมาจะกลายเป็น ม้าศึกไปอยู่แล้ว ไอ้แท็งค์ ของหมวดลากรถถัง แล้วของปิจะลากอาไรดีหว่า :026:
  • สวัสดีครับ น้องใหม่ พี่ๆน้องๆในที่นี้ยินดีต้อนรับครับ ไชโยได้เพิ่มอีกหนึ่งเสียงแล้ว

ตอนนี้มีใครอยุ่บ้างมาช่วยกันต้อนรับกันหน่อยเร็ว
  • อยากได้หมาแบบนี้มีไว้ในครอบครองจัง
    รบกวนพี่เก้วทำหมาแบบนี้ออกมาให้น้องๆด้วยน่ะครับimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    0257.jpg 3K
    190325_171664862883145_100001188985401_333674_6277502_n.jpg 88K
    205915.jpg 28K
    206261.jpg 98K
    205913.jpg 96K
  • ปิ เดียวก็งานงอกอีกหรอก คุณเมียขอร้อง

สงสัยแบบไอ้ตัวปลอกคอแดง คงต้องพึ่งบริการ ไอ้ชิว ชิว ของคิงเขาแล้วหละ ถ้าทำเองสงสัยจะมืดแปดด้านหวะ :026: ขออนุญาตพาดพิงหน่อยนะครับน้องคิง
  • เดือนนี้งานเหนื่อยๆครับพี่เก้วเวลาทำงานก็น้อยรีบเร่งทำเพื่อที่ให้เสร็จเร็วๆ
    แต่วันนี้น้องโทรมาบอกว่า ตาของผมเสียแล้วครับพี่ ชีวิตหน่อชีวิตไม่แน่นอนจริงๆ
    พี่ว่าเปล่าขอบคุณครับ
  • พี่เสียใจด้วย มีเกิด แก่ เจ็บ ตาย สงสัยเดือนนี้ทั้งเดือน ปิมีแต่งาน
  • เสียใจด้วยครับท่านปิ เห็นด้วยครับท่านปิ ชีวิตไม่มีอะไรแน่นอนวันนี้มีอะไรที่อยากทำต้องรีบครับ
    ใช้ชีวิตให้มีความสุข อยู่อย่างมีค่า ไม่ทำให้ใครเดือดร้อน
  • image
    แรงบรรดาลใจและเป้าหมายอยากได้แบบนี้ครับพี่เก้วทำไว้ให้ด้วยน่ะครับอิอิอิ
    ไฟล์แนบ
    หมาจินตนาการของปิ.jpg 9K
  • หวัดดีครับ พี่วุท และทุกท่าน ว่าจะเป็นคนแรกแล้วนะสำหรับวันนี้ ไม่ทันอีกแล้ว
    ปิ แล้วจะลงมาวันใหน
    สำหรับแรงบันดาลใจและเป้าหมายแบบนี้ เดี๋ยวรอลุ้นกัน ไม่รู้ว่าจะสมหวังหรือปล่าวนะ รออีกนิด
  • ผมอยากได้แบบนี้จังเลยครับ พี่แก้วจัดให้หน่อย
    image
    ไฟล์แนบ
    hytd.jpg 60K
  • ตูน แบบนี้ไม่น่าผิดหวังรออีกหน่อยเดี๋ยวให้พี่ตั้นเขาจัดให้
  • ฝากให้คุณเก้ว 5 เดือนแล้วimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพถ่าย0414.jpg 56K
    ภาพถ่าย0416.jpg 136K
    ภาพถ่าย0418.jpg 87K
    ภาพถ่าย0419.jpg 157K
    ภาพถ่าย0421.jpg 81K
  • MRW ขอเบอโทพี่ได้ไหมครับ
  • ขอตอบแทนพี่เก้วน่ะครับคุณน้าผีอยากได้เบอร์ ก็โทรเลยอยู่หน้าแรกไงครับ
    ตอนที่แนะนำตัวกันไงครับดูเลย
  • สวัสดีครับ ชาวกาญจน์และเพื่อนบ้านที่แวะเวียนมาครับ

พี่วุท ไม่ได้โทรหาเลยครับพี่ งานช่วงนี้ยุ่งมากเดี่ยววันนี้โทรหาครับ ไอ้แท้งค์ พี่เลี้ยงมาดีจริงๆ ระเบียบการเข้าสังคมสุดยอด ขอบคุณพี่มากครับ ที่รับมันไปเลี้ยงดู ถือว่ามันโชคดีครับที่ได้ไปอยู่กับพี่

• ปิ เดี๋ยวงานงอกฮ่าๆๆๆ คุณเมียขอร้อง

น้าผี มีในหน้าแรกของกะทู้ครับ มีหลายท่านครับ
  • ไม่ได้แวะเข้ามานานแล้วครับ...อยู่เมืองกาญจน์เหมือนกันครับ ผมเลี้ยงตัวเดียวครับ
    ไฟล์แนบ
    168974_168101313234447_100001037386126_405578_3768935_n.jpg 93K
  • สบายดีเมืองกาญจน์image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 127K
  • เมืองกาญจน์มีใครเลี้ยงเฟรนบูลด็อกบางimage
    ไฟล์แนบ
    ย่อ1.jpg 63K
  • สวัสดีตอนบ่ายๆ โก้เก้ว พี่วุท ครูไก่ และชาวกาญฯทั้งหมดครับ
  • imageimage
    OTOP -ของดีเมืองกาญฯ
    ไฟล์แนบ
    Picture 1149[1].jpg 94K
    Picture-1179.jpg 60K
  • :o010: สวย ๆ ทั้งนั้น ไม่มีบ้างก็แล้วไป 555+image
    ไฟล์แนบ
    gee.jpg 73K
  • อยากเห็นเรดโนดเมืองกาญตอนนี้มีแบบไหนกันบ้าง
    จะได้มาดูว่ากลุ่มเราจะไปในทิศทางไหนได้บ้างครับใครมีนำามาดูกันก่อนน่ะครับ
    เพื่อมีรอบคัดตัวเล็กๆกันก่อนแพ้ออกเครื่องดื่มชนะออกกับแกล้มแล้วพูดคุยให้เมากันไปเลย
    คงมันดีแฮะเมื่อไรดีคับพี่ๆคับใครมีแฟนบอกแฟนให้เข้าใจด้วยน่ะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    เตือนนุ่ม.jpg 69K
  • :o009: ถูกตัดหางปล่อยวัดครับ :o021:
  • ไม่ถึงขนาดนั้นเราก็มีดีที่เขาขาดเราไม่ได้
    ไว้เจอกันงานเลี้ยงกลุ่มเล็กๆเมาเยอะๆของกลุ่มเราน่ะ
    พี่ตั้น,พี่วุฒิ,พี่เก้วและพวกพ้องน้องพี่เมื่อไรดีครับimage
    ไฟล์แนบ
    images (1).jpg 6K
  • แจ้งข่าวนะครับ ไม่ได้หายเงียบ นะครับพี่น้องแต่ตอนนี้ กำลังหาหมุดตอกสำหรับล่ามหมาของพวกเราครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_94366_resize[1].jpg 41K
  • จากสมาชิกที่ลงชื่อกันไว้ ผมว่าขั้นต่ำอย่างน้อยต้อง 20 อันครับ ความยาวคงต้องใช้ประมาณ 80 ซม. เพื่อความปลอดภัยเซฟ กันไว้ก่อน ครับ
  • ไปเที่ยววัดท่าล้อมาครับ เลยขอเอาสาวน้อยมาฝากเนื้อฝากตัวเพื่อนๆพี่ๆชาวกาญด้วยครับ

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    Halloween kanchanaburi AD 008.jpg 87K
    Halloween kanchanaburi AD 001.jpg 99K
    Halloween kanchanaburi AD 006.jpg 80K
  • สวยจังเลยครับexperimentalรับไปเลยimage
    ไฟล์แนบ
    206003aug02.jpg 11K
  • สวัสดีครับพี่ตั้น เก้ว ปิและเพื่อนๆชาวเมืองกาญ
    พี่ตั้นครับหมุดอันเท่าไหร่พี่น้องมันเคยเอามาให้อันหนึ่งหายยยยยยครับ
    เดี๋ยวนี้เลยใช้แบบนี้ครับถูกดีทนด้วย
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพถ่าย0428.jpg 198K
    ภาพถ่าย0427.jpg 195K
    ภาพถ่าย0426.jpg 234K
  • แบบนี้เลยที่อยากทำ หาซื้อเหล็กตามร้านรับซื้อขิงเก่าเลยไม่แพงมี่ครบโละ15-20 บาทเองเคยซื้อครับ
    จะเอาซักกี่อันก็ได้ครับงบประมาณไม่สูงครับ
  • เห็นแล้วได้ไอเดียดีครับ ความยาวของขนาดหมุด
    จำเป็นไหมครับ ว่าจะยาวประมาณเท่าไหร่ดีครับ
  • อยากขออนุญาตพี่Pi พี่แก้วMRW เอาภาพของช๊อคกาเลตที่หนูประทับใจและได้เซพไว้ไปลงในกระทู้ของหนูไหมคะ

http://www.pitbullzone.com/community/discussion/23327/เอา-ลีลา-ท่าโพส์ท-มาชมกัน#Item_13
  • สำหรับคนที่พลาด ยังไม่ได้ชม
    http://www.ruktv.com/19309