ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เริ่มสนุกแล้ว สุดยอดนักกล้าม สามสี สามสไตล์
  • :063:หวัดดีครับป๋ามารค์และพี่ๆเพื่อนๆขอแจมครับชอบเหมือนกันแต่ไม่ดังไม่โด่งอะไรแค่พื้นๆครับแค่แนวๆเดียวกันครับ
    ขอเอาสาวที่บ้านมาให้ชมบ้างครับนี่ก็มีไทเกอร์อยู่ในตัวเหมือนกันแครบๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG0371A.jpg 22K
    IMG0370A4.jpg 20K
  • ไม่ได้เข้ามาดูตั้งนาน มีแต่คนมุ่งมั่นนะครับ
    ดีจัง ...^^...
  • มาชอบพี่ปลุกปล่ำ หมาแนวกิจกรรมสู้กระแสบูลลี่กันหน่อยครับ
  • ถ้าเงียบเหงาแบบนี้มีสิทธิ์สูญพันธ์แน่ครับ
  • พี่มาร์คเอาไจแอนด์มาอัพเดทหน่อยครับ
    หมวดเป๋เอาเจ้าแท้งค์มาอัพเดทหน่อยครับ
    นี่อ๊อตโต้อัพเดทถ่ายวันนี้ครับ ยอบรับเลยว่าบูลี่แม็กดีจริงๆครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC01196_resize.JPG 85K
    DSC01195_resize.JPG 104K
  • อย่าลืมนะครับ ประกวดเพาะกายครั้งแรก มีนาคมนี้ที่พัทยา
  • 555รอซักพักเจ้าแท้งอยู่ในช่วงพักอยู่ครับ รอกลับมาเล่นเมื่อไหร่จะอัพให้ดูครับ แต่กลัวคนอื่นเห็นแล้วจะถอนตัว555
  • ถ้าพูดอย่างนี้ต้องโชว์ด่วนเลยครับหมวดเป๋...
  • ใหนๆ ก็ลงแล้ว ขออีกรอบเลยดีกว่า ยังไม่อยากเอาพภาพนิ่งมาโชว์ครับ
    กลัวตกใจพร้อมท้อกันหมด ใครยังไม่ได้ตีโค้ง รีบด่วนเลย ไม่งั้นเสร็จแน่ครับ

นานๆ จะได้โม้ที...:041::013::043:

http://www.youtube.com/watch?v=G2hCGgb1zls
  • ยังฟิตกันอยู่มั้ยครับ!!! เอามาแบ่งกันชมความคืบหน้ามั่ง เงียบกันแบบนี้เหงาแย่เลย...
    ไฟล์แนบ
    DSC01197.JPG 117K
  • หมากล้ามกำลังจะมา
    ไฟล์แนบ
    IMG_30992.jpg 95K
  • เงียบไปอีกแล้ว...
    ไฟล์แนบ
    DSC01266 (2)2.JPG 124K
  • สวัสดีทุกท่าน สงสัยช่วงนี้จะไม่ค่อยได้อัพครับฮ่าๆๆ เพราะเจ้าของแพ้อากาศเย็น :o071:

สวัสดีท่านเต็ก มาช่วยพี่มาร์คอัพอีกแรงครับ สงสัยจะได้ไปดูหมากล้ามที่พันทิพย์
    อย่างเดียว เพราะเจ้านายไม่ไหว ลูกน้องเลยไม่ค่อยได้ฟิตเท่าไหร่เลยครับ

:o008:
  • เฮ้ยยย พูดแบบนี้ ปอดก็บอก
  • เดี๋ยววันนี้จะเอาวิธีการคิดคะแนนมาลงให้ทราบครับ
  • พี่มาร์คครับ ผมเอาแมวไปล่อจริงๆนะเนี่ยพี่ ได้ป่าวครับ 555
  • แบบนี้ ก็เบ่งกล้ามตั้งแต่เช้ายันเย็นดิครับหมวด ฮ่าๆๆๆๆ :o028:

มันไม่ไหวจริงๆพี่ ไม่ได้ปอดแหก :o037:
  • ห้ามใช้สิ่งมีชีวิตล่อ ของที่เคยมีชีวิตแล้วทำให้ตายเพื่อการนี้ก็ไม่ได้

คะแนนจะพิจารณาจากกล้ามเนื้อนะครับ ไม่ได้ดูจากตัวใหญ่หรือตัวเล็ก
    หมาอ้วนๆ เขาไม่เรียกกล้ามใหญ่นะอย่าสับสน และคิดว่าคงเข้าใจความแตกต่างระหว่างระหว่างหมามีกล้ามกับหมาไม่มีกล้ามนะครับ
    การให้คะแนนะจะดูจากความยากง่ายในการสร้างด้วย และกล้ามจุดที่สำคัญควรมีต้องมี

ส่วนท้าย ปั้นน่องขาหลัง บั้นท้ายและสบักเอว 30 คะแนน
    ส่วนหน้า ขาหน้า หัวไหล่และอก 25 คะแนน
    กล้ามคอ 10 คะแนน
    กล้ามหลังและลำตัว 10 คะแนน
    กล้ามบริเวณสีข้าง 10 คะแนน
    ความสมดุลย์ของกล้ามเนื้อแต่ละจุด 15 คะแนน

รวม 100 คะแนน
  • โย๊ยยย หมวดปอดๆๆๆๆๆๆๆ 55555555 ถึงว่าถอนตัวกลัวแพ้พี่ดิ 555555555 (พี่บอยนะ)

• ผมใช่เมียล่อคับ หมาผมแทนทีจะเบ่งกล้ากับกลัวเมียผมซะนิ

• งง ชิบเลยป๋า..image
  • ขออภัย จะ เทสรูป ลงลงไม่ได้ Web Master ลบด้วย ครับ ขอบคุณคัับ
  • ต้องแบบนี้

image

• ต้อนนี้ถ่ายต้อนเดือนที่แล้วแต่ต้อนนี้สุดติ่งคับมารอดูกันวันงาน
  • ตำนานทีตายไปแล้ว

image

• ห้ามใช้สิ่งมีชีวิตล่อ ของที่เคยมีชีวิตแล้วทำให้ตายเพื่อการนี้ก็ไม่ได้

คะแนนจะพิจารณาจากกล้ามเนื้อนะครับ ไม่ได้ดูจากตัวใหญ่หรือตัวเล็ก
    หมาอ้วนๆ เขาไม่เรียกกล้ามใหญ่นะอย่าสับสน และคิดว่าคงเข้าใจความแตกต่างระหว่างระหว่างหมามีกล้ามกับหมาไม่มีกล้ามนะครับ
    การให้คะแนนะจะดูจากความยากง่ายในการสร้างด้วย และกล้ามจุดที่สำคัญควรมีต้องมี

ส่วนท้าย ปั้นน่องขาหลัง บั้นท้ายและสบักเอว 30 คะแนน
    ส่วนหน้า ขาหน้า หัวไหล่และอก 25 คะแนน
    กล้ามคอ 10 คะแนน
    กล้ามหลังและลำตัว 10 คะแนน
    กล้ามบริเวณสีข้าง 10 คะแนน
    ความสมดุลย์ของกล้ามเนื้อแต่ละจุด 15 คะแนน

รวม 100 คะแนน

บอล หรือ ตุ๊กตาใช้ได้ไหมครับ
  • พร้อมแล้วคับป๋า