ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • อายเลิฟยูimage
    ไฟล์แนบ
    222264_1849543732814_1667361649_1723770_7947789_n.jpg 81K
  • >>> ชอบๆ เสื้ออะคราบพี่ศักเท่ดี คนใส่เสื่อมีแต่อายุเยอะๆกันทั้งนั้น ต้องให้หนุ่มๆใส่จะเท่กว่านี้มาก ฮา..ๆ
  • พี่เต้ อายุพี่เค้า สามคนรวมกัน ผมบวกไม่ถูกเลยอ่ะ คริ คริ เกิน 100 ไปเท่าไหร่ไม่รู้.........
  • >>> หล้าเราก็บวกไม่ถูกเหมือนกัน ไม่อยากจะคิดเลยอายุมากๆกันทั้งนั้น อิอิอิ..
  • >>> ยังไม่มีไครตื่นอีกหลอคราบพี่น้อง.. จะนอนกินบ้านกินเมืองไปถึงไหนคราบ...
  • ตื่นนานแล้วพี่ ไปล้าง ขี้หมามา ฮิ้วววววววววววววววววว............
  • อัปเดชก่อนวันงาน
    imageimageimageimage
  • พี่บอย วันนี้ ตื่นแต่เช้า เลยพี่..............
  • คับไอ้น้องชายสุดเลิฟ ช่วงนี้ไม่คอยมีเวลาทำหมาปั่นส่งเขาตอนนี้ยังปั่นไม่ทันเลย ทุกคนสำบายดีนะคับ ไปทำงานต่อก่อนเนอ
  • พี่บอย ปั้นให้น้องมั่งสิพี่ แบบว่าฟรี นร้า.............
  • วันนี้ วันหยุด ทำไม เงียบ จังเนอะ.........
  • ป้าพร ขอเอาบุญมาบอกนะคะ

โอนเข้าบัญชีวัดโดยตรง หรือบัญชีป้าพรกับเพื่อนก็ได้ค่ะ ทุกบาททุกสตางค์ นำไปถวายวัดทั้งหมดค่ะ

ถ้าเป็นการรบกวนต้องขออภัยด้วยนะคะimage
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    หนังสือวัดนาจาน.jpg 55K
    1.jpg 77K
    envelope1AA.jpg 89K
    9.jpg 117K
  • ป้าพร ครับ เด่ววันจันทร์ ผมจะให้แฟน นำซองผ้าป่า ไปส่งที่ไปรษณีย์ ให้นะครับ
    แล้วผมขอไป 20 ซอง แต่ได้มา 10 ซอง ไม่เป็นไร ครับ ต้งใจทำบุญ อย่างน้อย ก็ได้ ความสุขในใจครับ
  • ประเสริฐแท้น้องตรู
  • โหหหหหหหหห..........พี่บอย แซวอีกแล้ว
    ช่วงนี้ดวงไม่ค่อยดี ครับ ทำบุญทางไหนได้ ก็ทำ
    เผื่อผลบุญจะส่งให้ดวงดี มั่งครับพี่........ :015:
  • >>> เอารูปเก่าๆมาฝากจ๊า พี่น้อง..Image Hosted by Image Host  : บริการ ฝากรูป ฝากไฟล์
  • 8-> :020: :^o :030:
  • >>> นี่ขนาดไม่ได้ฟิตนะคราบ กล้ามมาเอง จี๊ดสุดๆ..
  • :017: :013: =D> :013:
  • >>> หล้า.. ทำไมวันนี้นอนดึกอะ..
  • ผมตื่นประมาณ ตี4 กว่าๆ-ตี 5 เกือบทุกวันครับพี่เต้
    เพราะนอนแต่หัวค่ำ ครับเลยตื่นเช้า
    ตั้งแต่เข้าโรงพยาบาล ออกมาเลยเป็นคนตื่นเช้าเลย พี่ :015:
  • ตัวจิงสวยกว่าในรูปอีกนะคับ พี่เต้

และความจี้ดไม่ต้องพูดถึงคับ จี้ดมากมายคับ
  • เต้ใหญ่เต้เล็กจะเอากันอย่างไงเรื่องงานพัทยาอย่างไงแจงด้วยคับ ปล.หล้าเมื่อว่านพี่พ่านไปแถวแบบเองแต่พี่ไม่ได้แวะวะกะจะไปดูลูกหมาซะหน่อยเพื่อนมันรีบไปวันหลังก่อนเนอ
  • ครับพี่บอย ไม่มีปัญหา ครับ
    สำหรับ พี่ได้ทุกเมื่อ ยินดีต้อนรับครับ พี่..........
  • อยากได้สายกัดสักตัวจังวู้
    สงสัยอีกหลายปี
  • พี่บอย(หวันโลก) แล้วพิดโลก พวกผมจะหาสายกัดมาจากไหน ค้าบบบบบบบบบ :-?
  • >>> สายกัดของผมก็ลุ้นอยู่เหมือนกัน ว่าติดหรือปล่าว ถ้าติดมันแน่ๆ...
  • >>> ขอบคุณคราบบูม ความจี๊ดเหลือเฟือ ฮา..ๆ
  • >>> ok.. คราบพี่บอย พี่โทรมาคุยดีกว่ามันจะง่ายกว่าอะ..
  • จากตาเต้นี่ไง หล้า
  • อืมมมมมมมมมม ใช่ พี่เต้ มีสายกัดนี่นา...........
    แล้วพี่บอยจะมาเล่นสายกัด เหรอออออออ
  • >>> ทำเป็นลืมๆ.. มันน่าน้อยใจจริงๆนะหล้า ตอนนี้พี่น้องแถวบ้านอยากได้สายจี๊ด บังคับให้ผสม เลยจัดไปตามคำขอเพื่อความมันความบรรเทิง..
  • >>> สวัสดีตอนเช้ามืดคราบพี่น้อง..
  • >>> บอย(ส.ท.)คราบ เอารูปเด็กๆมาให้ชมบ้างไม่ได้เห็นมานานแล้ว..
  • โด่ พี่เต้ ผมไม่ได้ลืม..........ก็ตอนนี้พี่หันมาเล่นบลูลี่ แล้วนี่นา
    ก็เลยนึกไม่ถึง ขอโทษค้าบบบบบบบบบ.........................

อรุณสวัสดิ์ พิษณุโลก. :015:
  • >>> 555.. ยังไงสายกัดก็ยังรักเหมือนเดิมคราบ.
  • พอได้ใหมคับพี่น้อง เรา

imageimageimageimage
    กัวเห็นไม่ชัด เอายิ่งผึ้งออกจากโรงบาลมาด้วย
    ไฟล์แนบ
    ธง.jpg 230K
    เสื้อ.jpg 211K
    ธง.jpg 164K
    Backup_of_คอกบอย1.jpg 250K
    Backup_of_คอกบอย1.jpg 258K
    1111.jpg 257K
    1.jpg 184K
    2.jpg 74K
  • ผมจะทำเสื้อทีมใครจะเอาบ้าง ต้องวันนี้เท่านั้นนะคับ เวลาไม่พอใครจะเอาโทรหาด้วยคับ เสื้อชุดนี้ทำแค่งานพัทยาเท่านั้นคับ
  • ขอราคาด้วยครับท่าน
  • สวยมากพี่.........แล้วราคาล่ะ
    ไม่บอกกันมั่งหรอ พัดยา ไม่ได้ไป แต่อยากได้ ครับพี่
  • ไม่ไปอีกเเระ...อ่อน
  • >>> สวยดีคราบ..
  • พี่ศักดิ์ คร้าบบบบบ พี่จะให้ผมฝืนสังขาร นั่งรถไปยังงัย ค้าบบบบบบ........
    สงสาร ผมเฮอะะะะะ................................. ^:)^
  • เช้านี้ อากาศสดชื่น
    อรุรสวัดิ์ครับ พี่ น้อง ทุกๆท่าน :)
  • ตื่นตามพี่หล้า
  • >>> ตื่นตามมาติดๆกันอีกคนคราบ..
  • >>> อีกไม่กี่วันแล้วงานพัทยา นับถอยหลังได้แล้วคราบพี่น้อง..
  • คร้าบบบบบบบ
  • โห่ย หายไปเฝ้าหมามา เกิดมา6 ดับไป1 เสียดายจริงๆ ยังไม่จบ ไปเฝ้าต่อก่อนพี่น้อง บรีดหมามันเหนื่อยจริงๆ
  • >>>ยินดีด้วยนะบอยโขทัย เอาใจช่วยคราบ บรีดคนก็เหนื่อยเหมือนนะจ๊ะ ฮา..ๆ