ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกชาวพิทบลูจังหวัดร้อยเอ็ด
  • ต้องแวะมาร้อยเอ็ดบ่อยๆล่ะ :021:

เอามาฝาก

image
    ไฟล์แนบ
    Image.jpg 126K
  • มาแต่ละ นาง ...... สุด คำบรรยาย บรึ๋ยๆๆๆ
  • โห่ จะนอนหลับไมละนั้น อิอิอิอิอิ ชักอยากนอนไวๆ แล้วดิ 555555555 สวัสดีครับทุกคน :-D
  • น้องอ้วน งามๆอย่างนี้อย่าลืมเอามาฝากกลุ่มอำนาจด้วยนะจ๊ะ แถวนั้นก็ชอบครับ
  • ขอเข้าห้องน้ำก่อน ท้องเสียคงจะนั้งนาน555
  • imageโอ๊ยยยยยย พี่โต ร้อยเอ็ดหายไปไหนมาครับ คิดถึงงงงงง
    ไฟล์แนบ
    0oaox7wk.jpg 56K
  • -หวัดดีพี่โต บ้านนี้ มีแต่สาวสวยๆเลยนะครับ ต้องเข้ามาบ่อยๆแล้ว หิหิ
    -เฮียเคี้ยง จัดสาวมาฝาก101ทีเด็ดมาก ว่างๆฝากให้น้องที่บ้านอุบลบ้างสิครับ ได้โปรด
  • อ้าว ฝันดีค๊าฟ พี่น้องชาวไทย บอร์ดหน้ากระดานกำลังเดือด เอามาม่า มาให้ หน่อย ปุดๆ เลยยย 555+
  • ตื่นๆ ได้แล้วพี่น้อง อากาศ ดี มากเลยเช้า :m03:
  • เห็นภาพสาวๆชื่นใจดีแท้ น้องข้นกินเผื่อพี่ด้วยนะเช้านี้
  • สวัสดีครับทุกๆท่าน มิได้หายไปไหนครับ ยุ่งเรื่องงานนิดหน่อยครับ คิดถึงเสมอ
    เสร็จงานคงต้องลุยกิจกรรมมันส์ๆบ้างแล้วล่ะครับ คันไม้คันมือ ฝากพี่เหสุดหล่อคิดไอเดียเจ๋งๆด้วยนะคร๊าบท่าน
  • พี่โต พี่ขัน และพี่ๆใจเกินร้อย ทุกท่าน มีใครไปงานพี่น้องเฮฮาที่ช่องเม็กบ้างครับ น้องๆรออยู่ครับ
  • -*- เรียกผม น้อง ข้น หล่อเหลา เทอะคับ เฮีย เชี้ยง

อยากจะไปด้วยจังเลย ช่องเม๊ก เนี้ย :033: :033: :033: :033:
  • imageครับ..น้องขัน หล่อเหลา แล้วเจอกันที่ช่องเม็กน่ะครับ จะได้มีโอกาสคุยกันแบบยาวๆครับ
    ไฟล์แนบ
    c2521.jpg 44K
  • ป๊าดดดดดดดดดดด เป็นอะไรที่สุดยอดมากคับ เฮีย จัดมาอีกเอาให้เป็น โซน18+ ไปเลย คับ 555+ :006: :006: :032:
  • กาแฟดีด รีบส่งงาน ใครตื่นเช้ามาช่วยหน่อยเด้อ แล้วจะพาไปกินลาบเป็ดที่เกษตรอิๆ :o015:
  • ท่านโตว่าไงที่คุยกันไว้...
  • พี่ๆน้องๆครับ
    เรียนเชิญแสดงความคิดเห็นที่กระทู้นี้กันหน่อยครับ
    http://pitbullzone.com/community/discussion/24001/สำคัญมาก-กระทู้นี้ผีไม่เกี่ยว#Item_117
    ช่วยมากันเป็นกระบอกเสียงเพื่อวงการเรานะครับ
    ขอบคุณครับ

• วันนี้ไม่อยู่บ้านเด้อ...พี่น้องคร๊าบ
  • ว่าจะชวนไปเขื่อนอยู่ แมะ
  • imageสวัสดีครับพี่โต ร้อยเอ็ด น้องข้น หล่อเหลา และพี่ๆร้อยเอ็ดทุกท่าน เมื่อไรจะได้มีโอกาสนั่งคุยกันครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00191_resize.JPG 299K
  • เสียดายมากๆเลยครับเฮียเชี้ยง ปั่นงานหากระตังค์อยู่ครับท่าน เดือนหน้าลุยงานสมาคมอีกแล้วแฮ่ๆ
    ถ้าไปแล้วงานไม่เสร็จ ใบเหลืองๆม่โดนแต่อาจจะโดนใบแดงเลยก็ได้ครับเฮีย
  • งานมีตติ้งที่ศรีสะเกษสนุกมากเลยครับ คุยกันไว้ว่าจะแวะเวียนไปเยือนกัน ร้อยเอ็ดเตรียมด้วยนะครับอุบล ศรีสะเกษและอำนาจ จะไปเยือนครับ หวังว่าคงไม่ติดงานอีกนะท่านโต ฮ่าๆๆ ล้อเล่น
  • 555กลัวแต่มาแล้วไม่อยากกลับน่ะซี่ เชิญครับเชิญยินดีมากๆครับท่าน
    มาแล้วกลับเร็ว ไม่ต้องเอาเมียมานะจร๊า....อิๆ
  • ท่านโต ไปดูอะไรที่บอร์ดอำนาจด่วน โดนเผาเพราะไม่มาร่วมงาน อิๆๆๆ ขอโทษไว้ด้วยเด้อครั่บ อิๆๆๆ
    -ฮ่าๆๆๆอย่างนี้ต้องหาเรื่องงอลกับเมียแล้วจะได้โสด ฮ่าๆๆๆ ว่าเตรียมอย่างว่าไว้ให้ด้วยเด้อ... เบียร์น่ะ...๕๕
  • imageสวัสดีครับพี่โต น้องข้น หล่อเหลา และพี่ๆร้อยเอ็ดทุกท่าน โอ๊ยยยยยยยคิดถึง ผมนึกว่าจะมาศรีสะเกษด้วยกันครับ
    ไฟล์แนบ
    mgirl3.jpg 102K
  • เห็นมั้ย!คร๊าบ....น้องๆ101ที่เค้าร๊าก.....ทุกท่าน โดนแกล้งเลยยยยตรูฮือๆ
    คิดถึงเหมือนกันครับเฮียเชี้ยง หาหมายเด็ดได้รึยังครับท่าน
  • หมายเด็ดไม่มี มีแต่หมายดับ 555+ ฝันดีครับพี่น้องชาวไทย
  • เอา 2 ตัวนี้มาฝากครับพี่เห บลูบิสเด้นยังไม่ได้ถ่ายเลยครับพี่ อิอิอิอิอิอิ imageimage
    ไฟล์แนบ
    121.jpg 174K
    133.jpg 164K
  • -ฮ่าๆๆๆ น้องๆร้อยเอ็ดไม่เห็นใจท่านประธานเลย โดนซะ ๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕
    -งามแต้น้องชาญ เอาอีกๆ
  • สวัสดีคับบบบ พี่น้องชาวร้อยเอ็ด ตอนนี้ F1ที่ พลาซ่า จะมาเต็มที่แล้วนะครับ ช่วงแรกต้อง ขออภัยในความไม่สะดวก เพราะไม่ทราบว่ามีคนเลี้ยงที่ ร้อยเอ็ดด้วย เลยสั่งมาใช้เอง แต่พอรู้ว่ามีคนเลี้ยงเหมือนกันเลยสั่ง
    มาเพิ่ม แต่ก็ยังอยากทราบว่า ทุกคนใช้สีไหนกันบ้างครับจะได้สั่งมาถูก ใช้extreambullyกันหรือเปล่า เพราะผมก็สั่งมาใช้เอง เนื่องจากไม่ทราบว่ามีคนต้องการใช้ด้วยหรือเปล่า ยังไงรบกวนpostบอกกันด้วยนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะครับ ขอบคุณครับบบบ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC05353.jpg 245K
  • เค้าตั้งเป็น ชมรม แล้วค๊าฟฟฟฟ ว่างๆก็แวะมาเล่นด้วยกัน ครับผม ปาร์ตี้ บ่อย เน้น ฮา 555+

หน้าสไมล์เก่า ร้านโบดี้ทาว์ น่ะคับ รูปท่านประธาน งานพัทยา งับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2920.jpg 198K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2781.jpg 197K
  • หวัดดี พี่โตและชาวร้อยเอ็ด ยังไม่มีโอกาสได้เจอกัน เอาน้องแมวมาฝากก่อนแล้วกัน
  • image
    ไฟล์แนบ
    cat12_resize.jpg 95K
  • imageสวัสดีครับพี่โต น้องข้น หล่อเหลา หมายตกปลาที่ศรีสะเกษใม่ค่อยจะมีครับ มีแต่........อ่ะครับ
    ไฟล์แนบ
    syokoakiyama7.jpg 229K
  • ป๊าดดดดดดดดดดดดด ไปจัดคับ เฮีย แนวนี้ ต้องพกเหยื่อไปเยอะๆ 555+

ฝันดีครับเฮีย
  • ใจ....จะขาด....แล้ว......เอ๊ย.....ใจ.....จะขาด......แล้ว...เอย..
    มาทีมีแต่นางฟ้า แน่จริง พามาแบบ ตัวเป็นๆดิคร๊าบเฮีย555
  • สวัสดียามเช้าครับพี่น้องครับ
    ยินดีและร่วมไว้อาลัยกับความเป็น โสด.....ให้ผมหน่อยครับพี่น้องคร๊าบ.... (เมียไม่อยู่ตั้ง3วัน)555มีความสุขอิๆ
    :m24:
  • อึ๊บ.... ช่วยน้องเขาถอดครับ
  • หนุ่มโสดทั้งหลายวันนี้เจอกันเมียไม่อยู่เหมือนกันเว้ยยยยยย
  • คึกคักกันจริงเลยพี่ๆน้องๆบ้านนี้... :-))

ยังไม่มีโอกาศได้ไปสาวไหม ที่ 101 เล้ย...555+ :-))
  • บ้านนี้ก็เกินร้อยกันทุกคนเลยนะเนี้ย อิอิอิอิอิ ลายลูกไม้ด้วย อิอิอิอิ :021:
  • ยังงี้ต้องกลับร้อยเอ็ดแบบเปนโสดมั่งแล้ว...ฮ่าๆๆๆ :-bd
  • 55555555++ 11 โมงเจอกัล เด้อ กินกาแฟ กับ พริตตี้ 555+
  • โว๊ะ ทำไมเลือดกำเดาตูไหลไม่หยุดฟ่ะ ความดันก็ขึ้นสูง เครียดว๊อยยยยย
  • ตาโต แบบรางลากใกล้เสร็จแล้วเดี๋ยวจะไปถ่ายรูปมาลงให้ชม อยากไปงานที่อีสานเต็มแก่แล้ว
  • สวัสดีครับพี่โต น้องข้น หล่อเหลา เมียไม่อยู่ว่าจะชวนพี่เหไป18+ที่ร้อยเอ็ดน่ะครับ
  • พี่ๆเพื่อนๆชาว 101 จะมางานสุนัขที่ขอนแก่น(เซ็นทรัล)ป่าวครับ มาวันไหน จะได้ไปตรงกันจะได้ไม่เหงา...
    :-))