ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จะเอายังไง ว่ามาเลย
  • รุ่นนี้ไม่ไหว น่ากลัวๆ
  • งั้นคงไม่ใช่รุ่นที่คุณสามเสนอสินะ อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    199678.jpg 77K
  • ใช่เลยครับ คุณ Auun ถั่วต้มเลย
  • ถ้าเป็นรุ่น ด้านบนนี้ พาผมไป ตำมั่งดิ อยากไปอ่ะ
    แบบว่าเมียอยากให้ผัว ลองของแปลก ค้าบบบบบบบบบบบ :o028:
  • เมียพี่หล้านี่เยี่ยมไปเลย รู้ใจพี่หล้าซะจริงๆ :o003:
  • เจอแบบนี้ผมก็อยากใช้แรงบ้าง
    ขอแป๊บเหล็กถนัดมือ หรือ ไม้หน้าสามก็ได้นะครับ จะซัดให้เหงื่อท่วมเชียว :o008:
  • :o003: ต้องอย่างงั้น
  • ถ้าเป็นรุ่นข้างบนนี้ผมว่า...พิทบูลยังวิ่งหนีง่ะ :o008:
  • 55+ ของเค้าดีจริง
  • ต้องให้คุณสามจัดให้ :o013:
  • สามปาดขอบมาแว้วววววว สงสัยต้องแยกชื่อเมล์กันกับแฟนซะแล้ว ไม่งั้นสับสนแน่ น้องเรสใด้ผู้ใจดีรับเลี้ยงแล้วครับ เป็นคนใกล้บ้านอยู่ระหว่างทางวิ่งผมเอง เขาสนใจหมาพันธ์นี้ตั้งแต่เห็นผมวิ่ง ว่ายน้ำเล่นกับพวกมันแล้ว แถมบ้านยังมีรั้วรอบเนื้อที่5ไร่มีลำธารใหลผ่านอีก ลูกสาวก็สวย น่าอิจฉา ลูกสาวเขาบอกเคยเลี้ยงที่ฟาร์มหนึ่งที่ไปทำงานเขามาคุยกับผมเรื่องพิทบูลเกือบทุกวัน พอรู้เรื่องนี้เขารีปไปซื้อกรงกับอุปกรณ์มารับหมาเลยแถมซื้อf1มาให้มันด้วย ยังให้ผมไปดูมันใด้ตลอด ผมรู้สึกดีใจที่มันจะมีความสุขกับเจ้านายใหม่ที่รักมัน แล้วยังอยู่ในสายตาเราด้วย จะแวะไปชวนลูกสาวเขาวิ่งบ่อยๆ5555 :o037:
  • ตลก ! มีไรแอบแฝงเปล่า
  • พี่สามครับ
    บอกลูกสาวเขาว่าผมยังว่าง
    ฮ่าฮ่า
    :o027:
  • อีกหน่อยคุณสาม ต้องแอบหนีที่บ้าน ไปเยี่ยมหมา
    เพราะไปเยี่ยมหมาตอนเที่ยงคืน

:m32:
  • ถูกต้องนะคร๊าบบบบบบบ
  • ถึงว่า ต้องแยกเมล์กับแฟน แผนสูงจริงๆ :o043:
  • ฉากต่อไปนี้ใครอายุไม่ถึง18 ผู้ปกครองควรพิจารณา ..... ถ้าผมเจอน้องแต๋วแบบ3คนนี้นะว้าววว จะชวนไปเปิดโรงแรมด้วยกัน2ต่อ2 เปิดหนังมิยาบินะ ให้น้องเค้าอาบน้ำดีๆหอมๆ สั่งเบียร์เย็นๆเป็นวุ้นซัก3ขวด พอหนังไคลแม็กปุ้บเปิดเบียร์ปั้บจับน้องเทยนอน เอาเบียร์ราดตามตัวให้หมดนะ แล้วค่อยๆก้มลง .......เอาขวดเบียร์3ขวดมาฟาดหัวมันให้ดังโพล๊ะ โพล๊ะ โพล๊ะแล้วบอกว่าไม่ใด้แอ้มกูหรอก55555 :o019:
  • พูดอีกก็ถูกอีกครับคุณ Auun

คุณสามไม่ใช่ว่าเลี้ยงหมาอย่างเดียวนะครับ เลี้ยงงูจงอางด้วย
  • ผมว่า งานนี้ คุณสาม หลักฐานแน่นหนา ยอมจำนนด้วยเหตุผลแบบนี้ รอดยาก.. :m04:
  • ก็กะจะไปเอา เฮ้ยยยไปสอนน้องเค้าดูแลหมาจะใด้ไม่มีปัญหา คุนๆอย่าคิดมาก :o039:
  • คุณสาม ครับ ว่างๆชวนน้องเค้ามาเที่ยว พิดโลกมั่งนะครับ
    แบบว่าผมอยากรู้ จักคนใจดี แบบน้องเค้า น่ะ ครับ
    และผมก็ ไม่มี๊ ไม่มี อะไรแอบแฝงด้วย จิง จิง ฉึก .. ฉึก :o043:
  • คุณสาม เมื่อคืนได้ไปดูแลหมาหรือเปล่า??

:o044: สบายตัว..
  • แอบไปชัวร์ผมว่า
  • เมื่อคืนไปจตุจักรมาครับพึ่งมาถึงบ้าน ยังไม่ใด้นอนเลย ใว้จะถ่ายรูปน้องเค้ามาให้ดูนะ :o043:
  • อย่าให้ผมรอนาน ไม่งั้นผมจะขับรถไปถ่ายเอง เร็วๆ
  • แป้นกดไม่ค่อยใด้เลย เอานี่ไปดูแก้ร้อนนะimage
    ไฟล์แนบ
    133479-10-5813.jpg 75K
  • 555+ แต่ละคนไม่ค่อยเล้ยยยย

รอดูด้วย 5555+
  • คุณโน้ต กับ ผม เรามันมีไรคล้ายๆกันครับ :o003:
  • แสดงว่าเราเป็นเนื้อคู่้กันใช่มั๊ยพี่เอ็กซ์ 55555+
  • นั่นไงความลับเริ่มเปิดเผย ว่าแล้วตอนไปนอนบ้านชวนนอนด้วยตลอด :o065:
  • ต้องมาเคยลุ้นทุกวัน ดูว่าคุณสามจะปิดบัญชีเมื่อไหร่? :m32:
  • คุณสามตูดคุณดำ ไม่ไหวๆ
  • มีใครอยู่แถบอิสานใต้มั่งคับ ผมอยู่ ศรีสะเกษ เผื่อมีเพื่อนเลี้ยง จะได้ไปขอคำแนะนำ ><
  • image

แอบถ่าย 55+
    ไฟล์แนบ
    IMG_0200.JPG 121K
  • image

image

คุณสามนี่หลาน ลินคอร์น
    ไฟล์แนบ
    IMG_0197.JPG 109K
    IMG_0198.JPG 106K
  • พี่สามค๊ะ
    ญ ลองปิดไฟ ปิดแอร์ตอนความร้อนขึ้นดูแล้ว
    ปรากฎว่า ความร้อนลดลงจริงด้วย
    อย่างงี้เป็นเพราะอะไรค๊ะ
  • เอ๊ะ ตกลงพี่เอ็กซ์นี่ยังไง 555+
    ว่าแต่........พี่3 ตูดดำจริงเหรอพี่ 55+ ไปดูกันมาเมื่อไหร่เหรอ :o037: :o037: :o037:
  • เบอร์โทรแจ้งจับแก๊งค์หนี้นอกระบบใครรู้บ้าง
  • แจ้งไปก็ไม่ค่อยมีใครสนใจหรอกครับ..
    ถ้าจับจริง ตู้โทรศัพท์ในกทม. เค้าคงไม่กล้าติดเบอร์ไว้หรอกครับ ..เจ้านาย

image
    ไฟล์แนบ
    1289963114.jpg 109K
  • จะจับก็ต่อเมื่อ มีเหตุขัดร้ายแรง ขั้นทวงหนี้ เลือดตก ยางออก หรือไม่ก็เป็นข่าวตามสื่อ
    เจ้าหน้าที่ถึงจะจับซะที พอเรื่องซาลง ก็เหมือนเดิม
  • เป็นเพราะระบบสายไฟมันรวน ลองเช็คสายดินที่ไปหน้าปัดดู ง่ายๆก็ไปร้านไดนาโม
  • งั้นเปลี่ยนเป็นเบอร์ คุนauunหน่อยใด้ใหม
  • เมื่อกี้ผมโทรไป2ครั้ง ทำไมไม่คุยครับ?
  • คอมมันรวนจังเลยมันไม่โชว์ข้อความใหม่ๆ
  • f5 บ่อยๆ
  • คุนxนอนยัง