ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • >>>>โต้ง ช่างคีคลองขอนแก่นมาตอบแทนพี่หน่อยโต้งถามพี่ซะไปต่อไม่ถูกเลย ฮา..........ๆ

>>>>โต้งหายไปไหนมาน้อง พี่นึกว่าโดนน้องมุกไปแล้ว ซุ่มเงียบเลยนะเอามาแบ่งให้ช่างคีคลองขอนแก่นบ้าง ช่างคีบอกพี่ว่าอยาก

ลองของแรง... ฮา..................ๆ
  • :o001:ผมขอโทษแล้ว ขอให้ถือว่าจบ นะคับ ผมให้เกลียดผู้หญิงแล้วผู้หญิงก็ต้องให้เกลียดผมด้วยขอบคุณล่วงหน้าคับ:o001:
  • น้อง มุข ราย พี่.เต้..!!

ผม มั้ย มี คัฟ.....

พลาด ครั้ง เดียว ซวย ยาว เลย เรา....
  • ขอโทด ผี มานะที่นี้คับ

ไม่มีเจตนาดูถูก เพศแม่ เลยแม้แต่น้อยคับ

:o030::o030::o030:
  • พี่เต้ พูดถูก คับ

เราคงต้องหยุดกิน หอยอย่างว่าละคับ (ขำๆๆๆๆๆ)

ขอบคุน พี่น้อง ทุกคน คับ
  • คดีหอย.....

เง้อๆๆๆ......ไม่น่าเป็นประเด็นเรย.....แย่ๆๆ

หอยที่พูดคิดด้ายหลายแง่.......เลยทำไห้น้าผีคิดลึกไปนิดนุง
  • :o019::063::063::063::065:
  • อ่าวโดนผีหลอกกันอีกและ
  • >>>>ไม่เป็นไรคราบพี่น้อง.................. ขอโทษกันแล้วนะจ๊ะ หายโกรธนะคราบพี่
  • >>>>พี่แมท ครั้งนี้ของบูมเต็มๆ .. ฮา.......................ๆ
  • >>>>คี ไปซื้อยามาหรือยังน้อง
  • ยังเลยพี่

รอดูพรุ่งนี้เช้าอีกทีคัฟ....

ขอบคุณพี่เต้มากที่เปงห่วงจร๊า.....
  • >>>>ต้องหาสาวๆ มาย้อมใจคี หาเพื่อพี่ด้วยนะ.. เอิ๊ก..................ๆ
  • >>>>สวัสดีตอนเช้าๆคราบพี่น้อง............................. เอิ๊ก...............................ๆ
  • โอ๊วลืมสาวๆๆไปเลย......

พี่พูดถูกต้องหาสาวๆๆ.......ตัดไปคืนนี้ไปหาดีกว่าๆๆๆ...

พี่น้องพิดโลกตื่นกันยังหว่า........มาเร็วๆๆๆจะครบ100หน้าแล้วๆๆๆ
  • ตื่นแล้วคับ เพื่อนคี

เดียวขอตัวพาเด็กๆไปข้างนอกก่อน ไปเที่ยวป่าแถวบ้านคับ

และก็ไปว่ายน้ำ หุหุ ..พี่เต้ ตื่นเช้าจัง แปลกๆนะคร้าบ
  • :013::013::013::013::013::013::063::063::063:
  • โย่ว...เพิ่งตื่น..มะคืนหนักไปนิสสสสสสสสสนึง
    วันนี้พี่จะเข้าไปหานะบูมซื้อเชือกไว้ยังอ่ะ..

ขอบคุณครับพี่บอยที่จัดการเรื่องเสื้อให้

พี่บอย พี่เต้ บูม โต้ง คี อัฐ ตี๋ เป้ และทุกๆท่านเด่วเราไปเจอกันที่คอนถมเน้อ..
    แล้วเขาจะรู้ว่ากลุ่มเราเฮฮาแค่ไหน
  • หอยเป็นเหตุแท้ๆ.555
  • UP UP จะได้ 100 หน้าแล้วเผื่อประธาน บอย จะเลี้ยง:015:
  • ถ้ามีงานเลี้ยง ทีมงาน เลย มากินด้วยนะคับ

ถ้าไม่มา มีเคืองคับ ฉึกๆๆๆๆ

....พูดถึงหอยแล้ว มันเลี่ยนๆไงไม่รู้คับ พี่น้องคับ ชิมิ พี่สัก.

สำบายดี ที่พิษโลก
  • คัฟ เจอกันที่นครปฐมพี่หล้า

มันแน่ๆคัฟผม....
  • น้องคี จะไปได้หรอ เมืองเลย ซ้อมคอทุกวันนะครับ:027:
  • งาม มากๆๆ..

ขอ ตัว ดิ!! พี่ เป้...ฮาๆๆ
  • อิอิ :001:
  • อ้าว..เค้ามีแจกกันด้วยหรอ.555
  • ของผมมันต้อง ชุดหน้าไช่เปล่าคับ พี่เป้ ฮิๆๆ

:062::062::062::062:
  • บูม ทำให้ดีที่สุด สั้นๆแต่ได้ใจความ :062::001:
  • น่าจะไปด้ายนะพี่ตั้มแต่หมาผมมีปัญหายุต้องดูอีกทีอะคัฟ
  • >>>>คี ไม่เป็นอะไรหลอกน้อง อาการมันก็ดีขึ้นแล้วเอาใจช่วยนะ...............................
  • เอ้า เพื่อนคี ไอ้ตัวเล็กที่บ้านเป็นไรหรือคับ

หายเร็วๆนะคร้าบ
  • สงสัยอาหารเป็นพิษอะคัฟบูม......

ขอบคุนคัฟพี่เต้กับบูมที่เปงห่วงจร๊า.........

อาการดีขึ้นละจร๊า.....ขอบคุณมากๆๆ
  • >>>>คีน้องรัก ถึงเวลาคุณน้องต้องตอบแทนพี่แล้ววววว....จัดสาวๆมาด่วนเลยยยยย.. ฮา............ๆ
  • กินโซดา เยอะไปป่าว
  • ผมขอบอกไว้ตรงนี้เลยนะคับไม่ขู่ แต่บังคับ ใครที่คิดจะทำหมาหรือคิดที่จะขายหมาห้ามเน้นว่าห้ามหลอกขายหรือบีดหมาทำให้หมาพิการแล้วเอาไปทิ้งไม่ว่าที่ใหน(วัดหรือโรงบาลหรือคลินิก)แม่งเลวสัตร์ๆๆเลยกูแม่งโครตเกลียดเลย.................แต่ถ้ามันไม่มีทางออกต้องมาปรึกษากันว่าจะทำอย่างที่จะแก้ปัญหาที่เกิดขึ้น......ทุกอย่างมันต้องมีทางออก...ไม่ใช่เอาหมาไปทิ้ง....แม่งไอ้สัตร์เอยพูดแล้ว...แม่งกึด
    ที่ผมออกมาบอกแบบนี้ไม่ได้เป็นพระเอกอะไรหรอกนะแต่มันเกิดขึ้นกับบ้านเราแล้ว...............เจอกันวันงานแล้วจะบอก.....ไอ้เลว
  • แล้วไปเจอกันที่นครปฐมครับ พี่ น้อง
  • :o032::o032::o032::o032:

:o038::o038::o038::o038:
  • ท่านประธานขึ้นซะแล้ว......
  • ตอยอะไรคัฟพี่เต้บอกน้องที
  • ตอบ* พิมผิดโทษที
  • ดีตอนเช้าๆคับ พี่ๆน้องๆเรา

เพื่อนคี ตอนนี้ไอ้ตัวเล็กดีขึ้นแล้วไช่เปล่าคับ เพื่อน

พี่บอย กินข้าวยัง หุหุ
  • หวัดดีครับ..เพิ่งได้หมามาใหม่อีกหนึ่งตัว และมีโอกาสได้พูดคุยกับน้องๆที่รักพิท'เหมือนกัน (น้อง บอย กะ น้อง บูม)เลยถือโอกาสเข้ามาพูดคุยซะหน่อย สบายดีกันทุกคนนะครับ
  • หมาพี่ บอย ก้อ พิการ (เตี้ยขนาดนั้น)

มาทิ้งไว้บ้านผมได้ นะ พี่..คริ๊ๆๆ
  • เดี๋ยวนี้ยังมีใครให้หมาจูงไปเดินเล่นแถวริมน้ำ หรือแถวไหนบ้าวมั๊ยครับ
  • ดีขึ้นแล้วคัฟบูม ขอบขุณมากๆๆ
  • มันไกลคับพี่ จะมีเดินได้ก็คนที่อยู่ใกล้ๆ แม่น้ำน่าน ละคับ

บ้าน น้องบูม ก็ไกลเอาการเหมือนกันคับ

ว่างๆมาเที่ยวหาผมอีกนะคับ เอาหมามาด้วยนะคับ
  • รับทราบคับ เพื่อนคี

โต้ง ไม่ทักเพื่อนเลยนะ โกรธแล้วนะ สิบอกให้
  • อย่าโกรธกันเลย พี่น้องกันทั้งนั้น..แต่เคืองได้นิดหน่อย.555
  • บูม ซันนี่ ทำ เมื่อ ไหร่ หว่า...

พี่ศักดิ์....หาย ปัย ไหน มา คัฟ
  • ช่วยเลือกหน่อยเอาตัวใหนไปดี
    ไฟล์แนบ
    030.jpg 110K
    1103.jpg 96K