ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อยากไปด้วยเน้อ....บอกไว้ก่อน
  • 5555555 มาเลยพี่โต อิอิอิอิอิ เดียวได้วันก่อนเด้อจะบอก อิอิอิอิอิ เอาฮาอย่างเดียวเลยนะครับมิสติ้ง 555 :-)) image
    ไฟล์แนบ
    SNV37499.JPG 36K
  • ฟรีครับชาญ เข้ามาเอาได้เลย เพื่อนๆๆพี่ๆๆในโคราชด้วยนะครับ ถ้าจะฉีดนำสุนัขมาเดี๋ยวผมฉีดให้ หรือจะเอาไปฉีดเองก็ได้ครับ ไอโวแม็ค 2-3 เดือนฉีด 1 ครั้งนะครับ
  • ควรฉีดเป็นประจำ 2 เดือนครั้งครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0141_resize.JPG 104K
  • โห หลายตัวเลยนะครับพี่กล้า อิอิอิอิอิอิอิ เรื่องงานมิสติ้งฝากพี่ๆ ด้วยนะครับ น้องๆ จะคอยเป็นกองหนุนครับบบบบ :-D
  • มาเลย กันเองอยู่แล้วอยากให้สุนัขในโคราชแข็งแรงๆๆไม่ป่วยเป็นที่รักในครอบครัวครับ
  • สุดยอดครับพี่กล้า ของน้องขอ 2 ตัวนะครับพี่

ขอบคุณครับ :-D
  • รับทราบ พรุ่งนี้มาได้เลย วันนี้ฝนมันตกทั้งวันเลย พี่มีธุระกะสาวๆๆด้วยช่วงบ่าย55555
  • ครับพี่กล้า ขอบคุณมากๆครับพี่
  • 11.00 เดี๋ยวผมเข้าไปหาที่บ้านครับพี่กล้า ขอบคุณครับ

• image

ไอ่โคแนน หมูอ้วน 55+
    ไฟล์แนบ
    IMG_9639.JPG 216K
  • ฉีดแล้ว อย่าเพิ่งอาบน้ำมันนะครับ รอซัก 4-5 วัน
  • ครับพี่กล้า ขอบคุณมากๆครับพี่ :-D
  • หวัดดีหนุ่มๆ
  • โคราชมาแล้วครับพี่หล้า :o043:
  • มาด้วยคนครับ มีมีทติ้งเมื่อไรครับ อยากไปแล้วครับ
  • โคราชเงียบมากมาย5555 เอาคนน่ารักกับหมาสาวๆหน้าโหดมาให้ดูimage
    ไฟล์แนบ
    268567_227166360651424_100000741849745_713496_8141891_n.jpg 75K
  • ยากูซ่า.................. :o071:
  • 55+ แก๊งบูมพิดโลกเปล่า
  • ตัวนี้ 2 ROMEO ครับน้องเอ็กประจำการโคราชแล้ว ตัวเมียด้วยนะ 55555555
  • สวดยอดดดดดดดดด
  • ผมก็นึกว่ายากูซ่า !! :o071:
  • นัทหายไปเลย ไปทำไรอยู่นอ พี่พึ่งกลับจากพิดโลก
  • สอบพึ่งเสร็จครับพี่ ไปเที่ยวคงสนุกน่าดู

อิจฉาๆ อิอิ
  • สนุกครับนัท ว่างๆไปด้วยกัน ไว้ว่างๆจะแวะเข้าไปชมหมาที่บ้านครับนัท
  • ครับผมพี่ ล้างบ้านรอนานละ

อิอิ
  • พรุ่งนี้เลยเป็นไง 55+
  • งานเกษตรที่ มทส พี่น้องชาวโคราชอย่าพลาดนะครับ มีอะไรให้ชมเยอะเลยครับเช่นการประกวดปลาคราฟ ใครอยากเห็นปลาคราฟ ที่มีคุณภาพ ซึ่งหาดูชมได้ยากมากนะครับ เพราะราคาค่าตัวมันไม่ธรรมดาเลยนะครับ ถ้าไม่มีการประกวดคงไม่ได้เห็นกันง่ายๆๆครับ อยากให้ไปดูว่าปลาคราฟจริงๆๆแล้วมันเป็นยังไง ทำไมราคามันถึงแพงบอกได้เลยนะครับ ว่าห้ามพลาด ขออณุญาติพี่มาร์คใช้พื้นที่ประชาสัมพันธ์ด้วยนะครับ ส่วนกิจกรรมพิตบลูอยู่ในช่วงดำเนินการครับแต่น่าจะมีกิจกรรมให้สนุกกันครับ
  • งานวันที่ 6 สิงหาคม 2554 นะครับ ที่ มทส เวลา 9.00-17.00 ครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0576re.jpg 94K
  • เยี้ยมเลยครับพี่กล้า ลายละเอียดยังไง แจ้งด้วยนะครับผม น่าจะสนุกครับงานนี้ มีอะไรให้น้องๆ ช่วยก็บอกมานะครับพี่เรื่องใช้แรงทนัดครับ อิอิอิอิอิอิ ใครอยากเห็นปลาคราฟก่อนวันงานก็ บ้านพี่กล้าเลยนะครับ สุดๆ ไปดูมาแล้วด้วย ละวังวีออสควั้มอีกนะครับพี่ อิอิอิอิอิ เอ้าเดียวจัดเด็กไหม่ คูโซ้ ไปเดินในงาน ม.ท.ส ด้วยอีกตัวครับบบบ ภาพนี้ตั้งใจเซ็นเซอร์นะครับ 5555image
    ไฟล์แนบ
    SNV38343.JPG 39K
  • อุ้ย มีชาญมีไรในก่อไผ่รึเปล่า :o003:
  • ไม่มีเลยครับเอ็ก อะไรอะ น่อไม้ไงครับ 5555 กับงูด้วย :-D
  • นั่นแน่ มีไรดีๆแน่เลย
  • ขอบคุณและก็ขอบคุณ มากๆครับ คุณเอ็กซ์ ที่มาเยี่ยมกัน ถึงบ้าน....
    มีโอกาศขอให้ผมทำหน้าที่เจ้าบ้านให้ดีกว่านี้นะครับ....ยินดีมากที่ได้รับการมาเยือนของคุณเอ็กซ์ ครับ :o030:

• image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1843.JPG 265K
  • คุณเอ็กซ์ ครับ ผมรบกวนขอให้คุณส่งลูกหมุน มาให้ผม ไม่จำกัดจำนวน ครับ
    เพื่อที่ผมจะได้ถักสายจูงให้คุณครับ...พร้อมทั้งบอกขนาดของสายและความยาว บอกสีที่ชอบด้วยก็ดี
    คุณพร้อมส่งเมื่อไหร่บอกผมเลยครับ....
    หรือจะเป็นอ็อฟชั่นไว้จำหน่ายคู่กับกรงหมาก็ โอเคนะครับ
    ขอบอกว่าไม่คิดค่าแรง แต่คิดค่าส่ง ครับ ฮิ้ววววววว........

• พูดแล้วช้ำพี่หล้า 55+ สายจูงโคราช 300 บาท ต่อไม่ได้ด้วย

พิษณุโลก 150 บาท โอ้ยยยยยยยยยยยยยยยยย โคราชทำไมแพงอย่างนี้
  • ถ้าผมทำให้สวยกว่าแข็งแรงกว่าเพราะเราใช้สายจูงที่เป็นเชือกแบน
    แล้ที่คุณบอกมันเป็นสายจูงแบบโหลๆ ตลาดทั่วไป
    แต่ผมจะทำที่ใช้เฉพาะพิทบลูครับ
  • สวดยอดครับพี่ ทำเอง ใช้เอง ขายเอง แต่เมียเก็บตังค์เอง 55+

อดได้ตังค์เลย
  • น่าสนครับ มีแบบให้ดูไหมครับ
  • แบบที่ขายเซฟวันอ่ะครับพี่กล้า เดี๋ยวผมถ่ายรูปมาให้ดูครับพี่

• ตัวนี้แจ่มมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2056.JPG 212K
  • น้องชาญเด็กๆแดงๆน่ารักทั้งนั้นเลยนะ ขอให้ขายหมดไวๆครับ
  • น้องชาญเด็กๆแดงๆน่ารักทั้งนั้นเลยนะ ขอให้ขายหมดไวๆครับ
  • ผมกำลังว่าจะมาบอกเรื่องงานเกษตรอยู่พอดี

มาเลยครับวันนี้พี่เอ๊ก อิอิ

เด๋วเอาโบชัว งานให้ มีประกวดหมาด้วย สมัครฟรี แต่ เป็นการประกวดแฟนซี เห่อๆๆ
  • ครับผม ขอบคูณครับพี่เห ได้พรกับผู้ใหญ่ที่เรานับถือเข้าว่า จะสมหวังครับผม อิอิอิอิอิอิอิ :) :o036:
  • ที่ไหนครับนัท ขอโทษทีตกข่าว 55+
  • ม. สุรนารี ครับพี่

รางวัลที่หนึ่ง สี่พันหรือ สามพัน จำไม่ได้

รางวันที่ สอง น่าจะ สามพัน

และรางวัลชมเชย เป็นอาหารสุนัขครับ

เด๋วตอนเย็น ผมจะ มาบอกอีกทีครับ
  • ขอบคุณมากครับนัท

• image

พี่น้องโคราช ถ้าสนใจบอกได้เลยนะครับ เขตอำเภอเมืองส่งให้ฟรีถึงบ้านเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2637.JPG 272K