ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกพิทบูลจังหวัดกาญจนบุรี
  • สวัสดีครับพิทบลูเมืองกาญจน์ ทุกท่าน หายไปนานเลยนะคุณเก้วงานเยอะหรือซุ่มทำอะไรแน่ ลูกเจ้าเรดปาเกียว+แองจี้ มาไว้สระบุรีบ้างก็ได้นะ หมาของคุณ kenjiro โหดโคตรเท่
  • สวัสดีชาวเมืองกาญจนบุรีทุกๆท่านทางเมืองกาญจนบุรีมีหมาแบบไหนกันบ้างเดียนเห็นมีหลายแบบเลยเดียนชอบแบบที่สู่กับวัวได้มีป่าวพอดีแฟนเดียนชอบเที่ยวป่าจะได้เอาไว้กัดงูแถวบ้านด้วยอยู่แถวเขาใหญ่อะค่ะ
  • สวัสดีวันเข้าพรรษาครับ พี่ ตั้น, พี่วุฒิ, พี่ MRW, ปิ, cantona, paitoon,
    และพี่น้องชาวกาญฯอีกหลายๆท่านด้วยครับ

ปิ ได้ข่าวมาว่า ทำโลโก้ ไว้หลายอัน คือว่า ว่างๆก็เอามาลงหน่อยนะครับ
    จะได้ขโมย ความคิด เอาไปเสนอ พี่ตั้น
  • คนพิเรนจับหมาปี้555555เสร็จตู
    รูปพี่ตั้นกับนายเก้วครับimage
    ไฟล์แนบ
    16072011030.jpg 251K
  • ดูเก้วมันทำหน้าภูมใจแบบหื่นๆimage
    ไฟล์แนบ
    16072011031.jpg 254K
  • หวัดดีทุกคน พี่เก้วแอบซุ้มอีกแล้ว ปิ ผมก็คิดเรื่องโลโก้เหมือนกัน ว่าเราน่าจะมีของเป็นของเราเอง ทำเลยเอาด้วย
    =D>
  • หวัดดีครับพี่แก้ววันนนี้ที่ผมโทรไปกำลังจับสองตัวนี้ทับกันอยู่หรอครับถ้ามีตัวผู้ออกมาขอสักตัวนะครับ5555+
  • สวัสดีพี่ ๆ ชาวเมืองกาญจน์ทุกคนครับ :)
    image
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    P7110305.JPG 124K
    P7110297.JPG 126K
    P7110309.jpg 120K
    P7110317.jpg 95K
  • imageก่อนที่จะมาเลี้ยงพิทบูลครับพี่เก้วเลี้ยงร็อตเหมือนพี่เลยครับ
    แต่โดนรถชนตายที่หน้าบ้านเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    nuKmxD498325-01.jpg 4K
  • พอดีไปเจอรูปในhi5ครับเอามาโพสชมเล่นๆครับimageimageimageให้พี่ๆดูตรับตอนเลี้ยงเจ้าช็อกแลตตอน5เดือนครับตอนนั้นคนแก่ที่บ้านเลี้ยงให้ครับ
    ไฟล์แนบ
    sZXMCc239559-01.jpg 4K
    VRaIp8960785-01.jpg 4K
    OBcT5X022147-01.jpg 3K
  • เมือวานโดนเจ้าเก้ว วันนี้โดน WOOT ขโมยซีนทั้งคู่ ฝากไว้ก่อนเดี๋ยวพรุ่งนี้มาใหม่ พร้อมข้อมูลเชิงลึก ครับ
  • หนุ่มๆทั้งสามคนสนุกกันใหญ่เชียวเสียดายจังไม่ได้อยู่เห็นคุณเก้วถ่ายรูป
    <ฮันเตอร์ และนางทับทิมคงเขินแย่โดนแอบถ่าย5555>image
    ไฟล์แนบ
    images (14).jpg 10K
  • PI WOOT KENJIRO WESTMAN CHICHI BLACK_P PAITOON BIERHOFF JUTARO

พี่วุท ไอ้ผมไม่เท่าไหร่หรอกก แค่มีรอยยิ้มที่มุมปาก

แต่พี่ดูคนที่นั่งจับไอ้HUNTER ดิโอ้โหมีทำท่าซี๊ด โปรดสังเกตุที่ด้านข้างใบหน้าดิ ถ้าดูให้ดีเลยนะมีน้ำลายด้วย
    :021:
  • อ้าวพี่ๆน้องโทษทีครับลืมLOGIN กลายเป็นน้าผีเลย
    พี่CHICHI งานเยอะจริงๆๆ ส่วนปาเกียว+แองจี้ ขอรอดูผลงานของไอ้ปาเกียวก่อนซักชุด ว่าจะจ่ายลูกได้ครึ่งนึ่งของพ่อมัน ไอ้ลีโอ หรือปล่าว ส่วนเรื่องเด็กๆที่จะส่งไปสระบุรีไม่ใช่ปัญหา สำหรับพี่
  • พี่ตั้น ก็พี่คิดเร็วทำเร็ว พวกผมก็เลยต้องเร็วกว่าพี่ดิ

ฑูรย์ ปิ แบงค์ อย่าลืมใส่เนื้อหาสอดแทรกสิ่งที่เข้ากับบ้านเราด้วยนะ เช่น บ้านเราเคยเป็นเส้นทางที่พม่าเดินทัพทำสงคราม และสงครามโลกครั้งที่2 หรือเอาธรรมชาติแม่น้ำลำธาร ส่วนรูปหมาก็เน้นๆไปในเชิงกิจกรรม
    ทำแบบบลูลี่ด้วยนะไอ้น้อง
  • BLACK_P ใช่ครับกำลังช่วยพี่เขาจับครับ

สวัสดีครับ คุณBIERHOFF ยินดีได้รู้จักครับ ว่าแต่อยู่ตรงใหนของกาญฯครับ

• ดูกันเองพี่น้อง หลักฐานมันฟ้อง 5555555555555555555
  • MRW
    อย่าลืมใส่เนื้อหาสอดแทรกสิ่งที่เข้ากับบ้านเราด้วยนะ เช่น บ้านเราเคยเป็นเส้นทางที่พม่าเดินทัพทำสงคราม และสงครามโลกครั้งที่2 หรือเอาธรรมชาติแม่น้ำลำธาร ส่วนรูปหมาก็เน้นๆไปในเชิงกิจกรรม

หมายความว่า จะให้ใส่ รูป สะพาน สายน้ำ ระเบิด พิทบลู กำลังไล่กัด พม่า ประมาณ นั้นเลยไหมพี่
    หุหุหุ
  • ออกความคิดเห็นนิดนึงครับสำหรับ แบบโลโก้ พยายามออกแบบให้เห็นลายละเอียดให้ชัดเจน อ่านเห็นง่ายมองแล้วรู้เรื่อง เพราะงานบางชิ้นสวย แต่พอมาทำงานเสื้อแล้ว มองลายละเอียดไม่ชัดเจนเนื่องจากพื้นที่ มันบังคับในการวางงานครับ
  • สวัสดีครับพี่ตั้น วันนี้กลับมาบ้านหรือครับ คือว่างานที่พี่ให้ผมทำ ยังไม่คืบเลย
    แต่กำลังดำเนินการอยู่ครับ
  • เจอแบบนี้ขายหน้าหมดพี่ สงสัยต้องเลิกเล่นเลย โหพี่มาทีหลังจัดหนัก ไม่รู้จะพิมพ์อารัยต่อเลย นั่งขำทุเรศตัวเองจริงๆ

เอาแค่นี้พอนะพี่ บอกตรงๆเลยว่าอายเขา เดี๋ยวพี่ตั้นหยุด ผมเจอพี่วุทต่ออีก พอนะครับบเอาไว้งานหน้ามั่งเถอะ X_X
  • WESTMAN ช่วงนี้ไม่ไหวหยุดพักหายใจหายคอมั่งเถอะ ตั้งแต่เจอพี่ๆน้องๆจัดมาหนักๆกันทั้งนั้นเลย เล่นเอาไปทำงานแทบไม่ไหว มึนตลอดวันเลย เดี๋ยววันนี้ก็คงจะเจออีกไม่รู้ว่าใครอีกหละ

มีหมามีเพื่อน มีเพื่อน มึนตลอด
  • ได้ครับ MRW หลังจากนี้อีกสามเดือน ค่อยดวลกันใหม่
  • เก้วเม้มปากทำไมสงสัยมันแทนฮันเตอซิท่า
    พี่ตั้นเล่นจัดหนักเลยนะพี่5555555ฮาดีพี่
  • :o010: อิอิ...รอดูผลงาน

• Shakira In Live- Divas las Vegas 2002 - Underneath Your Clothes คอนเสริ์ตดีๆๆตามไปดูต่อที่ YOUTUBE เองนะครับ
  • สวัสดีครับพี่ MRW อยู่แถวท่าสาร แถวๆตลาดท่าเรือนี่ละครับ
    ขอฝากตัวด้วยนะครับ ขอบคุณครับ [-O<
  • อัพเดทยามเช้า วันนี้วันที่18 กค 54 ครับ
    นับวันรอเมาแล้วครับ
    5555imageพี่เก่วครับรบกวนหน่อยครับต้องการคนจับผสมให้หน่อย กลัวจะหมากนอกอ่ะครับ 5555 :013: :013:
    ไฟล์แนบ
    images (12).jpg 5K
  • หวัดดีทูกคน ช่วงนี้ขอดูอย่างเดียว ไม่มีความคิดเห็น....มึน...

• ขอให้คนเมืองกาญมีความสุขกับชีวิต
  • imageเพื่อเ็ป็นกัยรายได้บ้าง
    ไฟล์แนบ
    fanclubtakfc.jpg 173K
  • มาทักทายเพื่อนบ้านครับ..ไม่ว่าจะเป็นพี่ตั้น ท่านเก้ว ท่านวุท และทุกๆท่าน..ช่วงนี้คึกคักดีนะครับ

มีตติ้งใกล้ยังพี่ตั้น...รออยู่นาาาาาาา
  • KAN_BM55 ยังหาแนวร่วมอยู่ครับ รอไปก่อนนะ
    woot ขุดเพลงตั้งแต่ปี 70 มาฟัง บ่งบอกอะไรหลายอย่าง 555555555 วัยรุ่นอย่างผมไม่ทันจริงๆๆๆ
  • จัดผู้หญิงมีไฟให้ชมอีก 1 ครับ
  • แว๊บเข้ามา รอเดียวเคลียร์งานแป๊บนึง เดียวมาเล่นด้วย อย่าพึ่งหนีไปใหนนะพี่น้อง วันนี้ตั้งใจมาเอาคืน

พี่วุท กับพี่ตั้น

หวัดดีครับ คุณสุ
  • สวัสดีครับชาวโลกพี่ตั้นระวังวัยหน่อยนะครับฟังเพลงแรงๆเดี๋ยวหลังจะเคล็ดขัดยอก
    รุ่นพี่รุ่นผมต้องแบบนี้แล้วครับ

ชอบเปล่าพี่คอนเสิร์ตชุดนี้มีครบเลยถ้าชอบเดี๋ยวจัดให้
  • สวัสดีท่านเก้ว ท่านปิ ท่านKAN_BM55
    เก้วรีบมาเอาคืนเร็วๆนะไอ้น้องชายอย่าให้รอนานเดี๋ยวพี่ตั้นกับพี่จะเหงา
    ท่านKAN_BM55 ต้องรอครับแต่ก่อนอื่นต้องมาช่วยกันก่อนเพราะถ้าจัดจริง
    ต้องมีความพร้อมพอสมควรต่างคนต่างรอไม่มาช่วยกันคิดช่วยกันทำรับรองชาตินี้ก็ไม่ได้จัด
    ลองจัดแบบคนกันเองก่อนมาคุยกันหาแนวทางของกลุ่มก่อนดีไหมครับพี่ตั้น
  • เอามาฝากให้พี่ตั้น เห็นบอกว่าชอบimage
    ไฟล์แนบ
    01.JPG 95K
  • ส่วนไอ้ตัวนี้ให้ ปิ หมาก้างimageimage
    ไฟล์แนบ
    011.JPG 101K
    0111.JPG 83K
  • ส่วนชุดนี้หมานอกของผมเองครับ หมาบ้านนอกหมานอกบ้านimage
    ไฟล์แนบ
    011.JPG 165K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    011111.JPG 105K
    0111111.JPG 97K
  • http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=AXAFkja4irQ

ดูรายการกระบี่มือหนึ่ง

ไปเอามาจากกระทู้นี้นะครับ ขอบคุณครับ
  • พี่ pi ครับ ยังมีหมาขายอีกป่าวเอยยย เห็นพี่ลงขาย มาไม่ทันเลย
  • แอบเข้าบ้านตอนดึกครับ
    MRW น้องหมาสวย ชอบหน้าตาเอาเรื่องดี
    woot หาแนวร่วมฟังเพลงโบราณ 55555555 ไม่ได้แอ้มหรอก ฟังมาหมดแระ
  • :o009: วันที่ 24 นครปฐมมีใครไปบ้างครับ
  • สวัสดีครับพี่ตั้นแอบเข้าตอนดึกระวังแม่บ้านดักดึงหูน่ะครับ
    ส่วนพี่เก้วไอ้ปาเกียวหน้าตามันสวยอกก็สวยจริงๆน่ะพี่ผลผลิตสวยแน่นอนชัวร์
    พีวุดไม่ชอบแบบแนวสุรพล สมบัติเจริญบ้างหรือ
    สำหรับผมถ้าสะดวกหรือเสร็จงานก็ตั้งใจว่าจะไปน่ะครับ
    แต่ตอนนี้ยังอยู่ต่างจังหวัดอยู่เลยครับ
  • เอามาฝากนะ พี่ตั้น
    image
    ไฟล์แนบ
    A-01.jpg 77K
  • :o010: เตี้ยได้ใจจจจจจจจจจจจจจจจจจจ............. สุด ๆๆๆๆ
  • คุณAA เป็นตัวเดียวกับที่ พี่ตั้นเคยเอามาลงให้ดูหรือปล่าวครับ เล็บแดงซะด้วย อย่างงาม
  • นางเลมอน ตอนประมาณ 3.5 เดือน ขออนุญาตเจ้าของภาพimage
    ไฟล์แนบ
    01111.JPG 66K