ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • เห็นแล้วอยากพาโน่ไปว่ายน้ำมั้ง ไม่ได้ว่ายจะเดือน ละ 5555
  • แตกกกก ไปโดนอีท่าไหนล่ะครับส.ส...555
  • LAMPHUN นี่จะฝึกลูกน้องแข่งว่ายน้ำกับ TEK หรือครับ
    แดงเดือดหงส์จิกผีหัวแตกไป 3-1
  • TEK ระวังคู่แข่งว่ายน้ำเจ้าเบิกนะ ตัวที่เลือดออกที่หัวนี่น่ากลัว
  • ฟิตกั๋นจ๋นได้เลือดเลยกะนั่นลูกพี่5555 แล้วตกลงมิตติ้งตี้ไหนคับอ้ายเก่ง image
    ไฟล์แนบ
    IMAG_0018.jpg 184K
  • การฝึก หมาแดงของพี่สมพงษ์ ถึงเลือดถึงเนื้อจริงๆ 5555
    ถ้าจะแข่ง ว่ายน้ำกับเจ้าเบิก ผมว่าต้อง เอา อาก้าใส่ชุดนี้

image
    ไฟล์แนบ
    mexiseal_resize.jpg 53K
  • แข่งว่ายนํ้ากับจมูกแดงนี่พร้อมครับพี่สัน แต่อย่างว่าตัวที่มีหัวแดงไหลหยดติ๋งๆ นี่น่ากลัว หุ่นเพลียวยังกะไมเคิล เฟลป์ส... :013:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC00293.JPG 163K
    DSC00293.JPG 167K
  • ต้องเริ่มบ้าพลังแล้ว งั้นไม่ทัน เจอร์เก้นimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0290.jpg 108K
  • ฟิตไม่ถึง ดึงไม่ได้ มีพี่เค้า จองถ้วยไว้ล่วงหน้าตวย มีทติ้งปะกั๋น ลานจอดรถกาดสวนแก้วเน้อครับimage
    ไฟล์แนบ
    %B4%E0%B8%87%E0%B8%AB%E0%B9%8C%E0%B8%99%E0%B8%B1%E0%B8%81%E0%B8%A5%E0%B8%B2%E0%B8%81%E0%B8%95%E0%B8%B1%E0%B8%A7%E0%B8%88%E0%B8%A3%E0%B8%B4%E0%B8%87.jpg 80K
  • แดงจิงๆimage
    ไฟล์แนบ
    182718.jpg 115K
  • ให้เดานะ...ดูจากอาการแล้วคงจะตั้งท่าสวยกระโดดพุ่งหลาวหัวปักกระแทกตอไม้...ผลเลยเป็นแบบนี้ :-(( :-((
  • ดูท่าแล้ว โดน ไอ้ตอมตีหัวแตกแน่ๆ55555
  • แม็คคับมาเอาเสื้อวันมิตติ้งเลยเน้อข้างเซ็นกาดสวนแก้วเน้อ หนึ่งตวยเน้อวันเสาร์นี้แล้วน่ะคับพี่น้องคับ
    อ้ายวันหลังลงเบื้องตามตัวตวยเน้อบ่ะเหนียวเลย555555
    ทั่นขอแค่น้องเค้ามีความรู้สึกดีๆ็ก็okล่ะอิอิอิอิอิ
  • จิงเหรอ
  • งั้นวันเสาร์นี้ ที่เดิม ลานจอดรถข้างกาดสวนแก้ว ช่ายม่าย
  • มากันเร็วหน่อยก็ดีจะได้ถ่ายรูปกันเยอะๆพี่ พาหมากันมาเยอะๆเน้อ ใครไม่มีก็ไปหามาเน้อ5555555
  • ผมมีหมาท้อง เอาไปได้ป่าวครับ
  • ถ้าเอามาจะเอาหมอไปด้วยจะฉำแหละแบ่งกันเลยล่ะี่พี่อิอิอิอิอิ ลองเอามาดิ555
  • เอามาโชว์หน่อย..ก็ดีครับทั่นเจ้าสำนัก...เอสจะได้มีความหวัง
  • อ้ายตกลงงานตะพานหินว่าไงดีอ้าย เช้าไปเย็นกลับก่ครับ
  • เอามาไม่ได้หรอกพี่สัน เดี๋ยวมันกระทบกระเทือนดิพี่อิอิอิอิอิอิ
  • หายใจไม่ออกต้อง จ๊กคอฮาก บะใจ้ท่าจะผายปอดอย่างเดียวเน้อ 55 ตะพานหินเช้าๆไป แลงปิกนอนไหนบ่ฮู้เน้อimage
    ไฟล์แนบ
    picth_com_DSC02.jpg 160K
  • โอ้ลันล้า....จะอี้บ่ไหวก้าอ้าย ผมคนฮักครอบครัวนาอ้าย แต่วาไดก่ว่ากั๋นคร๊าบบบบบ กร๊าก....ก..ก...ก....
  • ทั่นเจ้าสำนักสนใจป่าววววววววววว
  • มิตติ้งเที่ยวนี้ ไปกันเยอะๆนะครับ ผมจะเอารถเข็น (แอบเอาของบริษัทมาใช้) มาให้เหล่าสุนัขได้ร่วมกิจกรรมสนุกกัน พร้อม คำปรึกษาดีๆจากเหล่าผู้มีประสบการณ์ จะเป็นหมาแดง สายกัด สายโชว์ บูลลี่ คนที่ไม่เคยมาก็มาพบปะกันนะครับ

image
    ไฟล์แนบ
    d1.jpg 185K
  • พวกเรากำลังสร้างทีมลากกัน ทีมเราโชคดีมากที่มี เทพแห่งหมาลาก คือ พี่จอห์น มาเป็นหัวหอกเพื่อสู้กับทีมอื่นมาพบปะกันเผื่อจะได้ร่วมทีมกัน นะครับ ส่วนผู้ที่ไม่ได้คิดจะทำลาก ก็มานะครับได้เพื่อนและความรู้เยอะเลย พวกเรามีหมาแดงดีๆเยอะ ถ้าพวกคอ บูลลี่ก็มาคุยกับ TEK และผมได้เลยยยย

image
    ไฟล์แนบ
    d2.jpg 147K
  • ใครอยากปล่ิอยของเชิญเลยน่ะคับ555 จะลากไม่ลากก็มาคุยกันได้ทุกท่านเลยน่ะคับ
  • เจ้าอาก้า ของผมก็ต้องมุ่งมั่นซ้อมต่อไปแม้อากาศจะไม่เป็นใจ

image
    ไฟล์แนบ
    d3.jpg 107K
  • ไม่ให้เสียชื่อ บูลลี่เชียงใหม่เจ้าาาาา

image
    ไฟล์แนบ
    d4.jpg 99K
  • เอาล่ะ......ไ่อ่ทูรัพชักจะอายแล้วละคับ กินนอนอย่างเดียวเลยหมาตรู55555555
  • แดดฮ้อน คนอิดหมากะอิดimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02745.jpg 164K
    DSC02737.jpg 141K
  • เล่นซ้อมทีละสองเส้นเลยหรือครับ ส.ส.
    เจอเทคนิคผิเศษผม หลับตาลากยาง... :013:

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    DSC01318.JPG 108K
    DSC01324.JPG 81K
    DSC01321.JPG 80K
  • เอาซ้อมกันเข้าไป แล้ววันเสาร์เอามาปล่อยของกันที่ลานจอดเซ็นก็แล้วกันน่ะคับอิอิอิอิ
  • ผมน่ะซ้อมตลอด ท่านเก่งล่ะต้องอัดเจ้าทูรัพให้หนักๆ มั่ง เจ้านายกินแต่เหล้าเที่ยวแต่วอร์ม เดี๋ยวเสียชื่อล้านนาหมาแดงหมดนะ งุงิ งุงิ...
  • ไอ่ทูรัพ เอาไว้ไปเอาฮาก็พอแล้วทั่นเต็ก5555
  • งานนี้สงสัยต้องเอาไอ้นอร์ทไปขอคำแนะนำจากท่านพี่ทั้งหลายแน่ๆ555imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMAG_0026.jpg 166K
    IMAG_0024.jpg 179K
  • TEK...ดูเหมือนเจ้าเบิก...มันละเมอมาลากยางหรือปล่าว ? 555 (:|
  • ซ้อมหมาช่วงนี้ กลัวมัน heat stoke มากๆ ยิ่งความแข็งแกร่งของบูลลี่มัน ด้อยกว่าหมาแดงมาก เจ้าอาก้้า มันหอบแบบ nonstop เลย

image
    ไฟล์แนบ
    d5.JPG 147K
  • ใช่เลยครับพี่สัน...555

ผมเปลี่ยนมาลากช่วงเช้าแล้วตั้ม ตอนเย็นกับกลางคืนไม่ไหว บางครั้งสี่ทุ่มยังไม่เย็นเลย มันหายใจไม่ค่อยสะดวก เอาแต่หอบ แต่ช่วงหกโมงถึงแปดโมงกําลังเย็นสบาย ดูเหมือนอนิโมเอดซิดฉีดได้ดีกว่า ลากได้เยอะหายหอบเร็ว...
  • TEK...นี่ทรมานหมาจริง ๆ คน(เบิร์ก)จะหลับจะนอนยังบังคับมาลากยางอีก...ฟ้องด้วยภาพครับ :002:
  • พี่สันดูหน้ามันตอนเช้าก็รู้ "กําลังจะนอน เอาอีกแล้วเหรอ?"...555

image
    ไฟล์แนบ
    DSC00450.JPG 158K
  • เอากันให้เต็มที่นะครับ เดี่ยววันมิตติ้งประกบคู่กันไปเลยดีมั้ยคร้าบimage
    ไฟล์แนบ
    pitbull-pulling.jpg 30K
  • จะเอามาทำมัยล่ะคร้าบหมาท้อง...ให้มันอยู่บ้านแหละดีแล้ว รอบสุดท้ายล่ะนะ เดี่ยวก็ไม่มีหมาเล่นกันพอดี เดี่ยวจะเหงานะ
  • พี่สมพงษ์ ที่บ้านพี่เหล็กเยอะ ทำแบบนี้ใว้เล่นก็ดีนะ ลากมันหลายๆอย่าง มันดีimage
    ไฟล์แนบ
    sledsideweb.jpg 50K
  • ดูนี่ มันยังลากเลยimage
    ไฟล์แนบ
    600_7595691-small2.jpg 26K
  • image
    นี่สิ
    ไฟล์แนบ
    4895450531_acf3c4599b.jpg 90K
  • image
    นี่ๆ
    ไฟล์แนบ
    3%20IRON%20DOG%20Logo.gif 48K
  • image
    นี่
    ไฟล์แนบ
    Am_Staff_Weight_Pull_SlvBlk.jpg 81K
  • ทําแบบนั้นได้ยิ่งดีครับจอห์น แข่งกันสองแบบไปเลย Sled กับ Dead weight ไม่มีล้อ...

image
    ไฟล์แนบ
    american-pit-bull-a-20111482446.jpg 24K
  • โอ้ะโฮลงรูปหย่ายเลยน่ะพี่ อิจฉาคนว่างงานจริงๆๆๆๆ5555