ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาพันธ์สิงห์นักลากภาคอีสาน
  • @Mohawka เท่มากขอบอก :063:

• พี่หนุ่มคับขอเหมือนเดิมคับ
  • ดูเบาเหมือนปุยนุ่น ลากปลิวเลย งานนี้เต็มไปด้วยจอมยุทธจริงๆ
  • ผมขออนุญาติย้ายกระทู้นี้ไปไว้ในหมวด แกงค์นะครับ
  • ขอนำแนได๋บ่...ขาจ๊อก พี่ไพทูลย์ อาจารย์เฟิร์ส 555+++
  • เจ้าเฟิร์สของอาจารย์เข็มนี่ออกตัวได้อย่างสะใจจริงๆ กระชากสองตันสโลปอัฟ ระเบิดตู้มเดียวจบ... :020:
  • ขอพิสูจน์ไอ้เฟิสท์อีกครั้ง ครับเต๊ก งานนี้แหละจะรู้จริงว่าที่ผ่านมานั้นฟลุ๊ค หรือจริง
    -อ.เข็ม ยังไม่แสดงตัวอีก จะเกมา หรือขอดู ก็ว่ามาเด้อาจารย์
  • ป๊าดๆๆๆ คึกคักกันจังนะครับ อ่านจนตาลายกว่าจะจบ
    ป๋ามาเฟีย...ขอบคุณครับ ผมว่ามันผอมไปนะ อิอิ
    พี่อู๋..สงสัยคงจะได้เดินทางกับอาทูลศรีแหละครับ สองโสด
    พี่ยุทธ.. มันกล้ามลมครับ ที่จริงแล้วผอมมากกว่า อิอิ แล้วเจอกันครับ
    พี่หนุ่ม..หาคนจูงหมาช่วยหน่อยครับ ว่าจะเอาไปสองตัว ฮ่าๆๆ

เพิ่งกลับมาถึงบ้าน ยังไม่ได้ซ้อมหมาเลยครับ กะว่าจะฟิต10วันสุดท้าย ฮ่าๆๆ สิวๆๆๆ
    เนื่องจากเจ้าของหมาซ้อมแต่คอทุกวันๆๆ เหนื่อย เพลีย เอาตรงๆก็..ขี้เกียจครับ
    ใครแพ้หมาซ้อม10วันก็พิจารณาด้วยเด้อ ฮาาาาimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC08017.JPG 61K
    DSC08014.JPG 64K
  • เอ้าเกือบลืม สวัสดีครับลูกพี่ใหญ่ ว่างๆก่อนเดินทางก็แวะมาเล่นบ้านผมก่อนเด้อ
    รางปรับปรุงใหม่ ฝืดกว่าเดิม ตากฝนทิ้งไว้นานสนิมขึ้นแล้วครับ ฮ่าๆๆ ดีเลยไม่ต้องเปลืองก้อนอิฐimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC08205.JPG 72K
    DSC08204.JPG 89K
  • นอนไปเลย...ท่านอกหักรักคุฅกุดกู๋อุดีธานร!! มามะเด๋วเปิดเหล้าขาวสาวอุบลรอรักสี่สิบดีกรีรอ ฮิ้วๆๆๆๆๆ
  • ฝึดจริงครับอาร์ม งวดหน้าแวะไปต้องเอา Sonex ไปฉีดหน่อย กลัวหมายกล้ออีก 555

image
    ไฟล์แนบ
    DSC02513.JPG 106K
  • 5555 คารมคมคายเนาะอ้ายเล็ก จัดมาเลยครับ ลาออกจากงานแล้วเพื่องานนี้โดยเฉพาะครับ
    หาสาวไปเผื่อผมด้วยเด้อ

ขอบคุณครับพี่เต็ก สำหรับภาพสวยๆ ว่างๆก็มาแวะบ้านผมใหม่นะครับ พอดีก้อนอิฐพ่อยืมไปทำห้องน้ำหลังบ้านครับ ก็เลยต้องปรับปรุงรางให้มันฝืดกว่าเดิม 5555
  • ครับ พี่เล็กงานนี้เตรียมกินเบียร์ และ 285 ลืตร ไอ้เฟิสท์ จาก อ.เข็มได้เลยครับ คนใกล้ชิด อ.เข็ม กระซืบมาแล้ว งานนี้เส๊ดเจ๊ทโด้แน่นอน ผ่าน ตันห้าได้ก็บุญแล้วว่างั่น
    -ส่วนน้องเต๊ก งานนี้จะได้เห็นไอ้เฟิสท์ ยืนเห่าที่ตันห้าครับ 55555555555จอดสนิด หรือว่าไงครับ อาจารย์เข็ม
  • ถล่มตัวเองกันใหญ่ บอกเอาไว้เลย ไม่ออกแรงไม่มีทางได้ถ้วยกลับบ้านแน่ หวง อิอิ
  • สวัสดีครับ เหล่าทัพนักกีฬาน้อย-ใหญ่ ทุกๆท่าน .............โห แห่งบอร์ดแค่วันสองวัน คึกคักกันน่าดูเลยนะครับ โดยเฉพาะพี่ไพฑูลย์ที่รักของผม น่ารักจริงๆครับท่านพี่ ท่าทางไอ้โด้ จรวด ทบ. ลำนี้จะมาแรงแฮะ ไหนๆก็ไหนๆแล้วครับ สนใจกินเบียร์เชลยจาก " ลุงแอท " มั้ยครับท่านพี่ แค่เบาๆเองครับ 2,200 กก. ไม่มากไม่มายครับ น่าจะสูสีกันนะครับ อิ อิ ( ผมจัดไปก่อนเลยเบียร์สิงห์ 1 ลัง ครับ เจ๊คนสวยเค้าชอบสิงห์ครับ )

อ้าวน้องอาร์ม จะเอามา 2 ตัวเหรอครับ ได้ได้ได้เดี๋ยวพี่จะเปิดรับสมัครแฮนเลอร์ให้ที่หน้างานครับ 555

ท่านเล็กครับ YST TEAM นะครับทั่น เท่ห์มากๆ ขอบอก

น้องอาท เหมือนเดิม โอเค ครับ เอซอล VS เฌอร์มาลย์ ( สิงห์ 1 ลัง นะน้อง ) อิ อิ กินด้วยกันเด้อ 555

พี่มาร์คครับ มันแน่นอนที่สุดครับเรื่องออกแรงนิครับ แต่ผมก็ยังสงกะสัยอยู่ครับว่า " ใครจะออกเยอะกว่าใคร? "

วันนี้ขอตัวไปนอนก่อนนะครับ ซ้อมหมาเสร็จพอดีก็เลยมาลงสมัครเรียบร้อย แค่หลับตานึกๆดูก็มันส์แล้วครับขอให้ทุกท่านหลับฝันดีนะครับ ตื่นแต่เช้ามาพาลูกน้องคู่กายเดินออกกำลังกายซะหน่อย เผื่อว่าจะมีถ้วยติดไม้ติดมือกลับบ้านกะเค้าบ้าง วันนี้ราตรีสวัสดิ์ครับ

ปล. ปลัดตู่หายไปไหนท่าน น้องนกคาบไปรับประทานแล้วเหรอ ขอรับ ช่วยออกมารับแขกหน่อยท่าน ;-)
  • Jetdo vs. First ศิษย์เก่าดอนบอส ขอเชียร์อุดรซันไชน์เต็มที่
    นําคลิปจุดอ่อนของหมาเทพ กับอาจารย์เข็มมาฝากครับอาไพทูล
    ผมว่าต้องเป็นประโยชน์ สําหรับสงครามอิมแพคเมืองทองครั้งนี้แน่... :019:

เล็กยโสโนพิคเจอร์ร่วมทีมอีสานสาขา YST เป็นการศูนย์เสีย
    ของทีมเหนือที่ใหญ่มาก นักกีฬาดีๆ แบบนี้หาตัวแทนที่ได้ยาก
    ยังไงเดี๋ยวต้องเจอกัน ราวๆ 5 โมงเย็น...555 :013:

• ตามนั้นคับพี่หนุ่ม
  • 5555555555ขอบคุณครับ น้องเต๊ก ที่ยังไม่ลืมอุดรบ้านเรา เด็กดอนบอส สุดยอดอยู่แล้ว
    -สำหรับไอ้เฟิสท์ รู้สึกยังมีฤทธิ์พอสมควรครับ ประมาทไม่ได้ สนามพรม เขาชอบ แต่โด้ถนัดสนามดินๆๆหญ้าๆๆ สงสัยมันเป็นหมาดินๆๆๆว่ะ 5555555555แล้วเจอกันครับ
    -ส่วนลุงแอท ก็มารุ่งตอนแก่จริงๆๆอย่างสนามผ่านมายอมรับครับ ปธ.หนุ่ม แต่ก็อยากจับสิงห์สักลังเหมือนกัน55555555555
  • จัดเลยลูกพี่ ผมเชียร์บักโด้ ฮ่าๆๆๆ
  • รายงานตัว
    ไฟล์แนบ
    310520121065.jpg 51K
  • ยินดีต้อนรับครับน้องเอ็กซ์ สุนัขลากอเมริกันพิทบูลเต็ง 1 ของประเทศไทย
    อายุเพียงแค่ 1 ปีกับอีก 7 เดือนเป็นหมาแดงทรงพลังที่น่ากลัวที่สุด
    อนาคตคงหาแฮนด์เลอร์มาล้มได้ยาก เอาแชมป์แมกซ์เว็ทอิมแพคเมืองทอง
    ให้ได้นะครับ แล้วนํารางวัล Buff K-9 ไปกระตุ้นกล้ามให้เจ้ายักษ์สุนัขคู่ใจ... :015:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC02580.JPG 92K
  • หางเจ้ายักษ์ช่างใหญ่และยาวจริง ถึงได้มีแรงขับลากนํ้าหนักได้อย่างคล่องแคล่วว่องไว...

image
    ไฟล์แนบ
    310520121065.jpg 48K
  • โห่ มาแล้วเรอพระเอก ปล่อยให้ตัวประกอบเล่นอยู่ตั้งนานแนะ5555555555เสร็จงานนี้แล้ว อาขอเจอที่วังพุงสักตั้งนะ
  • มาแล้วครับอาไพทูล วันนี้เริ่มตั้งรางที่วังสะพุงแล้วครับ น่าจะรับน้ำหนักได้ประมาณตันหน่อยๆ แต่จะปรับปรุงเพิ่มอีก เพราะหัวหน้าทีมจัดตารางซ้อมให้เรียบร้อย ต้องขุดฟอร์มกลับมาซักหน่อย อุตส่าห์ขนรางมาแต่ขอนแก่น อยากให้รางที่นี้เป็นจุดเริ่มการลากสนัขที่เมืองเลยด้วยครับ รางเสร็จเชิญทุกท่านนะครับ ฝากถึงหัวหน้าทีมอีสานหน่อยนะครับ ว่า จับกินทุกตัว 555
  • อ่อลืมไปครับ รางที่นี้เป็นรางซ้อม ฝืดสุดๆ ตากฝนมานาน สนิมกิน ลากได้ตันสอง ขนถ้วยกลับบ้านเลยครับ ขอบอก
  • มีสถานที่ลากโซ่ และทุ่งนาให้หมาเล่นน้ำด้วยนะครับ เดี๋ยวอัพเดท สถานที่ให้ดู เป็นรองแค่สนาม D-1 เท่านั้นครับ
  • สวัสดีครับพี่เอ็ก ตั้งรางเสร็จวันไหนบอกด้วยเด้อพี่ ฮ่าๆๆๆ ขับผ่านทุกวัน แต่ได้แค่มอง แต่วันเสาร์นี้จะยกลังเข้าไปหานะพี่ ว่างป่าวimage
    ไฟล์แนบ
    ก.jpg 78K
  • คึกคักกันใหญ่ สนามนี้ใครได้ถ้วยกลับไปคงไม่ธรรมดาแน่
  • แชมป์สนามเชียงใหม่อาจจะกลับบ้านมือเปล่า สนามนี้คงมีคำตอบครับ
  • รางน่าจะเสร็จวันเสาร์คับอู๋ แล้วมาทดสอบรางกัน วันเสาร์เจอกัน ว่างจนถึงปีหน้าครับ
  • เอาเจ้าคัตเตอร์มาด้วยนะ จะได้มันส์ๆๆ
    ***ขอบคุณรางวัล Buff K-9 ล่วงหน้าเลยนะครับ คุณเต๊ก น่าจะไม่พลาด เห็นแน่ 2 ตัน ปลายๆ คุยไว้ให้กดดันตัวเองเฉยๆนะครับ
  • ว้าว.....................เดอะยักษ์รายงานตัวเรียบร้อย

สวัสดีครับน้องเอ็กซ์ซีวิล ดีใจครับที่พร้อมซ้อมกะเค้าสักกะที.........555+.........แห่มๆๆๆต่อให้พี่ๆตั้งนานๆ

ทาง MK TEAM เค้าฝากมาบอกว่าถ้าเดอะยักษ์เบาลงและอ่อนซ้อมนะ รับรองเสียบัลลังก์แชมป์อย่างแน่นอน

โดยเฉพาะแม่เสือสาว " คีย์ล่า " พี่น้องร่วมอุทรธ์ของเจ้ายักษ์ เหอะๆ เน้นๆ ครับ

และดีใจอีกอย่างที่จะได้เห็นว่าที่ " LOEI TEAM " ในเร็ววันนี้ครับ พี่จะรอชื่นชมจนกว่าจะถึงวันนั้นนะครับเอ็กซ์

ฝากด้วยนะครับสำหรับท่านที่สนใจทำอย่างจริงๆ ฝากน้องอู๋ช่วยเป็นกำลังหลักอีกแรงด้วยนะครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    13131313IMG_7237.jpg 105K
    13131313IMG_6784.jpg 126K
  • เอ็กซ์ครับ กดดันตัวเองหน่ะพี่ไม่ว่าครับ แต่มันกดดันคนอื่นๆเค้าด้วยน่ะสิครับ ;-)

งานนี้คึกคักจริงๆครับพี่มาร์ค รับรองเบียร์ 10 ลัง ไม่น่าจะพอครับ 555+
  • อย่าพากันโม้หลายพี่ๆ โด่ววว ระวังหมามืดเด้อออ อิอิอิ

ทีมงานยังเติร์กทำไมเงียบจังครับ เตรียมงานหนักขนาดนั้นเลยหรอ มาเกทับกันบ้าง
    อ้อ..ทีมล้านนาด้วยครับ เงียบกริปเลย คิดถึงนะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCN2211.JPG 49K
  • ขอโทษครับ..ลืมแทรกภาพimage
    ไฟล์แนบ
    DSCN2211.JPG 49K
  • ตอนนี้ทีมงานกำลังทำรางลากใหม่อย่างสุดฝีมืออยู่คะ :-D

เอาภาพบรรยากาศการทำงานมาให้ดูคะ

image

image
    ไฟล์แนบ
    525101_366725056713983_808463093_n.jpg 77K
    600989_366725570047265_526393828_n.jpg 77K
  • เยี่ยมครับคุณ Nudee_Youngturk และขอปรมมือให้ดังๆกับความตั้งใจของทีมงาน Youngturk ทุกๆท่านนะครับ ตลอดจนผู้เกี่ยวข้องทุกๆท่านครับ

ขอเป็นกำลังใจให้นะครับ งานนี้เปิดซิงรางลากใหม่เลย ว้าว!!! คนรุ่นใหม่ไฟแรงดีจริงๆครับพี่มาร์ค =D>
  • ต้องขออนุญาตเข้าไปดูรางลากชุดใหม่ซะหน่อย
    เยี่ยมมั่ก :-D
  • ทีมงาน Youngturk นี่ Handy Man มาก อดีตเด็กช่างกลหรือเปล่าเนี่ย... :013:
  • หวัดดีครับพี่เอ๊กซ์ คึดถึงบ่าวยักษ์จังเลย อยากไปแอ๋ววังสะพุงเด้
    ผู้สาวลู่เพิ่งหายจากพยาธิเม็ดเลือดครับ เอาไปตรวจเลือดมาวันก่อนโน้น หมอบอกเก็ดเลือดอยู่ในเกนฑ์ปกติแล้ว ก็จับใส่ชุดลาก เตรียมไปเที่ยว เมืองทองเลย

ขอเป็นกำลังใจให้ทีมงานเจ้าภาพทุกๆคนด้วยครับ :006: :020: :006: image :025:
    ไฟล์แนบ
    DSC00708.JPG 131K
  • ด้วยความยินดีครับเอ็กซ์ เป็นแชมป์แล้วย่อมมีคนมาคอยล้มแน่นอน
    3 อาทิตย์สุดท้าย งานนี้อ่อนซ้อมไม่ได้เด็ดขาด ยังไงพี่ขอเป็นกําลังใจ
    ป้องกันแชมป์เมืองไทย พร้อมกับทําลายสถิติสโลปอัพพื้นพรมให้ได้ครับ...:020:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC01366.JPG 111K
  • ป.ล. ม้ามึดงานนี้มีจริง ดุด้วย 555

image
    ไฟล์แนบ
    08012012910-001.jpg 100K
  • สวัสดีคับตอนนี้กำลังยุ่งกับการทำรางคับกลัวจะขายหน้าพวกพี่ๆ คับ

ไหนๆก็มาแล้วฝากรูปลูกหมา 8 เดือนให้ชมคับ
    image
    ไฟล์แนบ
    543730_3414302885439_1506062506_32787220_1013827649_n.jpg 48K
  • OK ครับพี่X เจอกันวันเสาร์นี้ครับ

ครับพี่หนุ่ม งานนี้คงไม่สามารถไปร่วมงานได้ ได้แต่สงใจไปเชียร์เด้อครับ เอาไว้สนามไกล้ๆๆบ้านคงจะไม่พลาดครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    ap.JPG 245K
  • รางตอนนี้ความพร้อม 80 % ครับ เหลือแค่ร้านอิฐส่งอิฐมาครับ สั่งไป 700 ก้อน ไม่รู้จะพอมั้ย บอกว่าแค่ซ้อม
    นะนี้
    ไฟล์แนบ
    080620121067.jpg 188K
  • พี่เอ็ก เวลาลงรูป แนบไฟล์แล้ว อย่าลืมกด แทรกภาพด้วยครับ ไม่งั้นรูปจะไม่ขึ้นอ่ะครับ ไงพรุ่งนี้จะแว๊บเข้าไปนะพี่ พอดี ทวดเสีย มะตอนเย็นจัดงานศพที่บ้าน ช่วงบ่ายๆๆน่าจะไม่ยุ่งแล้วจะเข้าไปหาครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    080620121067.jpg 188K
  • รางสุดยอดครับ
  • แบบ ว่า555555555ขอเสียงปี่น้องจาวเจียงใหม่แฮม (ถูกป่าวนี)คนอื่นบ้าง พี่จอน พี่สันต์ ฯลฯ เงียบจังคับ
  • พร้อมimage
    ไฟล์แนบ
    090620121074.jpg 214K