ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • ไม่ได้เข้าบอร์ดเลยพี่น้องไปเฝ้าพี่ที่โรงบาล เมื่อคืนพี่ชายขับรถชนซาเหล็งไม่มีไฟท้ายเจ็บไม่น้อยเลย

ผมละปวดหัวมากพี่ชายเจอเป่าไป 109 สรุปเมาแล้วขับเสียตังตามเคย:o017::o017::o017:
  • สวัสดี ตอนเช้าๆคับ

เสียใจมากๆ ภาพนี้น่าจะมีผม อยู่ด้วย (น้องบูม เป็นคน ถ่าย นี้หว่า) ฉึกๆๆๆ
  • :o007:อ่าวเวณกำ เป็นไรมากปล่าวคับท่าน:o007:
  • ทำไมน้องเบนท์ ไม่บอกพี่ชายว่า เมาห้ามขับ ควรหลับบ้านเด็กล่ะคร้าบบบบบบบบ........:o036:..(ล้อเล่น นร้า ..อย่าฟ้องเค้าเด้อ )
  • พี่เต้ฝากถึงน้องข้างบนหน่อยนะพี่...(คนที่นมหย่ายๆ)
    ลีลาท่าทางไม่เกี่ยว ถ้าเข้าซอยเปลี่ยวเมริงเสร็จกรู...............ฮึ่ม....ฉึกๆ
  • หวัดดียามเช้าครับ ช่วงนี้ขอเวลาชาร์ทแบต เต็มๆสัก วัน-2วันก่อนนะพี่น้อง ไว้ ฝนหมด เรานัดไปจูงหมากันที่ กุดป่อง คาดว่าเสาร์นี้น่าจะดี
  • หวัดดีครับพี่น้องชาวเลย วันงานไม่ค่อยได้คุยกันเลย ไว้มีโอกาสคงได้คุยกันมากกว่านี้นะครับ

เอารูปลูกแฟทบอย เทย่า มากระตุ้นพอเป็นน้ำจิ้มก่อนนะครับ
    ไฟล์แนบ
    4332.jpg 89K
    DSC_00473.jpg 72K
    DSC_00462.jpg 77K
    DSC_00444.jpg 78K
  • โดน พี่บัง จิ้มไปแล้วหรอครับ พี่ ขอดูเด็กๆตัวที่เหลือ แบบชัดๆเรียงตัวหน่อยนะครับ พี่บาส
  • >>>พี่บาส เด็กๆสวยๆทั้งนั้นเลย เห็นแล้วอยากได้.......................................
  • >>>>พี่บอย เมื่อคืนถึงบ้าน 3-4 ทุ่มอะคราบ พี่ผมยังไม่รับปากนะ เดี๊ยวขอคุยกับพี่น้องเมืองเลยก่อน..........................
  • >>>>หล้าคราบ หื่นไม่เลิกนะ.. เอิ๊ก..................ๆ
  • >>>>เบ้น ฝากเอาใจช่วยให้พี่ชายหายไวไวนะคราบ................................
  • ตื่นแล้ว หรอ หุหุหุ เป็นไงบ้าง อาร์ทได้ม้า ป่าว
  • เบ้นท์ พี่ชายเป็นอะไรครับ

เต้ วันนี้ทำไร ไงดูก่อนถ้าว่างจะเข้าไปหา ยังไม่ได้ไปเอากระเป๋าเสื้อผ้า กับ นัท แคร์ เลย ฝากไว้ตั้งวันนั้น
  • เมื่อ คืน อยู๋บ้านผมครบแก๊งเลย
    กินเบีย เมากันถ้วนน่า พึ่งตื่น ขอบคุณงานดีๆๆ ครับ

พี่บูม.... ต้มปลาแซบมาก ถ้าไม่กินกาแฟในรถไปนะ เจอแน่ๆๆ 2 ถ้วยอย่างต่ำ

คี..... ขอนแก่นที่สุดอยู๋แล้วเตรียมเงินเตรียมร่างกายให้พร้อมจะพาไป ขอนแก่น สุดๆๆ พี่ตั๋มเจ้าบ้าน รู้จักทุกที่

พี่หล้าครับ..... มามาที่จ.เลยเริ่มหนาวแล้ว กางเต้นนอน...กัน ได้บรรยากาศ (....)=คิดเอาเองคือไร

ประธานบอย....ขอบคุณมากคับผม ถ้าอยากให้ดี (ลูกLสักตัวจะเป็นพระคุณอย่างสูงเลยครับ)

ขอบคุณพิษโลกมากๆๆๆมายคับผม งานนี้เป็นครั้งแรก ของผม เลย ประสบการณ์ ได้สะสมขึ้นมา อีกนิด สนุกคับ
  • >>>>พี่ตั้ม อาทยังไม่ได้ม้าเลยเวลาไม่พอ ไปดูแค่ฟาร์มเดียวเองไว้โอกาศหน้าไปอีก....................
  • โหย....นัท ไม่ชวนกันเลยนะ:014:
  • คุณตั้ม เต้ ถ้าอยากใด้จริงคุณสิทธินั้นเดี๋ยวนี้ คือผมว่าจะให้กลุ่มพวกเราได้เลือกก่อนอ่ะครับ

ถ้าสนใจจริงหลังไมค์เลย ก้อคงจะเป็นพิษโลกกะเลยอ่ะครับที่อยากให้สายมานูแน่น ๆ ไว้

ผมเองก้อมือใหม่เห็นบิ๊กบังแกพูดว่าอย่างนั้น ถ้ามันอายุเดือนครึ่งไปแล้วถึงจะเปิดให้คนนอกอ่ะครับ

ถ้าสนใจก้อรีบหน่อยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_004522.jpg 70K
  • เสาร์นี้นัดจูงหมากันมั้ยครับ ฝนคงจะหมดแล้ว น่าจะนะ:015:
    สั่ง ลูกหมุน กับ สแน็บ 8 มิล ไปแล้ว ถูกกว่า ค..:015: หน้างานอีก รอให้เจ้านัท ถักสายจูงให้ด้วย ก่อนกลับ ขอนแก่น(มัดมือ)
  • พี่ตั้ม สั่งที่ไหนมาคับ สั่งพี่วิท หรือคับ

จะกับขอนแก่นแล้วหรือคับ อยากไปเที่ยวด้วยจังคับ เคยไปเที่ยว ร้าน พี่กบ แท็กซี่ เปล่าคับ

วันหน้า ผมจะไปเที่ยวหานะคับ
  • บูม 555+พี่มาอยู่เลย แล้ว นัทเค้าจะกลับไปหาสาว ที่ขอนแก่น ขอนแก่นพาไปลุยได้หลับตาเดินเลยไม่มีหลง (ยกเว้นสาวๆ)
    ร้าน ที่ กบ แท็กซี่เคยเล่นมั้งก่อนไปดัง TOP WEST PUP เด่วนี้นึกว่าร้าน หมูกะทะ เล่นแต่หมอลำ ลูกทุ่ง

รูปถ้าเยอะลงแผ่นไว้ให้ก็ดีนะ
    ปล.ลูก ซันนี่ ตามที่คุยไว้ใช่มั้ย:013::013::013:
  • เต้ ตื่นยังเน้อ:015: เข้ามาแล้วเงียบเลย
    อู๋ - เบ้นท์ วันเสาร์เด้อ ชวน ต้น นกน้อย มานำเด้อ(เด๋วหาว่าไม่ชวน)
    มาฮาๆ ขำๆ เด๋ว อู๋จะเอา คัตเตอร์ ว่ายน้ำกุดป่องโชว์:015:
  • ใจเย็นคับ พี่ตั้ม รอให้มันชัดเจนก่อน แล้วค่อยคุยกัน เรื่องราคาคับ

ผมก็อยากให้ลูกหมาผมไปอยู่ เมืองเลย เหมือนกันคับ

ป.ล. เก็บตังค์ใว้ได้เลย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:013::013:
  • >>>>>ตื่นแล้วคราบพี่ตั้ม เหมือนจะป่วยอะคราบ.. เอิ๊ก..................ๆ
  • >>>>บูม กลุ่มเมืองเลยคงไม่ต้องเก็บตังค์ จ่ายตอนนี้เลยไหมตัวละ 3000 บาท เมืองเลยเอา 3 ตัว คราบบูม ฮา......ๆ
  • อะไรพี่เต้.....

ตัวละ 3000 อะ ห้าๆๆๆ
  • ถ้าตัวละ 3000 อย่าหวังเลยพี่ ว่าจะตกถึงมือพี่น้องชาวเลย คริ คริ...
    ไม่พ้นวังทอง..หมดเกลี้ยงงงงงงงงง...........ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ........
  • >>>>ลูกหมาแดงซันนี่ไงตัวละ 3000 บาท คีต้องรีบจองนะราคานี้หายาก... ฮา..................ๆ
  • >>>>หล้า เมืองเลยจองแล้วนะ บูมเงียบหายไปเลย.. เอิ๊ก..................ๆ
  • พี่หล่าแบ่งไห้ผมสักตัวด้าย บ่

พี่น้องหลับก่อนเน้อ.......ฟัลดีพี่เต้ พี่หล่า
  • สวัสดียามเช้า
  • น้ำท่วม บ่ พี่น้องเลย

ตื่นกันรึยังพี่น้อง.....
  • มีข่าวจะบอกว่าวันที่14พ.ยประธานพิษณุโลกจะมีงานฉลองถ้ายรางวัลที่1ที่ริมน้ำเวลา6โมงเย็น..ให้ทุกๆๆคนนำหมามาจูงด้วยน่ะค่ะ..ขอบคุณค่ะ
  • ใจเย็นๆกันนะคับ พ่อแม่ พี่น้อง เรื่องราคา เดี๋ยวให้มันติดก่อนเนาะ เรื่องราคา ผมมีใว้ในใจแล้วละ

ตอนนี้มาช่วยผมเชียร์ ให้มันติดก่อนดีกว่าคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

ฝนตก อากาศเปลี่ยน พี่น้องเมืองเลย ดูแลตัวเองด้วยนะคับ

:o030:
  • สวัสดีพี่น้องทุกคนครับ มะวานไปเมาอยู่เชียงคานมา สงสัยไปกวนตีนไรเค้าไม่ก็รู้กลับมารถผมเป็นกระดานดำให้เด็กไม่ได้เรียนหนังสือแมร่งเขียนแบบไม่แกร่งใจเลย สงสัยผิดที่ไม่ได้ชวนใครว่าจะโทรหาพี่ตั้มก็กว่าจะไม่สดวกเลยไม่ได้ชวน ซวยเลยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • พี่ตั้มจูงหมาเปลี่ยนเป็นทำบุญเเทนได้มั้ย ตอนนี้มีแต่เรื่องซวยๆๆๆอ่ะพี่ อิอิอิ (ล่อเล่นพี่เด่วไปทำเอง)
  • นั้นละ เอาใครล่ะ จุ๋บ หรือ จ๋อม ล่ะ มันก็งี้ล่ะ สาวเยอะก็งานเข้าเยอะหน่อยงี้ล่ะ
  • วันนี้ได้ยิน ว่า เจ้านัท-แคร์ อยากจะไปหาพี่ อาร์ท บอกว่าอยากเข้าไปดูรถ ว่างั้น มาชวนอยู่ไม่รู้จะได้ไปด้วยป่าว:015:
  • บูม ....เรื่องมีอยู่ว่า มันติดแน่ล่ะ แต่จะพ่อไหนล่ะ ก็วันนั้น บูมเอาไว้หลังรถ เต้ แล้วไม่มาดู ไอ้เจ้านัท หวังดี เลยพามันออกมา จูง เดินฉี่ แล้วเกิดพลาดโดน หมาใครไม่รู้ มาทับ ทั้งที่เจ้าของตัวนั้นก็พยามกันสุดๆแล้วกับนัท .....เฮ้อ...เวงกำ:014:
  • พี่ตั้ม ก็พูดไป

ใจคอไม่ค่อยดีนะพี่ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • พี่นัทหนาวนี้ไปไหนดี แต่ตอนนี้ซวยไม่เลิกเลย
    ไฟล์แนบ
    268.jpg 60K
  • อย่างี้ต้องมีสะเดาะเคราะห์ ด้วยการหา ญ มาให้พี่ๆแล้วน้องอู๋จะโชคดีตลอดหนาวนี้แน่นอน:015:
  • พีตั้มนี้เก่งจริงๆๆผ่านได้ตรอด รอดจากสนามรบพี่วันได้ไงเนี้ยหายไปสองสามวันแบบเนียนเลย
  • ไปเชียงคานต้องเสียค่าที่จอดรถเป็นพันเลย ขัดสีรถใหม่ วันหลังไปป่ะพี่ตั้ม ได้อารมดีสาวเยอะด้วย เหอๆๆๆ
  • ไปอยู่แล้ว พี่ไม่ได้มีโจทย์เยอะเหมือน อู๋ นี่หว่า:013::013::013: ว่าแต่ พี่ต้น นกน้อย ไม่ได้ติดต่อ อู๋ บ้างหรอ เงียบไปเลย รึว่าแอบไป ฉลองกับไอ้ fuck
  • >>>>สวัสดีคราบพี่น้อง... เอิ๊ก.......................................ๆ
    ไฟล์แนบ
    101[1].jpg 94K
  • http://www.youtube.com/watch?v=BhfHwJGV6F8&feature=related
    http://www.youtube.com/watch?v=dW3gGkzJEVM

น่าจะมีแบบนี้มั้งะครับ:015:
  • จู๊ก กรู้..........
  • >>>>พี่ตั้ม ถ้ามีลากน้ำหนักสงสัยมันแน่ๆ จะได้เอาสองตัวที่บ้านไปลากด้วย.. ฮา.......................ๆ
  • >>>>เบ้น ยังไม่กลับบ้านหลอเงียบเลยยยยย...............................................