ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เข้าใจๆผมเคยเลี้ยงลูกอ่อน ช่วงนั้นอดนอนหุ่นเพรียวเลย รักษาสุขภาพด้วยครับ
  • พูดตรงๆนะพี่ เห็นพี่ดูแลลูกหมาชุดนี้แล้ว ราคาที่พี่บอกมาไม่น่าเกลียดครับ สมเหตุสมผล สมกับราคาครับ
  • ขอบคูณครับผม สาม เอ็ก มันออกมาแบบนี้ก็ต้องดูแลกันอย่างไกล้ชิดหน่อยครับ เหนื่อยแต่ก็ท้าทายดีครับผม 5555 ว่าแล้วก็ป้อนนมต่อ 5555555
  • จัดไปพี่
  • ปากช่องสงสัยไปแรงหรือไม่ก็แข่งรถมอเตอร์ไซค์แน่เลย ชัวร์
  • วันอังคาร ใครไปแรงกัน ไปซ่อมรถแม็คโครกะสิบล้ออีก2คัน ปวดแขนชิบ แทบไม่มีแรงพาหมาไปวิ่ง สงสัยต้องให้เมียนวดแขนให้จั๊กหน่อย
  • นวดรึเปล่า
  • นวดรึเปล่า ?????????????????????????????
  • อยากมากกกกแต่ไม่มีแรงเลย
  • 55+ ตื่นๆคุณตื่นได้แล้ว
  • เอ่อ ตี3ครับ แ ง่งง ลูกค้ารถเสียปลุกไปซ่อม ง่วงสุดๆยังไม่ใด้กินข้าวเลย สงสัยจะบ่ายแน่ๆimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG0107A.jpg 13K
    IMG0108A.jpg 13K
    IMG0110A.jpg 16K
    IMG0111A.jpg 17K
  • เดี๋ยวลูกก็โดนงับหรอก
  • เค้ากินนอนอยู่ด้วยกันตั้งแต่ราอูลยังไม่2เดือน และลูกผมก็เป็นจ่าฝูงที่โหดพอจะควบคุมใด้ ทำให้ทุกตัวไม่กล้าเล่นแรง ตอนเค้าหัดเดินเค้าก็จับหมาประคองเดิน ผมใว้ใจพวกนี้มากกว่าพี่เลี้ยงอีก ผลก็คือเวลาลูกผมไปใหนก็จะเห็นราอูลอยู่ใกล้ๆ ตอนนี้ใครจับหมาผมลูกผมจะเดินไปตี ดีที่ไม่กัดด้วย ล่าสุดคือราอูลจัดการตะขาบตัวใหญ่ก่อนจะเข้าบ้านวันนี้เอง นี่แหละครับสิ่งดีๆที่พิทบูลให้ผม อีกอย่างคือผมมันหน้าตาดีทุกอย่างก็เลยดีไปด้วย 5555
  • คุณเคยเห็นลูกผมแล้วน่าจะพอรู้ว่าขนาดใหน
  • คุณสาม หมาเราแม่งลูดโดโจ้เปล่าว่ะ ผมไปดูรูปเก่าแม่งเหมือนโดโจ้ชิปหายเลย
    อีกอย่าง คอกนี้ออกมาไม่มีสีเดียวกับรถถังเลย คุณว่าไง
  • แง้ๆๆๆ หนาวววว สงสารหมาสงสัยต้องหาเสื้อหนาวให้ใส่ซะและ
  • ปูผัดผงกระหรี่ ไปซื้อมาใช่มั๊ย ยอมรับมาซะดีๆ
  • เอ็กซ์ เมื่อคืนเป็นไงบ้างถึงดึกเลยใหม
  • นิดหน่อย
  • ปากช่องตื่นสายประจำ
  • x ทำไมนาฬิกาหน้าคอม กับเวลาในกะทู้มันไม่เท่ากันอะ ทำไง
  • ส่วนเรื่อง กระหรี่ผัดปู เฮ้ย ปูผัดผงกระหรี่ ถ้าข้องใจ มากินใด้ทุกเมื่อ ซื้อปูมาเลยจะผัดให้ฟัง สอนวิธีทำด้วยรับรอง
  • นาฬกาคอม กับนาฬกาในเว๊ปไม่เท่ากันอยู่แล้วครับ
    ส่วนเรื่องผัดผงกระหรี่ไปกินอีกแน่นอน
  • แล้วจะรู้ใด้ไงว่าเวลาเท่าไร
  • เอาเวลาใน PITBULL ZONE ก็ได้
  • ตื่นสายจริงๆชลประทานเนี่ย
  • อยู่ชัยภูมิ แต่ขอแจมกับโคราชดว้ยนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    185254.JPG 130K
  • อยากไปเที่ยวโคราช
  • โอ้วว หน้ายับมาเลย สวยครับ แต่โซ่อะหนักไปมั๊ย555
  • รูปปัจจุบัน 19/04/54image
    ไฟล์แนบ
    194078.JPG 117K
  • ว่างๆ แวะมาเที่ยวบ้างนะครับ
  • อยากมาเที่ยวมาเลย อย่ารอ
  • imageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    192024.jpg 237K
    192025.jpg 205K
    192026.jpg 216K
    192027.jpg 197K
    192029.jpg 208K
    192030.jpg 150K
    192031.jpg 199K
    192033.jpg 225K
    192035.jpg 182K
  • นี่ฝีมือการลงของคุณนุ่นหรอเนี่ย ว๊าวได้ใจเลย
  • ช่วงนี้ขอพักทำใจหน่อยนะครับ พี่ๆ น้องๆ ยังเซ็งไม่หายเลยครับ ความผิดของตัวเองเต็มๆ เลยครับ ค่อยมาดูคู่นี้ต่อครับ แต่ต้องลุ้นกันหนักหน่อยไม่รู้จะมีตะมูกแดงๆ ออกมาหรือเปร่า :-( :-< imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SNV34677.JPG 66K
    SNV34775.JPG 39K
    yh.jpg 96K
    SNV35214.JPG 33K
  • นั่นอ่ะจิ
  • พี่ก็ว่างั้นแหละครับเอ็ก แต่ถ้ามีก็หน้าจะมันนะครับบบบบ ต้องมาลุ้นกันอีกทีนะ image
    ไฟล์แนบ
    SNV35217.JPG 37K
  • หวัดดีครับชาญ สู้ ๆ
  • แต่ผมว่าชุดนี้ แม่พันธ์ใช้ได้เลยนะพี่ชาญ หมาใครอ่ะพี่
  • หมาแถวนี้ละครับเอ็ก อยู่แถวบ้านพี่เลย อิอิอิอิ
  • อย่างนี้ต้องไปสอดส่องซะแล้ว อิอิ
  • สุนัขสวยๆทั้งนั้นเลยครับ
  • ผมว่าจะไปแอบส่องอยู่พี่เห :o003:
  • พูดแบบนี้มาแอบบ่อยละซิครับเอ็ก รู้ตัวการแล้วที่ทำให้หมาที่บ้านเหา เป็นเรื่องเลยข้างบ้านติดป้ายหน้าประตูเพรียบ
  • หน้าประตูบ้านพี่นะครับ เซ็งเลย
  • โอ้ในที่สูดความจิงก็เปิดเผย เอ๊กซ์เป็นสายลับ พี่ชาญเสียใจด้วยเรื่องเด็กๆ นะ จะรอดูคลอกใหม่ครับ
  • 55+ โดนพี่ชาญจับได้เลย แล้วรู้ตัวการที่ติดป้ายหน้าบ้านยังพี่
  • 5555 ยังเลย ที่ตามหาคนติดนะ อยากขอคุยด้วยเพราะปกติหมาพี่มันไม่ค่อยเหา พอดีไอ้ลูเกอร์กับชารีมันไม่ถูกกัน ถ้าปล่อยลูเกอร์จะไปคอยเหาอยู่หน้ากรงมัน ตอนพี่อยู่มันไม่เห่าเลยแต่พอออกจากบ้าน 55555 กระจาย ที่สำคัญมันก็เพิ่งเริ่มเหาได้วัน 2 วันเองครับ
  • ครับเอ็กขอบคูณครับผม ไว้จะแจ้งอีกทีนะครับ