ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • บูมเรื่องสายจูงไม่มีปัญหา...
    พอดี มีอีกคน ตอนนั้นเค้ามาจากเชียงใหม่มาดูที่เราจัดมิทติ้งกัน
    วันนี้เค้าโทรมา ว่าอยู่พิดโลก(เขามาเที่ยวบ้านมั้ง)บอกว่าจะให้ถักสายจูงให้
    เด๋วจัดที่เดว 2 เส้นเลย....ค่าถักเส้นละ 1 ขวด ลีโอ
  • ตั้งแต่เล่นบอร์ดนี้มาก็นาน เจอผีหลอกจนได้..
    ที่แน่ๆ ผีมี 2 ตัว ชัวววววววววววว..........

น้องโต้งใจเย็นๆ...ปล่อยมันไปผุดไปเกิดดีกว่าหว่ะ ถือว่าทำบุญ....สาธุ
  • :o047::o047::o047::o047::o047::o047::o047::o047::o047::o047::o047::o047:
  • :o018::o018::o018::o018::o018::o018::o018::o018::o018::o018::o018::o018::o018::o018:
  • :o045::o045::o045::o045::o045::o045::o045::o045::o045::o045::o045::o045::o045:
  • พิด โลก!!! สุด ยอด....

ฝัล หวานๆๆๆ กัล นะ คัฟ...

มี อะไร เรา ก้อ คุย กัล นะ..!!.......คัย มั้ย ตอบ !!! เปง หมา นะ คัฟ...55+

เมา!! ยก กำ ลัง 2 ฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.........

ป.ล ลำปางหนาว มาก....
  • ขอบคุณคุณหล้ามากครับ เด๋วผมโทรหาอีกที่ล่ะกันถ้าถึงพิดโลกอ่ะครับ
  • ถ้า พี่หล้า จะถักวันไหน โทมาบอกบ้่างนะคับ

จะได้เตรียมเชือกรอ

จัดลีโอ ไปสามจวด ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ได้ครับคุณ bestmj โทรมาได้เลยครับ.........ด้วยความยินดี

เฮ้ยบูมจะเอาวันไหน เวลาไหน จัดของมาเลย ไม่เกิน 20 นาที เสร็จ....

ลืมถามครับ คุณ bestmj ชื่อว่าอะไร นะครับ ถ้าจำไม่ผิด เป็นเพื่อนกับ แฝด เล็ก-ใหญ่ ใช่ป่ะ
  • >>>>>สวัสดีคราบพี่น้อง.. งานเข้าบ้านอีกแล้ว ฮา..........................ๆ
  • ไปด้วยดิบูม.....

ไปกิงเบียด้วยคนๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • อรุณสวัสดิ์ ครับทุกท่าน...........
  • มาเลยมานั่งเล่นกัน คุยกัน

นานเจอกันที จัดไป สามขวด ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ท่านประธาน เรา นี้เร่งงานอย่างแรง สู้ๆๆๆๆ เหนื่อยนักก็พักสักนิดนะคับ พี่ชาย

พี่บอยฝากโอนตังค์ให้ด้วยนะคับ (ค่าสติ้กเก้อ) เด้อ เดี๋ยวเอาตังค์ไปให้คับ

ขอบคุนมากๆเด้อ อ้ายเด้อ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เพื่อนโต้ง มีไรฮ่าๆมาปล่อยเรื่อยเลยนะ เพื่อน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เงียบ ฉิหายเลยวุ้ย ไปไหนกานหมด บ้านเรายังคอยอยู่นะ

:062:
  • บ้านนี้เงียบจังเด่วก็ย่องไป ขโมยหมาแดงซะหรอก....:013::013::013:
  • มีคนอยู่ครับ...แต่ว่ากำลังส่องพระอยู่......
  • น้อง เดียวก็ตากุ้งยิงหลอก..อิๆๆ
  • บร้าหราเพ่...พระ นะ ไม่ใช่... ฮิ้วววววววว..
  • ผมเป็นพี่ในกลุ่ม แฝด ใหญ่กับเล็ก ครับผม ผมชื่อเบสครับ
  • BADBOY ที่พิษ-โลกตัดหูที่ไหน ราคาเท่าไร ช่วยแนะนำทีครับ:020:
  • งั้นสวัสดีครับคุณ เบส
    ผมเป็นเพื่อนกับกาญ ครับ (กาญที่เล่น big bike ครับ)
  • >>>>พี่บอย เบอร์ที่จองไว้แล้ว

>>>> 0129 คี คลองขอนแก่น.............

>>>> 0130 ของกระผมคราบ..........................

>>>> 0131 และก็ของกระผมอีกคราบ...........................

>>>> 0132 อาร์ท เมืองเลย...................

>>>> 0136 เบ้น เมืองเลย...................

>>>> 0142 นัท เมืองเลย.....................

>>>>พี่ เบอร์กลุ่มนี้เดี๊ยวผมไปเอาที่บ้านพี่บอยเอง ไม่ต้องส่งให้พี่มาร์คนะจ๊ะ.........................
  • ไม่ได้จ๊ะ..ป๋ามาร์คสั่งไว้แล้วว่าต้องส่งไปให้ป่ามารค์ก่อนแล้วป๋ามารค์จะส่งไปให้อีกทีน่ะป๋ามารค์จะลงประวัดิคนที่จองล่ะ
  • ตัวพี่ยังไม่ได้เลยต้องส่งให้ป๋ามารค์ก่อนเลยเพราะป๋ามารค์จะส่งไปให้พี่ล่ะ
  • ไปไหนกันหมด...

พี่หล้า......โย่วๆๆๆ

เพิ้ลบูม......แอบไปกิงผลไม้ที่ไหน

เพิ้ลโต้ง.......หายเมายาง

พี่เต้.......หายอีกละ
  • เพิ้ลบูม......แอบไปกิงผลไม้ที่ไหน :013::013::013:
  • มันเป็นเรื่อง ที่น่าอายมากคับ พี่ตั้ม อย่าไปพูดถึงคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ถ้าเจอกับ พี่เต้ ก็ลองถาม พี่เต้ ดูนะคับว่ามันเกิดอะไรขึ้น

:062:
  • อะนะ .....ว่าแต่ลูกหมาออกมาจะพอขายหรอเนี๊ยะ เห็นแววน่าจะหมดเร็วคอกนี้ :013::013::013:

เมืองเลย 3 ตัว...ตรงเด้อ:013::013::013:
  • >>>> ok คราบเจ้ดา...................
  • >>>>ไม่ต้องอายบูม แค่เรื่องผลไม้ ฮา.......ๆ นึกถึงวันนั้นทีไรฮาทุกที.......................................
  • :o028::o028::o028::o028::o020:

พิดโลก ใครติดแล้วมั่ง โชว์หน่อย
    ท่านเต้ไปเอาเองก็ได้ครับ นั่งจ่าหน้าซองตาลายเลยว่ะ
  • น้อง อัฐ ไม่ ตาย น๊า ยัง อยู่ ที่ เดิม ........!!~
  • สุดยอดคนทำต้องหล่อแน่ๆๆเลย
  • >>>> สวัสดีคราบพี่มาร์ค... พี่มาร์คที่ตาลายผมว่ามาวแน่ๆคราบพี่.. ฮา..................ๆ
  • sakphanhin

จริงๆ..555
  • เด๋วพ่งงี้ มีดราก้อน สวยๆ(Issuzu)ลงรูแน่นอน...................
  • น่าจะมีจองตรงพี่บอยม้างเนอะ สติ๊กเกอร์อ่ะ
  • น่าอิจฉาจริงๆๆๆพ่อหนุ่มดาก้อน.....ติดก่อนใครเลย

อิจฉาวุ๊ยๆๆๆ.....ห้าๆๆๆ
  • คึกคักกันน่าดู ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ผมเห็นทุกคน ร่วมใจกันน่าดู ดีใจมากคับ

:063::063::063::062:
  • ท่านบอย เลขชุดสองมาวันไหนครับ มีบางท่านจองไว้ทั้งสองชุดอยากจะจัดส่งไปพร้อมกันเลยทีเดียวครับ
    พี่จะโอนเงินค่าสติกเกอร์ไปให้วันนี้นะครับ ทั้งสองชุดเลย ขอบคุณที่ช่วยแซงคิวให้ครับ
  • :o001:ได้เลยคับป๋า เต้สติ๊กเกอร์ของเต้กับ เลย มารับได้ที่พี่เลยนะคับ หล้า ทอม บูม ออม ก็มารับได้ที่พี่เลยคับที่สำคันอย่าลืม:o069:
  • รับทราบคับ เจ้านาย

ตังค์ก็ฝากใว้ก่อนนะคับ ท่านประธาน ช็อตมากมาย
  • มีแผ่นสำลองมั้ยท่าน บอย เพื่อเปลี่ยนรถใหม่ ในเร็วๆนี้:015:
  • ทาม มาย เงียบ จาง
    ไฟล์แนบ
    DSC00403[1].jpg 116K
  • น้อง บูม มาแว้วคับ พี่สัก ที่เคารพรักคับผม

พานหินฝนตกเปล่าคับ ดูแลสุขภาพด้วยนะคร้าบ
  • พรุ่งนี้ ทำไฟเสร็จ ผมจะเข้าเมืองไปเอา ติ๊กเกอร์ นะพี่บอยยยยยย.........
    อยากติดแย่แล้ววววววววว.............
  • พานหินเหงา พิดโลกหงอย เป็นอาการเริ่มต้นของคนหมดไฟ เย้ๆๆๆๆ
  • ไม่หมดคัฟพี่มาร์ค......

มาแล้วๆๆๆพี่น้องหายไปไหนกัน.....หิ้วๆๆ