ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เงียบเนอะ
  • มาแล้วครับ มาแม่ไปลพบุรีคับ 55+
  • เที่ยวเก่ง จริงๆ พ่อหนุ่ม
  • จำไว้พี่มาร์คมาแล้วไม่แวะหาน้องๆๆ ฮิๆๆ
  • เช้านี้ที่ โคราช....................... :-D
  • สวัสดีครับพี่กล้า พี่หล้า มาแต่เช้าเลยนะครับพี่ 555555 น้องเอ้กขานี้เขาถึงไหนถึงกันอยู่แล้วครับบบบบ อย่างงี้ต้องเอาคืนนะครับพี่กล้า อิอิอิอิ ชาลีมาแล้วครับบบบบบ :013: image
    ไฟล์แนบ
    SNV37973.JPG 44K
  • ไอ่ชาลี :063:
  • image

ลูกรัก
    ไฟล์แนบ
    IMG_1182.JPG 291K
  • สีแฟนซีนี้ก็หน้ารักอีกแบบนะครับเอ็ก image
    ไฟล์แนบ
    SNV37738.JPG 51K
  • หวัดดีครับชาญ Mr.x

ชาญตัวที่โพส...อายุเท่าไหร่แล้ว ลูกตัวไหนแจ้งด่วน

Mr.x ตัดหูมาแล้ว.โหดขึ้นเยอะเลย
  • ตัวไหนครับพี่โต ถ้าไอ้ข้างบนก็โคแนนครับ ถ่ายไว้เป้นเดือนแล้วครับผม แต่ตอนนี้มาเต็มๆ เลยครับพี่โต 11 เดือนครับ :)
  • น้องชายเจ้าคาเคราไงพี่ อิอิอิอิอิ ต้องเอาเคดิสสักหน่อย :-))
  • งั้นจีบเลยละกาน.....5555 จะเอา Savage + Romio ซะหน่อย 5555

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • 55+ ครับพี่โต หมอตัดซะสั้นเลย
  • นั่นอ่ะดิพี่ชาญ ผมชอบลายมันนะสวยดี คล้ายๆไอ่โคแนน แต่สายเลือดสู้โคแนนไม่ได้ 55+
  • ตัวสีบลูนะชาญ...
  • อะไรพี่โต จำชาลีไม่ได้เหรอครับพี่ 555555 อิอิอิอิ โคแนนมัน ROMEO+ป๊อบอายครับบบบบ พ่อกับแม่โคแนนพี่เขาบอกมาว่ามันเป็นคอกเดียวกันกับพ่อกับแม่ ของคาเคราทั้งคู่ ครับ นี้ไงคาเครา image
    ไฟล์แนบ
    246960_10150186909408882_594538881_6933722_6946967_n.jpg 75K
  • จำไม่ได้จริง ๆ อะชาญ...
  • งั้นเอารูปเก่ามายืนยันครับพี่โต นี้ถ้าหางไม่คิ้งนะ มีเอาลงประกวดรุ่นพ็อคเก๊ด แน่ๆ อิอิอิอิimage
    ไฟล์แนบ
    191298.jpg 39K
  • มีเพ็ดมันให้ชมไหมชาญ
  • เป็นลูกคู่นี้ครับพี่โต เอาไปเลย พ่อ แม่ ลูก imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SNV37973.JPG 44K
    151.jpg 43K
    152.jpg 35K
  • แจ่มไปเลย
  • สวยทุกตัวเลยครับ
  • แจ้งพี่น้องชาวโคราชครับ ร้านแก้วข้าวสารมีอาหาร เอฟวัน ขายแล้วนะครับ ร้านอยู่แถวๆตลาดเซพวันครับ เข้ามาทางมิตรภาพ อยู่เลยธนาคารกรุงเทพมานิดนึงครับ
  • รับทราบครับผม ขอบคูณพี่โต พี่หล้า น้องเอ็กด้วยนะครับ ราคาเท่ากันกับบุ่งไหมครับผม ใครไปซื้อมาแล้วบั้งแจ้งด้วยนะครับ ขอบคูณครับน้าผี :063: :065:
  • โคราช เอฟวัน เข้าถึง แล้ว ค้าบบบบบบบบบบบบบบ :013:
  • ชาลีสวยนะครับพี่ชาญสาวๆรุมเต็มแน่.....ผมเอารูปเด็กๆในสังกัดมาอัพเดทให้ดูimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    bonut.jpg 208K
    bonut2.jpg 156K
    bonut3.jpg 213K
  • โคราชมีแต่หมาสวยๆ ครับ :063: :)
  • มาๆ แล้วเราจะพาคุณไปดู
  • เดี๋ยวรู้จัก........................ :>
  • รู้จัก รู้จัก ถามอะไรรู้ รู้ ถามอะไรตอบได้ ได้
  • มากันแต่เช้าทุกคนเลยนะครับ ว่าไงครับบอย เอาลงประกวดได้ไหมอะ เดียวไปด้วยคนนะครับบบบบ มันก็ OK แล้วนะครับพี่ว่า ครับพี่หล้า ก็พอดูได้ครับพี่ ขายไม่ออกเลยต้องเลี้ยงไว้ครับ อิอิอิอิอิอิ เอ็กจะพาตระเวณเที่ยวโคราชเลยนะครับ ;;)
  • มีโอกาศ ไปแน่ๆครับ โคราช
  • พาไปดูแหล่มๆบ้านพี่ชาญไง เพียบบบบบบ
  • ดีสาย ๆ เด้อโคราช
    ชาญ..X...คู่ีหูโคราช
    ฝนมั้งไหมแถวโน้นอะ...
    Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • ผมคงไม่ได้เอาไปครับแต่ว่าอาจจะได้ไปงานอยู่....อยากดูหมาสวยๆ
  • พี่ขอติดรถไปด้วยคนนะครับบอย อิอิอิอิ เอาใครสนใจแดงๆ บ้างไหมอะเปิดจองซะเลยดีกว่า ตัวนี้ผู้เฟริส 8000 บาท ลูกลูเกอร์กับอังเปาครับบบบ 084-3591589 ประเดิมตัวแรกเลยนะเนี้ย อิอิอิ เอาแดงๆ ก่อนไหมครับบอยimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0227.jpg 28K
  • พร้อมจะให้ถ่ายยังคุณพี่ พร้อมแล้วบอกเด้อ
  • ผมว่าสวยๆแบบนี้โพสลงแป๊บเดียวก็หมดแล้วพี่...ลูเกอร์จ่ายลูกสวยจริงๆ
  • อะ อะ อะ อย่ายอกันแบบนี้ เสียว ๆๆๆๆๆๆ ยังไม่ลงหร็อก ลงแค่ในนี้ไปก่อน เพื่อน้องๆ เพื่อนๆที่สนิดคนไหนสนใจจะได้คัดให้ไปก่อนไง แล้วเดียวค่อยเปิดตัวอีกที มันจะได้อยู่ไกล้ๆ กัน เผื่อโตมาจะได้ทำต่อ อิอิอิอิ555555 ลืมบอกไปบอยยังไม่เคยเห็นไอ้เกสใช้ไหม แม่หมาแดงพี่อะ เอามาไว้ที่บ้านพี่แล้วนะครับ อยากเจอก็มาเล่นนะครับ อิอิอิ
  • งั้นเด๋วนัทไปเยี่ยมเย็นนี้เลย

อิอิ
  • บ้านนี้มีแต่หมาสวยๆทั้งนั้นเลยครับ
  • ยินดีต้อนรับครับทุกๆคน อิอิอิอิอิอิ เห็นตัวจริงๆ แล้วจะบอกว่าไม่สวย 5555555555 ขอบคูณครับ นัท พี่ chiangsirsaket มากๆครับผม
  • พักเที่ยงแล้วเด้อพี่น้อง
  • ช่วงบ่ายง่วงจัง..............
  • ง่วงหรือทำไรพี่หล้า แอบไปหาเด็กๆเปล่า :o003:
  • อยูสำนักงาน ค้าบบบบบบ ท่านสาม ปาดขอบ