ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • โทษทีบูมวันนี้คงไม่ได้ไป:o030:
    พอดีอีกแป๊บ มีธุระด่วน
    แล้วงัยจะโทรหา
  • รับทราบคับ พีแมท
  • ตอนเล็กก็ไมค่อยเท่าไรนะ พี่เป้

สงสัยน้ำเลี้ยงดีมั้ง หุหุ สวยงามคับ

อย่าลืมที่เราคุยกันใว้นะ พี่เป้
  • ก็สูตร เป้ ไง
  • :005:2ตัวเลยพี่คับ
    สวย2ตัวเลย:018:
  • มีเหมือนกันเสือๆอะเริ่มตั่งแต่ตัวน้อยเลยแล้วกัน
    ไฟล์แนบ
    20100311234345_50d.jpg 42K
    leo1_1.jpg 46K
    111020100724.jpg 101K
  • เค้า หล่อมั้ยละอิๆๆๆ
  • :063::063::063::063::062:
  • อิอิ หล่อเหมือนเจ้าของเลย 555 (ค่าชม1เมานะพี่แมท):032:
  • จัดให้เลยน้องเป้
    เออ เมาเดียวของเป้เนี่ยโต้รุ้งอีกปะ
  • ผมว่า สองตัวนี้ ถ้าว่ากันไป ในโซน ภาคเหนือผมว่า ไม่มีใครจะมาเทียบได้เลยคับ

ในสายตาผมนะ ลีโอ ก็ป็นเทพไปแล้ว มาทาม ก็เทพอีกเช่นกัน แต่คนละเพศเท่านั้นเอง หุหุหุ

พี่แมท ระวังนะ เห็น พี่เติ้ล แกปั้นเด็ก มาฆ่า ลีโอ อยู่นะ เห็นแกบอกว่า เกิดมาเพื่อ ฆ่า ลีโอ (ขำๆๆๆนะคับ)
  • ...สวัสดีคะคุณบอย ...
    ...คุณบอยเลี้ยงน้องหมาได้สุดยอดจิง ๆๆๆ...
    ...ล่ำ ๆๆ อ้วน ๆๆ อัวบๆๆ ทั้งนั้น แบบนี้..
    ...วันงานเป๋าต้องคำชี้แนะมั่งซะแล้ว...

...วันที่ศุกร์ 10 ธันวาคม 2010...
    ...กลุ่มลพบุรีขอเรียนเชิญกลุ่มพิตโลก...
    ...มาร่วมงานมิ๊ตตี่ที่ลพบุรี งานจัดช่วง 16.00 น.
    ...มีอาหารและเครื่องดื่มเลี้ยง โคโยตี้สาวสวยโชวอาบน้ำสุนัก...
    ...มีโชวพ่อพันธ์ฟาร์ต่าง ๆ และโชวลากหนัก....
    ...และอื่น ๆ อีกมากมาย...
    ...ยังไงลบกวนคุณบอยด้วยนะคะ...
    ...แล้วจะไปเชิญเป็นทางการที่งานอีกทีคะ...
  • ผอมว่าเอาพอลล่าไปอ่าพี่บอย
  • ยินดีคับ พี่เป๋า

ผมเป็น น้องพี่บอยคับ ชื่อบูมคับ

เดียวไปคุยกันอีกทีที่ นครปฐม ก็ได้คับ พี่เป๋า
  • ได้เลยคับยินดีเสมอคับ
  • ไปด้วยดิ...
  • โต้ง 17 นี้เจอกัน...OK...

เต้.หิวเหล้าอ่ะ..555
  • มีคิวจะไปลพบุลีกันหรา.......

น่าอิจฉาวุ๊ยๆๆๆๆ.............
  • 100 หน้าแล้วคัฟท่านประธาน....

และผมเป็นคนเปิดหน้า 100 ด้วยมีรางวัลป๊ พี่บอย

ห้าๆๆๆ.......
  • ต้อนนี้พี่โดนรุมยำเละเทะเลยวะ พี่ได้รู้อะไรหลายๆๆอย่างจากเวปนี้ ไอ้เราก็บริสุดใจเวลาไปว่าใครหรือคุยกับเพื่อนๆๆพี่ๆๆน้องๆๆก็ไม่คิดไรแต่กับเป็นดาบสองคม หาว่าพี่เลียบางระอยากดังบางระ พี่ไม่เข้าใจวะไอ้การที่เราเป็นตัวขอตัวเองมากไปก็ไม่ดี ที่ไอ้พวกไม่ล๊อกอินเข้ามาด่าคนอื่น ปลอมเป็น ผี บ้างระมันจะอิจฉากันทำไม่วะ ที่ไอ้พวกแอบด่าเขาเข้ามาเป็น ผี แต่พอตรูจะชมใครตรูก็ล๊อกอินเขามาจะได้ไม่มีใครเกียดเราเมือไรไอ้วัดธรรมแบบนี้จะหมดไปเสียที่วะ แต่จิงแล้วมันก็แก้ปันหานี้อยากอยู่เหมือนกัน... ก็ถ้ามรึงอยากดังมรึงก็ไปออกเทปดิ อยากให้รุ้ใหญ่รัก มรึงก็เลียเข้าไปดิ หรืออยากขายหมาได้ มรึงก็หลอกเข้าดิ จะเอาแบบนี้รึไงวะ พี่แม่งพยามทำให้ชาวบ้านเขาเข้าใจพี่นะ แต่บางที่ไอ้การอธิบายก็เหมือนเป็นการแก้ตัวซะงัน พอพวกพี่ๆๆน้องๆๆที่รู้จัก เข้ามาในกระทู้ที่เราตั้งก็บอง รู้ให้ท้ายบางระ ตรูถามจิงๆๆเหอ...........พี่ไม่เห็นมันจะเด่นจะดังอะไรตรงไหนเลยวะก็แค่คนรู้จัก.....มันก็เป็นแค่กลุ่มคนที่รักหมาเหมือนกัน...ก็เท่านั้นเอง....นี้โอโห้ทำอยางกระตรูเป็นดาราเลยทำไรไม่ได้ต้องจับตาเป็นคนของสังคม...ทำบุณก็ต้องแอบทำเดียวเขาหาว่าเอาน้า...จะคุยกับใครก็ต้องหลบๆๆซ่อนๆๆ ไม่ให้ใครเห็น เดียวเขาจะหาว่าเลียบางระ...เลียแล้วตรูจะได้อะไรวะตรูไม่เข้าใจวะ...ดังรึ..ดังอย่างไงวะ...คนรู้จักรึ..ก็รู้จักกันหมด...ขายหมารึถ้าไม่ดีไม่สวยใครจะเอาวะ...ไปมิดติ้ที่ใหนใครบ้างมาติมน้ำมันให้ตรูก็ไม่มี...แล้วตรูจะเลียไปเพื่ออะไรวะ...ก็แค่สนิดกับพวกพี่ๆๆน้องๆๆที่เข้าเล่นหมามาก่อนก็เท่านั้นเอง......คุณอยากรู้จักสนิดกับเขาคุณก็ไปทำธุกิจกับพวกพวกพี่ๆๆน้องเขาดิจะได้สนิดกับเขา.....แล้วไอ้ที่ดัง...ตรูยิ่งไม่เข้าใจใหญ่เลย...เออเวลาดังแล้วต้องไปโชตัวเดินแบบได้เล่นหนังหรือก็ไม่ใช่.....ใส่หัวโขนสัยกันทำไม่วะ...ไอ้พวกท่วงก็ท่วงไปไอ้พวกพัตทนาก็ทำไป...ไอ้พวกตรูไม่ไดตรูไม่เห็นด้วยตรูไม่ชอบตรูก็รุมด่าให้มันหนีไปที่ระคนตรูไม่เด่นตรูไม่ดังตรูไม่พัฒนาตรูไม่ช่วยตรูจะท่วงตรูก็อยู่ตรงนี้และตรูไม่ไปใหน เดียวก็มีไอ้พวกเข้าใหม่มาให้ตรูด่าอีก...ไอ้ที่จิงก็ไม่ขอยอยากเข้าเล่นในบอร์ดสักเท่าไรหรอกเจอแบบนี้ไอ้เราจะโทรคุยกันก็..ไม่มีรสชาติไม่เหมือนพิมคุยกัน...มันสนุกสนานสังสันเฮฮากับพี่ๆๆน้องๆๆกันไป...เมื่อไหร่หนอ...ทุกคนจะเลิกอิฉา..เห็นแก่ได้..เอาเปรียบคนอื่น..ถ้าคุณคิดว่าที่ผมทำแล้ว ผมได้น้า ดัง มีคนรู้จักเยาะ แล้วมันดี คุณก็ทำแบบผมสิคับ.จะมาท่วงกันทำๆไม แต่ที่ผมทำไม่ได้หวังอะไรจากใคร.เพราะทุกอย่างต้องแลกมาด้วยความจิงใจเท่านั้นถ้าคุณไปหลอกเขาก็ไม่มีที่จะชอบหรืออยากคุยกับคุณหรืออยากจะสนับสนุนคุณแม้แต่น้าคุณเขายังไม่อยากมองเลย เชื่อผมเหอ ......

ได้ระบายให้พี่ๆๆน้องๆๆฟังอย่างน้องก็ยังมีคนเข้าใจในสิ่งที่ ผมทำโดยจิตรบริสุท และไม่หวังผลตอบแทน ถึงมันจะมีแค่ไม่กี่คนที่เข้าใจแต่ก็ดีใจแล้ว ไม่ได้หวังอะไรไปมากกว่านี้ ปล.พี่อาจจะเข้าบอร์ดน้อยลง หรือนานๆๆเข้านะคับ น้องๆๆก็ช่วยกันดูแลบอร์ดของเราด้วย แต่พี่ก็ยังเหมือนเดิมจะไปไหนมิดติ้ง ที่ไหนก็บอก ไปประกวดที่ไหนก็บอกไปหมดถ้าว่างไม่ขัดศรัทธาอยู่แล้ว
  • คนที่เขาคบกับพี่ เขารู้ว่าพี่เป็นคนแบบไหน แต่สิ่งไหนที่เขาว่าพี่บอยๆก็ลองทบทวนว่าทามมัยมาว่า ตรูวะ อะไรแบบนี้คับ

ก็เข้ามาเหอะ บอร์ด นี้มันบ้านเราใครจะใหญ่ในบ้านเราไม่ได้ เราทุกคนต้องช่วยกันดูแล เรื่องขี้หมา อย่าเก็บใว้ในใจให้มันนาน

พรุ้งนี้เรามีงานใหญ่รอเราอยู่ เรื่องอื่นเอาใว้ทีหลัง ฺฺฺฺฺ....เรามาเครียเรื่องรถกันก่อนดีเปล่าคับ ว่าจะเอาอย่างไรดี หุหุ

ผมเชื่อว่า พี่บอย จะผ่านมันไปได้ คิดเอาแล้วกันพี่ เป็กำลังใจห้ พี่เสมอ
  • ..............................................................มันท้อวะ...................................................................
  • ห้ามท้อ เปรียบเทียบให้พี่ดูนะ

หมาขี้เรื้อนมันยังไม่เคยท้อกัชีวิตมันเลยพี่ เราจะท้อได้อย่างไร หึหึหึ

เรื่อง จิ้บๆ เดียวมันก็ผ่านไป คนโดนแบบพี่บอย ก็มีถมไป อย่าได้แคร์สื่อไดๆ
  • 100 หน้าแว้ว.........ดีใจดัวยครับพี่น้องพิษโลก............

นายบูม........เปรียบขนาดนั้นเลยหรอ...55555
  • พี่บอยสู้ๆๆๆ.....

คนเรามันไม่สมบูรณ์แบบไปซะทุกอย่างอะคัฟ.......

ผมคิดแบบนี้........:062::062:
  • 100 หน้าแล้ว ประธาน บอย เลี้ยงใหญ่ๆ:015:
  • พี่บอย ยัง งัย พวกเรา ก้อ รัก พี่.คัฟ..

คิดว่าเป็น สายลม.......มันพัด มา เดี๋ยว มัน ก้อ ผ่าน ปัย.......

อย่า คิด มาก คัฟ พี่............อย่าท้อ ด้วย นะ..............ประธาน พิดโลก สูๆๆๆ
  • บูม สั่งBOX แล้วหรอ:013: มันจะใส่รถตู้ พวกพี่ได้ป่าวน้อ:013::013::013:
  • ขอบคุณน้องๆๆที่ให้กำลังใจ.....ดีขึ้นเยาะวะ....พี่ว่าพี่ทำไม่ได้วะไอ้การปากหวานหลอกแดกชาวบ้านนะ..แม่งกระดากปากวะ...แต่ก็จะพยามปรับปรุงเพื่อพวกเราจะได้อยู่ในสังคมนี้ต่อไปคับ....ใครอยากเป็นประธานบอกได้เลยนะ....ขอเป็นที่ปึกษาดีกว่าวะ..............
    :o045::o045::o045::o045::o045::o045::o045::o045::o045::o045::o045::o045::o045::o045:
  • อยากใหญ่ใจต้องโหดโว้ยพี่ชาย

เรื่องแคนี้ทำเป็นมาท้อ เราทำกันมากว่าจะมาถึงวันนี้ พี่คิดเอาแล้วกัน

แล้วจะมายอมกับไอ้ เรื่อง จิ้บๆ แบบนี้ มันคุ้มกันแล้วหรือคับ เราเดินด้วยกันมา เราก็จะเดินต่อไปให้คนเห็นว่า

เราทำได้ จุดหมายมีใว้ พุ้งเสียบคับ
  • เรา เปง ตัว เรา เอง ดี ที่ สุด แร๊ว คัฟ..พี่ บอย!!

จะ เปลี่ยน ตัว เอง ทำ มัย ล่ะ..........

อ่ะรัย ที่ เรา ทำ แร๊ว เรา สบาย จัย..ก้อ ทำ เถอะ พี่...!!!

คิด ซะ ว่า.......... ต่างคน ต่าง ความคิด.........ต่างชีวิต ต่าง อุดมกาณร์.............

และขอ ย้ำ ว่า ห้าม ถ้อ เด็ด ขาด.................มีพิท..มีเพื่อน..มีพี่..มีน้อง...............
  • ฝาก หั้ย พี่ บอย!! ประธาน ของ พวก เรา....:o010:

http://www.youtube.com/watch?v=NdIc0vlCjvc
  • จัด ปัย พี่ ศักดิ๋.......เมา ยาวๆๆๆ..55+

พี่ เต้!!! ทาม ราย ยู่ พี่...
  • >>>>มาแล้วคราบโต้งพึ่งฟื้น พี่ศักเดี๊ยวเรามามาวที่พิโลกก่อนไหมพี่วันเสาร์อะพี่ อิ.................ๆ
  • >>>>คี ถึง 100 หน้ามารับรางวัลกับพี่บอยด่วนเลย ถ้าพี่บอยไม่ว่างมามาวกับพี่ก่อนได้น้องรัก.... เอิ๊ก..........ๆ
  • >>>>>> พี่ น้ำลายผมไม่มีให้ แต่น้ำใจที่มีให้กันจนล้น ผมมีให้ตลอดนะคราบ.. เอิ๊ก..................ๆ
  • ตอนพิมมันสื่อความหมายยากพี่ เราต้องการให้คนเข้าใจอย่าง แต่พอคนอื่นมาอ่าน มันก็ดันเข้าใจไปอีกอย่าง มันไม่เหมือนนั่งคุยกันต่อหน้า มันได้รู้อารมณ์ สีหน้า มันพออ่านความรู้สึกกันออก แต่ไหนเรื่องมันก็เป็นแบบนี้แล้วช่างมันเถอะพี่ มีมิตรแท้1คน ยังดีกว่ามิตรเทียมเป็นร้อยอีกพี่ แต่มิตรแท้พี่คงไม่ได้มีคนเดียวหลอก สักวันเค้าก้จะรู้จักตัวจริงเราเองพี่ สู้ๆพี่ เป็นกำลังใจให้
    ไฟล์แนบ
    427-20100204084539.jpg 101K
  • :063:สู้เขานะคับพี่บอย
    เปงกำลังใจเสมอ:063:
  • สัญลักษณ์ประจำตัวผม ผมให้พี่บอยคับ
    ไฟล์แนบ
    1]2.jpg 24K
  • จัดไปพี่เต้ไห้อะไรผมอะ
  • >>>>>คี พรุ้งนี้เจอกันเดี๊ยวพี่บอก เตรียมตัวและหัวใจไว้นะจ๊ะ............................
  • มี ไรจัดไป คลองขอนแก่น โดนแน่:013:
  • คัฟพี่ชายจัดไปพรุ่งนี้เจอกัล.....

ห้าๆๆ.....
  • เออวะ พูดได้ดีคับ มีมิตร 1 คน ดีกว่ามิตรเทียม 1,000 คน พี่ก็ผึ้งนึกออกจิงอย่าที่เราพูด พี่ก็ขอขอบคุณน้องๆๆทุกคนที่ให้ใจพี่และเป็นกำรังใจมันเป็นยาชูกำลังอย่าดี อย่าน้อยทุกคนก็เข้าใจพี่อย่างที่พี่เป็น ทำด้วยใจไปด้วยกันคับ ...............................................
  • เข้มแข็งไว้ท่านประธาน
  • พรุ่งนี้เจอกันนะครับ พี่ๆน้องๆ พิษณุโลก วันนี้ขอตัวไปวางแผนแอบหนีเที่ยว ทริปนี้ก่อน:013::013::013:
  • คอแข็ง เอ้ย เข้มแข็งไว้นะท่านประธาน..
  • :o051::o052:
    ไฟล์แนบ
    กุ้ย2.jpg 106K
  • สู้ๆนะพี่บอย :063::063::063::063::063::063::063::063::063:
  • :o009:.......................................................คับ.........................................................:o009: