ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกชาวพิทบลูจังหวัดร้อยเอ็ด
  • ตกที่ไหน คับ พี่ ผมไปหมด 555+ แต่หม๋องใด๋ ละ อยากตกปลา มั่กๆ
  • อีกไม่นานคงได้กลับไปอยู่แถวร้อยเอ็ดแล้วครับ..
    ไฟล์แนบ
    18102010398.jpg 103K
    19062010360.jpg 97K
    060120114732.jpg 99K
  • :o034:ตกที่บึงพลาญชัยงัยไอ้น้อง เอ็นอย่างต่ำ20ปอนด์ เบ็ดเบอร์ใหญ่ๆ สายหรีดยาวหน่อย เอาน้ำมันมวยไปด้วยฮิๆ
    คันละ900บาท วันที่15-16ม.ค.54นี้ ใครว่างลงขันกัน ปลารวม8โลขึ้นไป ปลาใหญ่เงินรางวัล เป็นแสนครับ
    ลงขันกันมั้ยเรา เอิ้กๆ ถ้าแข่งคนเดียวแนะนำว่าอย่า!เพราะถ้าไม่มีคนเปลี่ยนละก็ กลับบ้านมีหวังน้ำมันมวยก็เอาไม่อยู่เด้อครับพี่น้อง
    ถ้าจะไป มาหาพี่ที่บ้านก่อน1วันเด้อครับ ปรึกษาเรื่องเยื่อปลากันสักกลม2กลม555 ฟิตแล้วจ๊า...
    ยินดีตอนรับครับคุณzeroไม่มีอะไรดีเท่าบ้านเราอีกแล้ว รีบกลับมานะครับ
  • :m088:โปรโมทให้บ้านเราหน่อยเด้อครับพี่น้องคร๊าบ...
    ไฟล์แนบ
    .jpg 46K
  • ขณะตกปลาอยู่ ปรึกษากันซักกลม สองกันได้ป่ะคับ หรือมีกติกาห้ามดื่มขณะตกปลา...

อยากไปครับแต่ไม่รู้จะไปทันมั้ยนะ ไม่รู้จะหนาวไปถึงไหน ลมก้อแรง :o010:

งานไม่เข้าเลย บ้าจิงๆ... :o015:
  • วันที่15ใช้มั้ยครับหัวน้าแก้งค์บอลหยุดมาสักวันเลยครับครั้งแรกในรอบ83ปีเลยนะที่บึงยอมให้ตกปลาไม่มีอีกแล้วนะมาเป็นส่วนหนึ่งของประวัติศาสตร์ด้วยกันครับ
  • ฮ่าๆๆๆ ได้ปลามา เอาไป ปล่อย บ้าน พี่ ไก่ 5555+ ยินดีต้อนรับ คุณ zero ค๊าฟฟฟฟฟฟ
  • :m109:ถูกต้องแล้วครับคุณไก่ ในรอบ83ปี ขนาดวันธรรมดาๆนัดกันจะไปตกปลากันตอนกลางคืน เพื่อนดันมานัดรอกันที่ข้างบึง มีเบ็ดกับอุปกรณ์พร้อม เสือกโดนจับซะนี้ ปรับกันตั้ง2000 บอกตำรวจจนคอแทบแตกว่ามารอเพื่อน เค้าก็ไม่เชื่อ งานนี้ขอเอาคืนก็แล้วกัน ฮือ...
    ใครมีรถกระบะ ใส่ถังอ๊อกซิเจนมาด้วยเด้อ555 ที่ตักก็ขออันใหญ่ๆหน่อย ส่วนบ่อที่บ้านคุณไก่ บอกทางบ้านเรียกรถแม็คโครมาขุดบ่อ
    ขยายมันออกให้กว้างๆกว่านี้อีกนะครับ เตรียมตัวเตรียมตังค์กันให้พร้อม งานนี้เราต้องทำงานกันเป็นทีมแฮ่ๆ บอลหยุดๆๆๆๆๆงาน หนาวจะตายชักไม่มีคนเค้าสั่งแอร์หลอก โดยเฉพาะวันเสาร์อิๆ แอบกินน้ำชานะได้อยู่แต่อย่าประเจิดประเจอร์ มันส์แน่นอน มากันเยอะเด้อพี่น้องคร๊าบ...
  • 555+ ผมออกเหล้า ค๊าฟฟผม
  • งั้นพี่ออกน้ำแข็งละกัน555+
  • เร็วๆนี้คงจะกลับไปทำงานดินเผาที่ อ. จังหาร และที่กาฬสินธุ์ครับ
    ไฟล์แนบ
    0002 (20).jpg 95K
    067.jpg 109K
    068.jpg 109K
    065.jpg 97K
  • โอ้ สวย งาม คับ ถ้าทำ ขาย ยอดสั่ง จอง เยอะ แน่นอน แต่ ดินแถวบ้านเรา มัน ปั้น ได้ หรอคับ อันนี้ไม่มีความรู้ จิงๆ
  • วันเสาร์นัดกันกี่โมงดีครับ มีแก้วกันหรือยัง...ฮ่าๆ

กำลังเซงๆพอดีเลย งานก้อเงียบ อากาศก้อหนาว ปิดร้าน กลับบ้าน...

ตกปลาไม่เป็น นะครับ กินเหล้าเป็นอย่างเดียว (เมาแล้วโดดบึง):m029:
  • ฮ่าๆ ผม ติดเรียน อ่า ค๊าฟฟฟฟ เด๋วจะตามออกไป เด้อ เข้าไปของาน อาจาน ก่อน งิ จบ ป.ตรี ไป เรียนต่อ ปวส. เพื่อ ? 555+
  • เอามุมไหนดีครับคงต้องไปจองที่เช้าๆหน่อยพี่โตว่าไงครับ
  • :m038:จะให้ดี สะพานด้านที่จะไปห้าแยกสายน้ำผึ้งคิดว่าน่าจะดีที่สุดนะ 1.ใกล้ร้านเหล้าแฮ่ๆ 2.ใกล้บ้านเพื่อน 3.บ่ายมาไม่มีแดด 4.เงียบๆปลาใหญ่เยอะหน้าดิน 5.ใกล้ที่ชั่งปลาด้วย ก็มีเท่านี้แหล่ะ พรุ่งนี้ไปทำเยื่อบ้านคุณไก่ได้เปล่าครับ ว่าจะไดพี่น้องคร๊าบ...
  • ได้เลยครับพรุ่งนี้รวมกันทำเยื่อบ้านผมนะครับต้องใช้อะไรบ้างครับพี่โตจะได้เตรียมไว้ครับเรื่องตกปลาไม่รู้เรืองเลยอิอิ
  • ปายยยยด้วยยยย
  • พรุ่งนี้5โมงเย็นเจอกันบ้านผมโอเคบ่
  • จัดไป คับผม เอาสูตรไหนพี่ 12-12-12 เลย บ่ 555+ กินหมูจุ่มๆ
  • เจอกันบ้านพี่เลยข้นบอลพี่โตอ้อให้อาร์มมาเปิดเบียร์ให้ด้วยนะอาร์มเปิดอร่อยสุดละข้นโทรชวนเพื่อนๆมาด้วยนะครับใครว่างมาเลย5โมงเย็นอย่าเลสเด้อพี่น้อง
  • จัดไป ครับ ตอนนี้ เมา มากมายยยยยยยยยยยยยยยย ไป กินกับ พี่ โต มา 555+
  • วันนี้เจอกัน5โมงเย็นเด้อพี่น้อง
  • พุ่งนี้เจอกันกี่โมงครับ จะได้กะเวลาถูก
  • วันนี้บอลมาได้มั้ยครับมาได้มาเด้อ
  • สวัสดีครับพี่ไก่ ติงลี่เป็นไงบ้างครับอัพให้ดูบ้างนะครับ :005:
  • พรุ่งนี้ 8.30น เจอกันประตูบึงฝั่ง รร99 นะครับ
  • พี่ โต พื้น หรือ ยังหน๋ออออออ เป็นตาคือบ่หน๋อ เด๋วไง พรุ่งนี้ ติอจ่อ ประสาน งาน ทางพี่ไก่เลยน่ะคับ ใครที่จะไป ตกปลา
  • วันนี้ 9 โมงกว่าๆแล้วร้อยเอ็ด 13 องศา หนาวจริงๆวุ้ยย
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=20358&page=1#Item_12 กระทู้ ของเรา ค๊าฟฟฟ
  • อยากให้ทุกคนที่สั่งเสื้อแอ๊ดมา เมลผมหน่อยคับจะได้ ตรวจยอด ถูก Teddy_King.Outlaw@hotmail.com
  • ขอแจ้งการเปลี่ยนแปลงไอดีคับ

ID.เดิม Hat_trick

ID.ใหม่ Monoblock

การเปลี่ยนแปลงครั้งนี้เนื่องด้วยมีข้อผิดพลาดบางประการ (จำ Password ไม่ได้ 55555+)

วันเสาร์โทดทีคับ มีธุระพาผู่เฒ่าที่บ้านไปหาหมอ เลยไม่ได้เข้าไปบึงอีก

ติงลี่โดนจิงๆพี่ไก่ จัดให้หนัก เอาแบบ Extreme ไปเลย

พี่หนึ่งไปรับลูกสาววันไหนคับ มาแล้วบอกด้วยนะครับ เด๋วไปสู่ขวัญให้ถึงที่เลยครับ...ฮ่าๆๆ
  • เฮ้ยอะไรกันป๋องเดียวถึงกับลืมพาสเลยหรอครับบอลไม่ไหวๆ555
    ไฟล์แนบ
    IMG_96192.jpg 122K
  • 555555555555555555 จิงพี่ แต่ขอแก้หน่อยนะครับ ที่จิงอ่ะ 2 กระป๋อง 5555

แต่ช่วงนี้ท่านประธานเราหายไปไหนอ่ะครับ เงียบไปน้า...

พี่ไก่มะไหร่ Meetting ปลาทับทิมอ่ะคับ ไม่งั้นหันเจ้าติงลี่ก่อนนะ...ฮ่าๆๆๆ
  • หัน หมู ไทกี้ น้อย 5555+ กิ้วววว
  • :m087:ไม่ได้หายไปไหนครับ ตกปลาวันที่2 เค้าให้ตกปลาแต่ดันได้ตะพาบน้ำ ตัวโคตรใหญ่เลยเอาให้กรรมการชั้งได้ 56กิโลครับ ได้ทุนคืน1,000บาทปลาดุกพวกโลกว่าอีก1พวงใหญ่ๆ ปวดแขนซิบ...เมื่อวานเค้าลงแหกัน เลยไปดูโฮ้ว...พวกตกปลาที่บอกว่าปลาไม่มีอยากให้มาเห็นว่ะ คิดผิดแล้ว ปลาบึกหนักสุด175กก.เฉพาะปลาบึกรวม247ตัว(รุ่น100กก.ขึ้นไป)ปลาอื่นไม่ต้องพูดถึง
    เหตุนี้ตัวข้าน้อยก็เลยเยาครับพี่น้องครับ วันไหนนัดรวมพลบอกเลยนะจ๊ะ กำลังฟิตลูกๆไปเที่ยวขอนแก่นอยู่ครับพี่น้องครับ
  • เงียบ เหงา กัน จิงๆ ครึกครื้นกันหน่อย ฮิ้วววววววว วันนี้อยากให้ทุกท่าน กลับไปดู กระทุ้ ตกปลา ของเราน่ะครับ เกี่ยวกับงาน ที่ กรุงเทพ
    เสาร์ นี้ คงต้องมาปรึกษา หารือ กันค๊าฟ กับงาน ที่ พัทยา ด้วย งับ เห็นบอกว่าน้อง ในรูป นี้ก็ จะไป :o006:
    ไฟล์แนบ
    clippovoy.0uu.net-(6).jpg 119K
  • ว้าวท่าน บก ชอบหมูไทกี้น้อยเราด้วย55+น้องคนนี้ไปจริงๆเดี๋ยวพี่ยอมเสียสละด้วยแลให้เองครับ:021::021::021:
  • สวัสดีค่ะพี่น้องชาวร้อยเอ็ด......อากาศเปลี่ยแปลงดูแลสุขภาพนะคร้าาา
    ไฟล์แนบ
    SAM_24982.JPG 56K
  • ไปรอตั้งแต่วันนี้เลยได้มั้ยอ่ะ:006::006::006:

สงสัยงานนี้ประธานคงไม่สนแน่ๆ (ประธานเรารักครอบครัว...ฮ่าๆๆๆ)
  • to คุณ aaaaaa ขอบคุณมากๆ ครับ อากาศ ร้อบเอ็ด หนาว ระเบิดระเบ้อ ทำอะไร ไม่เป็นชิ้นเป็นอัน นอนเข้าท่าสุด :o046:
    อากาศแบบ นี้ได้กอดใครซักคน คงจะอุ่นมากมาย เน๊อะ มีคลิปมาฝากครับ เด๋วเค้าว่าพวกเราไร้สาระ 555+ กำลังฝึก บราว เอ็กตรีม
    http://www.youtube.com/watch?v=Hk-sFHydTc4&NR=1
  • เสาร์นี้มีประชุมบอร์ดกันป่าวครับ ถ้ามีขอประเด็นด้วยนะครับ

ขอเสนอประเด็นเองเลยแล้วกัน...

1. วันที่ 19 ก.พ. งาน Thailand Pitbull Show กลุ่ม Pit kern Roi จะมีคัยไปมั่งครับ ท่านประธานเอาเจ้าเธอร์ไปด้วยมั้ยครับ
    พี่ไก่ฟิตติงลี่ทันรึป่าว ข้นเจ้าบาวว์กล้าม บึ้บบั้บ ยัง

2. ยอดสั่งเสื้อได้จำนวนและ Size ชัวว์ยังครับข้น(ประมาณ 4 แสนตัวได้มั้ยอ่ะ) อยากใส่แล้วอ่ะ 555

3. ....????

คิดไม่ออกแล้วครับ...ขอบคุนครับ
  • 3....????อยากกินหมูจุ๋มว่ะ
  • เสาร์นี้พี่ไก่เลี้ยงหมูจุ่มครับพี่น้อง.....ฮิ้วๆๆๆๆ 5555+:006::006::006:
  • จัดไปครับคนอื่นว่าไงครับเสาร์นี้ร้านหมูจุ่มหน้าบ้านพี่มั้ยครับจะได้คุยเรื่องงานกันด้วย
  • 555+ ตลอด จะได้งาน บ่หละ กลัว หัว จุ่ม กันอยู่ ซันแล้ววววววว:o023:
  • ผม ไป ง๊าฟฟฟฟ งานวันที่ 19 อยากไปงานที่ พัทยา ด้วย 555+ น่ามันจะจัด ต่อกันเลยเน๊อะ
  • เงียบยาวเลย ไม่มีข้อสรุป...
  • มาหาข้อสลบ...เฮ้ยสรุปที่ร้านหมูจุ่มวันเสาร์สัก 17.30 ดีมั้ยครับ
  • เห็นด้วย ครับ