ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกพิทบูลจังหวัดกาญจนบุรี
  • KOMODO+CHELSEA

ประมาณ 13 วันimage
    ไฟล์แนบ
    011111.JPG 33K
  • ทำหน้าตาเหมือนอยากตาย 555+
  • เฮ้ยตั้ว แซวผิดที่แล้วไอ้น้อง เดี๋ยวจัดหนัก :020:
  • ฟรีหรอ จัดมาเลยมะ ที่บ้านเอ็กตรีมกับเอฟวันยังเหลือๆอยู่ กิ้วๆ
  • KOMODO+CHELSEA สวยดีน้อง

• แล้วเพ่อะ มีปัญหาอะไรกะผมป่าวนิเสี่ยตั้น....อิอิอิ
  • เมืองกาญจน์ ซื้อได้ที่ไหนครับ แนะนำด้วยนะครับ โชว์รูปด้วย
  • ไม่ต้องบินให้สูงอย่างใครเขา...
    จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว
    ท่าที่บินไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร
    แค่บินไปให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ
  • to.mrw
    I can't really understand what you are feeling, but I can offer my compassion.
  • พี่ปิ จะมีผลงานคู่นี้อีกไหมครับ

image
    ไฟล์แนบ
    198791-horz.jpg 292K
  • image
    ไฟล์แนบ
    216859.jpg 74K
  • ขอบคุณครับคุณ Auun รอสักพักน่ะครับกำลังมองหาตัวเมียแกร่งๆใหญ่ๆมาใส่กับเจ้าช็อคอยู่ครับ
    ส่วนนางโอเด็ดคงไม่ทำแล้วครับเ็ห็นคนที่บ้านอยากใสกับพ่อที่ดุๆน่ะครับเขาจะเอาไปเฝ้าบ้าน
    และก็ขอแสดงความเสียใจกับพี่เก้วและพี่เจี๊ยบด้วยน่ะครับสำหรับนางมันนี้น่ะครับ
  • คำคมวันี้ จาวะโสสุปันโนดุ๊กดิ๊ก ... การมีกิ๊กเป็นลาภอันประเสริฐ
  • เฮ้ยปินายแน่มากเห็นด้วยอย่างแรง
  • เสียใจกับคุณเก้วด้วยครับที่ต้องสูญเสียของรัก
  • สวัดดีคับพี่ๆชาวเมืองกาญทุกคน

วันที่ 24 นี้มีใครมางานมิตติ้งที่นครปฐถมมั้งคับ

อยากเห็นหมาเมืองกาญมาโชว์นะคับ

• พี่แก้วออฟเสียใจด้วยนะครับ

:-((

พี่ปิอย่าลืมมาผสมกับจีจ้าผมบ้างนะครับพี่ :-D
  • เสียใจด้วยนะน้องเก้ว
  • ขอคุณมากครับ พี่น้อง เอาใหม่ขอสู้ต่อเพื่อตอบแทนน้ำใจ สู้โว้ย
  • ไม่ต้องบินให้สูงอย่างใครเขา...
    จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว
    ท่าที่บินไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร
    แค่บินไปให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ

จาวะโสสุปันโนดุ๊กดิ๊ก ... การมีกิ๊กเป็นลาภอันประเสริฐ

ชอบครับ ชอบ คุณปิ..
    สวัสดีครับ พี่น้องเมืองกาญนทุกคน และขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ MRW
  • :o010: ว่าจะไปครับ หาเพื่อนอยู่
    วันทื่ 24 ใครไป ขอมือหน่อย ... อิอิ
    >:D<
  • เพื่งรู้ข่าวจากคูณ westman เสียใจด้วยครับคูณ MRW แต่ยังไงซะ ชีวิตก็ต้องดำเนินต่อไปข้างหน้า สู้ๆครับ.. : ขอ อนุโมทนา(เขียนถูกเปล่า?) สาธุ! กับคูณ westman ด้วยครับ อีก 3 เดือนเจอกัน(ของผม วัน เว้น วัน ได้เยอะกว่าครับ... ตั้ง 6 เดือนแน่ะ! 555) คุณ paitoon เป็นไงบ้างครับ? พี่น้องชาวพิทฯกาญฯคนอื่นๆล่ะครับ เป็นไงกันบ้าง สบายดีกันไหม ?
  • bang_kanchanaburi สบายดีนะ เดี๋ยวรอ ปิ กลับมาก่อนแล้วเจอกัน

westman แสดงว่า ปิ มันได้ที่แล้วหละ มิน่าโทรคุยกันทีไรกลิ่นละมุดหึ่งเลย555555

jutaro ขอเช็คงานของตัวเองอีกซักนิดเดี๋ยวให้คำตอบ

catona เมื่อวานพึ่งดวลกันมาอย่าไปเชื่อ
  • เอารูปลูก KOMODO+CHELSEA อายุได้ 23 วันมาให้ชมครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    0111111.JPG 46K
    01111111.JPG 57K
    011111111.JPG 64K
  • หมาใครหว่าโคตร....เลยimageimage
    ไฟล์แนบ
    0111111111.JPG 68K
    02.JPG 59K
  • หมาต่างดาว หมาเอเลี่ยนimageimage
    ไฟล์แนบ
    01.JPG 86K
    011.JPG 204K
  • สวัสดีครับ พี่น้อง เพื่อนฝ้องทั้งหลาย ..
    ..MRW & catona แค่ 3ขวดเอง..
    เอ้ยยย...ไม่ใช่...แหม...
    เดี๋ยวกลับบ้านเย็นนี้..หา เอเลี่ยน ไม่เจอ
  • kenjiro เดินทางด้วยความปลอดภัย จากพี่ๆน้องๆกลุ่มMUANGKAN
    ยินดีกับรอยยิ้มและเสียงหัวเราะ :-D
  • อ๊อด แอมป์ พี่ใหม่ เอ๊ะ คุณผึ้ง คุณอ๊อฟ คุณเอ็กซ์ สบายดีนะครับ
  • ก็เข้ามาดิ ไอ้ปิ
  • สมาชิกเมืองกาญไปงานเลี้ยงไหนมา
    กลิ่นละมุดหึ่งเลย
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับกับทหารกล้าเมืองกาญจน์ คุณอยู่ในใจพวกเราตลอดไป
  • อ้าวคนเราก็ต้องมีเรื่องส่วนตัวมั่งดิไอ้น้อง ก็บอกแล้วให้กลับมาไวไว
    เมืองกาญจน์มีละมุดมาขาย เงาะทองผาภูมิเนื้อแน่ รสหวาน กรอบอร่อย เชิญมาลิ้มรอง
  • เฮ้ยปิ วันนี้วันดีมีมิตติ้งเล็ก แต่ไม่มีไอ้ปิ รู้สีก.......ดีหวะ

วันนี้มี กลอน หรือว่าสุภาษิตอาไรมามั่งหว่าไอ้น้อง เอาแต่ภาษาไทยนะ ภาษาฝรั่งไม่เอา
  • ถ้าอาจารย์.......มัวแต่เมา
    ลูกศิษย์ อย่าเศร้า เลยหนอ
    ถ้าจารย์เมา ลูกศิษย์ อย่ารีรอ
    วิ่งไปเตะ ก้านคอ ให้หายเมา
  • ...คอยบอกใจ ไว้ว่า อย่ายอมแพ้
    ความท้อแท้ มากมาย อย่าไหวหวั่น
    อุปสรรค หนักหนา ต้องฝ่าฟัน
    รอคอยวัน ของเรา เฝ้าอดทน
    ................................
    ถึงจะท้อ ขอให้ ใจยังสู้
    อย่าหดหู่ เพียงใจ ไม่สับสน
    ล้มแล้วลุก เรียนรู้ สู้อย่างคน
    อย่าไปสน เสียงด่า ว่าให้อาย
    .......................................
    ทางชีวิต ไม่ได้ปู ด้วยกุหลาบ
    เหงื่อไหลอาบ เจ็บจน ต้องทนไหว
    วันนี้เหนื่อย วันหน้า จะสบาย
    บอกหัวใจ ให้ก้าวผ่าน วันยากเย็น
    ........................................
    บอกกับใจ อย่าท้อ ต้องรอได้
    ก้าวต่อไป ถึงไม่สุข ยังทุกข์เข็ญ
    ด้วยมั่นใจ จะก้าวผ่าน ความลำเค็ญ
    ต้องมีวัน ที่เป็น วันของเรา
    ...............................................
  • แบงค์จัดให้ปิไปสองดอกดิ

ใช่แล้วไอ้น้องวันของเราชาวกาญจนบุรี

ว่าแต่ว่ามีอะไรมานำเสนอ แล้วโลโก้ไปถึงใหนแล้ว
  • สบายดีครับพี่แก้ว B-)
  • สุนทรภู่มาเองเลยนะครับเนี่ยพี่ปิ555+ :-))
  • อ้าวอ๊อฟ ยังไม่นอนอีกหรอ แฟนพันธ์แท้นะเนี๊ยะ

สวัสดีครับยังไม่นอนอีกหรอ
  • สอนทรภู่ ต้องเกรงใจปิมันเลยหวะอ๊อฟ ยกให้คนนึง :063:
  • ไอ้westman มันไปใหนหว่า
  • ยังเลยครับเข้าเวรอยู่
  • โหหหห...ปิ&MRW และพี่น้องชาวกาญฯ คุยอะไรกันหนะ กลิ่น ระมุด คลุ้งเลย
  • ครับๆยอมให้พี่ปิเขาคนก็ได้ครับ :063:
  • ผมเลยพานได้กลิ่นละมุดไปด้วยเลย :o065:
  • มาเร็วแรงแซงหน้าเหมือนฟ้าผ่า

แล้วข้าวปลากินหรือยังนั่งอยู่ไหว

สองสามวันไม่เห็นโทรมาหายไป

นึกว่าใครนั้นไงอ็อฟลพบุรี
  • มาเร็วแรงแซงหน้าเหมือนฟ้าผ่า

แล้วข้าวปลากินหรือยังนั่งอยู่ไหว

สองสามวันไม่เห็นโทรมาหายไป

นึกว่าใครนั้นไงอ็อฟลพบุรี
  • เฮ้ยเด็กคุยกัน ว่าแต่พี่ใหญ่ตรูไปใหนหว่า kenjiro เคารพและนับถือครอรับบ
  • เออ อ็อฟพี่ก็ว่างั้นหละ ยกให้มันคนนึง เข้าเรื่องหมามั่งดิกว่า