ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เริ่มสนุกแล้ว สุดยอดนักกล้าม สามสี สามสไตล์
  • ชอบๆ หมูแดง หายากแล้วครับแบบนี้ ต้องช่วยรักษาไว้
  • สมาชิก เบตง ที่เคารพ รู้สึกว่าพวกท่านน้องจะหายไปหลายวันแล้วนะครับ หากวันนี้ไม่ไปอีกพี่ก็ขอสรุปว่าพวกน้องถอดใจแล้วละกันนะครับ เมื่อวานฝนตก พี่กับ Yally B สาว วัย ใส ยังไปเดินสร้างกล้ามเนื้อตรงบันได เลยขอบอก 16 เดือน แล้วครับ :063:
    ไฟล์แนบ
    DSCF2588.JPG 82K
    DSCF2586.JPG 107K
    DSCF2595.JPG 98K
    DSCF2593.JPG 87K
    DSCF2590.JPG 119K
  • คอที่ใหญ่และยาวเหมือนนักอเมริกันฟุตบอล ช่วยในการเกร็งลากและว่ายนํ้า

ขาที่เรียวแบบไมเคอร์จอร์แดน ไม่อ้วนเตี้ยเหมือนบูลลี่ ทําให้วิ่งและกระโดดได้อย่างเต็มที่

ต้นหางที่ใหญ่และไม่สั้น ทําให้เคลื่อนไหวซ้ายขวาหน้าหลังได้อย่างรวดเร็ว

เป็นหมาแดงตัวเมียที่สวยงามมาก ถ้าเจ้าของไม่ถอดใจเสียก่อน นัง Yally B ไปไกลแน่ครับคุณตี๋...:015:
  • ปีนี้ ดีใจโคตร ไมอามี่ ฮีต เป็นเต็งหนึ่ง NBA ฮ่าๆๆ
    ไม่ได้แชมป์ เป็นทีมเต็งก็ยังดีว่ะ
  • ไม่แน่นะพี่ Mark ถ้าผ่านบอสตัน เซลติกส์ในรอบเพลย์ออฟได้ ลุ้นแชมป์
    คู่กับเลเกอร์สแน่นอน ดีใจด้วยครับ นานทีปีหนจะได้ลุ้นทีนึง...:013:
    ไฟล์แนบ
    LeBron-James-Dwyane-Wade-Chris-Bosh.jpg 64K
  • เคยไปเชียร์ถึงขอบสนาม เช็ดเป็ดโดนถล่มเละเทะ ปีนี้ได้ตัวดีมา ก็หวังว่าเข้าชิงสักปีนะ

ไมอามี ดอลฟิน ลุ้นไม่ขึ้นเลย เซ็งเป็ด
  • เมื่อกี้พึ่งดูเทปสตีเลอร์แข่งชนะดอลฟินทางยูบีซี 23-22 จบเอง...:005:

Go Steelers!!!
    ไฟล์แนบ
    Pittsburgh+Steelers+v+Miami+Dolphins+I0TBze6X_Xfl.jpg 121K
  • อย่าเยาะเย้ย ถึงแพ้แต่ชุดสวยไม่เป็นไร ฮ่าๆๆ
  • :013:โห ท่าน Tek กล่าวซะ
    วันนี้ดีใจที่เห็น น้องๆพาเหล่า สมุน ไปเดินสร้างกล้ามเนื้อกันอย่างพร้อมหน้า ทั้ง เก้งหม้อ และ หมูป่า มันต้องแบบนี้ดิวะ ใจกันหน่อย น้องๆ แล้วช่วงที่พี่ไม่อยู่นี่ไม่ใช่อู้กันนะครับ ไงก็คิดว่าไปเฮฮายามเย็นชิลๆกัน :063:
    แกละ โทรสั่งกับพี่มาร์ค เองเลย อย่าให้ บลูลี่ แม๊กซ์ ขาดตอน.
    ไฟล์แนบ
    DSCF2599.JPG 83K
    DSCF2597.JPG 86K
    DSCF2596.JPG 89K
  • รอดูพิตบูลกล้ามงามจากแดนใต้จนเหงือกแห้งแล้วว่ะ ฮ่าๆๆ
  • เอ้า น้องๆเอ้ย พี่ เค้ามาทับถมเราแล้ว พิสูจน์ ตัวเองกันหน่อยนะ ห้ามถอดใจนะเว้ยยย มีเวลากันเป็นปี ถ้าเราทำได้ พี่ มาร์ค จะมาเที่ยว เบตง บ้านเรา........ มั๊ง :013:
    ไฟล์แนบ
    imagesCABPUHHP.jpg 5K
    imagesCA9P9YFU.jpg 8K
  • คับพี่ตี๋...รับทราบคับ:030::030:
    ขึ้น ก.ท.ม พุ่งนี้...เดินทางปลอดภัยนะคับพี่:019::019:
    ของฝากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:024::024:
  • :013:สวัสดีค่ะ ขอพื้นที่คุณพี่ใจดีทุกท่าน แนะนำตัวหน่อยนะก๊ะ...หนูเป็นน้องใหม่ค่ะ
    ชื่อ ดัชต์ เกิดมาตอนพ่อกำลังบ้าบอลโลกพอดี ตอนนี้ก็ห้าเดือนนิดๆ
    สวย และแข็งแรงค่ะ:062:
    ไฟล์แนบ
    สุดสวย.JPG 25K
  • :o058:ผมกับมาแล้วคับ ป๋า ไก่กับหมาบางแก้วเลี้ยงไม่นุกเหมือนเลี้ยง พิทบลู เลยไม่มัน:o011:
    ไฟล์แนบ
    118.jpg 115K
    29.jpg 117K
    412.jpg 115K
    316.jpg 106K
    510.jpg 117K
  • หลงไปติดน้ำท่วมที่หาดใหญ่มาสองวัน เห็นแล้วสงสารพี่น้องหาดใหญ่ครับ น้ำมันมาเร็วจริงและเยอะมาก ตอนเช้าวันที่สอง ตื่นมาตกใจเลยว่าทำไมท่วมเยอะจัง ถามพนักงานโรงแรม บอกอย่างน้อยสามวันถึงออกจากโรงแรมได้ ต้องรีบโทรบอกน้องที่ทำงานมาเลี้ยงนังหมูแดงให้ด้วย กำลังฟิตเลย สดุดเลย ต้องเริ่มใหม่ครับ
    ไฟล์แนบ
    redmuscle39.jpg 100K
    redmuscle26.jpg 92K
  • ขาดตอนต้องเริ่มใหม่ เวลายิ่งเยอะ(ซะเมื่อไหร่)
    ไฟล์แนบ
    redmuscle57.jpg 106K
    redmuscle27.jpg 92K
  • VTR test นังหมูแดง
    http://www.youtube.com/watch?v=jzlFHWG78PM
  • สอบถาม mj1964
    ฉากหลังไม่ทราบว่าใช่คลังพัสดุหาดใหญ่หรือป่าว ผมเคยไปทำงานที่นั่นสมัยอาจารย์ต่อ กับพี่บัง(จำชื่อไม่ได้แล้ว)ที่เล่นวัวชน
    หุ่นหมูแดงสวยมาก แบบนี้แหละที่ชอบ :m001:
    ย้อนดูหน้าเก่า ไม่ใช่ซะแล้วเข้าใจว่าน่าจะเป็นคลังเขตชลบุรี แต่ที่แน่ๆผมก็จบเทคนิคลำปางเหมือนกัน
  • หมูแดง สุดติ่งจริงๆครับ
  • สงสัยท่านtyser จะอยู่ กฟภ ดูฉากหลักก็รู้เลยว่าเป็น คลังหลักชลบุรี ยินดีที่รู้จักศิษย์เก่าเทคนิคลำปางเหมือนกันผมจบเทคนิคลำปางช่างไฟฟ้า ปี252ึ7ครับ เจ้าตัวแดงลายเสือท่านก็หมาในฝันของผมเลย ฟิตๆ สู้เขาหน่อย จะได้เป็นหน้าตาคนเหนือเ่ครับ
  • ปฏิทินปี 2555 จะมีหมาลงครบ 14 ตัวไหมหนอ?
  • ปฏิทินปี 2555 จะมีหมาลงครบ 14 ตัวไหมหนอ?

ห่างหาย จาก วงการไปนาน (เพราะว่าไปเก็บตัว อยู่ ที่ โบนันซ่า เขาใหญ่ ) ทั้งลากอิฐบล็อค ประมาณ 700 กว่าโล ลงเขา ขึ้นเขาวันละ 25 กิโลเมตร ไหนจะ ฝึก ปีนเขา อีก ไม่ พอ ยังฝึกกระโดดลงเขาอีก เพื่อ สร้างกล้ามเนื้อ ขา
    ว่าจะ อัพรูป ลง แต่ ผจก กะหล่ำ บอกว่า รอก่อน ของดีต้องใจเย็นๆ ฮิ้วว!!
  • ปฏิทินปี 2555 คอนเฟิรมเลยครับ
    จะมีพื้นที่ว่างไว้สำหรับหมากล้ามสวยที่สุดทั้งหมด 14 ตัวครับ

อย่าลืม ฟิตหมาของท่านให้พร้อม
  • จะจัดพิมพ์ 5000 เล่ม เพื่อแจกให้ทั่ว จะได้เก็บไว้เป็นประวัติศาสตร์ อีกหนึ่งหน้าของวงการพิตบูลเมืองไทย

อย่าพลาดโอกาสทองนะครับ เริ่มฟิตตอนนี้ ถ่ายภาพเก็บไว้ตั้งแต่ตอนนี้ เลือกเอาภาพที่ท่านคิดว่าสวยที่สุดส่งมา
    ภาพที่ได้คัดเลือกเราเอาลงปฏิทินแน่นอน และก็จะจัดงานให้โชว์ตัวด้วยครับ
  • งานนี้ไม่มีหมาเส้นนะครับ ต้องสวยจริงๆ ไม่สวยไม่เอาลงเด็ดขาด
    ต้องเป็นหมาที่ฟิตเองในเมืองไทยด้วย อยู่ ใครสั่งหมามาจากนอกแล้วเอามาลงเลยก็ไม่ได้
    ต้องเริ่มส่งรูปมาให่เห็นพัฒนาการตั้งแต่ตอนนี้ อยากให้พวกเราร่วมอนุรักษ์ พิตบูลแนวนี้ไว้ครับ
  • คอเจ้าเบิกแบ่งครึ่งเป็นที่เรียบร้อยแล้ว ต่อไปแยกหลังให้เป็นสองแผ่นครับ...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC07955.JPG 119K
  • เต็ก สงสัยไม่ทันกินแน่ๆ เจ้าเบิก ฮ่าๆๆ
    ความจริงเดือนเดียว ถ้าทำจริงๆมาแน่ แต่เจ้าของจะทำใจไหวไหมเท่านั้นเอง ฮิ้วๆๆ
  • เส้นทางหมาลากน้ำหนักเห็นทีจะไกลห่าง แต่จะเล่นกล้ามโชว์เพื่อรอเวลา ดีมั๊ยพี่มาร์ค
    ไฟล์แนบ
    IMG_0704.1.jpg 97K
  • กล้ามเจ้าเบิกขื้นตอนช่วงสองเดือนที่แล้วๆ ครับ แต่เป็นการลดอาหารให้ผิวหนังไปชิดติดกับกล้ามเนื้อ
    และกระดูกที่มีอยู่ ผมดูโครงสร้างของเจ้าเบิกช่วงนั้นแล้วมันเหมือนก้างมากกว่ากล้าม ดูไม่ค่อยมีโงเฮ้ง
    และความสง่างาม ผมเลยหันมามุ่งการเผาผานโปรตีนและไขมันที่กินอย่างปรกติแทน โดยวาดภาพหวัง
    ไว้ให้มันมีโครงสร้างกล้ามเนื้อเหมือนชุดโชว์เดอร์แพดแบบนักอเมริกันฟุตบอลอยู่ตลอดเวลา ไม่ว่าขณะยืนนั่ง
    หรือแม้กะทั่งนอนยังเป็นรูปทรงโดยไม่ต้องใช้การเกร็งเข้าช่วย อีกอย่างหมาที่เพาะกล้ามแล้วได้กินน้อยจะเหนื่อย
    เร็วมาก เจ้าเบิกตอนนี้ผมให้มันกินวันละไม่ตํ่ากว่า 550g มันออกกําลังกายได้อย่างเต็มที่วันละไม่ตํ่ากว่าสองชั่วโมง
    ครึ่ง มันเป็นการสร้างกล้ามที่แปลกแบบท้าทายและไม่มีใครทํามาก่อน คําแก้ตัวใช้ได้มั้ยครับพี่ Mark...:013:
    ไฟล์แนบ
    IMG_12532.JPG 109K
    nfl-blitz-cover.jpg 96K
  • จะรอชมผลงาน อย่าให้ผิดหวังนะทั่น ฮ่าๆๆ

ท่านปอม อย่าเอารูปหมานอกมาขู่ดิ
  • ไม่ได้ขู่ครับพี่ แค่เอาไว้เป็นตัวอย่าง แต่เดี๋ยวจะเอา หมาที่ผมบรีดเองและฟิตเองมาให้ติให้ชม

ว่าพอจะลงปฏิทินปี 2555 ได้รึเปล่า:005:
  • ไอ้มาราธอนเริ่มกระปุกที่ 2 มาได้ 3 วันแล้วครับ พี่มาร์ค
    ไม่รู้ว่า เป็นอย่างไรบ้าง ตอนนี้เลิกว่ายน้ำชั่วคราวครับ
    หมาไหว คนไม่ไหวฮ่าๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    Bully Max After 002+2.jpg 70K
  • อีกช๊อตครับผม .....

ไม่รู้จะสู้เขาไหวไหมอิๆๆ
    ต้องรีบออกตัวก่อน

บูลลี่แม๊ก :m001:
    ไฟล์แนบ
    Bully Max After 001+.jpg 60K
  • เดินขึ้นบันไดเสร็จ ก็ขอมาโพสท่าอีกซักนิดนะครับ
    ไฟล์แนบ
    0042.jpg 95K
  • เยี่ยมครับ ทำให้เห็นเลยว่า บูลลี่กล้ามเป็นมัดๆ มันเป็นอย่างไร
    ตัวแรกและตัวเดียวในเมืองไทย มันจะต้องสวยกว่าไจแอนท์แน่นอนครับ
    เพราะพื้นฐานโครงสร้างมันดีกว่า พยายามคุมอาหารสักนิดให้ผิวหนังบาง
    จะได้เห็นเส้นเลือด และกล้ามก็จะชัดเจนกว่านี้ครับ

เจ้ามาราธอนเป็นหมาที่สวยอยู่แล้ว คะแนนจากข้างสนามพี่ให้มันที่หนึ่งครับ
  • สวยครับคุณ experimental อัดขาหน้าให้เส้นเลือดขื้น ขาหลังให้บวมเหมือนน่องไก่งวง
    กล้ามหน้าอกให้แน่นเหมือนวัวกระทิงเลยครับ รับรองบูลลี่มาราธอนงามแท้แน่นอน...:063::020:
    ไฟล์แนบ
    DSC07975.JPG 119K
    DSC07977.JPG 121K
    DSC07998.JPG 117K
  • ไอ้เบิก หล่อจิงๆๆ
    ไฟล์แนบ
    127.jpg 96K
    321.jpg 106K
    012.jpg 115K
  • มาราทอน สวย ครับ
    ปอม สบายดีนะ
    ท่าน Tek ช ม หนาวยังครับ พ.ค ปีหน้าอาจได้ไป ม.แม่โจ้ แล้วอาจจะโทรหาท่านนะครับ
  • ขอบคุณครับ หนาวมากเลยครับคุณตี๋ ซ้อมเจ้าเบิกสองสามชั่วโมงได้แบบสบายเลย พักไม่เกิน
    สองนาทีก็หายหอบแล้ว มาเยือนแล้วโทรหาผมได้ตลอด ผมอยู่ห่างม แม่โจ้ไม่เกินสิบนาทีครับ...:015:
  • มาราธอนทำกล้ามออกมาสวยแน่ๆเป็นกำลังใจให้นะครับ
  • ขอบคุณครับพี่มาร์ค ไว้จะพยายามอย่างสุดกำลังครับฮ่าๆๆ
    เรื่องอาหารแทบไม่ต้องคุมเลยครับ เพราะไอ้นี่มันติดเล่น
    กินน้อยด้วยครับ เมื่อเทียบกับตัวอื่น

ขอบคุณครับท่านเต็ก ถ้าทำได้แบบท่านเต็ก สงสัยเวลา
    มันกระชากที ผมคงหมดแรงจูงแน่ๆ ฮ่าๆๆๆ

ว่าแต่ตั้งแต่วันงานนครปฐมแล้ว แฟนผมเห็นเจ้าเบิร์กนอน
    อยู่บนอัฒจรรย์แล้ว เขาชอบจริงๆเลยครับ

ขอบคุณครับท่าน ตี๋ พยายามฟิตสู้กลุ่มเบตงอยู่ครับฮ่าๆๆ
    เห็นกลุ่มท่านเดินขึ้นบันไดแล้ว เป็นแรงบันดาลใจครับท่าน

ขอบคุณครับท่านคิง ได้กำลังใจแบบนี้เดี๋ยวต้อง
    ฟิตเพิ่มอีกครับ ฮ่าๆๆ
  • เจ้า Burgh ตัวจริงเป็นหมาที่นิ่งเงียบ แทบไม่ค่อยได้ส่งเสียงเลยก็ว่าได้ ให้กินก็กินให้นอนก็นอน
    ให้เล่นก็เล่น พร้อมหน้าตาที่โหดเหี้ยม แต่ข้างในแล้วมีนิสัยที่ขี้เล่นกับหมาและคนทุกคน ไม่เว้นแม้
    แต่ครั้งเดียว เลยทําให้เจ้า Burgh เป็นหมาที่มีเสนห์มากตัวนึ่งและชนะใจคนมากขื้นเรื่อยๆ ครับ...:015:
    ไฟล์แนบ
    DSC03484.JPG 118K
    DSC06858.JPG 120K
  • มีแต่คู่แข่งน่ากลัวทั้งนั้น จะไหวมั้ยเนี่ย
    ไฟล์แนบ
    DSCN4718_resize.JPG 28K
  • ฝากด้วยครับ BAR LEY ครบ 1ปีแล้วไม่รู้จะฟิตทันพี่ๆกันไหมครับ

.
    .
    พัฒนาการของ BARLEY ครับ

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=12286&page=1#Item_26

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=13768&page=1#Item_20
    ไฟล์แนบ
    BARLEY-3.jpg 35K
    BARLEY-2.jpg 59K
    BARLEY.jpg 66K
  • ป๋า มารค์ เอาน้ำจิ๋ม มา ฝาก ครับบ ค่อยดู เต็ม Handcock มา Tank ชิดขวา ไจแอนด์ชิดซ้าย เอาน้ำจิ้ม มา ฝาก

ไว้ขอเฟริม กว่านี้ หน่อย จะเอาลง มา ดู

ปล.พี่หมวดเป้ ผมแซว ขำๆ นะครับ ป๋ามารค์ด้วย
    ไฟล์แนบ
    IMG_00723.jpg 78K
    IMG_00573.jpg 82K
  • ไม่แซวเล่นแล้วนะเนี่ย กล้ามไหล่มาชัดมาจริงแล้ว น่ากลัว มีหมากล้ามเพิ่มมาอีกตัวแล้วพี่มาร์คเห็นดีใจตายเลยนะนั่น

ตอนถ่ายรูปอาบน้ำทาครีมบำรุงผิว ถ่ายกลางแดด แต่หมาแดงผมไม่รู้ถ่ายในร่มรึกลางแดดดีกว่ากันอ่ะครับลองดูละกัน

แล้วเจ้าแฮนค็อคนี่กินบูลลี่แม็กอย่างเดวป่าวครับ เหมือนมันมีกล้ามแต่มันดูเล็กนะครับถ้ายังไงลองเพิ่มเวทเกนเนอร์ดูครับ

แต่ตอนนี้เจ้าแท้งยังไม่หลบให้นะครับเพราะบั้นท้ายเจ้าแท้งยังงอนกว่าเพราะขึ้นบันไดวันละหลายร้อยขั้น555
  • ยังอีกไกล ไม่น่าจะติดหนึ่งในสิบ
  • ยังอีกไกล ไม่น่าจะติดหนึ่งในสิบ ....

มั่นใจแล้วใช่ไหม ป๋า มารค์ที่พูด ... ระวังจะกลืนน้ำลาย ตัวเอง นะครับ พี่น้องครับ อิอิ

คอยติดตาม ตอนต่อไป อิอิ
  • ติดตามจนอ่อนใจ แต่ไม่มีอะไรคืบหน้า

สมรักษ์ คำสิงห์ เป็นส่วนใหญ่ ฮ่าๆๆๆ
  • :015:โอเฮะ ใช้ได้แฮะ เจมส์ ฐานทัพ