ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกพิทบูลจังหวัดกาญจนบุรี
  • :o010: โอ้คนดังมาเยี่ยมกระทู้ อิอิ หวัดดีน้อง U
    ว่าง ๆ สอนทำภาพหน่อยนะครับ
  • เงียบจัง
  • พี่น้องเมืองกาญจน์ อย่าลืมมากวาดถ้ายหมากล้ามกลับบ้านอีกนะครับ
    โดยส่วนตัวชอบเจ้าช๊อคโกแล๊ตมากเลย โครงสร้างมันโดนสุดๆ ฟิตอีกหน่อยรับรองสวยเทพ
  • สวัสดีครับ พีน้องครับหายไป2-3วัน ดูครึกครื้นขึ้นมาอีกนิดนะครับ

พี่ตั้น เอารูปที่ได้รางวัลจากงานที่พัทยามาลงดีครับ เพื่อเป็นแบบอย่างและเป็นแรงผลักดันให้กับพวกเราพี่น้องเมืองกาญจน์
  • สวัสดีครับ พี่มาร์ค คิดว่าพี่จะไม่เข้ามาทักทายพวกเราบ้างซะแล้ว ขอบคุณแทนพี่น้องเมืองกาญจน์ด้วยครับ

ขอเสียงชาวเมืองกาญจน์หน่อยครับ พี่มาร์คอยากให้พวกเราไปเอาถ้วยหมากล้ามกลับบ้านเรา พวกพี่ๆน้องๆมีความคิดเห็นอย่างไรครับ โดยส่วนตัวผมอยากไปร่วมงาน และอยากจะไปสร้างผลงานให้เป็นแบบอย่างกับพี่น้องบ้านเราครับ และเป็นเกียรติ์กับบ้านเราครับ

แสดงความคิดเห็นได้ครับ
  • แวะมาเยี่ยมครับพี่แก้ว เอาถ้วยหมากล้ามกลับบ้านให้ได้นะพี่เที่ยวนี้อะ
  • ขอบคุณมากครับ ที่แวะมาเยี่ยมเยียนกัน เป็นกำลังใจและช่วยเชียร์
  • บอกตามตรงดีใจมากที่ได้เห็นเจ้าช๊อคโกแลตในงาน โครงสร้างมันสวยจริงๆนะ ถ้าฟิตดีๆ สวยจัดแน่ตัวนี้
  • พี่น้องชาวกาญฯ ไปใหนกันหมดครับ สวัสดีครับ

ขอบคุณพี่มาร์คมากครับ ผมก็ยังจำรอยยิ้มแห่งมิตรภาพตอนรับรางวัลได้ครับ

• ขออนุญาตลงรูปครับimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    22.jpg 209K
    23.jpg 199K
    24.jpg 297K
    25.jpg 165K
    27.jpg 273K
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    29.jpg 196K
    28.jpg 207K
    30.jpg 211K
  • แวะเข้ามาทักทายครับ

พี่ปิ พี่แก้ว :-D :-D :-D
  • ผมออฟนะครับจำกันได้ไหมครับพี่
  • สวัสดีครับออฟ ขอบคุณมากครับที่แวะมาทักทายกัน

^:)^
  • วันนี้พาทึมงาน หนึ่ง แบงค์ ฑูรย์ ปิ เก้ว น้ายับ มารวมภาพหมากิจกรรมเมืองกาญจน์
    เริ่มจาก ช็อคโกแลต
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    2.JPG 284K
    5.JPG 158K
  • image
    ไฟล์แนบ
    6.JPG 179K
  • ตัวเมียหนึ่งเดียวสุดจี๊ด Komodo+Angie
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    7.JPG 204K
    8.JPG 224K
    9.JPG 224K
  • อีกหนึ่งสุดยอด สำหรับเมืองกาญจน์

นิล ปรึ๊ด จี๊ด ดำน้ำมิด
  • เพื่อนบ้านเข้ามาเยี่ยมชมได้ครับ เพื่อรวมพลังสร้าสรรค์กลุ่มพิตบูลบ้านเรา
  • เข้ามาทักทายทุกคนครับ
  • =ชอบจังเลยน้องเกว ชักอยากได้และ ตัวนี้ทำงัยดี อิอิอิimage
    ไฟล์แนบ
    211531.jpg 224K
  • แดงๆที่เมืองกาญสุดยอดไปเลยนะครับพี่แก้ว

โดยเฉพาะช็อคโกแลค......555+ :-))
  • อยากได้ก็ซื้อดิเก้วไม่หวงหรอกช่ายปะ อิอิอิ
  • เพื่อนผมตามกระแส ขำๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    262187_156410071096545_100001826594956_335726_7941426_n.jpg 46K
  • พี่ตั้น แล้วตัวนี้อยากได้เปล่า เอามาฝาก
    อยากเห็นชุดนี้ของพี่บ้างจัง กำลังรอชมอยู่ครับimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    PICT0427.jpg 119K
    PICT0424.jpg 90K
    PICT0428.jpg 160K
    PICT0437.jpg 83K
  • เมืองกาจญมีหมาแดงสวยๆเยอะจังคับ ผมชื่อบูนอยู่ราชบุรีน่ะคับ เค้ามาดูบอร์ดเมืองกาจญบุรีบ่อยพอสมควร
  • MRW ไม่ตามกระแสมั่งหรือครับ
  • รับทราบครับบูน........เอ้ยไม่ใช่....มาบ่อยเหมือนกันครับ....พี่ตั้นนนน

อัพหมีใหญ่ให้ดูบ้างนะพี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • สวยเลยน้องเอก น้ำเลี้ยงดี จริงๆๆครับ โยโกะจี้ด ระวังหน่อยนะครับ เดี๋ยวจะเอาของนอกให้ชมครับ อิอิอิ KAN_BM55 เดี๋ยวจัดให้ วันไหนเอาไปเที่ยว ที่ท่ามะกา จะบอกนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    Picture-013.jpg 79K
  • เช้านี้เงียบจังสมาชิกเมืองกาญไปเที่ยวไหนกันหมด หรือยังเมาค้างกันอยู่ครับ
    ตอนนี้ไม่ทราบว่าลูกหมาของพี่เกวใกล้ออกหรือยังครับ ลูกคอมโมโดและก็ลูกของแมมมอส
    สายเลือดดีๆทั้งนั้น สงสัยต้องไปมัดจำไว้ก่อนซะแล้วเดี่ยวไม่ทันม้าเร็วหลายๆท่านอีก
    บรรดาสมาชิกครับใครมีแบเสื้อมาเสนอกันบ้างครับ เพืื่่อให้หัวเรือทั้งหลายเขาจัดทำอิอิอิimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    images (8).jpg 10K
    images (16).jpg 10K
    images (2).jpg 10K
  • เข้ามาทักทายยามเย็นครับ
  • รูปช็อคแลตตอนประมาณ 5 เดือนครับพี่เก้วimage
    ไฟล์แนบ
    IMG0192A.jpg 21K
  • พี่ปิ พี่แก้ว

นี่ผมออฟนะครับทักทายไปครั้งแล้วพี่ไม่เห็นตอบเลย :002:

อยากเจอ พี่ปิ พี่แก้ว ตัวเป็นๆ :-)) วันงานวันที่ 1 ไปสิครับจะได้เจอกัน
  • สวัสดีออฟยินดีครับแต่คงไม่ได้ไปจริงๆยังทำงานอยู่เลย
    ไว้โอกาสหน้าแล้วกันเพื่อออฟจะไปดูลูกหมาบ้า้นพี่เก้ว2-3วันจะคลอดแล้วลูกคอมโมโดครับimage
    ไฟล์แนบ
    01060802.gif 84K
  • หวัดดีครับพี่น้อง...ขุนพลแดงๆเป็นงัยกันบ้างครับ...
  • ขอดูรูปพ่อหมากับแม่หมาที่กำลังจะคลอดด้วยครับพี่

:021: :021: :021:
  • เมืองกาญเงียบจังเลยพี่ตั้นไปไหนเอ่ยimage
    ไฟล์แนบ
    205769_181183465266758_175343859184052_488780_4871500_n.jpg 34K
  • หมาเมืองกาญคงไม่ปล่อยให้เป็นแบบนี้ใช้ไหมครับ
  • image
    ลงให้มีความเคลื่อนไหวอยู่เรื่อยๆครับ
    ไฟล์แนบ
    picth.com_Copy of P1000588.JPG 142K
  • สวัสดีพี่ๆ..จังหวัดกาญจนบุรีค่ะ ^__^

เเพร บ้านโป่งค่ะ ยินดีกับกลุ่มเมืองกาญจนบุรีด้วยคร้า....
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2720.jpg 54K
  • pi เออเห็นแล้วจะอ้วกแตก ไม่มีรูปที่สร้างสรรค์หรือดีกว่านี้แล้ว รึ คนจังหวัดกาญฯ

pear ขอบคุณครับ วันที่ 26 อาจไปแจมด้วยครับ ผม
  • ดีครับพี่ตั้น..ผม สุ อยู่บ้านโป่งเหมือนกันนะพี่..ติดตามพัฒนาเจ้าหมีใหญ่ของพี่อยู่ครับผม

เมืองกาญจน์มีจัดมิตติ้งเมื่อไหร่พวกผมขอไปแจมด้วยนะพี่ตั้น...
  • เจอเด็กอาละวาดครับไม่ได้นอนทั้งหอนทั้งเห่า 55555
  • มีอารมณ์โนเนะเหมือนกันน่ะเรา
    นา่รักจังเลยgoodมากมาย
  • ลููกหมาน่ารักครับอกสวยจังgoodด้วยimage
    ไฟล์แนบ
    20100309-164447-1204731668.jpg 10K
  • หวัดดีครับ พี่ตั้น พี่ติ่ง พี่แจ๊ค คุณแพร คุณเอก คุณสุ คุณบูน ออฟ แบงค์ ปิ น้าผี

และขอขอบคุณชาวราชบุรีเพื่อนบ้านที่แวะเข้ามาทักทาย ชาวเมืองกาญจน์ครับ
  • ไม่ได้เข้ามาทักหายไปอยู่บ้านป่ามาหลายวัน ดูครึกครื้นมากเลยนะครับ