ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาพันธ์สิงห์นักลากภาคอีสาน
  • นมตั้งเต้าด้วย! นะเอ๋ 555++
  • หุ หุ น้องอาร์ม พี่ดูจากคลิปแล้ว น่ากลัวครับ นางนู๋ชบาแก้ว นิ ร้าย กาจ ขึ้น ทุก วัน เลย นะ น้อง !!!

ยังไงก็เบามือให้กันบ้างนะ คริ คริ image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0460.jpg 198K
  • อ้าวท่านเล็ก เป็นไงบ้างทั่น สบายดีนะครับ
  • สวัสดีพี่หนุ่ม เพิ่งเดินได้ครับ
  • ไปเตะใครมาหรือครับท่าน สิงห์คะนองนาimage
    ไฟล์แนบ
    277683.jpg 123K
  • พอดีเลยทั่น...........เวลายังเหลืออีก 13-14 วัน เริ่มเดินเบาๆๆและต่อด้วยจัดหนักที่ในงานเลยให้อยู่ในโปรแกรมซ้อมใหญ่พอดีครับ รับรองจะเห็นความมันส์อีกมิติครับ ผมเชื่อใน " ไอ้เสือเตี้ย " ;-)
  • ซ้อมหนักขนาดนั้นเลยหรือท่านเล็ก ถนอมเนื้อถนอมตัวหน่อย งานนี้เจ้อเก้นกลับบ้านมือเปล่าแน่ 555
  • ข่าวจากเมืองท่านเปาฯ เมื่อประมาณเกือบๆ 2 อาทิตย์ ที่ผ่านมาครับ

ข่าวว่า " เจ้าของสวนยางแห่งหนึ่งที่ซึ่งมีหมาสีแดงๆเลี้ยงใว้อยู่ฝูงนึ่ง เดินไม่ดูตาม้าตาเรือ เลยถูกแมงป่องต่อยเอาครับ " จบข่าวสั้นครับ
  • ไม่ได้ซ้อมหนักอะไรหรอกครับแค่ตะขาบกัดข้อเท้า เดินไม่ได้ 2 อาทิตย์เอง (คนนะครับ ไม่ใช่ไอ่เจอร์เก้น)
  • สงสัยเมาเดินไปเหยียบมัน สงสารแมงป่อง อิอิ

คราวหน้าเมาก็อย่าเข้าสวน ใช้คนงานทำก็ด้าย ฮา ....
  • 555++ อ้าว... ประธานหนุ่มตอบให้แล้ว
  • ขออภัยครับในข่าวเป็นแมงป่อง ข่าวเขียนผิดครับ อันที่จริงต้องเป็น " ตะขาบ " ครับ
  • ใครได้โดนพิษตะขาบอย่าอยู่เลย สุดยอดแห่งความทรมาร
    อย่างเจอร์เก้นไม่ต้องซ้อมหลอก เลือดความดุดันของโจโจ้มันเข้ม พริ้วอยู่แล้ว เอามาแข่งได้เลย... อิๆ
  • ถูกต้องอย่างที่ท่านเต็กว่าครับ อย่างไอ้เสือเตี้ย มันเอาอยู่น่าท่านเล็กimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_9861.jpg 182K
  • คึกคักกันใหญ่ MoOdy หมาไม่มีราพาต่อลอง
    อ่อนซ้อมแถมเจ้านายก็บาดเจ็บ แต่หัวใจนี้ทำได้
    เพื่อเจ้านายคร๊าบ

มาขอราคาจากเฮียเหลียงสี่่หมายด้วยครับ :o037:
  • พี่หนุ่มครับ..ดูจากคลิปแล้ว ควรแก้ไขตรงไหนไหมครับ
    ช่วงนี้ผมขี้เกียจมาก เป็นทุกสนาม พอใกล้ๆจะแข่งผมก็ขี้เกียจทุกที 5555++
    คนตกงาน วันๆเอาแต่เมาลูกเดียว ฮ่าๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSCN3538.JPG 151K
  • เอ้าอ้ายเล็ก...เจ้าคือเป็นแนวนั้นล่ะน้อ สมพอล่ะแม้ เงียบบักคัก 5555++
  • ดีแล้วครับ ไม่มีอะไรต้องแก้ครับ มีแต่ต้องถอนครับ ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • เนื่องด้วยเวลาที่เหลือในการซ้อมมันก็เหลือน้อยเต็มที
    เอาว่ะออกก็ออก พรุ่งนี้ขอหมอกลับบ้าน บอกหมอว่า
    ลูกๆคิดถึง 555 หมอเลยอนุญาตให้กลับ กลับไปถึง
    สิ่งแรกต้องทำคือจับเจ้า MoOdy ซ้อมก่อนเลย 555

• 5555555 พลาดเลยครับพี่หนุ่ม กะว่าจะไปถอนซะหน่อย ร้านเหล้าปิดสองวัน พอดีมีเลือกตั้ง
    แต่ก็ไม่วาย ไปแอบซื้อมานั่งจิบแก้เหนื่อยสองขวดเบาๆครับ เมื่อวาน(วันเสาร์)พาไปจัดหนักเลย
    เพราะขาดซ้อมมาหลายวัน คอแห้งทั้งคนทั้งหมาเลยครับimage
    พาออกนอกสถานที่ซะหน่อย สร้างความคุ้นเคย(จริงๆแล้วเจ้าของมันอยากเปลี่ยนบรรยากาศมากกว่า)
    image
    ไหนๆก็พาไปแล้ว จะพาไปเที่ยวตัวเดียวก็สงสาร ทำหน้าละห่อย จำเป็นต้องมาทั้งสอง
    image
    อิอิ เอาเบาๆพอ ขี้เกียจขนขึ้นรถหลายพวง หนักเปล่าๆimage
    ถึงแล้ว...ที่พักข้างรถ กลับบ้าน กินข้าว นอนหลับฝันดีครับผม
    ไฟล์แนบ
    DSCN3670.JPG 110K
    DSCN3672.JPG 98K
    DSCN3673.JPG 136K
    DSCN3675.JPG 119K
  • งานนี้สงสัยเป็นการชิงความเป็นจอมพลังระหว่างล้านนากับอีสานแน่นอน กรุงเทพฯขอเป็นตาอยู่
  • สงสัย อิสานจะครองถ้วยเยอะนะครับ งานนี้ :-D
  • ระวังหมานอกสายตาตัวนี้ด้วยนะคร๊าบท่านทั้งหลาย

image

ต้องรีบออกจากโรงพยาบาลเพื่อการนี้โดยเฉพาะ
    งานนี้ทุ่มสุดตัวครับ

ชุดลากใหม่แต่ยังคงแนวทางเิดิม ลายเสือ ฮิ้ววววว
    ไฟล์แนบ
    IMG_4337.1.jpg 106K
  • ว้าวอาร์ม..........เยี่ยมมากน้อง !!!

กรุงเทพฯขอเป็นตาอยู่ จริงอ่ะพี่ !!!

ท่าน MARKKING ครับ ไม่ขนาดนั้นหรอกครับ อิ อิ

โอ้......โห.......ลายเสือ ซะด้วย!!! ไม่นอกสายตาแล้วมั้งครับ พี่มุ๊ แถมท่าลากอย่างงามเลย 2 ตัน เห็นๆครับ
  • แนะนำสมาชิกใหม่ MK TEAM ครับ คุณเคส ครับ ชาวฮอลแลนด์ ครับ แต่ อยู่ MK TEAM ครับ

อีกไม่นานเกินรอท่านจะได้พบกับ แฮนด์เลอร์ฝรั่ง สังกัด MK TEAM @ ISAN TEAM

ช่วงนี้กำลังฝึกฝนวิชาครับ รอให้สั่งสมวิทยายุทธได้เต็มกำลังเมื่อไหร่ เจอกันในสนามได้ทันที ครับ imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0420.jpg 196K
    2012-06-13 13.47.57.jpg 80K
    2012-06-13 13.49.43.jpg 93K
  • เป็นทีมแรกในประเทศไทยเลย ที่มีชาวดัตช์ต่างชาติ มิสเตอร์เคสมาร่วม MK Isan Team ด้วย
    ก่อนลากันช่วงเย็นๆ ครั้งหน้า ฝากทักทายคําว่า Slaap Lekker (สล้าป เล็กเก้อร์) ทีนะครับ...:015:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC03140.JPG 102K
  • 5555UD.team กะจะเก็บถ้วนกลับ สองใบ สองรุ่นคับ ปธ.หนุ่ม image
    ไฟล์แนบ
    3ลีลาหมาเทพอาย.jpg 155K
  • เห็นด้วยกับท่านที่ว่า"อิสานจะครองถ้วยเยอะ" แน่นอนครับ งานนี้อินสานทีม ขอเก็บถ้วยงานแรกไว้ให้มากที่สุดครับimage
    ไฟล์แนบ
    doซ้อมรางพรม1.jpg 154K
  • ตกลงเรื่องถ้วยกันเอาเองนะ ถ้ายังไม่มีข้อสรุป ยังเติร์กจะช่วยตัดสินให้ แมกเวทกับเบสอินโชว์ขอ
  • ถ้าอยากได้แม้กเวท ต้องข้ามตัวนี้ไปให้ได้ก่อนimage
    ไฟล์แนบ
    170620121151.jpg 177K
  • หนาวแน่งานนี้imageimage
    ไฟล์แนบ
    170620121150.jpg 84K
  • image

เอาถ้วยมายั่ว สำหรับแชมป์ประจำรุ่น มีฝีมือพอก็เอาไปเด้ออออ
    ไฟล์แนบ
    Trophy.jpg 117K
  • ผมว่าสลักชื่อไว้ก่อนเลยก็ได้นะครับว่า...........ไอ้ยักษ์
  • มันต้องอย่างนี้สิ พิทบูลเต็งหนึ่งของเมืองไทย ความมั่นใจสูงทั้งหมาและคน... :020:
  • ผ่าน เดอะดุ๊ก บิ๊กซี โลตัส เอ๊ยบรูตัส ให้ได้ก่อนนะน้องเอกซ์ ท่าทางเขาหวง อิอิ
  • 555 แรงกันจริงๆ :-)) งั้นขอ สลัก BEST ให้ barley ด้วยครับ
  • ระวังมูดดี้ให้ดี ข่าววงในว่างานนี้ไม่ธรรมดา
  • ใช่ครับ moody มาแล้ว

โค้งสุดท้ายแบบนี้ คิดถึงบทวิเคราะห์ แบบถึงพริกถึงขิง จากพ่อมดดำ พี่อาทิตย์จริงๆ
  • ปีนี้ขอชมผมงานของรุ่นพี่ทั้งหลายก่อน แล้วปีหน้าผมขอไปวาดลวดลายด้วยคนนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    101_1213_副本_副本.jpg 37K
  • ฟ้าส่งกรามล๊อคมาเกิด แล้วทำไมต้องส่งหมาแดงงามๆมาเกิดเพียบเลยช่วงนี้ :-D
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC01422.JPG 117K
  • ไอ่ยักษ์สู้ๆๆ จับใหมพี่มาร์ค พี่เอ็กซ์ขอกินด้วย 1 ลัง
  • จับเลยๆๆ เชียร์ๆๆ โปรโมเตอร์ประธานหนุ่ม บิ๊กแมทช์จัดไป!!
  • ได้เลยทั่นเล็ก ขอเอาบรูตัส ประกบขำๆ 1 ลัง ครับ สร้างบรรยากาศให้ครึกครื้นหน่อย
  • สมัครเจอร์เก้นได้แล้วเล็ก วีนี้ดยู โกอิ้งทูแฮฟโสมัชฟัน คัมมอนแมนนน!!! :020:
  • ยังไม่ถึงวัน ยังขนาดนี้ =D>
  • สนามนี้ขอบายพี่เต็ก แฮนเลอร์ โก ทู สวนยาง ฟูลไทม์ 555+ สนาม ณ ขอนแก่นค่อยกัน!
  • โอเซ! แม่ใหญ่สอน ตามนั้นละพี่ท่าน!!
  • เสียดายจัง ไม่มีโอกาสได้เห็นลีลาการลากของเจอเก้น หมาดังเมืิองเปาปุ้นจิ้น :-D

สนามนี้รวมหมาเทพเสียด้วย ใครหิ้วถ้วยกลับไปจองปกอาณาจักรลงโปรโมทได้เลย
  • โอ้ววโน!!! ยูโกนอนเดี่ยวเลยเล็ก งานนี้เค้ามาวัดกันที่สุดของที่สุดจริงๆ ผิดหวังอย่างแรง...:003:
  • อีกอย่างเฝ้าสวนยางนานๆ คนเดียวกับหมา ไม่ดีต่อสุขภาพจิตในระยะ
    ยาวนาจะบอกให้ ออกมาปล่อยแก่ที่กทม. ด้วยกันดีกว่า นานๆ ทีปาร์ตี้
    แสงสีเสียง เพิ่มชีวิตให้มีสีสัน เหลือเวลาคิดอีก 2 วัน ยังเปลี่ยนใจทัน...