ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกพิทบูลจังหวัดกาญจนบุรี
  • สวีสดีสมาชิกเมืองกาญทุกท่านหมาแดงสวยๆมาอยู่กาญบ้านเราอีกแล้วครับ
  • สวยยังไงก็หมดสิทธ์ต้องทำใจimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_9045.jpg 99K
  • พี่เก้วครับ เจ้ากาโก้มันไม่เป็นเอาจริงๆimage
    ไฟล์แนบ
    P1160880.JPG 92K
  • ขอเมลพี่ปิหน่อยครับเดี๋ยวส่งรูปไปทางเมลดีกว่าครับลงไม่ได้สักที

ส่งรูปไปทางเมลแล้วฝากพี่ปิลงรูปให้ดูด้วยนะครับ
  • j-rung@hotmail.com เมล์พี่ ปิ ครับ
  • พี่ woot 24นี้พี่ถ้าว่างพาหมาไปเดินเล่นนครปฐมหรือเปล่าเจ้าถังเดินเก่งแล้วน่า
    .........ถังบอกอยากไปทัศนะศึกษานอกสถานที่บ้างน่า....
  • 24นี้ซวยครับท่านปิเจอเวรทั้ง2วันเลยตูimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_9043.jpg 139K
  • image
    image
    image
    image
    image
    image
    image

สวัสดีครับพี่น้องชาวเมืองกาญ ผมชื่อตั้วนะครับ อายุ 26 ปี ยินดีที่ได้รู้จักครับ โดยปกติผมรู้จักพี่เก้วเป็นการส่วนตัวนำรูปแดงๆที่เลี้ยงอยู่มาช่วยอัพกระทู้+ฝากให้พี่เก้วดูครับ ^^
    ไฟล์แนบ
    DSC02156.JPG 164K
    DSC02159.JPG 158K
    DSC02162.JPG 146K
    DSC02167.JPG 186K
    DSC02168.JPG 139K
    DSC02181.JPG 169K
    DSC02186.JPG 181K
  • ดีจัยจังยังมีน้องๆชอบแนวนี้อยู่ครับสามารถนำไปเที่ยวแบลุยๆได้เลยดีจัยจัง...
    .เลี้ยงในสิ่งที่ชอบและจงชอบในสิ่งที่ใช้...
  • แถวกาญจนบุรี ไปตัดหูที่ไหนกันบ้างครับ บอกหน่อย ... อิอิ :o046:
  • สวัสดีครับพี่น้องชาวกาญสวัสดีครับคุณตั้วหมาแดงของคุณงามทั้งคู่เลยครับ
  • อืมเห็นด้วย สวยทั้งคู่
  • ถามHazal2d0uSก็ได้ครับ แต่ที่เมืองกาญเท่าที่ทราบตัดไม่แพงร้านหน้าอชีวะหล่ะครับ800ครับแต่ต้องเลือกรูปแบบให้ดีหน่อย และแถวร้านเมืองกาญรักษาสัตว์ข้างขวาของตลาดเจเจตอนกลางคืนน่ะครับคิดตามตัวสุนัขครับถ้าตัวใหญ่อาจแพงหน่อยครับ
  • พี่woot ครับเห็นไหมเลี้ยงสองตัวก็ดูดีน่ะครับเอาอีกซักตัวซิครับไว้ไปเอาพันธืของไอก๋วยเตี๋ยวไง
    อยากได้ทรงนั้นจังฮ่าๆๆ
  • imageimageimage
    หมาของน้องออฟblack_p หน่ะครับเอามาให้ชมเพื่อจะเป็นสะใภ้เมืองกาญ
    ไฟล์แนบ
    หมาออฟ.jpg 15K
    หมาออฟ.jpg3.jpg 72K
    หมาออฟ.jpg2.jpg 76K
  • ผมตัดหมอหนุ่ยอ่ะครับ ชีวิตหนึ่งตัดครั้งเดียวเลยเลือกที่ดีที่สุด เมืองกาญมานี่ก็ไกลหน่อยแต่ถ้ามาหลายตัวผมว่าก็คุ้มค่านะแชร์ๆค่าน้ำมันกันมา แล้วนัดเหมาวันกะหมอหนุ่ยไปเลยครับ ^^
  • imageimageimageimage
    ปรึกษาพี่ๆหน่อยถ้าน้องออฟเอามาเขากับเจ้าช็อคน่าจะออกมาสวยไหมครับ
    ไฟล์แนบ
    209459.jpg 80K
    209460.jpg 91K
    หมาออฟ.jpg2.jpg 76K
    หมาออฟ.jpg3.jpg 72K
  • สวัสดีครับ..ชาวเมืองกาญทุกท่าน.....ชอบเป็นการส่วนตัวเจ้าตัวเนี้ย..ยิ่งใส่ชุดลากแบบเนี้ย =D> image
    ไฟล์แนบ
    217805.jpg 91K
  • อยากดูคุณภาพหมอเมืองกาญจน์อะครับ จะได้ไม่ต้องไปไกล
    ถ้าไม่มีก็ต้องหาที่อื่นอะครับ
    :o004:
  • เท่าที่รู้เมืองกาญมีนครปฐมมีแต่ที่ผมคุยกับพี่เก้วพี่เก้วว่าหมอหนุ่ยเท่านั้น ทำไมไปถามแกดูเอาครับ ^^
  • :o043: ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวจะโทรไปถามพี่เก้วดู
  • หมอหนุ่ยก็เบอร์ 1 ซิครับ เอ๋....เบอร์หู รึ เบอร์ไรว่า
  • ส่วนที่บ้านตัดหมอตั้มครับ
  • ช่วงชีวิตที่ผ่านมาก็ผ่านพ้น
    ชีวิตคนทุกคนมีจุดหมาย
    เธออย่าคิดว่าชีวิตมันเดียวดาย
    สู้ให้ถึงจุดหมายไปด้วยกัน

สมาชิกเมืองกาญสู้ๆ
  • ขอบคุณมากครับพี่ปิที่ลงรูปให้ดู

ฝากพี่ๆเมืองกาญช่วยติชมด้วยครับ

ว่าจะไปเป็นสะใภ้เมืองกาญครับว่าจะเอาไปเข้ากับช็อตโกแล็ตจะพอได้ไหมครับ
  • ลืมบอกชื่อครับชื่อจีจ้านะครับ
  • จีจ้าอยู่สบายเลยเนอะอ้วนเชียวน้องอ๊อฟสงสัยเจ้านายจะรักมากครับ
    สวยครับ
  • เปิดเข้ากะทู้มาตกใจ ดีใจน้ำตาใหลพรากเลย :002: ไม่ได้เข้ามานาน โอโหเห็นพี่น้องและเพื่อนบ้านเข้ามาทักทายพูดคุยล้อเล่นกันอย่างมีความสุข สนุกสนานเฮฮา โครตอิจฉาเลย :ar!

ผมชื่อเก้วครับ ขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับบบ ผมสัญญาว่าจะเป็นเด็กดีครับ จริงปล่าววะ
  • สวัสดีครับ เริ่มจากทักคนแก่ขี้น้อยใจก่อนดีกว่า ให้ทายว่าจะลงที่ใคร ใครรู้ตัวว่าใช่ยกมือขี้น
  • สวัสดีครับ คุณ MRW คุณ Paitoon คุณ Westman คุณ pi และสมาชิกชาว พิทบลูกาญฯทุกท่าน นานๆมีโอกาสเข้ามาดูสักที ไปกันถึงไหนแล้วเอ่ย? :)
  • เฉลยเลยละกัน หวัดดีครับ พี่ตั้น งานที่พี่วานให้เป็นธุระทั้งสองเรื่องสำเร็จเรียบร้อยแล้วนะครับ

หวัดดีครับ ครูไก่ พี่วุท พี่ติ่ง พี่สมบูรณ์ พี่JOHN พี่ใหม่ ตั้ว ปิ แบงค์ โจ หนึ่ง อ้น BLACK_P ตูน สุ เอก ฑูรย์ แอมป์ เอ๊ะ ทอป อ๊อด แชมป์ พี่น้องชาวเมืองกาญจน์ ชาวราชบุรีและเพื่อนบ้านทุกท่านครับ
  • ตั้ว K-BAR AND APRIL BEAUTIFUL

ขอบใจมากไอ้น้อง เดี๋ยวจะไปขอต่อสายกับไอ้K-BARหน่อยนะ

• หวัดดีครับพี่แก้ว :-D
  • ตอบพี่ปิครับ

พอดีมันอ้วนไปหน่อยครับเพราะว่าไปฉีดยามามันเลยลงน้ำไม่ได้อ่าครับ :-))
  • ขออนุญาตลงรูป ไอ้WHITE CAMALO ตอนนี้ได้ 6 เดือน แล้วครับ กำลังซุ่มชุบตัวอยู่

ภาพนี้กำลังฝึกให้ยืนสองขาครับ ไม่รู้ว่าจะได้ดั่งใจหรือปล่าว จะพยายามดูimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    01.JPG 85K
    011.JPG 161K
    0111.JPG 124K
    01111.JPG 179K
  • ต่ออีกหน่อยนะครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    011111.JPG 165K
    01111111.JPG 71K
    011111111.JPG 152K
  • หมาสวยจังครับพี่แก้ว :063:
  • หวัดดีครับน้องอ๊อฟ สบายดีนะครับ ขอบคุณแทนคนเมืองกาญจน์ครับ เข้ามาทักทายพวกเรา ว่าแต่ตัวเมียตัวนี้อายุเท่าไรแล้วครับ
  • อ้นหมอหนุ่ยก็เบอร์1 เออเบอร์อาไร สบายดีนะอ้น แล้วอย่าลืมนะที่คุยกันไว้ รอวันนั้น
  • สบายดีครับพี่แก้ว

แล้วพี่ล่ะเป็นไงบ้างครับ
  • อ๊อฟ ถ้าตอนนี้เรื่องงานก็เริ่มเบาลงแล้ว พอจะมีเวลาว่างบ้าง
  • เอาลูกไอ้KOMODO+CHELSEA ตัวผู้หนึ่งเดียวและตัวเดียวมาให้ชมครับ ประมาณ 10 วันimageimage
    ไฟล์แนบ
    0111111111.JPG 45K
    02.JPG 67K
  • ขออนุญาตเจ้าของภาพด้วยครับ

KOMODO พ่อหมาimage
    CHELSEA แม่หมาimage
    ไฟล์แนบ
    022.JPG 127K
    0222.JPG 129K
  • เรดปาเกียว+แองจี้ แนวเตี๊ยๆกร่างๆครับ แต่จี๊ดimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    0222.JPG 109K
    02222.JPG 101K
    011.JPG 99K
    0222222.JPG 102K
  • imageimage
    แต่ละคู่เด็ดๆๆทั้งนั้น สงสัยต้องปรึกษาบ้างและ ว่าแบบนี้ใช้ได้ปะ>>>>>>>>>>>>>>ฮิ้วววววววววววววว
    ไฟล์แนบ
    264503_10150239215511731_52.jpg 68K
    IMG_0829-full.jpg 95K
  • สวยงามเลยพี่เก้วจัดแจ่มๆมาให้ซักตัวดิ
    นานๆออกมาขยับบอร์ดเอาเสียยิ้มไม่หุบเลย
    เป็นปลื้มคิดแล้วปาเกียวกับแองจี้เข้ากันแจ่มแน่
  • สวัสดีครับชาวกาญพี่ตั้นนั่นมันขาหมาหรือขาคนครับใหญ่จัง
    เก้วจัดหนักอีกแล้วนะแจ่มๆแน่ๆเลยคู่นี้
  • พี่เก้วหาไปน่าน นึกว่าลืมพิทบลูซะเเล้ว.....มาทีจัดหนักเลย ไปดื่มกันไม่ชวนผมเลยนะ...55
  • สวัสดีครับ พี่ตั้น พี่วุท ปิ ฑูรย์ โจ

เดี๋ยวรอชุดยังเติร์กของพีดีกว่า ตอนนี้อาจจะยังไม่ถึงเวลา รออีกนิด พวกเราชาวเมืองกาญจน์ก็จะมีหมาดีๆมาให้เล่นต่อสายกัน น้องๆก็ฝากความหวังไว้ที่พี่ช่วยผลักดันและยกระดับให้กับพวกเรา ที่สำคัญความสามัคคีของพวกเราที่ก่อตัวขึ้นทุกวัน

ว่าแต่ว่าไอ้ตัวเล็กที่พี่โชว์มันจะเดินอย่างไงหละพี่ เตี๊ยกร่างขนาดนั้น

ไปดีกว่าไอ้ปิ กับฑูรย์ มันรู้ว่าตอนนี้กำลังสนุกกันอยู่แกล้งเข้ามาให้มันอิจฉากันเล่นไปหละ อันแน่ปิน้ำลายใหลสิท่า :021: :-D