ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิตบูลอำนาจเจริญ ยินดีต้อนรับ
  • ครับพี่พิสเห อนุโมธนาบุญด้วยนะครับผม ไว้เจอกันงานพัทยาครับผม ไปแน่นอนครับ :)
  • ผลงานและผลตอบรับเป็นตัวฟ้องครับท่านพี่เห เชิงประจักษ์ครับพี่ จริงไหมครับทุกท่าน ....ไว้แค่นี้ก่อนนะครับแม่เอ้ย...เมี..ย เรียกไปล้างจานแว้วครับ ปกติก็ไม่ได้ทำนะครับงานพวกนี้ แต่พอดีวันนี้เป็นเวรผม..ขำๆๆครับพี่ (ฮือๆๆอะไร อะไร ก็ตู)
  • 555ท่านพิทเก่งค่ำแล้วเค้าเว้าหยั่งกะแม้นความเค้าเด้อ...5555 [-X จะรอดูmvตัวใหม่ของท่านพิทเหครับ..สุโค่ยยยย..ทางพิทเดียว พิทแหน่งสบายดีนะครับ
  • น้องเอ็กซ์ตัวขาวลายน้ำตาลดำ มาร์คกิ้งสวยแปลกดีครับ เหมือนวัวนมเลย

มีแต่คนว่าอย่างนั้นอ่ะครับพี่เห 55+
  • รอดูmvตัวใหม่อยู่ครับ ตัวก่อนเปิดให้ลูกชายดูเต้นใหญ่เลย จะให้ดีต้องมีรูปพี่ๆพิทเต้น b. boy แจมด้วยครับ555 เดี๋ยวขอตัวไปป้อนยาหมาก่อนครับ โดนคนเช่าบ้านตีด้วยแป๊ปขาเกือบหัก ตอนมันย้ายบ้าน สงสารหมาจังเลย
  • ผมว่าเค้าคงหมั่นไส้หัวหน้าแก๊งเด็กแว๊นแน่ๆเลย พี่เหว่างั้นป่ะครับ
  • ขอแก้ข่าวครับ ผมไม่ใช่เด็กแว๊นนนะครับ ผมกลัวความเร็วจะตาย แค่ผมเปิดร้านซ่อมรถยนต์ น้องๆเขาก็เลยมารวมตัวกัน ส่วนมากก็เป็นขาแรงเก่า ผมชอบแต่กินสก๊อยเกิร์ลครับ รสหวานรับประทานง่าย555
  • ไม่จริงๆครับ คุณสามเน้นทุบอย่างเดียว ถ้าผู้หญิงคนไหนไม่ยอมคุณสาม คุณสามก็จะทุบเอาครับพี่เห คอนเฟิรม์ ครับพี่เห
  • เพื่อนๆพิทโคราชนี่แวะเวียนมาเยี่ยมเราตลอดเลยขอบคุณมาก เยี่ยมครับ... สำหรับ MV ที่จะทำนี้เนื่องจากรูปข้อมูลมีน้อยจึงเป็นข้อจำกัดในการทำ แต่ก็จะพยายามทำจากทรัพยากรณ์ที่มีอยู่ให้ดีที่สุดครับ ตั้งใจว่าถ้าขึ้นหน้าบอร์ดใหม่ก็จะพยายามทำทุกครั้งเพื่อย้ำเตือนงานมีตติ้งครับ
    ลองดูครับ ต้องขออภัยบางท่านที่ไม่มีภาพเนื่องจากถ่ายตอนกลางคืนแสงไม่พอ เพื่อนๆที่จะมาร่วมงานคราวหน้าพยายามแต่งหล่อหน่อยนะครับท่าน ผมจะแต่งภาพลักษณะนี้ครับ
  • หวัดดีครับพีเห...สงกรานต์ที่ผ่านมาเป็นไงมั้งครับ...

มีบรรยากาศมาฝากให้ชมไหมพี่ ...
  • สวัสดีครับท่านพิทเหและพี่น้องพิทอำนาจที่เข้ามาแจมทุกท่าน..อากาศเย็นสบาย..mvเยี่ยมครับ..วันที่4มิ.ย.อย่าลืมไม้กอล์ฟมาด้วยเด้อ55555 :m32:
  • สวัสดีครับพี่เห เอาแบบนี้มืออาชีพอายเลยนะครับ ยินดีด้วยครับผม
  • ขอบคุณทั้งท่านพิทโต ท่านพิทชาญ และท่านพิทอ้วนครับ สงกรานต์ได้ถวายเงินสร้างกุฎิวัดป่า(ในป่าจริงๆ) และผมขออุทิศส่วนกุศลที่ข้าพเจ้าได้กระทำในครั้งนี้ ให้ทุกท่านที่เข้ามาเป็นเพื่อนเราในบอร์ดนี้ ตลอดจนป๋ามาร์คเจ้าของเว๊ป จงประสบแด่ความสุข ความเจริญ คิดสิ่งใดก็ขอให้สมดังใจปรารถนา และเป็นเพื่อนที่ดีต่อกันอย่างนี้ตลอดไปทุกคนด้วยเทอญ

image
    ไฟล์แนบ
    Untitled-4 copy1.jpg 192K
  • ฝากรูปครอบครัวท่านพิทอ้วน money_ub ด้วยครับ เพื่อนๆอยากให้แต่งแบบไหนก็บอกนะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    Untitled-20211.jpg 275K
  • อ้าวท่านพิทอ้วนกะบักมันนี่ทำไมหน้าเปลี่ยนไป๋..55+
  • บ้านนี้คึกคักดีจริงๆ เลยนะพี่เห อิอิ สงกรานต์ฟุบไปกี่วันคร้าบบบ ^^
  • สาธุด้วยคนครับพี่พิสเห ร่วมด้วยช่วยกันครับบบบบ ;;)
  • สาธุด้วยคนครับ..ขอบพระคุณท่านประธานพิทเห..อย่างแรงเลยยย..เข้ามาที่ไรก้ออบอุ่นมากครับมีพิทมีเพื่อนจิงๆบ้านเรา.. :o060:
  • สาธุ ขอบคุณครับ
  • สาธุ..สาธุ..สาธุ ขอส่วนบุญนี้จงสำเร็จแก่ท่านพิทเหและครอบครัวขอให้มีความเจริญรุ่งเรืองในหน้าที่การงานสุขภาพแข็งแรงยิ่งๆ ขึ้นไป เฮง.เฮง.เฮง รวย.รวย.รวย น่ะครับ
  • คิดถึงบ้านนี้มาเยี่ยมหน่อยครับ
  • หวัดดีครับพี่น้องอำนาจเจริญ ยินดีที่ได้รู้จักครับท่าน vr_chinaimage
    ไฟล์แนบ
    บ้าน 009.jpg 135K
  • จ้ำม้ำดีจังครับคุณ jikopathum
  • สวยมากเลยครับท่านจิ๊กโก๋ปทุม หนาได้ใจจริงๆ แพนด้าซะด้วย หายากครับ
    อยากให้น้องเอ็กซ์มาเยี่ยมแบบตัวเป็นๆน่ะครับ
  • ครับพี่เห ถ้าไม่ติดไรผมไปแน่ครับพี่
  • สวีดดีครับพี่เห ผมน้องติ๊ดตี่ยโสธรนะครับ วันที่๑๒ ผมจะกลับบ้านไว้ผมจะไปหานะครับ
  • หวัดดีครับพี่ vr ขอเสียงคอหมาแดงหน่อยครับimage
    ไฟล์แนบ
    182186.jpg 42K
  • สวัสดีตอนเช้าพิทอำนาจครับบบ..ว้าวววมาแล้วหมาแดงจี๊ดจ๊าดดดหวัดดีครับคุณlomphunหล่อเชียว
  • หวัดดีครับชาวอำนาจทุกท่าน บ้านนี้เริ่มโตวันโตคืนแล้วนะครับ
  • - มาได้ตลอดครับน้องติ๊ดตี่ มีตติ้งคราวหน้าจะเอาพิทมากี่ตัวหละ
    - หวัดดีท่านพิทโต กำลังเร่งอาหารอยู่ ท่านโตเข้ามาให้บ่อยๆด้วยนะครับ
    - ขอบคุณครับท่าน lamphun ทรงนี้ทำหมากล้ามเท่เลยนะครับ image
    ไฟล์แนบ
    1.JPG 91K
  • ใครสนใจซื้อเสื้องานพัทยาบ้าง ตัวละ ๓๕๐ บาท(รวมค่าส่งแล้ว)ครับ สนใจติดต่อ เบอร์โทรศัพท์ 081-7357611 คุณเหลียง (ขอบอกคนออกแบบชั้นเทพจริงๆ นับถือๆ ดูอินเตอร์ดีครับ)

braggy_gang@hotmail.com

เลขที่ บ/ช 3592860405

วราภรณ์ กิจไพศาลศิลป์ ธ.กสิกรไทย สาขา บางครุ
    image
    ไฟล์แนบ
    catalogpattaya_3.jpg 218K
  • ลายสวยคับของกลุ่มอำนาจมีแบบยังคับพี่เห
  • ของอำนาจฯจะเอาไว้นำเสนอตอนมีตติ้ง เพื่อหารือเพื่่อนๆครับ มี ๒ แบบครับ ธรรมดา กับ กราฟฟิค ครับ
  • สวัสดีตอนเช้าครับพี่น้องทุกท่าน...เสื้อลายสวยครับ..ท่านประธานเห..แว่วๆว่าป๋ามาร์กจะมารึป่าวครับ.. >:/
  • ป๋ามาร์คมาน่าจะจัดที่อุบลดีไหม เพราะเป็นปมคมนาคม ทุกอย่างมันพร้อมทั้งการเดินทาง สถานที่ท่องเที่ยว กลุ่มคน ฯลฯ ครับ แต่ถ้ามาส่วนตัวนอกรอบก่อนก็ดีนะจะได้ไม่เป็นทางการเอามันส์ไว้ก่อนเพื่อสร้างความคุ้นเคย ท่านพิทอ้วนว่าไงครับ เจ้าของเว๊ปมาทีต้องเกรนด์หน่อย
  • เอานอกรอบก่อนก็ได้ครับท่านประธาน..เอามันส์ไว้ก่อนครับมีไรให้ช่วยบอกได้เลยนะครับ..เต็มที่.. :-D ครับพี่น้องเราว่ายังไงครับ..เข้ามาอ่านกระทู้อื่นๆอ่านไปขนลุกปายยยย.. :025:
  • ไว้เดี๋ยวหารือตอนมีตติ้งอีกที หรือท่านอ้วนเป็นตัวแทนประสานทางกลุ่มอุบลฯ เจ้าของพื้นที่ก่อนก็จะดีนะครับจะได้ไม่เสียมารยาท
  • ครับจะลองติดต่อเพื่อนทางม่วงสามสิบและทางอุบลดูความพร้อมครับ..ขอตัวก่อนนะครับพาเด็กไปเรียนในเมืองก่อนครับ..
  • หวัดดีครับทุกท่าน ช่วงนี้งานเข้าครับ พี่พิทอ้วนสู้ๆ ครับ
  • หมากล้าม งามแต้ๆ
  • ทำไงดีอ่ะครับimage
    ไฟล์แนบ
    SSL14866.JPG 256K
  • เจ้ากุดจี่สบายดีไหมครับ ท่านอาจารย์เก่ง ถ้าอยากมีกล้ามไวๆก็ต้องทำเหมือนนักเพาะกายครับ หลักการคือออกกำลังกายที่ใช้น้ำหนักมากๆ ไม่ต้องทำนาน ต้องดูตามความสามารถของเขาในตอนนั้น เพื่อให้กล้ามเนื้อเกิดการฉีกขาด เมื่อเขาทำได้มีกำลังคงที่แล้ว ก็ให้เพิ่มน้ำหนักขึ้นอีก แล้วก็อัดโปรตีน ลดแป้งและน้ำตาล ด้วยเหตุผล คือ เมื่อกล้ามเนื้อเราฉีกขาดแล้วถึงแม้ว่าเราจะเลิกออกกำลังกายแล้วก็ตาม แต่ร่างกายยังคงมีการใช้พลังงานอยู่ต่อไปแม้กระทั่งตอนเรานอน ซึ่งร่างกายก็จะดึงไขมันที่สะสมมาใช้งาน ในขณะเดียวกันโปรตีนก็จะทำหน้าที่ในการซ่อมแซมกล้ามเนื้อที่เสียหายไปทำให้มันใหญ่ขึ้น ซึ่งการฉีกขาดไม่เป็นอันตรายใดๆ ที่สำคัญต้องมีการวอร์มอัพก่อนนะครับ ไงเดี๋ยวให้ผู้รู้ที่เขามีโปรแกรมการฝึกซ้อมและการกินมาให้ข้อมูลอีกทีนะครับ เพราะกลุ่มเราก็สนใจการสร้างกล้ามเนื้อเพื่อสุขภาพของพิทบูลเราเยอะเลย
    ฝากกราฟฟิคตัวอย่างบางส่วนครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    แบบเสื้อ 2.jpg 151K
  • พี่เห สวัสดีครับ เตรียมงานเหนื่อยเลยมั๊งพี่ ช่วงนี้
  • ขออนุญาตยืมตัวอย่างแบบเสื้อของงานพัทยาเป็นแบบหน่อยนะครับ แบบคร่าวๆครับ พอให้เพื่อนๆได้นึกภาพออก ของจริงแต่งกว่านี้เยอะครับ ทั้งกราฟฟิค และตัวอักษร image
    ไฟล์แนบ
    t shret 3.jpg 225K
  • วัดเด่เพ่เห และเพ่น้องชาวอำนาจฯ รักPITให้เหนือนที่PITรักเรานะครับ
    ผมขอเอาลูกสาวและลูกชายมากฝากชาวอำนาจฯชนกันคร้าบimage
    ลูกสาวผมครับTUKKY
    image
    ลูกชายผมครับNAZADZ
    ไฟล์แนบ
    30.JPG 192K
    18.JPG 61K
  • สวยมากเลยครับน้องพิทก๊อบ ถ้าพี่ขึ้นมากรุงเทพขอแวะดูหน่อยนะ ที่ นทพ.เป็นไงบ้าง ฝากความคิดถึงถึง พล.ต.สุพจน์ ด้วยนะ ๕๕ กร่างจริงๆ
  • สวัสดีครับท่านพิทเห และพี่น้องพิทอำนาจทุกท่าน..พี่น้องแวะเวียนเข้ามาหมางามๆทั้งน้านนนครับ..กว่าจะเข้ามาได้..ยังหนาวๆอยู่เลย..555...เสื้อลายนี้ O.K.เลยครับท่านพิทเห..ขอเสียงโหวดครับ.. :m04:
  • สวัสดีพี่น้องชาวพิทอำนาจเจริญทุกท่านครับ พอดีพึ่งกลับมาจาก กทม.คับ รู้สึกว่าบ้านใหญ่จะร้อนหน่อยนะครับ
    แต่บ้านเล็กของพวกเราคึกครื๊นนนน55555image
    ไฟล์แนบ
    26.jpg 99K
  • ได้เลยครับพี่เหเดี่ยวบอก ผอ.ให้ 555 นทพ.ปรับย้าย พ.อ.เยอะเลยคร้าบ ไงมา นทพ. แวะได้เลยครับพี่