ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • นั่นดิพี่เต้ มอสลี่ แมร่ง ตั้งใจมาถอยเป็นพม่าลูกครึ่งเลยอ่ะ
    เสียรมณ์ดูจริงๆ..........................................
  • >>> ถ้ามันเป็นไก่นะ จะจับถอนขนกินตั้งแต่อันแรกแล้ว ฮา...ๆ
  • เฮ่อ ปีนี้แมนยูได้แชมป์ พรีเมียร์ แน่นอนเลย
    ฝากยินดี กับแฟนผีแดง ทุกท่านด้วยนะ ครับ =D>
  • image

เย้ !
    ไฟล์แนบ
    1024x768redarmyfc_com_Fri21613thereddevil.jpg 215K
  • เสียใจกับ แฟนห่าน ทุกคนนะคับ :039: :039: :039: :022:

ผีแดง จงเจริญ
  • ไอ้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ บูมมมมมมมมมมมมมมมมม :o019:
  • มรึง จำไว้เลย วันนี้ มรึงเอาเข็ม แทงใจพี่
    เด่วรอวันชิง กับ บาซ่า ได้เจอกันใหม่เว้ย บูมมมมมมมมมม :-?
  • 55+ โห ! เข็มแทงใจ พูดแล้วเห็นหน้าพี่หล้าเลย :o003:
  • ฮือออออใครทำพี่หล้า มาเลยๆเดี๋ยวจะแกล้งตายให้ดู
  • โถ่..........ไอ้วอก จากเป็นต่อมาเองเลย.........
  • เอ้า หัวเราะกันสนุกเลย
  • ขอเป็นแค่เศษผงในซอกเล็บ ให้พี่ๆใด้ฮากัน ถึงตัวตนจริงๆจะแสนเรียบร้อยขนาด
  • นั้นว่าไปนั้นคับ พี่สาม

เรา พี่น้อง กันทั้งนั้นคับ
  • ครับพี่น้อง ฮืออออซึ้งจัง
  • สำหรับ ผู้ที่มีน้ำใจนักกีฬา เมื่อฝ่ายตรงข้ามชนะ คนอย่างพี่ จะร่วมยินดี ด้วยเสมอ ครับบูม
    และจะเก็บความแค้นไว้ ระบาย นัดเจอกับ บาซ่า ครับ.......................................... :o028:
  • แค้นฝังหุ่น
  • กินก๋วยเตี๋ยวด้วยกันมั้ย....
  • >>> สั่งให้ด้วยคราบพี่ศัก เล็กต้มยำ ส่งเมืองเลย....
  • พอดีเพิ่งทำสายแลนเครื่องที่ทำงานเสร็จคับ เล่นไม่ได้ซะนานเลย อิอิ
  • >>> หมวดเต้คราบ สรุปจะเอาเงินให้ผม 3 คน ยืมไหมคราบ..ฮา...ๆ
  • บลูดราก้อน standard 4-8 month *** extream 4-8 month เพศผู้ 2 รุ่นนะครับ..
  • พี่เหน่ง จะเอาไปประกวดกี่ตัวคับงานนี้

ลูกบัก หำตี๋ มันสุดยอดคับ
  • >>> พี่เหน่ง ไอ้บลูดราก้อน มันหน้าตายังไง เอารูปมาโชว์หน่อยพี่..
  • เอาใจช่วยอีกแรง ครับ พี่เหน่งงงงงงงงงงง สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เอาไปตัวเดียวครับ.. บูม รูปปัจจุบันยังไม่ได้ถ่ายรูปเลย..เต้ ขอบคุณครับ..น้องคำหล้า
  • ฮ้าวววววววววว ตื่นแต่เช้าอีกแล้วเรา ยาหมอนี่ กินแล้วตื่นเช้าดี แฮะ.............. :015:
  • ล้างกรงลูกหมา ทั้งสองกรง เอานกออกมาแขวน+ขึ้นเสา เอาลูกหมามาปล่อยสนามหญ้า
    ทำงานแต่เช้า มันเบิกบานดี นะครับพี่น้อง
    การที่เราตื่นเช้า มันมีประโยชน์ อย่างนี้นี้เอง ฮิ้วววววววววววววววววววววว
  • ตื่นเช้าจริงๆพี่หล้า
  • เอ้า พี่หล้า แสดงว่าอาการดีขึ้นมากแล้วสิคับ

ดีใจด้วยนะคับ ทีหลังก็ระัวังๆหน่อยนะคับ เป็นห่วง
  • ตื่นเช้ามา2-3 วันแล้ว ครับ เอ็กซ์.......มันเบิกบานดี สดชื่นนนนนนน

ขอบใจมาก บูม ทีหลังพี่จะต้องระวังมากกว่านี้แน่นอน ครับ
    ที่สำคัญ เรื่องเหล้า ว่าจะหยุดเลยครับ ไม่หยุดก็เลิก ครับ....นี่คือความตั้งใจขั้นแรกนะ
  • แต่ก่อนผมก็เป็นเหมือนพี่หล้าครับ เวลาเมาคันเร่งมันเบ๊าเบาคว่ำมา 2 รอบและมอไซค์ไม่ต้องนับเพราะมันนับไม่ได้ ผมเลิกเหล้ามา 6 ปีแล้วครับ 3 เดือนแรกมันจะยากหน่อย ไอ้ที่ยากน่ะไม่ใช่ตัวเราแต่เป็นเพื่อนเราถ้า 3 เดือนแรกเราห่างเพื่อนได้รับรองเลิกได้ชัวร์ ฟันธง !
  • ใช่ครับเลิกเหล้า+ห่างเพื่อน2ปีเก็บเงินซื้อวีออสใด้คันนึงครับทุกวันนี้นานๆกินที แต่กินตรงใหน นอนตรงนั้น :o024:
  • เมาแล้วชอบยืมตังค์ด้วย :o003:
  • ครับ เอ็กซ์ ครับ สาม ผมจะจำไว้ เอาเยี่ยงและจำไว้เอาอย่าง ครับ :) :015:
  • บลูดราก้อน เพศผู้ รุ่นสแตนดาร์ด 4-8 เดือน *** รุ่นเอ็กตรีม 4-8 เดือน ชูชาติ เฮงสกุล ... ok นะท่านปรธานบอย ภาษาไทยล้วนๆ
  • เจอกันเย็นวันเสาร์21นี้ครับพี่เหน่งimage
    ไฟล์แนบ
    g3.jpg 61K
  • รับทราบครับ...มุก
    image
    ไฟล์แนบ
    bull 911.gif 97K
  • -*- เอาซะโหดเลยนะ เพ่เหน่ง รูปไรเนี้ย
  • :017: นี่รูป บลู ดราก้อน หรอพี่เหน่ง อย่างหล่อเลยพี่ :021:
  • ว้าววววววสวยมากๆครับ
  • >>> บลูดราก้อน หน้าตามันสุดยอดคราบพี่เหน่ง..
  • อนาคต ผมว่าสวยไม่แพ้ตัวนี้แน่นอนคับ พี่เหน่ง

น้ำปลา ตรา ฮัมตี่ ใส่แล้วไม่ผิดหวังแน่นอนคับ

เชียร์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคร้าบ
  • เมื่อคืนฝนตก เช้ามาอากาศดี
    ตื่นมาเช้านี้ มีความสุขจัง
    นั่งดูลูกหมามันหยอกเสียงดัง
    แล้วนั่งฟังนก ร้องออกเป็นเพลง ครื้นเครงหัวใจ ฮิ้ววววววววววว
  • แหมเจ้าบทเจ้ากลอน ระวังนะไปแต่งกลอนจีบสาว จะ คากลอน55555 :o043:
  • 55+ พี่หล้าเล่นกลอนเลย
  • นี่แค่กลอนนะครับ ครั้งก่อนลูกบิด เกือบเข้าบ้านไม่ได้
    ดีนะ ลูกสาวอยู่ด้วย เลยให้ช่วย เปิดให้ กร้ากกกกกกกก ฮิ้วววววววว