ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• แมนยู เข้ารอบชิง ยูฟ่า สี่ปี ซ้อน

ไม่มีทีมไหนใน อังกฤษ ทำได้นะคับ อิอิอิอิอิ

ปีหน้า ค่อยว่ากันใหม่คับ เหมือที่ พี่เปรม พูดเรามารอดูตลาดซื้อขายกันดีกว่าคับ

ที่รู้ๆ ไอ้ยัีง มันมาเล่นให้ แมนยู แน่นอนคับ
  • ผมหวังว่า หงษ์แดง จะกับมาเป็นคู่แข่งที่น่ากลัว

สำหรับ แมนยู ให้ได้นะคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    200700.jpg 176K
  • โคราชฝนตกหนักตั้งแต่เมื่อวาน นอนสบ๊าย สบาย
  • ต้อนเช้ายังตกอีก เปียกมาทำงานตามเคยครับ
  • อิจฉา คนได้นอนตอนกลางวันจังคับ อิอิอิ

ใส่เสื้อกันฝนสิคับ พี่ชาญ หรือว่าถอดเสื้อขับรถคับ ฮ่าๆๆๆ
  • พี่ชาญมีสาวนั่งซ้อนท้าย :o003:
  • พี่บูมเป็นงัยมั่งครับติดมั้ยพี่ตามลุ้นอยู่ครับ
  • 55555555 สาวที่ไหนกันครับเอ็ก อิอิอิอิ 555555555
  • สาวไหนไม่รู้ อิอิ
  • โหบูมเข้าชิง 4 ปีซ้อนเลย หรอออออ.......แล้วได้แชมป์กี่หน ค้าบ น้องงงงงงงงง :o023:
  • พี่หล้าไม่ไปทำงานหรอพี่
  • ทำอยู่ ครับ ตอนนี้อยู่ที่ สนง. ครับ :o060:
  • ไม่ติดคับ ว่าน

แห้วอีกแล้วคับเรา ครั้งหน้าเอาใหม่คับ ว่าน

สู้ๆๆๆคับ
  • ก็นั้นน่ะสิ พี่หล้า

มันน่าจะได้ซัก สอง สาม ถ้วยนะพี่ผมว่า อิอิอิ
  • ผลบอลกันเป็น ว่าเล่นเลยนะครับบูม เอ้ก พี่หล้า น้องว้าน อิอิอิอิอิ
  • แฟนพันธ์แท้ :o003:
  • รักมากมาย หงษ์แดง ค้าบบบบบบบบ ไม่ว่าจะยังงัย ก็จะเชียรื ค้าบบบบบบบบ
  • คร้าบบบบบบบบบบ
  • ฝนตกไม่ได้เอาหมาไปวิ่งมาสองวันแหละ ... สงสารหมา
    เหมือนมันเสพติดการออกกำลังกาย ขาดไม่ได้จะลงแดง เหอ เหอ
  • ดีครับ หมาผมคงจะเอาอย่างคุณเปรมมั่ง
  • หวัดดีน้องบูมสบายดีหรือเปล่า...ลูกหมาตัวใหม่เป็นงัยบ้างพี่ไปพิดโลกเมื่อ 21 พ.ค.ไปหาบูมที่บ้านแต่ไม่มีใครอยู่เห็นแต่"ดีเซล"กับตัวเมียอยู่ในกรงแล้วบ้านปิดไว้พี่ก็เลยกลับ...ดูแล้วดีเซลมันเป็นหนุ่มแล้วนะเท่มากๆน่าจะเอาลงโพสบ้าง...มันหล่อบาดใจจริงๆ
  • ตื่นยังฟะ...................
  • นั่นอ่ะดิ :o003:
  • อยากเห็นคือกันนะครับบบบบบ ดีเซล อิอิอิอิ :o040:
  • รอดูอยู่ :o043:
  • แล้วทำไมไม่โทรหาผมล่ะคับ พี่แจ็ค

เสียดายอะพี่ อุตส่ามาหาน้องทั้งที ขอโทดด้วยคับ

วันหลังเจอกันใหม่คับ (เสียดายมากๆคับ พี่แจ็ค)
  • เดี๋ยวผมจะอัฟรูปลูกๆที่บ้านให้ดูกันนะคับ

หมาผมก็ หมาแดง บ้านๆทำมะดาคับ

เลี้ยงด้วยรักและรับผิดชอบคับ นี้คือสิ่งที่ ป๋ามาร์ค บอกสอนทุกคนที่จะเลี้ยง

สุนัข พันธุ์นี้คับ ผมไม่มีความรู้เรื่องถ่ายรูป หรือการลงรูป เลยไม่ค่อยได้อัฟรูปลูกๆให้ดูกันคับ
  • เดี๋ยวได้ดูแน่ๆคับ พี่ๆ ทุกๆท่าน อิอิอิ

รอนิดนะคับ
  • ขอฝากเอ็มวีงานอำนาจฯด้วยนะครับทุกท่าน ขอให้ทุกท่านมีความสุขนะครับ
  • รับทราบคับ พี่เห

แจ่มคร้าบพี่ :063:
  • ไปเปล่าน้องบูม 55+
  • น้องบูมไปตลาดแน่เลย
  • พี่เอ็กซ์ไปหรือคับ

ผมคงไม่ได้ไปอะคับ เพราะพึ่งไปงาน พัทยา มาคับ

• หลับคับ

เพลียๆๆๆๆๆๆๆๆๆคร้าบ อิอิอิอิ
  • ครับน้องบูม ผมไปครับถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด
  • ร้อน เหนื่อย ง่วง พักเด๋ว เด๋วมากวนห้องนี้ใหม่ ฮ้าววววววว ง่วง :o035:
  • แอบหลับ
  • วันนี้ได้เปิดห้องก่อน พี่เอ็กซ์ พี่หล้า คับ

เพราะวันนี้ไม่ได้ไปขายของคับ อิอิอิอิอิ
  • ถ่ายรูปงานมาฝากมั่งนะคับ พี่เอ็กซ์

เอาเยอะๆเลยนะคับ
  • อู้ย ! วันนี้น้องบูมตื่นเช้า
  • ตื่นเช้า เด๋วบูม ก็ไปแอบนอนตอนสายๆ ชั่ยมั้ย น้องงงงง..........
  • นั่นไง คนรู้จริง
  • นั้นเบื่อจิงๆเลยคับ คนรู้ทัน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ

วันนี้มีโครงการจะไปกิน ตับ กับเด็ก วังทอง อะคับพี่หล้า พี่เอ็กซ์

เลยต้องตื่นแต่เช้าคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ตับ ตับ ตับ ตับ
  • ไปด้วยคนดิ :o003:
  • ไปไหนไปด้วย ตีกันฉันป่วย หาสาวบอกด้วย ถึงป่วยก็ไป
  • เผื่อด้วยนะ สามปาดขอบ ศิษย์ลิ้นไวรุ่น2 :o043:
  • เผื่อไม่ได้ เรื่องแบบนี้ขอผมคนเดียว :o003:
  • กลับมาแล้วคับ พี่เอ็กซ์ พี่สาม อิอิอิอิ

พิด"โลก อากาศร้อนมากมายคับผม

โคราช เป็นไงมั่งคับผม