ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::
  • โอ้ว....ทำไปได้ :m33:
  • พึ่งถึงบ้าน นอนก่อนเน้อออออ :o038:
  • ฝากบอกพี่สุด้วยไม่ต้องจุดธูปหรอกเปลี่ยนเป็นสาวๆสักคนจะไปเป็นคยแรกเลย :o037:
  • พี่สุแล้วผมจะติดต่อจิ๊บมันยังไงเนี่ย เห็นบอกให้ไปรับไม่ใช้เหรอ :o053:
  • ในวงการพิทบูล ไม่มีใครไม่รู้จักบิ๊กสุ

ในวงการหมอนวด อ่างอบนวด ไม่มีใครไม่รู้จัก บูนโยคะ :o028:
  • ห่านี่แมร่งวันๆหาแต่เรื่องให้คนหมั่นไส้กูเจรงๆๆ....รู้งี้เมื่อคืนให้ Daivo ล่อซะก็ดี
  • 555 กี้ไปลงความเห็นของ เฮียใหญ่มาอะพี่

คือไม่รู้จะดีป่าวเรามันเด็กตัวเล็กๆ บอบบางๆคนนึง :o005:
  • โคตรบางเลยกลุ่มเราแต่ละคน...บางๆทั้งน้านนนนน 555

เสียดายเมื่อคืนต๊อบมาดึกไปนิด....นัด 6 โมง มาถึง 4 ทุ่มครึ่ง ไม่งั้นนัดตู่เอาเด็กมาจูงด้วยละ

เอาไว้คราวหน้านะตู่ :o067:
  • ต็อบ ไปไวจริงๆเลย กระทู้ของเฮียใหญ่อ่ะ
    มาเร็ว เคลมเร็ว จริงๆ
  • พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ ถ้ารู้ว่าชอบอะไรจะหาให้เธอ พูดไม่ค่อยเก่งแต่ชั้นรักเธอ อย่าปล่อยให้เพ้อ ให้ชั้นรักเธอข้างเดียว 555+
  • จอยทำไรเสร็จหมดยัง...จะได้ไปรับ
  • อีกสักแปปเดียวกูโดนด่าแน่ๆ อยากให้ปัญหามันจบๆ รักหมาพันธุ์นี้แต่เริ่มรู้สึกเบื่อหนายเมื่อได้สัมผัสความเน่า

เหม็น ตัดผลประโยชน์ตน ก็คงทำให้เหตุการมันดีขึ้นเอง เราเลี้ยงหมาเหมือนกัน คนเหมือนกันทำไมต้องแบ่ง

แยก ทำไมต้องเลียคนอื่น เราคนเลี้ยงหมานะไม่ใช่หมา ถ้าใครอ่านแล้วไม่พอใจ ผมต๊อบ บอกได้คำเดียว

ควยทั้งหมด olo
  • ทุกอย่างเสร็จหมด เหลือแค่ตัวเองที่ยังไม่ได้อาบน้ำเลย
    จะเป็นลมตายแล้ว พีัักเปป
    :-t
  • ต็อบเป็นไร ใจเย็นๆเน้อ
    ปัญหามีไว้ให้เราแก้นะ ไม่ได้มีให้เราเครียดนะ
  • อ่อป่าวจอย ต๊อบด่าไว้ก่อนเผื่อโดนด่า 55555555555+

มานั่งคิดๆแล้วแปลกไมต้องกดดันตัวเอง เราไหว้เราเคารพใครสักคน

เอาเป็นเพราะว่าเค้าอาวุโสดีกว่า อย่าทำไปเพราะคนนี้ ขาใหญ่ คนนี้หมาเทพ

ถ้าเริ่มคิดแบบนี้มันก็ไม่จิงใจกันตั้งแต่ต้นอะ มีพิทมีเพื่อน ไม่ใช่มีพิทมีพ่อ
  • น้องมาแรงไปป่ะ...ไปเม้นกระทู้ไหนว่ะ...ถึงมาล้อฟรีที่นี่...ต๊อบ ไม่พอจายยย...มาแล้วครับ
  • เม้นในห้องเราพอ เม้นข้างนอกเดี๋ยวคุณแม่มะปลื้ม :o048:
  • บูนมาแล้วหาย..สงสัยไปโยคะวะต๊อบบบบบบ555

:m10:
  • :o005: :o019: :o048: :m44:
  • กำลังอ่านบรรยากาศดีๆ ก็มีคนไปพูดให้อีกกลุ่มเค้าหมั่นไส้อีกกลุ่มเข้าให้อีกละ น่าจะตั้งหัวด้วยว่างดเลีย
  • อยากดูหมาเทพเอามาโชว์ให้ดูกันเต็มๆๆๆไปเลย
  • sunti_Edgebully คุณจะเอามาโชว์หรอครับ พวกเรารอดูอยู่นะครับ

ว่าสูงต่ำดำขาว อ้วนล่ำแห้งก้าง สั้นยาว หรือว่าจะดูของคนอื่นอย่างเดียวกดดูหน้าแรกๆครับ

หรือยังไม่เต็มอิ่มผมแนะนำ google กดที่รูปภาพ แล้วพิมเลยครับ พิทบูล bully อันนั้นเต็มอิ่มแน่ๆครับ
  • ต็อบ ก้อนะ แรงส์สสสส
    อืม!! กะลังจะไปดูมาคัส ของตู่อ่ะนะ
    แล้วจะมาเล้่่าให้ฟังน้าาาา
    :m58:
  • sunti_Edgebully
    ชื่ออะไรหรอครับ ว่างๆก็มาพบปะกันได้นะ กลุ่มเรากันเอง
    ใจครับ :o043:
  • หวัดดีค่ะไม่มีเวลา เนื่องจากงานยุ่งแต่ว่ายังคิดถึงทุกคนเหมือนเดิมจร้า :-D
  • พี่ต๊อบ :063:
  • พี่ต๊อบ :063:
  • ถึงบ้านแล้ว ง่วงมากเช้ามืดมาเม้าด้วยใหม่ :-h
  • image
    TOB :063:
    ไฟล์แนบ
    pKUL.jpg 12K
    pKUL.jpg 12K
  • ประชุมครั้งหน้าเรื่องแนวทางสงสัยต้องเปิดตัวละ :o010:

ไม่สนใจอยู่แล้วไม่มีใครในนั้นมันเอาหมา หรือ ให้เงินตูใช้

ถ้าทำไม่ดีก็เอา olo ไป
  • เบื่อว่ะชอบเลียนแบบ :063: :063: :063: :063: :063:
  • sunti_Edgebully คนนี้ใครว่ะมาหาหมาเทพ ต๊อบมันทำถูกแล้วที่บอกไปหาใน GooGle งานนี้กรูเชียร์เพื่อนว่ะ
    :o026:
  • ต๊อบคนจะใหญ่อ่ะใจต้องนิ่งน่ะเพื่อน 555
  • ตูเริ่มจะไม่นิ่งละ = ='' :063:
  • :o010: :063: อิอิ
  • พี่ยุ้ย กับ พี่บอย หายไปไหนหว่า????
    งานนครปฐมไปด้วยกันไหมคะ
    :m58:
  • มาแล้ว ขอโทษด้วยค่ะ ไม่ค่อยสบาย + งานเยอะมากๆ เครียดๆงาน เลยไม่ค่อยได้เข้ามาอ่านจ๊ะ ส่วนงานนครปฐม พี่บอยเค้าติดงาน คงไม่ได้ไปค่ะ

อ่อ ยินดีกับเอกด้วยน๊า ยังไง เอารุปเจ้าตัวเล็กมาอวดหน่อยนะ อยากเห็นค่ะ

คิดถึง ทุกๆคนนะ
  • อ้าว..หรอคะ
    ยังไงพี่ยุ้ยก้ออย่าเครียดมากนะคะ พััักผ่อนบ้างนะคะ
    แล้วก็หายไม่สบายเร็วๆนะคะ ไว้ว่างๆแล้วค่อยนัดเจอกันนะคะ
    อยากหายเครียด บอกต็อบ เลยค่ะ เค้าช่วยได้ ตลกประจำคณะค่ะ
    555555555
  • รายงานสภาพอากาศ ณ. เวลานี้ ฝนตก
    จบข่าววันนี้ครับ
  • ไอ้นอ้งพี่ถามคุยดีๆๆนะtop-sabayอยากดูหมาในจังหวัดเราเพื่อมีแม่หมาดีๆๆคุยอย่างนี้ไม่คุยแล้วเด็กบางกะโด
  • ดีแล้วละครับ เพราะผม(กู)ก็ไม่อยากคุยกับเอ็ง ที่คิดเองไม่ได้ รูปหมาของแต่ละคนที่เค้าเลี้ยงก็มีลงไว้หน้า

แรกๆแล้ว จะให้เอาหมาเทพๆๆๆๆๆมาลงอีก พวกผมคงต้องเปิดฟาร์มแล้วละ ใครเค้าจะซื้อหมามาให้เอ็งดู

วันละตัววะ ส่วนเรื่องจะเรียกใครพี่ใครน้อง ผม(กู)ไม่สนถ้าลงมาโพสไรบ้าๆบอ กูต้องมานั่งทนอ่านเพราะแค่

อายุเยอะกว่าคงยากอะ ไม่งั้นผมต้องมานั่งยกมือไหว้ลูกน้องผมหน้าโรงงานทีละคนแล้วละ
  • แล้วพี่เป็นใครหรอคะ ชื่ออะไร อยู่ อ.อะไรล่ะคะ
    เผื่อเรานัดเจอกันจะได้บอกพี่ด้วยไงคะ
    ส่วน พี่ 2 คนนั้นเค้าก็แค่แหย่พี่เล่นน่ะคะ เพราะกลุ่มเราก็ล้อเล่นกันอยู่ประจำ
    ส่วนกลุ่มเรา เราก้อไม่รู้หรอกค่ะ ว่าหมาเราจะสวยหรือว่าเทพไหม
    เราเลี้ยงด้วยใจรักค่ะ แม้มันอาจไม่สวยในสายตาคนอื่น แต่สำหรับเรายังไงมันก็สวยเสมอค่ะ ส่วนถ้าพี่อยากเห็นพี่ก็คงต้องมาดูเองอ่ะค่ะ
    เพราะกลุ่มเรานัดเจอกันประจำ จะให้เอามาลงบ่อยๆคนอื่นที่เห็นเค้าก้ออาจเบื่อได้นะคะ
    เพราะหมาเราก็มีไม่มากเท่าไหร่ เราตั้งกลุ่มเพราะเราอยากรู้จักกัน อยากเจอคนที่รักเหมือนๆกัน เราไม่ได้ตั้งกลุ่มเพื่อโชว์ว่าหมาเราสวยค่ะ
    เพราะคำว่าหมาเทพคือหมาที่สวยๆใช่ไหมคะ หมาเราคงยังไม่ถึงขั้นนั้นอ่ะคะ
    เราเลี้ยงเพราะใจรัก ถึงมันจะไม่เทพแต่เราก็รักมันค่ะ
    ขอโทษนะคะหากเขียนแล้วพี่ไม่พอใจ
    แค่อยากให้พี่เข้าใจในกลุ่มเราน่ะคะ
    เรายินดีเสมอที่จะได้พบเพื่อนใหม่ๆ ที่รักเหมือนเรา
    แล้วพี่ล่ะคะ ยินดีที่จะพบกับพวกเรารึป่าว
  • พี่ไม่เปิดเผยตัว แล้วเราจะรู้ไหมคะว่าพี่ต้องการอะไร พี่เป็นใคร
    ถ้าพี่บริสุทธ์ใจจริงเหมือนพวกเรา พี่ก็เปิดเผยชื่อที่อยู่สิคะ
    เราจะได้รู้ว่าพี่เป็นใคร มาแบบนี้ พวกเราก้อคงไม่รู้หรอกค่ะ
    และจะให้ทำให้ถูกใจพี่ก้อคงเป็นไปไม่ได้หรอกค่ะ
  • sunti_Edgebully กรกฎาคม 21 Permalink
    อยากดูหมาเทพเอามาโชว์ให้ดูกันเต็มๆๆๆไปเลย

ถ้าถามแบบนี้เรียกว่าถามดีๆ แล้วที่ข้าตอบเอ็งไปไม่ดีตงไหนวะ เห็นถามมาแบบเดิมๆหลายรอบ

เลยไม่คิดว่าจะมีใครที่มันจะไม่มีความคิดขนาดแยกไม่ออกระหว่างคนเลี้ยงกันเอง ซึ่งไม่ใช่คอกฟาร์ม

ที่จะมีหมาในสต็อกมาโชว์แมร่งทุกวัน คุณถามมาแนวนี้ผมก็ตอบไปตามแนวที่คุณถามนั้นละ