ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • :006::063:สวัสดีครับผม ก่อนอื่นผมขอแสดงความดีใจกับรางวัลที่ได้ด้วยนะครับผมดีใจๆๆๆๆ:063::006:

:029:และต้องขอโทษด้วยนะครับที่ไม่ได้ไปในงานด้วย มันมีความจำเป็นนะครับผม:029::008::008:
    ไฟล์แนบ
    pic026.jpg 60K
  • ไว้ไปเจอกันที่ลพบุรี นะครับ คุณยศ..............
  • คัฟพี่ตั้ม......

หมดพายุเมื่อไหร่เจอกันครับ.........
  • >>>>คี ฝนที่นี่ตกตลอดเลย บ้านเราตกบ้างไหมคราบ............................
  • >>>>หล้า เจอคู่แฝนแล้วนะ... เอิ๊ก...................งงเลยๆ
  • เที่ยวเก่งจริงๆบ้านนี้
  • ใครพี่เต้ คู่แฝดผม..........บอกด้วย...

พี่บอย หวันโลก เมื่อไหร่จะให้พิดโลกไปเที่ยวหามั่งละคร้าบบบบบบบบ
  • ตกครับพี่เต้......

นอนละพี่ฟันดีกันเน้อ.....พี่ๆๆ
  • นอนดีกว่า เด๋วตื่นสาย เมียจิ๊กตังค์หมด อดละจะแย่..........
    ราตรีสวัสดิ์เเซ่บโย่วววววววววว................
  • ตื่นยังพี่น้อง......

แหมๆๆๆ......พี่หล่ากลัวเมียจิกตังหราพี่...

น่าสงสารเนาะ.......ห้าๆๆๆ
  • มีข่าวให้น้องๆๆรับทราบว่าวันที่ 14 พ.ย ประธานของน้องๆๆจะฉลองถ้วยรางวัลที่1ที่ริมน้ำเวลา6โมงเย็นให้ทุกคนนำหมามาจูงด้วย...
  • พี่หล้า เดี๋ยวผม จัดของใว้ให้คับ ถ้าผ่านมาแวะมาเอาด้วยนะคับ

จัดไปสามขวด คับ ถ้าผ่านมาโทมาบอกด้วยนะคับ

ขอบคุนคับ พี่ชายที่รัก
  • ช่วงนี้ฝนตกก็ดูแลสุขภาพตัวเองบ้างนะคับ พี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    IMG_2413[1]4.jpg 124K
  • ก่อนที่จะฉลองถ้วย ฉลอง100หน้าก่อนมั้ย...
  • >>>>สวัสดีคราบ พี่ศักพูดถูกแล้ว 100 หน้า ประธานคราบน้องคีคนทำ 100 หน้า เสาร์-อาทิตย์ นี้เลยไหมคราบจะได้ประชุม

ความพร้อมงานต่อไปและโปรแกรมงานต่างๆที่เข้ามา ไม่ได้สนุกกันมานานแล้ว ย้อนความหลังกันหน่อยจะได้สนุกเฮฮากัน เอิ๊ก..ๆ
    ไฟล์แนบ
    x.jpg 80K
  • เดียวผมจัดแบบนีให้พี่ประธานสุดหล่อ
    ไฟล์แนบ
    imagesCAF2QYVE.jpg 8K
  • ตอบ Bombe. ของผม(พี่..กม ครับ ไม่ใช่ คม ครับ น้องบูม) ก็ซื้อมาจากลุงตู่ บางระกำเหมือนกัน แต่ซื้อมาตอนโตแล้ว ซื้อมาเดือนนี้เอง น่าจะคอกเดียวกัน เพราะหน้ามันเหมือนกัน เค้าบอกว่าครอกนี้มี 7 ตัว แต่ในใบ UKC ของโซโล เกิด 4/11/2009 นะ ยังไง Bombe.ลองโทรมาคุยกัน 087-306-1560 ผมดูแล้วถามว่า(เจ้าโซโล)สวยมั๊ย? ผมว่าแค่พอใช้ แต่ที่ซื้อมา อยากเอามาเป็นเพื่อนกับตัวเมียที่บ้าน (เจ้าโบกี้) วันหลังจะลงรูปให้ดู ไม่สวยแต่หน้าตาน่ารัก หรือถ้าใครอยากถามต่อว่า..แล้วไม่อยากได้หมาสวยๆกว่านี้เหรอ ก็อยากอยู่ตรับ ความพร้อมการเงินก็พอซื้อลูกหมา ราคา 4-5 หมื่น หรือกว่านั้น ก็พอไหว แต่นิสัยจะคล้ายๆท่านประธานบอยครับ ชอบทำอะไรสุดๆ กลัวซื้อมาแล้วไม่จบ สุดท้ายต้องขยับไปเล่นหนักๆแพงๆ ไม่ค่อยไหวครับ เคยหมดไปกับเครื่องเสียงรถยนต์ ติดไปร่วม 2 แสน บ้าออฟโรด ทั้งรถทั้งแต่งช่วงล่าง หมดไปร่วมล้าน ขายขาดทุนไปบาน เมียบ่น ตอนนี้ที่บ้านก็มีพิทบูล 2 ชิวาวา 1 ปั๊ก 1 เดี๋ยวเดือนหน้าต้องเอาลูกบางแก้วที่คอกมาฝึกประกวดอีก 2 ตัว เลยคิดว่าเลี้ยงประมาณนี้ดีแล้วครับ ไม่อยากเข้าเส้นมาก (ต้องคอยเตือนตัวเองบ่อยๆ) เลี้ยงแบบขำๆพอครับ เดี๋ยววันฉลองถ้วยท่านประธาน จะแวะเอาหมาไปเที่ยวด้วยครับ
  • ยินดีต้อนรับเสมอพี่มาต้อนไหมก็ได้พี่ ให้ข้อคิดซะด้วย พี่กรมของน้องๆๆ ขอแนะนำ พี่กรม นะคับให้คำปรึกษาได้ทุกเรื่องยกเว้นเรื่องตัง ใช่มิ
  • :o003:ผทเจอพี่แก่หลายที่แล้วเป็นพี่ที่ดี และมีประสบการเลี้ยงหมาเพาะหมามาก่อนขอคำแนะนำได้ทุกเรื่องนะคับ พี่แก่เป็นดีเจอยู่ที่บ้านเรานี่และ แล้วแก่เพาะหมามาก่อนพวกเราเยาะ ตั้งแต่พวกเรายังเป็นวุ้นกันอยู่เลยมัง :o008::o008::o008::o008::o008::o008::o008::o008:
  • พี่บอย เรื่องร้อยหน้าว่าไงคับพี่

เห็นทีมงานถามกันจัง

ตอบด่วน
  • ก็เจ๊ดาก็บอกไปแล้วไม่ใช่หรอ วันที่ 14 มังจัดมิดตี้เล็กๆๆด้วย เบีย 2 รังกับแกล้มอีกนิดหน่อย
  • งั้นเดี๋ยวผมช่วยกับแกล้มอีกอย่างละกัน
    แต่ขอไม่บอกนะคับ เซอร์ไฟร์
  • จัดไป + ผมเพิ่มอีก 1 ลัง
    ลีโอ คอนเฟิร์ม..........

สวัสดีครับพี่กม ครอกบอมเบมี 7 ตัว ครับ
    มีสีดำ 2 ตัว ของพี่ กับ ของผม
    นอกนั้นสีบลุ สีแดง แฟนซี
    มีสีบลุ ชื่อ แกลี่ อยู่ติดกับบ้านน้าตู่ ตอนนี้กำลังสวยเชียว ครับ
  • 14 พย. เรามีนัดกันที่เดิม ครับ พี่น้องงงงงงง

พี่น้องชาวเลย ว่างัย มาเที่ยวพิดโลกสิครับ
    อยากต้อนรับ
  • เออหล้า
    มีน้องมันมาจะเอาหมาอะ ตัง 2-3 คนแนะ
    ถ่ายรูปมาให้ดูหน่อย ราคาด้วย ด่วน
  • มันผึ้งโทรมาต้อนเย็นนี้เอง
  • หวัดดีครับ บูม พิษณุโลก วันงานเห็นมาคุยกับ คิงแต่ไม่ได้เข้าไปคุยด้วยเลย เสียดาย

ถ้ากลับบ้านที่คอนหวัน คงมีโอกาสได้ไปเยือนพิษณุโลกบ้าง อยากไปชมหมาแดงพิษณุโลกซักหน่อย
    ไฟล์แนบ
    _MG_89482.jpg 118K
  • สวยปล่าว....................:o067:
  • ยินดีต้องรับคับน้องๆๆ
  • รับทราบคับ ถ้ามาก็บอกน้องได้เลยคับ พี่ ยินดีต้อนรับคับ

ท่านประธาน ผมใจดีที่สุดคับ หุหุ

มาเที่ยวกันให้ได้นะคับ (สำบายดี ที่พิษโลกคับ)
  • >>>>คี หายป่วยยังเงียบหายไปเลยน้อง เสาร์นี้เจอกันเหมือนเดิม.. เอิ๊ก.........................ๆ
  • พี่บอย จะเอารูปอันไหน...................

ถ้าเป็นรูปมิทติ้ง คอนถน เด๋วพ่งงี้เอาไปให้.........
  • พี่บอยแล้วน้อง จะมาเอาหมาแบบไหนอ่ะ พี่..............
  • คัฟพี่เต้เจอกัลแน่ๆๆ.....

14 คลองขอนแก่นจัดไป 1ลัง คัฟ แน่นอน
  • คี ชัวว์ รึ โม้ วะน้องงงงงงงงงงง........

ลังรึ 3 ขวด ไม่สน ขอแค่ พวกน้องมาพวกพี่ ก็ดีใจแล้วววววววว..........
  • สรุป 14 นี้ ไม่ใช่งานเบาละ ครับ พี่น้อง งานอ้วก เลยแหละ.......4 ลังไปละ

เมืองเลยไม่มา ป๊อด หว่ะ..........:o059:
  • พี่หล้าแล้วเรื่อง สายจูงผมละ อย่าลืมนะคับ พี่ชาย

เดียวพรุ้งนี้ผมจะให้ แม่บ้านไปซื้อเชือกมาใว้คับผม
  • เห็น พี่น้องเรา ร่วมใจกัน ผมก็ดีใจคับ

มีสุขร่วมเสพ มีทุกข์ร่วมต้าน

ผมรับเป็นเจ้าภาพ กับแกล้มนะคับ ใครอย่าแย่งนะคับ (แต่ฝากใครซื้อน้ำอัดลมมาฝาก น้องบูม มั่งนะคับ) ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

:062:
  • >>>>หล้า เมืองลยมาวกันเกือบทุกวันก็จะตายอยู่แล้ว ยิ่งดื่มกับอาทแล้วโอ้ย????? อยากจะบ้า.. ฮา...................ๆ
  • อาร์ท สายอ่อน กริ้วๆๆ.........

เรื่องสายจูงไม่ใช่ปัญหา น้องรัก เมื่อไหร่ได้เสมอ.....
  • ชัวคัฟพี่หล่า......

ถ้าผมไม่ชัวเลิกคบผมด้ายเลยพี่........

14 เจอกัลคัฟ....
  • จัดไห้เลยบูม.....

น้ำอัดลม ไห้เพิ้ลบูม....55+
  • เอาผมไปเมาด้วยพี่เต้......ที่เลยอะพี่อยากๆๆๆ
  • สัญญานะ น้อง คี................
  • สรุปแล้ว อีน้ำหวานตายตอนจบ............
  • รูนี่ย์..ย้าย แน่!!
  • ถึงคราว ผี มีเคราะห์ บ้างละเว้ยยยยยยยยยยย...............:o061:
  • เพื่อนโต้ง ข่าวไม่ได้กรอง ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เดี๋ยวก็รู้ว่า จ๋าหรือหมู่
  • >>>>คีน้องรัก มาได้ตลอดยินดีต้อนรับและพี่น้องพิโลกทุกท่านมามาวกัน ต่อด้วยชมทะเลหมอกสุดยอด................
  • สัญญาพี่หล่า

พี่เต้....น้องไปแน่ๆๆแต่ตอนนี้ปั้มตังแปปนุง......55+

ผีตายคาหลุมแน่ๆวะเพิ้ลโต้ง......

นอนดีกว่าง่วงละ